Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
October 23
FT
Elche
Valencia
October 24
FT
Barcelona
Real Madrid
FT
Osasuna
Athletic Bilbao
FT
Sevilla
Eibar
FT
Atletico Madrid
Real Betis
October 25
FT
Real Valladolid
Deportivo Alaves
FT
Cadiz
Villarreal
FT
Getafe
Granada
FT
Real Sociedad
SD Huesca
October 26
FT
Levante
Celta Vigo
Spain - Copa del Rey
April 18
Postp.
Athletic Bilbao
? - ?
Real Sociedad
October 24
FT
Cartagena
Las Palmas
FT
Logrones
Lugo
FT
Almeria
Fuenlabrada
FT
Castellon
Girona
October 25
FT
Sporting Gijon
Ponferradina
FT
Leganes
Real Oviedo
FT
Tenerife
Espanyol
FT
Albacete
Rayo Vallecano
FT
Malaga
Mirandes
FT
Real Zaragoza
Sabadell
October 26
FT
Alcorcon
Mallorca
October 27
18:00
Girona
Cartagena
October 28
18:00
Albacete
Las Palmas
18:00
Castellon
Almeria
18:00
Espanyol
Ponferradina
20:30
Real Oviedo
Logrones
October 29
15:30
Alcorcon
Sporting Gijon
18:00
Mallorca
Malaga
18:00
Mirandes
Real Zaragoza
18:00
Tenerife
Lugo
20:30
Rayo Vallecano
Fuenlabrada
20:30
Sabadell
Leganes
October 17
FT
Real Sociedad
Levante
October 18
FT
Athletic Bilbao
Real Betis Femenino
FT
Eibar
Madrid Femenino
FT
Huelva
Barcelona
FT
Santa Teresa
Atletico Madrid
FT
Espanyol
Deportivo La Coruna
FT
UD Granadilla Tenerife Sur
Valencia
FT
Logrono
0 - 0
Sevilla
FT
Real Madrid Femenino
Rayo Vallecano
October 31
11:00
Espanyol
? - ?
Eibar
11:00
Real Betis Femenino
? - ?
Barcelona
12:00
Deportivo La Coruna
? - ?
Santa Teresa
12:30
Madrid Femenino
? - ?
Real Sociedad
15:00
Valencia
? - ?
Athletic Bilbao
November 1
10:00
Rayo Vallecano
? - ?
UD Granadilla Tenerife Sur
10:30
Sevilla
? - ?
Huelva
13:00
Levante
? - ?
Real Madrid Femenino
15:15
Atletico Madrid
? - ?
Logrono
November 4
10:00
Athletic Bilbao
? - ?
Madrid Femenino
10:00
Barcelona
? - ?
Rayo Vallecano
10:00
Eibar
? - ?
Atletico Madrid
10:00
Huelva
? - ?
Real Betis Femenino
10:00
Logrono
? - ?
Valencia
10:00
Real Madrid Femenino
? - ?
Deportivo La Coruna
10:00
Santa Teresa
? - ?
Real Sociedad
10:00
Sevilla
? - ?
Levante
10:00
UD Granadilla Tenerife Sur
? - ?
Espanyol
October 25
FT
Celta Vigo B
Racing de Ferrol
FT
Compostela
0 - 0
Deportivo La Coruna
FT
Pontevedra
Unionistas de Salamanca
FT
Salamanca CF UDS
Coruxo F.C.
FT
Zamora
Guijuelo
October 24
FT
Burgos CF
Sporting Gijon B
October 25
FT
CD Covadonga
Real Oviedo B
FT
Marino Luanco
CD Lealtad
FT
UP Langreo
Real Valladolid B
FT
Leonesa
0 - 0
Numancia
October 24
FT
Deportivo Alaves B
Arenas Getxo
FT
CD Laredo
Barakaldo
October 25
FT
Portugalete
0 - 0
SD Amorebieta
FT
Athletic Bilbao B
Racing Santander
FT
SD Leioa
Real Union
October 25
FT
Osasuna B
Tudelano
FT
Ejea
Club Haro Deportivo
FT
CD Calahorra
Ebro
FT
Izarra
SD Tarazona
FT
SD Logrones
U. Mutilvera
October 24
FT
FC Andorra
Espanyol B
FT
CE L'Hospitalet
Lleida Esportiu
October 25
FT
AE Prat
UD Cornella
FT
Gimnastic
0 - 0
Badalona
Postp.
UE Olot
? - ?
Barcelona B
October 24
FT
Villarreal B
Atletico Levante UD
October 25
FT
UD Ibiza
La Nucia
FT
Valencia B
0 - 0
Pena Dep. Santa Eulalia
FT
Hercules
Atzeneta UE
FT
Orihuela
0 - 0
Alcoyano
October 25
FT
Linense
UD Tamaraceite
FT
Marbella FC
CD Marino
FT
Las Palmas B
Atletico Sanluqueno CF
FT
Recreativo Huelva
Algeciras
FT
San Fernando CD
Cadiz B
October 25
Postp.
