Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   

ENGLAND: Premier League

FT Wolves 1:0 Sheffield Utd

ENGLAND: EFL Cup

FT Chelsea 0:1aet Liverpool

FRANCE: Ligue 1

FT Lens 2:3 Monaco
FT Le Havre 1:2 Reims
FT Nice 0:0 Clermont
FT Toulouse 3:1 Lille
FT PSG 1:1 Rennes
FT Marseille 4:1 Montpellier

GERMANY: Bundesliga

FT Eintracht Frankfurt 2:2 Wolfsburg
FT Dortmund 2:3 Hoffenheim
FT Augsburg 2:1 Freiburg

ITALY: Serie A

FT Juventus 3:2 Frosinone
FT Cagliari 1:1 Napoli
FT Lecce 0:4 Inter
FT AC Milan 1:1 Atalanta

NETHERLANDS: Eredivisie

FT Excelsior 1:2 Vitesse
FT Almere City 0:2 Feyenoord
FT Twente 3:0 G.A. Eagles
FT AZ Alkmaar 2:0 Ajax
FT FC Volendam 0:4 Heerenveen

SPAIN: LaLiga

FT Cadiz CF 2:2 Celta Vigo
FT Betis 3:1 Ath Bilbao
FT Las Palmas 1:1 Osasuna
FT Real Madrid 1:0 Sevilla

AFRICA: CAF Confederation Cup

FT Supersport Utd (Rsa) 1:1 Future FC (Egy)
FT Abu Salim (Lby) 1:2 Zamalek (Egy)
FT Academica (Ang) 2:3 Rivers United (Nga)
FT Al Hilal Benghazi (Lby) 2:1 USM Alger (Alg)
FT Dreams (Gha) 1:0 Club Africain (Tun)
FT Stade Malien (Mli) 1:0 Diables Noirs (Con)
FT Sekhukhune (Rsa) 0:0 Berkane (Mar)
FT SOAR (Gui) 0:0 Sagrada (Ang)

ALBANIA: Superliga

FT Egnatia 0:0 Teuta
FT Kukesi 1:2 Erzeni
FT Skenderbeu 1:0 Partizani

ALBANIA: First Division

FT Kastrioti 3:1 Besa Kavaje
FT Korabi Peshkopi 1:0 Lushnja
FT Luzi 2:0 Burreli
FT Tomori Berat 1:4 Flamurtari

ALGERIA: Ligue 2

FT MO Constantine 0:0 CA Batna

ANDORRA: Primera Divisió

FT Carroi 0:4 Atletic Escaldes
FT UE Santa Coloma 2:0 Ordino
FT FC Santa Coloma 0:1 Inter Escaldes
FT Pas de la Casa 0:1 Penya

ANGOLA: Girabola

FT Santa Rita 3:0 Sao Salvador
FT Primeiro de Agosto 1:0 Uniao de Malanje

ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional

FT Belgrano 2:2 Talleres Cordoba
FT Huracan 0:0 San Lorenzo
FT Sarmiento Junin 0:0 Barracas Central
FT Union de Santa Fe 4:1 Ind. Rivadavia
FT River Plate 1:1 Boca Juniors
FT Gimnasia L.P. 0:0 Estudiantes L.P.
FT Newells Old Boys 0:1 Rosario Central

ARGENTINA: Primera Nacional

FT Ferro 1:1 Arsenal Sarandi
FT Club A. Guemes 1:1 Agropecuario
FT Gimnasia Jujuy 1:0 Guillermo Brown
FT San Telmo 1:0 Nueva Chicago
FT Racing Cordoba 1:1 Tristan Suarez
FT Chaco For Ever 0:2 Deportivo Moron
FT Alvarado 1:0 All Boys
FT Atl. Rafaela 4:1 Gimnasia Mendoza
FT Colon Santa Fe 4:0 Patronato

ARGENTINA: Primera B - Apertura

FT Dep. Merlo 2:1 Argentino de Merlo
FT UAI Urquiza 0:3 Colegiales

ARGENTINA: Primera C - Apertura

FT Real Pilar 2:2 Deportivo Muniz

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

FT Atletico Pilar 2:3 Nautico Hacoaj
FT Defensores de Glew 3:0 Ezeiza
FT Deportivo Metalurgico 2:1 Belgrano Zarate

ARUBA: Division di Honor - Relegation

FT La Fama 10:1 Caravel
FT Unistars 3:0 Caiquetio

ARUBA: Division di Honor - Winners stage

FT Racing Club Aruba 0:1 Dakota
FT Estrella 4:1 River Plate

AUSTRALIA: A-League

FT Melbourne Victory 0:1 Central Coast Mariners
FT Newcastle Jets 2:2 Macarthur FC

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

FT Charlestown Azzurri 2:1 New Lambton

AUSTRALIA: NPL NSW

FT Rockdale Ilinden 2:2 Marconi Stallions
FT Sydney Utd 1:2 Wollongong Wolves
FT APIA Leichhardt 3:1 Central Coast U21

AUSTRALIA: NPL Queensland

FT Olympic FC 1:1 Moreton City Excelsior

AUSTRALIA: NPL South Australian

FT FK Beograd 0:3 NE Metrostars

AUSTRALIA: NPL Victoria

06:30AbandonedOakleigh Cannons - Altona Magic 3:0
FT St Albans 1:3 Dandenong City

AUSTRIA: Bundesliga

FT A. Klagenfurt 2:0 BW Linz
FT Tirol 0:2 Sturm Graz
FT SK Rapid 3:0 Austria Vienna

AUSTRIA: 2. Liga

FT Admira 3:2 Ried

AZERBAIJAN: Premier League

FT Araz 0:3 Zira
FT Qarabag 2:0 Sumqayit

BAHRAIN: King's Cup

FT Al-Ahli Manama 3:1 Manama Club

BARBADOS: Premier League

FT Weymouth Wales 3:0 Barbados Soccer Academy

BELGIUM: Jupiler Pro League

FT Club Brugge KV 1:2 Anderlecht
FT Gent 2:2 Antwerp
FT Royale Union SG 2:1 St. Liege
FT Eupen 0:2 Cercle Brugge KSV

BELGIUM: Challenger Pro League

FT Beerschot VA 0:0 Seraing
FT Genk U23 1:1 Lommel SK
FT Francs Borains 2:1 Waregem

BELGIUM: National Division 1

FT Antwerp B 2:1 Dessel
FT Cappellen 0:1 OC Charleroi
FT Knokke 1:0 Tienen
FT Leuven B 1:2 RAAL La Louviere
FT URSL Vise 2:0 Namur

BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF

FT Binche 1:3 Union Rochefortoise
FT Hamoir 0:1 Warnant
FT Royal Union SG 2 0:2 Tournai
FT Stockay-Warfusee 0:0 Meux

BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A

FT Aalst 0:3 Dikkelvenne
FT Merelbeke 4:0 KRC Harelbeke
FT Petegem 2:1 Gullegem
FT Wetteren 0:0 Cercle Brugge KSV 2
FT Zelzate 3:2 Waregem 2

BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B

FT Bocholter 0:5 Boom
FT Londerzeel 0:2 Lyra-Lierse Berlaar
FT Overijse 2:0 Houtvenne

BELGIUM: 1st National Women

FT RFC Liege W 0:5 Gent II W

BENIN: Ligue 1 - Championship Group

FT ASPAC 0:0 Dynamo Abomey
FT Damissa 2:3 AS Sobemap
FT Dragons 4:1 Bani Ganse
FT Espoir 1:1 Coton FC
FT Takunnin 2:0 Ayema

BERMUDA: Premier League

1 : 00 Dandy Town Hornets -:- Somerset
1 : 00 North Village Rams -:- Paget
1 : 00 St. Georges Colts -:- YMSC

BOLIVIA: Division Profesional - Apertura

FT Aurora 1:0 Wilstermann
FT Bolivar 4:4 The Strongest
FT Blooming 2:1 Oriente Petrolero

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Liga BiH

13:00PostponedSiroki Brijeg - Zeljeznicar -:-
FT Tuzla City 0:1 Posusje
FT Zrinjski 5:0 Igman K.

