Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   

ARGENTINA: Liga Profesional

FT Central Cordoba 1:2 Argentinos Jrs

ARGENTINA: Primera Nacional

FT Belgrano 2:1 Almagro

ARGENTINA: Primera B - Clausura

FT Acassuso 3:1 Argentino de Quilmes

ARGENTINA: Reserve League - Second stage

FT Platense 2 0:1 Independiente 2
FT Racing Club 2 5:1 Sarmiento Junin 2
FT Argentinos Jrs 2 0:0 Central Cordoba 2
FT Defensa y Justicia 2 1:2 Gimnasia L.P. 2

AUSTRALIA: NPL NSW

FT Manly Utd 0:1 Marconi Stallions
FT Wollongong Wolves 1:2 Rockdale Ilinden

AUSTRALIA: NPL Queensland

FT Gold Coast Utd 0:1 Logan Lightning

AUSTRALIA: NPL Tasmania

FT Olympia Warriors 1:3 Kingborough Lions

AUSTRALIA: NPL Victoria

FT Green Gully 0:4 Bentleigh Greens
FT Oakleigh Cannons 5:0 Dandenong City

AUSTRALIA: NPL Western Australia

FT Perth Glory U21 0:1 Stirling Macedonia

BELARUS: Vysshaya Liga

18:00PostponedSlavia Mozyr - Shakhtyor Soligorsk -:-

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

FT Slavia Mozyr 2 0:2 Shakhter Soligorsk 2

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

FT Santa Cruz 3:0 U. Sucre

BRAZIL: Serie B

FT Chapecoense-SC 3:1 Sampaio Correa

BRAZIL: Campeonato Amapaense

FT Trem 0:1 Santos AP

BRAZIL: Copa do Brasil

FT America MG 3:0 Botafogo RJ

BRAZIL: Brasileiro U20

FT America MG U20 3:1 Flamengo RJ U20
FT Gremio U20 0:1 Vasco U20

BRAZIL: Brasileiro A2 Women

FT Athletico-PR W 6:1 Alianca GO W

CAMEROON: Elite One - Relegation - Play Offs

FT Yafoot 0:1 Panthere

CANADA: Canadian Premier League

FT HFX Wanderers 0:2 Atl. Ottawa
FT Pacific FC 3:3 Cavalry
FT Edmonton 3:0 York Utd

CHILE: Primera Division

FT Nublense 1:2 A. Italiano
FT Everton 1:1 Colo Colo

CHILE: Segunda Division

FT Lautaro 2:1 San Antonio Unido

CHINA: Jia League

FT Jiangxi Beidamen 3:1 Beijing Technology
FT Kunshan 3:1 Nanjing City
FT Sichuan Jiuniu 3:0 Shenyang Urban FC
FT Heilongjiang Ice City 3:1 Xinjiang Tianshan

COSTA RICA: Primera Division - Clausura - Play Offs

FT Alajuelense 1:1 Cartagines

DOMINICAN REPUBLIC: LDF

FT Universidad O&M 0:2 Jarabacoa

EGYPT: Egypt Cup

FT Arab Contractors 2:0 El Gouna

ESTONIA: Meistriliiga

FT Levadia 3:1 Tallinna Kalev

ETHIOPIA: Premier League

FT Dire Dawa 3:2 Fasil Kenema
FT Hawassa 2:3 Adama City
FT St. George 4:0 Addis Ababa Ketema

EUROPE: Euro U19 - Play Offs

FT Israel U19 1:3aet England U19

FAROE ISLANDS: Premier League

FT Vikingur 2:1 B36 Torshavn

FAROE ISLANDS: 1. Deild

16:00Postponed07 Vestur Sorvagur 2 - B36 Torshavn 2 -:-
FT HB Torshavn 2 1:5 TB Tvoroyri