Granada B
? - ?
Sevilla Atletico
FT
Lorca Deportiva
CD El Ejido 2012
FT
UCAM Murcia
Linares Deportivo
FT
Yeclano
Cordoba
Postp.
Betis Deportivo Balompie
? - ?
Real Murcia
October 25
FT
Internacional de Madrid CF
Atletico Madrid B
FT
Poblense
San Sebastian de los Reyes
FT
Rayo Majadahonda
Atletico Baleares
FT
Real Madrid Castilla
Getafe B
FT
Navalcarnero
Las Rozas CF
October 24
FT
Extremadura
Villarrubia CF
October 25
FT
CF Talavera de la Reina
Melilla
FT
Villarrobledo
Socuellamos
FT
Villanovense
0 - 0
Merida
FT
CD Badajoz
Don Benito
Spain - Super Cup
January 12
AP
Real Madrid *
Atletico Madrid
Spain - Copa Federacion
October 28
18:00 Limited coverage
Calvo Sotelo Puertollano
? - ?
UCAM Murcia
19:00 Limited coverage
Melilla
? - ?
Las Rozas CF
October 29
17:00 Limited coverage
Llagostera
? - ?
CF Platges de Calvia
18:00 Limited coverage
SD Leioa
? - ?
Tropezon
October 25
FT
RC Deportivo Fabril
5 - 0
UD Paiosaco
FT
CD AS Pontes
1 - 1
Csd Arzua
Postp.
Racing Club Villalbes
? - ?
Polvorin FC
FT
Bergantinos CF
1 - 1
Silva SD
FT
SD Fisterra
2 - 3
Viveiro CF
FT
Vista Alegre CF
1 - 4
UD Somozas
October 25
FT
CD Arenteiro
2 - 0
Ourense CF
FT
CD Pontellas
2 - 4
CD Estradense
FT
CD Ribadumia
2 - 1
CD Choco
FT
CD BARCO
1 - 1
Alondras CF
FT
Rapido de Bouzas
2 - 0
UD Atios
FT
UD Ourense
0 - 1
Arosa SC
October 25
Postp.
CD Praviano
? - ?
CD Mosconia
Postp.
CD Vallobin
? - ?
UD Gijon Industrial
Postp.
Real Aviles CF
? - ?
Navarro CF
Postp.
SD Lenense
? - ?
Caudal Deportivo
Postp.
UC Ceares
? - ?
Aviles Stadium CF
October 25
Postp.
Club Siero
? - ?
Valdesoto CF
Postp.
Real Titanico FC
? - ?
CD Tuilla
Postp.
CD Colunga
? - ?
CD Llanes
October 27
11:00 Limited coverage
El San Martin Ra
? - ?
L Entregu CF
17:00 Limited coverage
Urraca CF
? - ?
Condal Club
October 24
FT
SD Solares Medio Cudeyo
0 - 1
Castro FC
FT
UM Escobedo
2 - 0
CD Guarnizo
October 25
FT
SD Torina
1 - 0
UC Cartes
Postp.
RS Gimnastica
? - ?
Selaya FC
FT
Tropezon
2 - 0
SD Barreda Balompie
October 24
FT
Rayo Cantabria
2 - 2
SD Textil Escudo
FT
Ribamontan AL Mar CF
0 - 3
CD Cayon
FT
UD Samano
1 - 0
CD Barquereno
October 25
FT
AD Siete Villas
2 - 0
SD Atletico Albericia
FT
FC Rinconeda Polanco
1 - 1
CD Bezana
October 24
FT
Tolosa CF
0 - 1
SD Gernika
FT
CD Aurrera Ondarroa
0 - 0
SD Balmaseda FC
FT
Urgatzi Kk
1 - 0
SD Beasain
FT
JD Somorrostro
0 - 3
SD Deusto
October 25
FT
Santutxu FC
2 - 0
Sestao
October 24
FT
CD Ariznabarra
1 - 1
Pasaia Ke
FT
Lagun Onak
0 - 3
CD Santurtzi Ke
FT
Cultural De Durango
2 - 2
CD Anaitasuna
FT
Urduliz Ft
0 - 0
CD Basconia
October 25
FT
CD Vitoria
0 - 0
CD San Ignacio
October 25
FT
CE Europa
1 - 0
FC Vilafranca
FT
San Cristobal Cp
1 - 0
CF Montanesa
FT
UE Castelldefels
2 - 1
UE Valls
FT
Igualada CF
1 - 0
CE Manresa
FT
Santfeliuenc FC
1 - 0
CF Pobla de Mafumet
October 25
Postp.