BOTSWANA: Premier League

FT Holy Ghost 0:2 Sua Flamingoes
FT Masitoaka 0:0 Matebele
FT Tafic FC 2:1 VTM FC

BRAZIL: Acreano - First stage

FT Independencia 2:1 Vasco da Gama AC
FT Acreano 0:3 Rio Branco

BRAZIL: Alagoano

FT Coruripe 0:1 CRB
FT Cruzeiro Arapiraca 1:2 CSE

BRAZIL: Amapaense

FT Independente AP 3:0 Ypiranga AP

BRAZIL: Amazonense - First stage - Play Offs

FT Amazonas 2:0 Sao Raimundo AM

BRAZIL: Baiano

FT Juazeirense 1:2 Bahia
FT Vitoria 3:0 Alagoinhas

BRAZIL: Brasiliense

FT Gama 2:0 Paranoa
FT Capital 3:0 Ceilandense
FT Planaltina 0:3 Brasiliense
FT Real Brasilia 1:0 Santa Maria

BRAZIL: Capixaba

FT Nova Venecia 0:2 Rio Branco ES
FT Real Noroeste 2:2 Desportiva Ferroviaria

BRAZIL: Carioca - Taca Guanabara

FT Flamengo RJ 2:0 Fluminense
FT Bangu 2:1 Madureira
FT Boavista 3:2 Sampaio Correa FE

BRAZIL: Catarinense

FT Joinville 0:0 Criciuma
FT Marcilio Dias 1:1 Nacao
FT Hercilio Luz 3:0 Concordia
FT Inter de Lages 0:2 Barra FC

BRAZIL: Cearense - Play Offs

FT Floresta EC 1:0 Maracana

BRAZIL: Cearense - Relegation

FT Atletico-CE 2:2 Caucaia

BRAZIL: Cearense 2

FT Itapipoca 0:0 Tiradentes
FT Icasa 3:1 Tirol

BRAZIL: Gaucho

FT Guarany de Bage 1:0 Sao Luiz
FT Internacional 3:2 Gremio

BRAZIL: Goiano

FT Anapolis 4:0 Jataiense
FT Atletico GO 5:1 Goianesia
FT Goiania 0:1 Aparecidense
FT Goiatuba 1:2 Goias

BRAZIL: Maranhense

FT Pinheiro 2:3 Moto Club

BRAZIL: Mineiro

FT Pouso Alegre 0:2 Cruzeiro
FT Itabirito 2:2 Patrocinense

BRAZIL: Paraense

FT Tuna Luso 4:0 Santa Rosa
FT Cameta 1:0 Bragantino
FT Tapajos 1:2 Caete
FT Remo 2:0 Aguia De Maraba

BRAZIL: Paraibano

FT Campinense 0:1 CSP
FT Pombal 2:3 Botafogo PB
FT Sousa 0:2 Treze PB

BRAZIL: Paranaense

FT Athletico-PR 3:1 Sao Joseense
FT Azuriz 1:0 Parana S.T.C.
FT Cascavel 1:0 Coritiba
FT Cianorte 0:1 Andraus
FT Galo Maringa 1:2 Operario
FT Londrina 3:1 Maringa FC

BRAZIL: Paulista

FT Santos 2:1 Sao Bernardo
FT Botafogo SP 2:1 Portuguesa
FT Guarani 1:1 Sao Paulo
FT Corinthians 0:1 Ponte Preta

BRAZIL: Paulista A2

FT Juventus-SP 2:0 Taubate
FT Monte Azul 1:1 Noroeste
FT Ferroviaria 1:1 Capivariano

BRAZIL: Paulista A3

FT Marilia 1:0 Sertaozinho
FT Rio Preto 2:0 Lemense

BRAZIL: Paulista A4

FT Barretos EC 0:0 America SP
FT Independente SP 2:3 Taquaritinga
FT Vocem 0:0 XV de Jau
FT Francana 3:0 Rio Branco SP
FT Nacional SP 0:1 Uniao Barbarense
FT CA Joseense 2:0 SKA Brasil

BRAZIL: Piauiense - Second stage

FT Corisabba 1:2 River-PI
FT Fluminense-PI 0:3 AE Altos

BRAZIL: Potiguar - First stage - Play Offs

FT America RN 3:0 Baraunas

BRAZIL: Rondoniense

FT Uniao Cacoalense 0:0 Vilhena
FT Ji-Parana 1:0 Genus

BRAZIL: Sergipano

FT America SE 0:1 Olimpico EC
FT Carmopolis 2:3 Dorense

BRAZIL: Sul-Matogrossense

FT Corumbaense 4:1 Ivinhema

BRAZIL: Tocantinense

FT Capital FC 2:0 Bela Vista

BULGARIA: Parva liga

FT Lok. Sofia 0:2 Krumovgrad
FT CSKA 1948 Sofia 1:1 Slavia Sofia

BULGARIA: Vtora liga

FT Marek 1:0 Belasitsa
FT Svoge 0:2 Septemvri Sofia

BULGARIA: Third League - South-East

FT Spartak Plovdiv 5:0 Dimitrovgrad
FT Yambol 1915 1:1 Lok. Plovdiv II

BULGARIA: Third League - North-East

FT Ludogorets III 1:1 Chernolomets
FT Spartak II 2:1 Svetkavitsa

BURUNDI: Primus League

FT Vital'O 3:0 Tigre Noir
FT Flambeau du Centre 1:1 Amasipiri
FT Kayanza 2:2 Aigle Noir
FT Rukinzo 0:1 Bumamuru

CAMBODIA: CPL

FT Angkor Tiger 2:1 Tiffy Army
FT Kirivong Sok Sen Chey 3:0 Prey Veng
FT Boeung Ket 1:2 Visakha

CAMEROON: Elite One

FT Fortuna Mfou 0:3 Union Douala
FT Les Astres 1:3 Bamenda
FT Dynamo Douala 1:1 Gazelle
FT Aigle Royal 1:2 Canon Yaounde
FT Bamboutos FC 1:2 Colombe
FT APEJES Academy 0:0 UMS de Loum
FT Avion Academy 0:2 Stade Renard

CHAD: Premiere Division - LPFN

FT Elect Sport 2:2 As Dgssie

CHILE: Primera Division

FT Deportes Iquique 1:1 Everton
FT Huachipato 0:1 Union La Calera
FT O'Higgins 1:0 Colo Colo
FT Cobresal 2:2 U. Espanola

CHILE: Primera B

FT CD Santa Cruz 1:1 Barnechea
FT Recoleta 3:1 S. Wanderers
FT San Marcos de Arica 0:1 Deportes Temuco

CHINA: Super Cup

FT Shanghai Port 0:1 Shanghai Shenhua

COLOMBIA: Primera A - Apertura

FT Alianza 2:0 Ind. Medellin
FT Patriotas 1:0 Millonarios
FT Jaguares de Cordoba 1:1 America De Cali
FT La Equidad 2:0 Atl. Nacional

COLOMBIA: Liga Women

FT La Equidad W 1:1 America de Cali W
FT Ind. Medellin W 2:0 Alianza W
FT Real Santander W 1:1 Llaneros W
FT Inter Palmira W 3:0 Cucuta W

COSTA RICA: Primera Division - Clausura

FT Alajuelense 0:1 Herediano
FT San Carlos 1:1 Puntarenas FC
FT AD Santos 0:2 Grecia
FT Liberia 2:0 Sporting San Jose

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura

FT ADR Jicaral 2:0 Carmelita
FT Guadalupe 1:3 Escorpiones
FT AD Sarchi 2:2 Quepos Cambute
FT Cariari Pococi 0:0 CS Uruguay
FT Limon Black Star 0:0 Santa Ana
22:00PostponedPuerto Golfito FC - Jaco -:-

CROATIA: HNL

FT D. Zagreb 1:0 Rijeka
FT Gorica 1:0 Slaven Belupo

CROATIA: Prva NL

FT Dubrava 1:2 Vukovar 1991

CURAÇAO: Promé Divishon

00:00PostponedJong Holland - Salina -:-
02:15PostponedUNDEBA - Willemstad -:-
22:30PostponedCSD Barber - Victory Boys -:-
00:45PostponedSUBT - Jong Colombia -:-

CYPRUS: Cyta Championship - Championship Group

FT Anorthosis 0:0 APOEL
FT Aris 1:2 Omonia
FT Paphos 0:1 AEK Larnaca

CYPRUS: Division 2 - Championship Group

FT Omonia Aradippou 1:2 Omonia 29th May

CZECH REPUBLIC: FORTUNA:LIGA

FT Ceske Budejovice 2:1 Sigma Olomouc
FT Slavia Prague 3:0 FK Pardubice
FT Slovacko 1:3 Sparta Prague

CZECH REPUBLIC: MOL Cup

FT Opava 2:0 Dukla Prague

DENMARK: Superliga

FT Hvidovre IF 2:2 Viborg
FT Vejle 2:0 Silkeborg
FT Odense 0:3 Brondby
FT Aarhus 2:3 Midtjylland