FINLAND: Ykkonen

FT Gnistan 1:2 KPV Kokkola
FT JaPS 0:1 TPS
FT KTP 4:1 Mikkelin

FINLAND: Kakkonen Group A

FT Kiffen 1:0 Lahden Reipas

GAMBIA: GFA League

FT WAA Banjul 1:2 Wallidan

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

FT FC Gareji Sagarejo 2:0 Spaeri
FT Merani Tbilisi 0:2 Shukura

ICELAND: Besta-deild karla

FT KR Reykjavik 0:3 Vikingur Reykjavik

ICELAND: Inkasso-deildin

FT Fylkir 2:2 Afturelding
FT Grindavik 2:2 Selfoss
FT Kordrengir 1:0 Grotta
FT Vestri 2:4 KV Reykjavik

INDONESIA: President Cup - Play Offs

FT Persib Bandung 1:2pen PSS Sleman

IRAQ: Super League

FT Naft Missan 3:0 Zakho

IRELAND: Premier Division

FT Bohemians 2:3 Derry City
FT Dundalk 3:0 UC Dublin
FT St. Patricks 3:0 Drogheda
FT Finn Harps 0:1 Shamrock Rovers

IRELAND: Division 1

FT Bray 1:3 Cork City
FT Cobh Ramblers 0:2 Treaty United
FT Galway 1:0 Waterford
FT Wexford 3:1 Athlone

JORDAN: Premier League

FT Shabab Al Ordon 1:2 Sahab
FT Al Ramtha 4:1 Maan

KAZAKHSTAN: Premier League

FT Turan 2:2 Tobol

KAZAKHSTAN: First Division

FT FC Astana 2 2:3 Taraz-Karatau 2
FT Shakhtar Bulat 1:1 K. Almaty 2

KYRGYZSTAN: Premier Liga

FT Kara Balta 0:4 Alay Osh
FT Ilbirs 1:1 Nur-Batken

LATVIA: Optibet Virsliga

FT FK Liepaja 0:0 Riga FC

LATVIA: 1. Liga

FT Tukums 2000 2 2:1 Valmiera 2

LIBYA: Premier League - Relegation

FT Dhahra Tripoli 1:3 Al-Khmes

LITHUANIA: A Lyga

FT Zalgiris 2:1 Hegelmann

LITHUANIA: I Lyga

FT Dainava Alytus 2:1 Nevezis Kedainiai
FT Neptunas 2:0 Babrungas

MALAWI: Super League

FT Big Bullets 1:0 Sable Farming

MALAYSIA: Premier League

FT Terengganu 2 1:0 Kuching City FC

MALDIVES: Dhivehi Premier League

FT United Victory 0:3 TC Sports Club
FT Club Eagles 3:1 Da Grande

MALI: Premiere Division

FT Black Stars 2:2 Bougouba
FT AS Police 2:2 Bakaridjan

MAURITANIA: Ligue 1

FT Tevragh-Zeina 4:0 Kaedi
FT Douane 1:1 Nouadhibou
FT Nouakchott King's 2:0 ASAC Concorde

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

FT Atlante 3:0 Atletico La Paz

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

FT Necaxa U20 6:1 Toluca U20
FT Mazatlan U20 0:2 Puebla U20

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship U20 - Play Offs

FT Dominican Republic U20 3:2pen Guatemala U20

NORWAY: Division 3 - Group 2

FT Elverum 1:1 Raufoss 2

NORWAY: Division 3 - Group 3

FT Djerv 1919 0:3 Vidar

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

FT Guairena FC 1:1 Nacional Asuncion

PARAGUAY: Division Intermedia

FT 3 de Febrero 2:0 Deportivo Santani

PERU: Liga 1 - Apertura

FT Ayacucho 1:2 AD Cantolao

SEYCHELLES: First Division League - Relegation Group

17 : 45 Anse Reunion -:- Santos
20 : 30 Red Star -:- St John Bosco

SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Play Offs

FT Fortaleza (Bra) 1:1 Estudiantes L.P. (Arg)

SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Play Offs

FT Ind. del Valle (Ecu) 2:1 Lanus (Arg)
FT Olimpia Asuncion (Par) 2:0 Atletico GO (Bra)
FT U. Catolica (Chi) 2:4 Sao Paulo (Bra)