Fundacio Esportiva Grama
? - ?
Figueres
FT
EC Granollers
1 - 1
FC Cerdanyola Del Valles
FT
Girona FC B
3 - 0
UE Vilassar de Mar
FT
CF Peralada
0 - 0
UA Horta
FT
UE Sant Andreu
2 - 1
UE Sants
October 24
FT
Torrent CF
1 - 1
CD Benicarlo
FT
CD Acero
0 - 3
Atletico Saguntino
October 25
Postp.
CF Villarreal C
? - ?
CD Roda
FT
Recambios Colon CD
2 - 0
Vilamarxant CF
Postp.
Silla CF
? - ?
Paterna CF
October 25
FT
Villajoyosa CF
0 - 1
Crevillente Deportivo
FT
Elche B
2 - 1
CF Intercity
Postp.
CD Olimpic de Xativa
? - ?
FC J. Espanol de San Vicente
FT
Novelda CF
1 - 2
Club Deportivo Eldense
FT
Hercules CF B
2 - 2
UD Benganim
October 24
FT
Alcobendas Sport
2 - 2
Rayo Vallecano B
October 25
FT
Ed MORATALAZ
0 - 0
CF Pozuelo de Alarcon
FT
AD Torrejon CF
2 - 0
Flat Earth FC
FT
AD Complutense Alcala
1 - 0
CD San Fernando de Henares
FT
Dav Santa Ana
0 - 3
RSD Alcala
FT
FC Villanueva Del Pardillo
1 - 2
AD Union Adarve
October 25
FT
AD Parla
1 - 0
Trival Valderas A.
FT
Atletico de Pinto
0 - 1
CD Mostoles
FT
Real Aranjuez CF
1 - 1
RCD Carabanchel
FT
SAD Villaverde San Andres
0 - 1
Leganes B
FT
CD Mostoles
0 - 1
CD El Alamo
October 24
FT
UD SANTA MARTA
1 - 0
CD Becerril
October 25
FT
CD Virgen Del Camino
1 - 0
Atletico Astorga FC
FT
Atletico Bembibre
0 - 0
Jupiter Leones
FT
Atletico Tordesillas
1 - 2
Salamanca CF Uds B
FT
CD Cristo Atletico
2 - 0
CD Penaranda
October 24
Postp.
CD Numancia B
? - ?
CD La Granja
October 25
Postp.
Burgos Promesas
? - ?
CD Bupolsa
FT
Real Burgos
0 - 1
CD Colegios Diocesanos
Postp.
Arandina CF
? - ?
CD Cebrerena
FT
Gimnastica Segoviana
6 - 1
CD Mirandes B
FT
Real Avila CF
3 - 1
SD Almazan
October 25
Postp.
Atletico Porcuna CF
? - ?
Club Polideportivo Almeria
Postp.
CD Huetor Vega
? - ?
CD Loja
FT
Real Jaen
2 - 2
Udc Torredonjimeno
FT
UD Maracena
2 - 0
Almeria B
FT
CD Torreperogil
1 - 1
CD Huetor Tajar
October 24
FT
Melilla CD
1 - 1
CF Motril
October 25
FT
Alhaurin de La Torres CF
1 - 1
CD Alhaurino
FT
Juventud Torremolinos CF
1 - 1
Velez CF
FT
Antequera CF
1 - 0
Atletico Malagueno
FT
El Palo
2 - 0
CD Estepona
October 24
FT
AD Ceuta FC
3 - 0
CA Antoniano
October 25
FT
CD Rota
2 - 0
Cabecense
FT
Xerez CD
2 - 2
Conil CF
FT
Arcos CF
2 - 1
Los Barrios
FT
UB Lebrijana
2 - 1
Xerez Deportivo FC
October 25
FT
Castilleja CF
2 - 0
CD Gerena
FT
Cordoba CF B
1 - 2
Salerm Puente Genil FC
FT
Coria CF
0 - 0
CD Utrera
Postp.
FC Sevilla C
? - ?
La Palma CF
FT
CD San Roque
1 - 0
CD Ciudad de Lucena
October 24
FT
CD Ferriolense
1 - 1
UD Collerense
FT
CE Andratx
1 - 0
CD Ibiza Islas Pitiusas
October 25
FT
SD Portmany
1 - 2
CD Cardassar
FT
CF Soller
1 - 1
CD Genova
FT
CD Manacor
1 - 0
Felanitx
October 24
FT
RCD Mallorca B
3 - 1
PE Sant Jordi
FT
Santa Catalina Atletico
2 - 0
CE Esporles
FT
CE Santanyi
0 - 1
CD Llosetense
October 25
FT
SD Formentera
2 - 1
CD Binisalem
FT
Ibiza Sant Rafel FC
0 - 1
CF Platges de Calvia
October 23
FT
UD Villa Santa Brigida
3 - 0
Arucas CF
October 24
FT
CF Panaderia Pulido
1 - 0
UD Gran Tarajal
FT
UD Las Palmas C
1 - 3
UD San Fernando
October 25
FT
CD Union Puerto Del Rosario
2 - 0
UD Guia
FT
Lanzarote UD
1 - 2
CF Union Viera
October 23
FT
Atletico Union Guimar
1 - 0
CD Santa Ursula
October 25
FT
Atletico Victoria
2 - 0
CD Vera
FT
CA Tacoronte
1 - 0
UD Tenerife Sur Ibarra
FT
CD Atletico Paso
0 - 0
Mensajero
FT
Tenisca SD
1 - 1
CD Tenerife B
October 24
Postp.