DENMARK: 1st Division

FT Hobro 0:2 Fredericia

DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group

14:30PostponedBlessing - Sanga Balende -:-

EGYPT: Premier League

FT Pharco 1:1 El Gaish
FT Al Ittihad 0:0 National Bank Egypt

EL SALVADOR: Primera Division - Clausura

02:00PostponedSanta Tecla - Aguila -:-
FT FAS 1:0 Fuerte San Francisco
FT Dragon 0:1 Alianza FC
FT Luis Angel Firpo 2:0 Municipal Limeno
FT Platense Municipal 2:1 11 Deportivo

ENGLAND: Women's National League North

15:00PostponedAFC Fylde W - Wolverhampton W -:-
15:00PostponedStoke City LFC W - Burnley W -:-

ENGLAND: Women's National League South

FT Ipswich W 4:1 Rugby Borough W

ESTONIA: Super Cup

FT Flora 3:2pen Narva

ESWATINI: Swazi MTN Premier League

FT Ezulwini 1:1 Manzini Wanderers

FIJI: Premier League

FT Nadroga 2:2 Labasa
FT Ba 1:1 Tailevu Naitasiri
FT Lautoka 1:1 Navua
FT Nadi 4:2 Nasinu
FT Suva 2:2 Rewa

FINLAND: Ykkosliigacup

FT SJK Akatemia 1:2 Jaro

GAMBIA: GFA League

FT BST Galaxy 0:2 Real Banjul
FT Marimoo 0:0 Armed Forces
FT Wallidan 1:3 Falcons

GERMANY: 2. Bundesliga

FT Dusseldorf 2:0 Hansa Rostock
FT Greuther Furth 2:1 Nurnberg
FT Hamburger SV 1:0 Elversberg

GERMANY: 3. Liga

FT Hallescher 3:0 Lubeck
FT Saarbrucken 1:1 Arminia Bielefeld
FT Freiburg II 1:0 Mannheim

GERMANY: Regionalliga North

14:00PostponedNorderstedt - Bremer -:-
FT TSV Havelse 1:0 Eimsbutteler
FT Spelle-Venhaus 1:3 Drochtersen/Assel

GERMANY: Regionalliga Nordost

FT Chemnitzer 1:1 Chemie Leipzig
FT Viktoria Berlin 0:0 Meuselwitz

GERMANY: Regionalliga West

FT Oberhausen 0:1 Dusseldorf II

GERMANY: Oberliga NOFV-Nord

FT Makkabi Berlin 3:2 RSV Eintracht
FT Hertha Zehlendorf 7:0 Furstenwalde
FT Mahlsdorf 1:0 TB Berlin
FT Neustrelitz 3:2 Rostocker FC
FT Rathenow 1:1 Sparta Lichtenberg
FT Tasmania Berlin 0:2 Lichtenberg

GERMANY: Oberliga NOFV- Sud

FT Bautzen 2:0 Magdeburg II
FT Einheit Rudolstadt 2:0 Arnstadt
FT Einheit Wernigerode 1:6 Sandersdorf
FT Plauen 2:1 Auerbach

GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein

FT Lubeck II 2:3 Heider SV
FT Inter Turkspor Kiel 3:1 Preussen Reinfeld

GERMANY: Oberliga Hamburg

FT HEBC Hamburg 3:2 Sasel
FT ETSV Hamburg 3:0 Harksheide
14:00PostponedHalstenbek-Rellingen - Tornesch -:-
FT Niendorfer TSV 1:3 Dassendorf
FT Rugenbergen 3:1 Paloma

GERMANY: Oberliga Bremen

FT Hemelingen 5:2 Geestemunde
FT Komet Arsten 2:1 Aumund-Vegesack
FT Leher 0:0 Brinkumer
FT Blumenthaler 2:2 BTS Neustadt

GERMANY: Oberliga Niedersachsen

FT Bersenbruck 1:0 Bornreihe
FT Egestorf-Langreder 3:2 Eintracht Celle
FT Heeslinger 2:1 Lupo-Martini Wolfsburg
FT Hildesheim 4:1 Ramlingen-Ehlershausen
FT Vorsfelde 0:2 Delmenhorst
FT VfL Oldenburg 2:0 Arminia Hannover

GERMANY: Oberliga Westfalen

FT ASC 09 Dortmund 4:1 SG Wattenscheid
FT Clarholz 1:4 Schermbeck 2020
FT Eintracht Rheine 2:1 Lotte
FT Gievenbeck 2:1 Sprockhovel
FT Vreden 1:2 Erkenschwick
FT Westfalia Rhynern 1:1 Ennepetal
FT Finnentrop/Bamenohl 2:2 Siegen

GERMANY: Oberliga Mittelrhein

FT Bergisch Gladbach 3:1 Siegburger
FT Bonner 5:0 Germania Teveren
FT Freialdenhoven 2:2 Hurth
FT Hennef 2:0 Konigsdorf
FT Bonn-Endenich 08 1:0 Eintracht Hohkeppel
FT Frechen 2:1 VfL Vichttal
FT Schafhausen 2:0 Fortuna Koln II

GERMANY: Oberliga Niederrhein

FT Baumberg 4:0 Hamborn
FT Frintrop 5:2 Meerbusch
FT Germania Ratingen 1:3 Hilden
FT Homberg 2:0 TVD Velbert
FT SW Essen 3:0 Sonsbeck
FT Buderich 3:0 Kleve
FT Mulheimer FC 97 4:1 Union Nettetal

GERMANY: Junioren Bundesliga North

FT Meppen U19 4:1 Braunschweig U19

GERMANY: Junioren Bundesliga South

FT Kaiserslautern U19 2:1 Eintracht Frankfurt U19

GERMANY: Junioren Bundesliga West

FT Bochum U19 2:3 B. Monchengladbach U19
FT Dortmund U19 3:1 Arminia Bielefeld U19
FT Duisburg U19 0:2 Alemannia Aachen U19
FT Dusseldorf U19 1:2 Viktoria Koln U19
FT Koln U19 0:2 Leverkusen U19
FT Paderborn U19 1:1 Schalke U19

GHANA: Premier League

16:00PostponedAccra Lions - Medeama -:-
FT Bechem United 0:1 Nsoatreman
FT Bibiani Gold Stars 3:1 Berekum Chelsea
FT Bofoakwa Tano 0:1 Great Olympics
FT Hearts of Oak 3:0 Real Tamale
FT Karela 2:0 Legon Cities
16:00PostponedNations FC - Dreams -:-

GHANA: Division One League

FT Akatsi All Stars 0:1 Koforidua
FT Asekem 0:1 New Edubiase
FT Baffour SA 1:0 Berekum City
FT Debibi 3:0 Brong Ahafo
FT Home Stars 1:0 Na God
FT King Faisal 2:1 Holy Stars
FT Kings Palace 1:0 Nania
FT Maana 2:1 Techiman Heroes
FT Mighty Royals 2:1 Eleven Wonders
FT Pac Academy 0:0 Elmina Sharks
FT Rospak 1:1 Ebusua
FT Sefwi All Stars 2:1 Soccer Intellectuals
FT Steadfast 2:2 Northern City
FT Susubiribi 0:0 Hohoe United
FT Swedru All Blacks 0:0 Skyy
FT Techiman Liberty 1:0 Young Apostles
FT Uncle T United 1:1 Vision
FT Venomous Vipers 1:1 Nzema Kotoko

GIBRALTAR: National League

FT College 1975 FC 1:1 Glacis United
FT Europa FC 0:1 Europa Point

GREECE: Super League

FT Giannina 2:2 OFI Crete
FT Panetolikos 1:3 PAOK
FT Olympiacos Piraeus 2:1 Asteras Tripolis
FT Aris 2:0 Volos
FT Panathinaikos 1:1 Kifisia

GREECE: Super League 2

FT AEL Larissa 0:0 Levadiakos
FT AEK Athens FC B 0:0 Iraklis 1908
FT Apollon Pontou 0:3 Makedonikos
FT Diagoras 1:2 Panachaiki
FT Giouchtas 0:1 Ilioupoli
FT Kampaniakos 1:0 Aiolikos
FT PAE Egaleo 0:0 PAE Chania
FT Tilikratis L. 0:3 Athens Kallithea

GREECE: Gamma Ethniki - Group 1

FT Aris Avatou 2:0 Apollon Paralimniou
FT Chaniotis 2:2 Veria
FT Epanomi 0:1 Aetos Varvaras
FT Keravnos Anchelochori 0:3 Aris Petinos
FT Orestis Orestiadas 0:2 Kavala
FT Panthrakikos 1:0 Doxa Dramas
FT PAOK Kristonis 0:3 Chrisoupolis
FT Poseidonas Michanionas 4:0 M. Alexandros Agia Marina

GREECE: Gamma Ethniki - Group 2

FT Thesprotos 2:0 Zakynthos
FT Anagennisi Arta 0:1 Asteras Petriti
FT AO Trikala 1:1 Asteras Stavrou
FT Eordaikos 3:0 Fikis
FT Kileler 1:1 Thyella Katsikas
FT Lefkimmi 1:1 Kastoria
FT Svoronos FC 0:0 Ethnikos Neou
FT Vataniakos 0:1 Pierikos

GREECE: Gamma Ethniki - Group 3

FT Rodos 0:0 Mykonos
FT Ellas Syrou 0:1 Panargiakos
FT Ermionidas-Ermis 0:0 Afantou
FT Ialisos 2:0 Filiatron
FT Marko 1:0 Korinthos
FT Mesolongi AE 0:5 Kyanos A. V.
FT Panegialios FC 5:1 Panelefsiniakos
FT Pyliou 1:0 PAO Varda
FT Vyzas FC 1:1 Thyella D.