SOUTH KOREA: K3 League

FT Daejeon Korail 2:0 Yangju

SUDAN: Premier League

FT Al-Ahly Merowe 2:3 Al Shorta
FT Al-Merreikh 4:0 Hilal El Obied
16:00PostponedAl Wadi - Al-Khartoum -:-
FT Kober 2:0 Hilal El-Fasher
FT Ahli Khartoum 0:1 Al-Hilal Omdurman
FT Ahli Shendi 2:2 Alamal Atbara
FT Hay al-Arab 1:0 Tuti
0 : 15 Wad Nobawi -:- Al-Hilal

SWEDEN: Allsvenskan

FT Sundsvall 2:1 Malmo FF

USA: MLS

FT Charlotte 0:1 Austin FC
FT New York Red Bulls 2:1 Atlanta Utd

USA: USL League One

FT Northern Colorado 2:1 Chattanooga Red Wolves

USA: USL League Two

FT Blackwatch Rush 2:0 Pathfinder
FT Blue Goose 6:5 LA Parish
FT New Mexico U23 0:2 Park City
FT Salt City 1:0 CISA
FT Lane United 0:0 OVF Alliance

UZBEKISTAN: Super League

FT AGMK 1:2 Navbahor Namangan

VENEZUELA: Primera Division

FT Hermanos Colmenares 0:0 Portuguesa
FT Lara 0:0 Universidad Central

VIETNAM: V.League 2

FT Phu Tho 1:2 Khanh Hoa

WORLD: Friendly International

FT Lithuania U17 0:1 Finland U17
FT Estonia U17 3:2 Latvia U17

WORLD: Club Friendly

FT Beroe (Bul) 2:2 Litex Lovech (Bul)
FT Neftekhimik (Rus) 5:1 Chertanovo M. (Rus)
FT Widzew Lodz (Pol) 1:3 Sandecja Nowy S. (Pol)
FT Stal Mielec (Pol) 2:0 Korona Kielce (Pol)
FT Charlton (Eng) 0:1 Kilmarnock (Sco)
FT Cracovia (Pol) 1:2 FC Rapid Bucuresti (Rou)
FT FK Vozdovac (Srb) 3:0 Mornar Bar (Mne)
FT Novi Pazar (Srb) 3:0 Zvijezda 09 (Bih)
FT Plzen (Cze) 3:0 Mas Taborsko (Cze)
FT Rakow (Pol) 3:0 Wisla Plock (Pol)
FT Aberdeen (Sco) 1:1 St Johnstone (Sco)
FT Fredericia (Den) 1:1 Vejle (Den)
FT Hibernian (Sco) 4:2 Burton (Eng)
FT Randers FC (Den) 3:2 Viborg (Den)
FT Rakow (Pol) 0:3 Wisla Plock (Pol)
FT Burnley (Eng) 1:0 Rochdale (Eng)
FT Regensburg (Ger) 6:2 Zwickau (Ger)
FT Silkeborg (Den) 2:0 St. Pauli (Ger)
FT SK Rapid Vienna (Am) (Aut) 4:1 Austria Vienna II (Aut)
FT Yverdon (Sui) 2:0 Grasshoppers (Sui)
FT Arminia Bielefeld (Ger) 3:1 Olympiacos Piraeus (Gre)
FT Amiens (Fra) 1:4 Oostende (Bel)
FT Basaksehir (Tur) 3:0 Metalist Kharkiv (Ukr)
FT Admira (Aut) 0:1 U Craiova 1948 (Rou)
FT Csakvari (Hun) 1:1 Ivancsa (Hun)
FT Guingamp (Fra) 3:1 Niort (Fra)
FT Kecskemeti TE (Hun) 3:2 Bekescsaba 1912 (Hun)
FT Legia (Pol) 2:3 Motor Lublin (Pol)
FT Ried (Aut) 1:1 Munich 1860 (Ger)
FT Vorwarts Steyr (Aut) 0:8 Sparta Prague B (Cze)
FT Young Boys (Sui) 2:2 Lausanne Ouchy (Sui)
22 : 30 Garching (Ger) -:- Chiemgau Traunstein (Ger)
