Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Ukraine - Premier League
October 24
11:00
Vorskla
Shakhtar Donetsk
14:00
Dynamo Kyiv
FC Olexandriya
14:00
Olimpik Donetsk
Desna
16:30
FC Lviv
SC Dnipro-1
October 25
12:00
Inhulets Petrove
Mariupol
15:00
FC Kolos Kovalivka
FC Minaj
17:30
Zorya
Rukh Vynnyky
FT
Shakhtar Donetsk
FC Kolos Kovalivka
July 16
FT
Desna
FC Olexandriya
FT
Dynamo Kyiv
Zorya
July 19
FT
FC Kolos Kovalivka
Dynamo Kyiv
FT
FC Olexandriya
Shakhtar Donetsk
FT
Zorya
Desna
AET
FC Kolos Kovalivka
Mariupol
AAW
SC Dnipro-1
Karpaty
July 16
FT
FC Lviv
Olimpik Donetsk
FT
Vorskla
Mariupol
July 19
FT
FC Lviv
Mariupol
AAW
Olimpik Donetsk
Karpaty
FT
SC Dnipro-1
Vorskla
August 20
FT
Cherkashchyna-Akademiya
Veres Rivne
FT
Alians
1 - 0
Metalurg Zaporizhia
Ukraine - 1st Division
October 21
FT
Polissya Zhytomyr
FC Kremin Kremenchuk
FT
FC Obolon Kiev
Ahrobiznes Volochysk
FT
FC Prykarpattia 1981
Nyva Ternopil
FT
Krystal Kherson
FC Hirnyk-Sport
FT
MFK Mykolaiv
0 - 0
Veres Rivne
FT
VPK-Ahro Shevchenkivka
Chornomorets Odessa
FT
Alians
Volyn
FT
Metalist 1925
2 - 1
FC Avanhard Kramatorsk
October 26
12:00 Limited coverage
FC Hirnyk-Sport
? - ?
Metalist 1925
12:00 Limited coverage
FC Prykarpattia 1981
? - ?
MFK Mykolaiv
12:00 Limited coverage
Veres Rivne
? - ?
Ahrobiznes Volochysk
13:00 Limited coverage
FC Kremin Kremenchuk
? - ?
VPK-Ahro Shevchenkivka
14:00 Limited coverage
Volyn
? - ?
Polissya Zhytomyr
16:00 Limited coverage
FC Obolon Kiev
? - ?
Krystal Kherson
17:00 Limited coverage
Chornomorets Odessa
? - ?
Nyva Ternopil
Ukraine - Cup
September 30
AET
FC Hirnyk-Sport
SC Dnipro-1
FT
Polissya Zhytomyr
FC Minaj
AET
Veres Rivne
MFK Mykolaiv
FT
Victoria Mykolaivka
Mariupol
FT
Epicentr Dunaivtsi
Ahrobiznes Volochysk
FT
FC Kryvbas Kriviy Rih
0 - 1
FC Nyva-V Vinnytsia
FT
Desna
2 - 1
Rukh Vynnyky
FT
Vorskla
2 - 0
FC Lviv
FT
FC Prykarpattia 1981
0 - 1
FC Kolos Kovalivka
October 1
Postp.
VPK-Ahro Shevchenkivka
? - ?
Olimpik Donetsk
October 2
FT
FC Olexandriya
Inhulets Petrove
Ukraine - Super Cup
August 25
FT
Shakhtar Donetsk
Dynamo Kyiv
Ukraine - U19 League
October 24
08:00 Limited coverage
FC Lviv
? - ?
SC Dnipro-1
08:00 Limited coverage
SFC Desna Chernihiv U19
? - ?
FC Olimpik Donetsk
09:00 Limited coverage
Dynamo Kyiv U19
? - ?
FC Oleksandria
09:00 Limited coverage
FC Olimpik Donetsk
? - ?
SFC Desna Chernihiv U19
09:00 Limited coverage
FC Vorskla Poltava
? - ?
Shakhtar Donetsk U19
October 25
10:00 Limited coverage
Kolos Kovalivka
? - ?
FC Minaj U19
11:00 Limited coverage
FC Ingulets U19
? - ?
FC Mariupol
11:00 Limited coverage
FC Zorya Lugansk
? - ?
FC Rukh LVIV U19
Ukraine - U21 League
October 23
FT
Olimpik Donetsk
SFC Desna Chernihiv
FT
FC Lviv
SC Dnipro-1 U21
FT
Vorskla Poltava
1 - 0
Shakhtar Donetsk
FT
FC Dynamo Kiev
FC Oleksandriya
October 24
08:00 Limited coverage
Kolos Kovalivka U21
? - ?
FC Minaj U21
09:00 Limited coverage
Zorya Lugansk
? - ?
FC Rukh LVIV U21
10:00 Limited coverage
FC Ingulets U21
? - ?
FC Mariupol