GREECE: Gamma Ethniki - Group 4

FT Atsalenios 1:0 Ipato
FT Agios Nikolaos 1:0 Chaidari
FT AO Ilisiakos 0:1 Apollon Smyrnis
FT Aris Petroupolis 2:1 Ermis Z.
FT Atromitos Piraeus 1:2 Peramaikos
FT Ellopiakos 6:0 Paraskevi
FT Episkopi 0:4 Almyros Gaziou
FT Ethnikos Piraeus 3:0 Proodeftiki
FT Fostiras 0:1 Panionios

GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura

FT Comunicaciones 0:0 Xelaju
FT Zacapa 2:2 Guastatoya
FT Coatepeque 1:1 Xinabajul

GUINEA: Ligue 1

FT Kaloum Star 0:0 Gangan
FT Kamsar 3:3 Wakriya
FT Loubha 1:2 Hafia
17:00PostponedMilo FC - SOAR -:-
FT Sequence 1:0 Renaissance

HONDURAS: Liga Nacional - Clausura

FT Real Espana 3:1 Marathon
FT Motagua 0:2 Olimpia
FT Olancho 1:0 Genesis
FT Vida 3:4 Real Sociedad

HONG KONG: Premier League

FT Kitchee 6:0 HK U23
FT Resources Capital 0:4 Eastern AA
FT Hong Kong FC 0:5 Southern District

HUNGARY: OTP Bank Liga

FT Kisvarda 0:1 Paks
FT Ujpest 0:5 Ferencvaros

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

FT Budafoki 1:2 Csakvari
FT Honved 0:1 Siofok
FT Mosonmagyarovari TE 2:2 Gyirmot
FT Pecsi MFC 0:1 Ajka
FT Soroksar 2:1 Kozarmisleny SE
FT Haladas 2:1 Tiszakecske
FT Kazincbarcikai 1:1 Vasas
FT Szeged 2:0 BVSC-Zuglo

INDIA: ISL

FT Kerala Blasters 4:2 Goa

INDIA: I-League

FT Sreenidi Deccan 2:0 Namdhari
FT TRAU FC 1:2 Lajong

INDIA: Santosh Trophy - Final Group

FT Services 1:2 Goa FT
FT Kerala FC 1:1 Meghalaya
FT Arunachal 0:2 Assam

INDONESIA: Liga 2 - Play Offs

FT Persiraja Aceh 1:1 PSBS Biak Numfor
FT Malut United 1:1 Semen Padang

ISRAEL: Ligat ha'Al

FT SC Ashdod 0:5 Maccabi Haifa

ITALY: Serie B

FT Modena 0:0 Spezia

ITALY: Serie C - Group A

FT Pro Patria 1:3 Renate
FT L.R. Vicenza 2:0 Triestina
FT Novara 1:1 Mantova
FT Fiorenzuola 1:1 Virtus Verona

ITALY: Serie C - Group B

FT Entella 1:1 Fermana
FT Olbia 1:2 Gubbio
FT Cesena 2:0 Pineto
FT Perugia 2:0 Juventus U23
FT Carrarese 5:1 Sestri Levante

ITALY: Serie C - Group C

FT ACR Messina 2:2 Picerno
FT Casertana 2:1 Brindisi
FT Monterosi 1:1 Avellino
FT Potenza 1:0 Giugliano
FT Latina 2:2 Audace Cerignola

ITALY: Serie D - Group A

FT Alba 0:2 Albenga
FT Chieri 2:2 Vogherese
FT Chisola 1:2 Bra
FT Derthona FbC 0:0 Alcione Milano
FT PDHA 0:1 Vado
FT Gozzano 0:2 Lavagnese
FT Ligorna 2:1 Ticino
FT Sanremese 1:0 Asti

ITALY: Serie D - Group B

FT Brusaporto 4:1 Pro Palazzolo
FT Caldiero Terme 3:2 Legnano
FT Castellanzese 0:3 Desenzano
FT Ciserano-Bergamo 0:1 Folgore Caratese
FT Clivense 0:0 USD Casatese
FT Piacenza 2:0 Club Milano
FT Ponte San Pietro 0:0 Crema
FT Real Calepina 0:0 Caravaggio
FT Villa Valle 2:0 Tritium

ITALY: Serie D - Group C

FT Breno 2:0 Virtus Bolzano
FT Castegnato 1:1 Este
FT Chions 2:1 Mori
FT Cjarlins Muzane 2:0 Mestre
FT Luparense 0:1 Bassano
FT Montebelluna 1:4 Dolomiti Bellunesi
FT Montecchio Maggiore 0:0 Campodarsego
FT Treviso 0:1 Adriese
FT Union Clodiense 1:0 Portogruaro

ITALY: Serie D - Group D

FT Corticella 1:2 Aglianese Calcio
FT Fanfulla 1:0 SCD Progresso
FT Lentigione 3:2 Mezzolara
FT Pistoiese 1:2 Forli
FT Prato 3:2 Certaldo
FT San Donnino 1:2 Imolese
FT Sangiuliano City 0:0 Ravenna
FT Sant'Angelo 2:1 Sammaurese
FT Victor San Marino 1:1 AC Carpi

ITALY: Serie D - Group E

FT Figline 2:0 Vivi Altotevere
FT Ghivizzano Borgo 1:2 Pianese
FT Livorno 2:1 Real Forte Querceta
FT Mobilieri Ponsacco 0:0 San Donato
FT Poggibonsi 1:0 Montevarchi
FT Sangiovannese 1:1 Grosseto
FT SC Cenaia 0:3 Tau
FT Trestina 0:1 Orvietana

ITALY: Serie D - Group F

FT Atletico Ascoli 0:1 Roma City
FT Calcio Chieti 0:1 Avezzano
FT Campobasso 2:0 Sora
FT L Aquila 2:1 Tivoli Calcio
FT Real Monterotondo 1:2 Vigor Senigallia
FT Termoli 3:0 Fossombrone
FT United Riccione 2:3 Sambenedettese

ITALY: Serie D - Group G

FT Flaminia 1:1 Cynthialbalonga
FT Gladiator 0:0 Budoni
FT Ischia 2:0 Boreale
FT Ostia Mare 1:0 Nuova Florida
FT Romana 1:3 Cassino
FT Trastevere Calcio 0:1 Cavese

ITALY: Serie D - Group H

FT A.C.D. Nardo 0:1 Altamura
FT Bitonto 1:1 Matera
FT Gelbison 0:0 Barletta
FT Manfredonia 2:0 Gallipoli
FT Palmese 1914 2:0 Santa Maria Cilento
FT Rotonda 2:3 Paganese
FT Fidelis Andria 5:1 Citta di Fasano

ITALY: Serie D - Group I

FT Castrovillari 1:1 Locri 1909
FT Gioiese 0:1 AS Acireale
FT Vibonese 2:0 Canicatti
FT S. Agata 1:0 Reggio Calabria
FT USD Ragusa 1:1 Igea Virtus
FT Trapani 3:0 Sancataldese

ITALY: Primavera 1

FT AS Roma U19 3:0 Genoa U19
FT Sassuolo U19 1:2 Lazio U19

IVORY COAST: Ligue 1

FT Stade d'Abidjan 1:2 SOL
FT Zoman 3:2 Stella Adjame

JAMAICA: Premier League

FT Molynes 2:4 Dunbeholden
FT Humble Lions 1:5 Waterhouse
FT Mount Pleasant 1:1 Montego Bay
FT Vere United 6:2 Lime Hall Academy
FT Tivoli 0:0 Portmore

JAPAN: J1 League

FT Kashiwa Reysol 1:1 Kyoto
FT Verdy 1:2 Yokohama F. Marinos

JAPAN: J2 League

FT Ehime 1:0 Blaublitz
FT Chiba 2:3 Montedio Yamagata
FT Kumamoto 1:2 Shimizu S-Pulse
FT Okayama 3:0 Tochigi SC
FT Kusatsu 1:1 Kagoshima Utd
FT Oita Trinita 1:1 Vegalta Sendai
FT Tokushima 1:5 Kofu