FT Hamburger SV (Ger) 4:3 Aris (Gre)
FT Osijek (Cro) 1:0 U. Cluj (Rou)
FT R. Rzeszow (Pol) 2:2 Kosice (Svk)
FT Braunschweig (Ger) 0:1 Hesperange (Lux)
FT Bravo (Slo) 1:1 Rijeka (Cro)
FT Duisburg (Ger) 1:1 Preussen Munster (Ger)
FT D. Zagreb (Cro) 3:3 Trnava (Svk)
FT Hamburger SV II (Ger) 3:3 Lubeck (Ger)
FT Laval (Fra) 1:1 Concarneau (Fra)
FT Mondorf (Lux) 1:12 FC Koln (Ger)
FT Mura (Slo) 4:2 Floridsdorfer AC (Aut)
18:00CancelledQuevilly Rouen (Fra) - Paris FC (Fra) -:-
FT Schweinfurt (Ger) 1:0 FSV Frankfurt (Ger)
FT Slavia Sofia (Bul) 3:0 Svoge (Bul)
FT Valenciennes (Fra) 1:0 UNFP (Fra)
18:30CancelledBruck Leitha (Aut) - Wiener Neustadt (Aut) -:-
FT Celje (Slo) 2:1 Gorica (Cro)
FT Delmenhorst (Ger) 4:3 VfL Oldenburg (Ger)
FT Domzale (Slo) 1:0 Jadran Dekani (Slo)
FT Hajduk Split (Cro) 0:3 Gent (Bel)
FT Kalsdorf (Aut) 1:1 Grazer AK (Aut)
FT Lebring (Aut) 2:4 Allerheiligen (Aut)
18:30CancelledMaria Saal (Aut) - Wolfsberger AC (Am) (Aut) -:-
FT Rain/Lech (Ger) 1:1 Augsburg II (Ger)
FT Widzew Lodz (Pol) 1:0 Puszcza (Pol)
FT Bad Kotzting (Ger) 0:1 Hankofen-Hailing (Ger)
FT Cambuur (Ned) 2:2 Meppen (Ger)
FT Dassendorf (Ger) 2:2 Holstein Kiel II (Ger)
FT Eckernforder SV (Ger) 0:2 Phonix Lubeck (Ger)
FT Gleisdorf (Aut) 3:1 Furstenfeld (Aut)
FT Horn (Aut) 0:0 Stripfing (Aut)
FT Johann (Aut) 3:3 Kufstein (Aut)
FT Lendorf (Aut) 3:2 SV Spittal (Aut)
FT Macva (Srb) 2:0 Radnicki Beograd (Srb)
FT Nizhny Novgorod (Rus) 1:2pen Sochi (Rus)
FT RW Essen (Ger) 2:4 B. Monchengladbach (Ger)
FT Sturm Graz (Am) (Aut) 2:0 Deutschlandsberger (Aut)
FT Frisia Risum-Lindholm (Ger) 0:6 SC Weiche-08 (Ger)
FT SAK 1914 (Aut) 2:0 Vocklamarkt (Aut)
FT Dereham (Eng) 0:4 Norwich (Eng)
FT Haringey (Eng) 1:2 Leyton Orient (Eng)
FT Hitchin (Eng) 0:3 Luton (Eng)
FT Javor (Srb) 3:1 Jedinstvo (Mne)
FT Melksham (Eng) 1:6 Bristol Rovers (Eng)
FT Mladost (Srb) 3:1 Mladost GAT (Srb)
FT Parkgate (Eng) 2:4 Rotherham (Eng)
FT Penrith (Eng) 1:5 Carlisle (Eng)
FT Radnicki 1923 (Srb) 1:1 OFK Petrovac (Mne)
FT Tiverton (Eng) 2:1 Exeter (Eng)
FT Undy (Wal) 0:7 Newport (Wal)
FT Bradford PA (Eng) 0:2 Bradford City (Eng)
FT Forres Mechanics (Sco) 0:3 Elgin City (Sco)

WORLD: Friendly International Women

FT Denmark U16 W 6:0 Faroe Islands U16 W
FT Netherlands U16 W 5:1 India U17 W
FT Finland U16 W 1:4 Sweden U16 W
FT Italy W 1:1 Spain W
FT Norway U16 W 5:2 Iceland U16 W
FT France W 7:0 Vietnam W