JAPAN: J3 League

FT Imabari 1:0 Gainare Tottori
FT Azul Claro Numazu 3:0 Kanazawa
FT Kamatamare 1:1 Grulla Morioka
FT Tegevajaro Miyazaki 1:2 Yamaga
FT YSCC 1:1 Toyama
FT Osaka 2:1 Nagano

JORDAN: Premier League

FT Sahab 0:0 Aqaba

KAZAKHSTAN: Super Cup

FT Ordabasy 1:2pen Tobol

KOSOVO: Superliga

FT Drita 2:0 Dukagjini
FT KF Llapi 0:0 Prishtina
FT Liria 0:0 Fushe Kosova

LEBANON: Premier League - Losers stage

FT Tadamon 2:1 Al Hikma
FT Tripoli 0:1 Al Sahel

LEBANON: Premier League - Winners stage

FT Safa 0:0 Al Ahed

LESOTHO: Premier League

FT Linare 1:0 CCX
FT Machokha 4:2 Likila
FT Naughty Boys 2:2 Manonyane

LITHUANIA: Super Cup

FT FK Panevezys 1:0pen Transinvest

LUXEMBOURG: BGL Ligue

FT Schifflange 1:1 Wiltz
FT Differdange 4:0 Kaerjeng
FT Dudelange 4:2 Mondercange
FT Hesperange 0:0 Niedercorn
16:00PostponedMarisca Mersch - Fola -:-
FT Mondorf 1:1 UNA Strassen
FT Union Titus Petange 2:3 Victoria Rosport

MALTA: Premier League

FT Sirens 0:4 Gzira
FT Gudja 0:4 Santa Lucia
FT Valletta 0:2 Marsaxlokk
FT Sliema 0:0 Hamrun
FT Naxxar 0:3 Floriana

MAURITANIA: Ligue 1

FT SNIM 1:1 Chemal
FT Tevragh-Zeina 1:1 Garde Nationale
FT Inter Nouakchott 3:0 Entou
FT Gendrim 1:1 Ksar

MAURITIUS: Super League

FT Grande Riviere 2:0 AS Vacoas
FT Petite Riviere 4:0 Entente Boulet
FT Savanne 3:1 Riviere Du Rempart
FT Chebel Citizens 0:1 Port Louis
FT Pamplemousses 1:1 Cercle De Joachim

MEXICO: Liga MX - Clausura

FT Club Leon 1:0 Atl. San Luis
FT U.A.N.L.- Tigres 1:1 Atlas
FT Guadalajara Chivas 3:1 U.N.A.M.- Pumas
FT Club America 1:0 Cruz Azul
FT Toluca 2:0 Club Tijuana

MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura

FT Celaya 2:0 Alebrijes Oaxaca

MEXICO: Liga Premier Serie A

FT Colima FC 2:4 UA Zacatecas
FT Cafetaleros 3:0 Lobos ULMX
FT Escorpiones 1:0 Tampico Madero
FT Inter de Queretaro 4:3pen Halcones de Zapopan
FT Gavilanes de Matamoros 0:1 Mineros de Fresnillo
FT Porto Palmeiras 2:0 San Juan de Aragon
FT Montaneses 3:2pen Reboceros de La Piedad
FT Apodaca 2:0 Cimarrones de Sonora 2
FT Coras 1:2 Alacranes de Durango

MEXICO: Liga Premier Serie B

FT Pachuca 2 4:1 Huracanes Izcalli
FT Ayense 1:3 Uruapan
FT Caja Oblatos 2:1 CDM

MEXICO: Liga MX U23 - Clausura

FT Toluca U23 1:0 Club Tijuana U23
FT Santos Laguna U23 3:0 Mazatlan FC U23

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

FT Decic 1:1 Petrovac

MOROCCO: Botola Pro

FT Hassania Agadir 2:0 Chabab Mohammedia
FT FAR Rabat 3:0 Union Touarga
FT Maghreb Fez 1:0 Mouloudia Oujda

MOROCCO: Botola 2

FT Chabab Benguerir 1:2 Dcheira
FT Difaa El Jadidi 1:1 RAC Casablanca
FT Sale 0:0 Jeunesse Massira
FT USM Oujda 3:0 Stade Marocain

NETHERLANDS: Derde Divisie

FT AWC 3:0 Baronie
FT HV & CV Quick 4:1 Rosmalen
FT TOGB 2:0 Groene Ster
FT UNA 2:2 OSS '20

NICARAGUA: Liga Primera - Clausura

FT Esteli 2:0 Ferretti
FT Ocotal 3:2 Matagalpa
FT Jalapa 1:0 Masachapa
FT Sport Sebaco 0:2 Diriangen

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura

FT Esteli U20 3:0 Ferretti U20
FT Ocotal U20 1:1 Matagalpa U20
FT Jalapa U20 2:1 Masachapa U20
FT Sport Sebaco U20 0:0 Diriangen U20

NIGERIA: NPFL

FT Gombe 2:0 Sporting Lagos
FT Plateau United 0:0 Shooting
FT Kano Pillars 5:1 Sunshine Stars
FT Akwa United 0:1 Bayelsa United
FT Lobi Stars 1:0 Heartland
FT Niger Tornadoes 1:0 Abia Warriors
17:30PostponedRemo Stars - Rivers United -:-

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship U20 - Qualification

FT Jamaica U20 1:0 Martinique U20
FT Guyana U20 2:2 El Salvador U20
FT Suriname U20 3:2 Antigua and Barbuda U20
FT Cayman Islands U20 1:1 Puerto Rico U20
FT Saint Vincent and the Grenadines U20 0:4 Canada U20
FT Aruba U20 1:1 Curacao U20
FT British Virgin Islands U20 1:2 Cuba U20
FT Dominica U20 0:5 Trinidad & Tobago U20
FT Saint Kitts and Nevis U20 0:4 Haiti U20

NORTH & CENTRAL AMERICA: Gold Cup Women - Group Stage

FT Puerto Rico W 2:1 Panama W
FT Colombia W 0:1 Brazil W
FT Paraguay W 0:4 Canada W

NORTH MACEDONIA: 1. MFL

FT Brera Strumica 3:0 Makedonija GP
FT Shkendija 2:2 KF Gostivar
FT Tikves 2:0 Rabotnicki
FT Vardar 2:0 Bregalnica Stip
FT Voska Sport 0:0 Sileks

NORTH MACEDONIA: 2. MFL

FT Karaorman 0:0 Ohrid

PANAMA: LPF - Apertura

FT UMECIT 1:0 Miguelito
FT Deportivo Universitario 1:3 Potros del Este
FT Tauro 2:1 Veraguas

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

FT Cerro Porteno 0:0 Sol de America
FT Sportivo Trinidense 0:1 Ameliano
FT Guarani 1:3 Olimpia Asuncion

PERU: Liga 1 - Apertura

FT FBC Melgar 2:1 Union Comercio
FT Carlos Mannucci 0:4 Sporting Cristal
FT Grau 2:2 ADT Tarma
FT Alianza Lima 5:1 Comerciantes Unidos

POLAND: Ekstraklasa

FT Puszcza 2:2 Zaglebie
FT Widzew Lodz 3:1 Gornik Zabrze
FT Korona Kielce 3:3 Legia

POLAND: Division 1

FT Arka Gdynia 5:1 S. Rzeszow
FT Pruszkow 0:2 Lechia Gdansk
FT R. Rzeszow 1:0 Zaglebie Sosnowiec

POLAND: Division 2

FT Stomil Olsztyn 1:1 Wisla Pulawy

PORTUGAL: Liga Portugal

FT Vizela 3:3 Estoril
FT Benfica 4:0 Portimonense
FT Gil Vicente 1:1 FC Porto
FT Rio Ave 3:3 Sporting CP

PORTUGAL: Liga Portugal 2

FT Mafra 0:0 Maritimo
FT Os Belenenses 0:2 Torreense

PORTUGAL: Liga 3 - Promotion Group

FT Atletico CP 2:0 Varzim

PORTUGAL: Liga 3 - Relegation Group

FT 1º Dezembro 1:0 Amora
FT Canelas 2010 2:0 Anadia
FT Oliveira Hospital 3:1 Caldas
FT SC Vianense 1:0 Sanjoanense
FT Sporting CP B 1:0 Pero Pinheiro

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group A

FT Brito 2:0 Tirsense
FT CD Portosantense 0:1 AD Limianos
FT Maritimo B 1:2 Ribeirao
FT SC Mirandela 1:3 Dumiense
FT SC Vila Real 1:0 Camacha
FT Vilar de Perdizes 0:2 Os Sandinenses

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group B

FT AD Marco 09 1:0 ACDR Lamelas
FT Amarante 2:1 Florgrade
FT Oliveira do Douro 1:1 Salgueiros
FT Paredes 1:1 Vila Mea
FT Rebordosa 0:2 Sao Joao Ver
FT Valadares Gaia 0:1 Gondomar
FT Vitoria Guimaraes B 2:1 Beira Mar

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group C

FT Fontinhas 1:1 Marinhense
FT Alverca B 1:2 Mortagua
FT Tomar 0:2 Santarem
FT CD Rabo Peixe 0:0 Peniche
FT SC Lusitania 3:1 SB Castelo Branco

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Group D

FT Fabril do Barreiro 0:1 FC Barreirense
FT Louletano 2:1 Vasco da Gama
FT Moncarapachense 3:0 Imortal
FT O Elvas CAD 1:0 Serpa
FT Oriental 1:3 Juv. Evora
FT Real SC 0:2 Lusitano GC

QATAR: QSL

FT Al Wakra 0:0 Al-Sadd
FT Al-Duhail 2:2 Al Arabi
FT Al Rayyan 2:1 Shamal

ROMANIA: Liga 1

FT Sepsi Sf. Gheorghe 0:0 U. Cluj
FT FCSB 3:2 FC Botosani

ROMANIA: Liga 2

FT Progresul Spartac 1:5 Gloria Buzau
FT Viitorul Tg. Jiu 0:3 Selimbar

RWANDA: Premier League

FT Etincelles 2:2 Sunrise
FT Gorilla 1:1 Bugesera
FT Mukura Victory Sports 0:2 APR

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

FT Juvenes/Dogana 2:1 Tre Fiori
FT La Fiorita 2:1 San Giovanni
FT Tre Penne 1:0 Cosmos

SAUDI ARABIA: Saudi Professional League

FT Al Feiha 3:2 Abha
FT Al Shabab 2:3 Al Nassr

SCOTLAND: Premiership

FT Motherwell 1:3 Celtic

SCOTLAND: Lowland League

FT Broomhill 1:3 Tranent

SENEGAL: Ligue 1

FT Generation F. 1:1 Mbour
FT Guediawaye 0:0 Jaraaf
FT Linguere 1:0 Casa
FT Ouakam 1:4 Pikine

SERBIA: Super Liga

FT Javor 0:3 Radnicki 1923
FT Napredak 3:1 Novi Pazar
FT Vojvodina 0:0 Sp. Subotica

SERBIA: Prva Liga

FT Graficar Beograd 1:0 FK Indjija
FT RFK Novi Sad 1:0 OFK Beograd
FT Sloboda 0:2 Mladost GAT

SIERRA LEONE: Premier League

17:15PostponedDiamond Stars - SLIFA -:-
17:15PostponedEast End Lions - Bhantal -:-
17:15PostponedFreetown City - Kahunla -:-

SLOVAKIA: Nike liga

FT Trencin 0:2 Slovan Bratislava
FT Podbrezova 0:0 Dun. Streda

SLOVENIA: Prva liga

FT Rogaska 0:0 Maribor
FT Domzale 2:1 Celje
FT Mura 0:0 Radomlje

SOUTH AFRICA: Diski Challenge

FT Cape Town City U23 3:1 Sekhukhune U23
FT Cape Town Spurs U23 3:1 TS Galaxy U23
FT Amazulu U23 0:3 Mamelodi Sundowns U23
FT Richards Bay U23 0:5 Kaizer Chiefs U23

SOUTH AFRICA: Nedbank Cup

FT D’General 2:0 Madridtas
FT Maritzburg Utd 3:0 Paarl United
FT NC Professionals 1:2 Chippa Utd.
FT Kaizer Chiefs 0:1pen Milford FC

SPAIN: LaLiga2

FT Eldense 2:0 Ferrol
FT Alcorcon 1:1 Tenerife
FT Burgos CF 1:0 Gijon
FT FC Cartagena SAD 0:1 Elche
FT Amorebieta 1:1 Albacete

SPAIN: Primera RFEF - Group 1

FT Gimnastic 0:2 Teruel
FT Barcelona B 4:0 Cultural Leonesa
FT Lugo 0:0 Fuenlabrada
FT Osasuna B 0:4 Dep. La Coruna

SPAIN: Primera RFEF - Group 2

FT Baleares 0:1 Castellon
FT Cordoba 4:0 Melilla
FT Recreativo Huelva 2:1 Ceuta
FT UD Ibiza 0:0 Merida AD
FT Granada CF B 1:2 Antequera
FT Sanluqueno 0:0 Algeciras
FT CF Intercity 1:3 Linares

SPAIN: Segunda RFEF - Group 1

FT Cayon 1:1 Rayo Cantabria
FT Dep. Fabril 1:3 Ourense CF
FT Racing Club Villalbes 0:0 Compostela
FT Pontevedra 1:3 Zamora
FT Torrelavega 1:0 Covadonga

SPAIN: Segunda RFEF - Group 2

FT Zaragoza B 2:2 Ath Bilbao B
FT Alaves B 1:1 Barbastro
FT Calahorra 2:2 Naxara
FT Tudelano 0:0 Utebo FC
FT Barakaldo 5:0 Real Sociedad C

SPAIN: Segunda RFEF - Group 3

FT Andratx 0:2 Terrassa
12:00PostponedCE Europa - Valencia B -:-
FT Espanyol B 2:1 Pena Deportiva
FT Cerdanyola 1:1 Hercules
FT Lleida 0:1 Badalona Futur
FT Sant Andreu 3:0 Alzira

SPAIN: Segunda RFEF - Group 4

FT Racing Cartagena MM 1:1 CD Estepona
FT El Palo 0:1 La Union
FT FC Cartagena SAD B 1:1 Marbella
FT UCAM Murcia 1:0 Betis B
FT Velez 2:2 Yeclano
FT Linense 0:0 Cadiz CF B
FT Orihuela 2:0 Antoniano
FT San Roque 1:1 Ciudad Real

SPAIN: Segunda RFEF - Group 5

FT Getafe B 0:0 Atl. Paso
FT Union Adarve 3:3 Gimnastica Segoviana
FT Ursaria 1:0 CD Badajoz
FT Mensajero 0:1 Llerenense
FT San Fernando 0:0 CF Talavera
FT Navalcarnero 1:1 Numancia
FT Villanovense 2:1 Illescas

SPAIN: Tercera RFEF - Group 1

FT Atletico Arteixo 5:2 Paiosaco
FT Sarriana 1:2 Estradense
FT Betanzos 1:1 Silva SD
FT Alondras 2:1 Rapido de Bouzas
FT Arosa SC 0:0 Polvorin
FT Bergantinos 2:0 Barbadas-Bentraces
FT Somozas 2:3 Viveiro
FT Pontevedra B 1:0 Arzua

SPAIN: Tercera RFEF - Group 2

FT CD Colunga 3:2 Gijon Industrial
FT Condal 0:1 Lenense
FT Gijon B 2:0 Basico Urraca
FT Llanes 3:1 Luarca
FT Real Titanico 1:2 Lealtad
16:45PostponedBarcia - Praviano -:-
FT Tuilla 0:1 Union Club Ceares
FT Caudal Deportivo 2:0 Aviles Stadium
FT L'Entregu 2:2 Llanera

SPAIN: Tercera RFEF - Group 3

FT Siete Villas 1:2 Atletico Mineros
FT Guarnizo 2:2 Velarde
FT Torina 3:1 CD Colindres
FT Solares 0:0 Naval Reinosa
FT Vimenor 3:0 Revilla
FT Tropezon 2:3 Castro

SPAIN: Tercera RFEF - Group 4

FT Portugalete 0:0 Derio
FT CD Vitoria 1:1 SD Deusto
FT San Ignacio 4:4 Aurrera Ondarroa

SPAIN: Tercera RFEF - Group 5

FT Grama 1:5 Rapitenca
FT Castelldefels 1:1 Mollerussa
FT Montanesa 0:0 Girona B
FT San Cristobal CP 2:1 Prat
FT Vilafranca 1:3 FC L'escala
FT L Hospitalet 2:0 Vilassar de Mar
FT Peralada 2:0 UE Tona
FT CF Badalona 0:2 Olot

SPAIN: Tercera RFEF - Group 6

12:00PostponedLevante B - Burriana -:-
12:00PostponedUtiel - Atzeneta -:-
16:30PostponedSilla CF - Patacona -:-
17:00PostponedAcero - Soneja -:-
17:00PostponedOntinyent 1931 - Castellonense -:-

SPAIN: Tercera RFEF - Group 7

FT AD Torrejon 1:2 Colonia M.
FT Parla 1:1 Las Rozas
FT CD Mostoles 3:1 Tres Cantos
FT Pozuelo de Alarcon 0:0 Paracuellos Antamira
FT Real Madrid C 5:1 Canillas
FT RSD Alcala 1:1 Trival Valderas
FT Galapagar 2:2 Rayo Vallecano B

SPAIN: Tercera RFEF - Group 8

FT Salamanca 3:0 Bembibre
FT Almazan 5:0 Laguna
FT Atl. Tordesillas 0:0 Santa Marta Tormes
FT Palencia CF 0:0 La Virgen

SPAIN: Tercera RFEF - Group 9

FT Torremolinos 1:0 Torredonjimeno
FT Maracena 3:1 Almeria B
FT Rincon 0:4 Torre del Mar
FT Arenas Armilla 0:0 Mancha
FT Malaga B 5:0 CD Torreperogil
FT Motril 0:0 Jaen
FT El Ejido 0:1 CP Almeria

SPAIN: Tercera RFEF - Group 10

FT Ayamonte 1:1 Xerez D.F.C.
FT CD Gerena 2:0 Puente Genil
FT Coria C.F. 0:0 La Palma
FT Sevilla FC C 2:0 Cabecense
FT Atletico Espeleno 1:2 Pozoblanco
FT Ciudad de Lucena 2:0 Bollullos

SPAIN: Tercera RFEF - Group 11

FT Mallorca B 1:2 Platges de Calvia
FT Portmany 0:0 Llosetense
FT Alaior 2:4 Alcudia

SPAIN: Tercera RFEF - Group 12

FT Tenerife B 6:1 La Cuadra
FT Atl. Victoria 3:0 Villa Santa Brigida
FT Gran Tarajal 1:1 Panaderia

SPAIN: Tercera RFEF - Group 13

FT CD Algar 1:0 Molinense
FT EG El Palmar CF 1:1 Racing Murcia
FT Plus Ultra 2:1 CAP Ciudad de Murcia
FT Caravaca 2:1 UCAM Murcia B
FT Ciudad Cieza 1:1 Deportiva Minera
FT Bullense 0:2 Muleno

SPAIN: Tercera RFEF - Group 14

FT CD Calamonte 1:1 Montehermoso
FT Villafranca 0:0 Moralo
FT Azuaga 1:0 Arroyo
FT Fuente de Cantos 0:0 Castuera
FT Pueblonuevo 2:0 Trujillo
FT RCP Valverdeno 0:0 Olivenza
FT CD Coria 2:1 Jaraiz
FT Don Alvaro 3:2 Jerez CF
FT Don Benito 1:0 Diocesano

SPAIN: Tercera RFEF - Group 16

FT Comillas 0:0 Berceo
FT Varea 1:0 CDFC Calzada
FT UD Logrones B 0:0 River Ebro
FT Anguiano 4:0 Pena Balsamaiso
FT CCD Alberite 1:4 Calahorra B
FT Haro Deportivo 1:0 Racing Rioja
FT Alfaro 4:1 Vianes
FT Arnedo 4:0 Tedeon

SPAIN: Tercera RFEF - Group 17

FT Binefar 5:4 Belchite 97
FT Borja 1:1 Caspe
FT Calamocha 0:1 Epila
FT Cuarte 2:2 Fraga
FT Carinena 0:1 Ebro
FT Ejea 3:1 Tamarite
FT CF Illueca 1:1 Almudevar
FT Fuentes 2:2 Huesca B
FT Utrillas 1:2 Atletico Monzon

SPAIN: Tercera RFEF - Group 18

FT Albacete B 1:1 Cazalegas
FT Socuellamos 1:0 Quintanar del Rey
FT Torrijos 0:0 Villacanas
FT Huracan de Balazote 0:1 Conquense
FT La Solana 2:0 Azuqueca
FT Marchamalo 0:0 Toledo
FT San Clemente 1:1 Villarrubia
FT Tomelloso 2:2 Tarancon

SWEDEN: Svenska Cupen

FT Goteborg 1:0 Skovde AIK
FT Halmstad 1:1 Trelleborg
FT Helsingborg 0:1 Varnamo
FT Mjallby 2:0 Vasteras SK
FT United Nordic 0:5 Djurgarden
FT Brage 0:0 Sirius
FT Norrkoping 4:0 Utsikten

SWITZERLAND: Super League

FT Lugano 2:0 Zurich
FT Lausanne 1:1 Winterthur
FT Young Boys 0:1 Servette

SWITZERLAND: Promotion League

FT St. Gallen II 1:2 Bruhl
FT Bulle 2:2 Delemont

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1

FT Coffrane 1:0 Vevey
FT Oberwallis Naters 1:1 Monthey
FT Portalban 0:3 Sarraz-Ecleplens

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2

FT Muri 1:1 Wohlen

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3

FT Gossau 1:1 Freienbach

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

FT Tabora United 1:1 Singida Fountain Gate
FT Geita Gold 1:3 Mashujaa
FT Tanzania Prisons 1:1 Azam
FT Kagera Sugar 2:1 Ihefu

THAILAND: Thai League 1

FT Ratchaburi 1:0 Uthai Thani
FT Pathum United 2:2 Bangkok Utd
FT Chonburi 3:1 Sukhothai

THAILAND: Thai League 2

FT Suphanburi 4:1 Krabi
FT Nakhon Ratchasima FC 2:1 Nakhon Si
FT Chiangmai Utd 1:2 Rayong FC
FT Nong Bua Pitchaya 10:1 Kasetsart

TOGO: Championnat National

16:00PostponedBarracuda - Semassi -:-
FT Binah 0:1 Kara
16:00PostponedBinah - ASC Kara -:-
16:00PostponedEntente II - Dynamic Togolais -:-
FT Espoir 0:0 Kakadl
FT Gbohloe-Su 1:0 Barracuda
FT Gomido 3:2 Tambo
16:00PostponedGomido - OTR -:-
16:00PostponedKakadl - Gbikinti Bassar -:-
16:00PostponedKara - Doumbe -:-
FT OTR 1:0 Unisport
FT Semassi 1:1 Gbikinti Bassar
16:00PostponedTambo - Gbohloe-Su -:-
16:00PostponedUnisport - Espoir -:-

TRINIDAD AND TOBAGO: TT Premier League

FT Morvant Caledonia Utd 2:2 La Horquetta
FT Prison Service 0:3 Eagles FC
FT Sando 3:1 Central FC

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Relegation Group

FT AS Marsa 0:1 Soliman
FT Ben Guerdane 0:0 US Tataouine
FT Olympique Beja 2:1 Metlaoui

TUNISIA: Tunisia Cup

FT Ain Jalloula 0:1 Sporting Ben Arous
FT Ajim Djerba 1:2 AS Hamma
FT Alaouite 2:1 Mdhilla
FT AS Mohamdia 2:1aet CO Transports
FT Bouchamma 4:1 Sfax Railways
FT Boumerdes 0:1 Tazarka
FT Chebba 2:1pen Takelsa
FT Degueche 1:2 Gabes
FT ES Djerba 1:0 Ksour Essef
FT Hammam Djerid 0:1 Ahly Sfaxien
FT Hammam-Lif 1:2pen Moknine
FT Jeunesse Sportive 5:0 Ouerdanine
FT JS Kairouan 0:1pen Zarzis
FT JS Manouba 1:2 Korba
FT Menzel Kamel 1:0 Menzel Jemil
FT OC Kerkennah 2:1 Sidi Bouzid
FT Progres Sakiet 1:0 Bousalem
FT Union Ksibet Mediouni 1:0 Kalaa

TURKEY: Super Lig

FT Sivasspor 4:1 Pendikspor
FT Karagumruk 1:1 Alanyaspor
FT Trabzonspor 1:0 Adana Demirspor
FT Istanbulspor AS 0:2 Besiktas

TURKEY: 1. Lig

FT Boluspor 1:0 Erzurumspor
FT Keciorengucu 2:2 Kocaelispor
FT Manisa FK 1:1 Genclerbirligi
FT Eyupspor 3:2 Sakaryaspor

TURKEY: 2. Lig White Group

FT Adiyaman FK 0:2 Beyoglu Yeni Carsi
FT Trabzon FK 0:1 Yeni Mersin Idmanyurdu
FT Afyonspor 0:0 Diyarbekirspor
FT Erokspor 2:0 Vanspor FK
FT Kirklarelispor 1:0 Ankaraspor
FT Kirsehir SK 1:0 Nazillispor
FT Serik Bld. 0:0 Altinordu
FT Zonguldak 2:1 Karacabey Bld.

TURKEY: 2. Lig Red Group

FT 24 Erzincanspor 1:1 Duzcespor
FT Igdir FK 3:1 Soma Spor
FT Etimesgut 0:1 Aksaray Bld.
FT Fethiyespor 1:1 Sariyer
FT Inegolspor 4:0 Denizlispor
FT Isparta 32 Spor 1:0 Usakspor
FT Karaman 2:0 Belediye Derince
FT Kastamonuspor 1:0 Menemenspor

TURKEY: 3. Lig Group 1

FT Aliaga 2:1 52 Orduspor
FT Ayvalikgucu 1:1 Hopaspor
FT Edirnespor 5:1 Inegol Kafkas
FT Gumushanespor 1:3 Kucukcekmece
FT Kirikkale Buyuk Anadolu 0:1 Talasgucu
FT Mardin BB 1:1 Arguvan

TURKEY: 3. Lig Group 2

FT Amasyaspor 0:1 Bulvarspor
FT Batman Petrolspor 1:0 Anadolu Universitesi
FT Ergene Velimese 2:2 Karsiyaka
FT Eynesil 1:1 Hacettepe 1945
FT Pazarspor 0:0 Efeler 09
FT Silifke 2:2 Elazigspor
FT Turgutluspor 1:2 Kelkit

TURKEY: 3. Lig Group 3

FT Tepecik 2:0 Fatsa Bld.
FT Agri 1970 1:1 Bayburt
FT Darica Genclerbirligi 1:0 Osmaniyespor
FT Erbaaspor 2:1 Sivas Bld.
FT Kusadasispor 0:0 Karakopru
FT Kutahyaspor 0:0 Silivrispor

TURKEY: 3. Lig Group 4

FT Musspor 2:2 Bursa
FT 23 Elazig FK 1:0 Catalca
FT Kestel 0:3 Balikesirspor
FT Orduspor 1967 1:0 Bergama FK
FT Siirt Ozel 1:1 Tokat

UKRAINE: Premier League

FT Dnipro-1 1:1 Minaj
FT Veres-Rivne 0:2 Kolos Kovalivka
FT Metalist 1925 2:4 Dyn. Kyiv
FT Rukh Lviv 1:1 Zhytomyr

UKRAINE: U19 League

FT Metalist 1925 U19 0:7 Dyn. Kyiv U19
FT Obolon Kiev U19 1:1 Ch. Odessa U19
FT Oleksandriya U19 0:2 Shakhtar Donetsk U19
FT Zorya U19 1:2 Vorskla Poltava U19

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

FT Al Bataeh 1:2 Al Wahda
FT Shabab Al-Ahli Dubai 3:0 Ajman
FT Bani Yas 0:1 Al Ain

URUGUAY: Primera Division - Apertura

FT Penarol 2:0 Miramar
FT Cerro Largo 0:0 Fenix
FT Liverpool M. 1:1 Nacional
23:30AbandonedDefensor Sp. - CA Cerro 5:0

USA: MLS

FT Charlotte 1:0 New York City
FT DC United 3:1 New England Revolution
FT Orlando City 0:0 CF Montreal
FT Philadelphia Union 2:2 Chicago Fire
FT Austin FC 1:2 Minnesota United
FT FC Dallas 2:1 San Jose Earthquakes
FT Houston Dynamo 1:1 Sporting Kansas City
FT St. Louis City 1:1 Real Salt Lake
FT Portland Timbers 4:1 Colorado Rapids
FT FC Cincinnati 0:0 Toronto FC
FT Nashville SC 0:0 New York Red Bulls

VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura

FT Zamora 1:1 Rayo Zuliano
FT Carabobo 2:1 Angostura
FT Metropolitanos 1:2 Inter de Barinas

VIETNAM: V.League 2

FT Dong Thap 0:0 PVF-CAND
FT TTBD Phu Dong 2:1 Phu Tho
FT Hoa Binh 0:2 Da Nang
FT Ba Ria Vung Tau 5:3 Long An

WORLD: Friendly International

FT Sweden U16 3:1 Saudi Arabia U16
FT Sierra Leone U20 1:5 Liberia U20

WORLD: Club Friendly

FT Barcelona SC (Ecu) 1:2 Dep. Quito (Ecu)
FT Tabasalu (Est) 3:5 FC Tallinn (Est)
FT Bohemians 1905 B (Cze) 3:3 Hradec Kralove B (Cze)
FT Admira Prague (Cze) 0:0 Rokycany (Cze)
15 : 30 Lokomotyv Kyiv (Ukr) -:- Dinaz Vyshgorod (Ukr)
FT Sparta Prague B (Cze) 3:1 Taborsko (Cze)
FT WAF Brigittenau (Aut) 8:0 Royal Persia (Aut)
FT Babrungas (Ltu) 0:3 Banga 2 (Ltu)
FT FC Dabas (Hun) 1:3 Kelen (Hun)
FT FK Novosibirsk (Rus) 2:2 Dynamo Barnaul (Rus)
FT Geylang (Sgp) 3:1 Tanjong Pagar (Sgp)
FT REAC (Hun) 2:3 Penzugyor (Hun)
FT Spisska Nova Ves (Svk) 1:0 Snina (Svk)
FT Khust (Ukr) 2:0 Ahrobiznes Volochysk (Ukr)
FT Hirnyk-Sport (Ukr) 2:2 Kremin 2 (Ukr)
FT Stirling Macedonia (Aus) 2:0 Perth SC (Aus)
FT FBK Karlstad (Swe) 2:2 Orebro Syr. (Swe)
FT Mlada Boleslav B (Cze) 0:1 Slavia Prague B (Cze)
FT Abdish-Ata (Kgz) 1:2 Arkadag (Tkm)
FT Balatonfuredi (Hun) 1:2 Szekszardi (Hun)
FT Dunaujvaros PASE (Hun) 1:0 BKV Elore (Hun)
FT Karcagi (Hun) 1:1 Szolnoki MAV (Hun)
FT Majosi (Hun) 1:4 Paks II (Hun)
FT Hammarby TFF (Swe) 3:0 Syrianska (Swe)
FT AIK (Swe) 1:1 Karlbergs (Swe)
FT Bicskei (Hun) 0:0 Ivancsa (Hun)
FT Csornai (Hun) 1:3 Raca (Svk)
FT FC Dabas (Hun) 0:2 Gyor II (Hun)
FT Forte Taganrog (Rus) 1:0 Dynamo Vologda (Rus)
FT Kecskemeti TE II (Hun) 0:2 Dunafoldvar (Hun)
FT Khimki (Rus) 1:1 Krylya Sovetov (Rus)
14:00CancelledKisvarda II (Hun) - DVTK II (Hun) -:-
FT MTK Budapest II (Hun) 0:2 Putnok (Hun)
FT Shinnik Yaroslavl (Rus) 1:2 Omsk (Rus)
FT Tiszaujvaros (Hun) 2:2 Tiszafuredi (Hun)
FT Zvyagel (Ukr) 1:0 Livyi Bereg (Ukr)
FT SK Pardubicky (Cze) 0:2 Ceska Skalice (Cze)
FT AFC Eskilstuna (Swe) 2:1 Sollentuna (Swe)
FT Gleinstatten (Aut) 0:4 Allerheiligen (Aut)
FT Namestovo (Svk) 0:7 D. Kubin (Svk)
FT FSV Dornberg (Ger) 1:8 Kassel (Ger)
FT Stuttgart II (Ger) 2:1 Illertissen (Ger)
FT Dainava Alytus (Ltu) 0:0 BFC Daugavpils (Lat)
FT Macara (Ecu) 1:0 Dep. Quito (Ecu)

WORLD: Friendly International Women

FT Uruguay W 1:3 Ecuador W
FT Georgia W 3:0 North Macedonia W
FT Germany U20 W 2:1 Mexico U20 W
FT Gibraltar W 1:1 Liechtenstein W
FT Turkey W 1:2 Greece W
FT Albania W 3:0 Faroe Islands W
FT Denmark U23 W 1:4 Sweden U23 W
FT Northern Ireland U19 W 1:0 Greece U19 W
FT Malta W 1:1 Belarus W
FT Colombia U20 W 0:1 USA U20 W

WORLD: Club Friendly Women

FT Orebro W (Swe) 2:1 Eskilstuna Utd W (Swe)
13:00CancelledRosengard W (Swe) - Brondby W (Den) -:-
FT Honefoss W (Nor) 0:0 Aalesund W (Nor)
16:00CancelledAustria Vienna W (Aut) - Lok. Brno W (Cze) -:-
FT Kolbotn W (Nor) 1:2 Bodo/Glimt W (Nor)

ZAMBIA: Super League

FT Mutondo Stars 0:1 Trident
FT ZESCO 1:1 Power Dynamos