Real Murcia B
? - ?
Olimpico Totana
October 25
Postp.
CDA Aguilas FC
? - ?
Ed Churra
FT
SFC Minerva
1 - 2
Atletico Pulpileno
FT
EG El Palmar CF
1 - 2
CD Bullense
FT
Ucam Murcia II
1 - 1
CD Plus Ultra
October 24
Postp.
Mazarron CF
? - ?
FC Cartagena II
October 25
FT
Cap Ciudad de Murcia
0 - 0
CF Castillo Huercal Overa
FT
Deportiva Minera
0 - 0
Cartagena FC-Ucam
FT
Racing Murcia
1 - 1
FC La Union Atletico
Postp.
Muleno CF
? - ?
Mar Menor Club de Futbol
October 25
FT
CF Campanario
1 - 1
EMD Aceuchal
FT
Cp Chinato
1 - 1
CD Calamonte
FT
Cpvo Valdivia
0 - 2
Extremadura UD B
FT
CD Coria
0 - 2
Moralo CP
FT
UP Plasencia
0 - 1
UD Montijo
October 25
FT
CD Miajadas
0 - 0
Jerez CF
FT
Olivenza FC
2 - 2
CD Azuaga
FT
U.d. Fuente de Cantos
0 - 2
Cacereno
FT
AD Llerenense
0 - 0
Racing CPVO Valverdeno
FT
Cpvo Arroyo
2 - 1
CF Trujillo
October 24
FT
Beti Kozkor KE
1 - 1
Udc Txantrea Kke
FT
Pamplona
1 - 0
CD Beti Onak
FT
Valle de Egues
1 - 1
AD San Juan Pamplona
October 25
FT
Ucd Burlades
1 - 1
CD Subiza
FT
CD Corellano
0 - 3
Club Deportivo River Ega
October 24
FT
CD Baztan
0 - 0
CD Cantolagua
FT
CD Ardoi
1 - 1
CA Cirbonero
FT
CD Lourdes
2 - 2
Pena Azagresa
FT
FC Bidezarra
4 - 1
CD Fontellas
October 25
11:00 Limited coverage
Pena Azagresa
? - ?
CD Lourdes
FT
CD Cortes Navarre
1 - 1
CD Murchante
October 24
FT
CD Agoncillo
3 - 1
SD Oyonesa
October 25
FT
CA Vianes
0 - 0
Cdfc La Calzada
FT
Comillas CF
2 - 0
CD Villegas
FT
CD Anguiano
1 - 1
CD Arnedo
FT
Alfaro CD
0 - 3
CD Varea
October 25
FT
Club Deportivo Alberite
1 - 3
Naxara CD
FT
CD Pradejon
1 - 4
Racing Rioja CF
FT
Casalarreina CF
0 - 1
CA River Ebro
FT
Cp Calasancio
0 - 4
UD Logrones B
FT
CD Tedeon
0 - 2
CD Calahorra B
October 25
Canc.
AD San Juan de Mozarrifar
? - ?
SD Huesca B
Postp.
Deportivo Aragon
? - ?
CD Valdefierro
Postp.
UD Fraga
? - ?
CF Illueca
Postp.
CD Belchite 97
? - ?
CD Binefar
Postp.
CDJ Tamarite
? - ?
CD Carinena
Postp.
CF Atletico de Monzon
? - ?
CD Teruel
October 25
Postp.
AD Almudevar
? - ?
CF Epila
Postp.
CD Brea
? - ?
Cuarte CD
Postp.
AD Sabinanigo
? - ?
CF Calamocha
Postp.
Barbastro UD
? - ?
Villanueva CF
Postp.
SD Borja
? - ?
Sarinena
Postp.
Utebo FC
? - ?
Robres CD
October 25
FT
Albacete Balompie B
3 - 0
Almagro CF
FT
CD Huracan de Balazote
4 - 0
CF La Solana
FT
CD Quintanar Del Rey
1 - 0
UD Almansa
Postp.
Calvo Sotelo Puertollano
? - ?
La Roda CF
FT
Manzanares CF
2 - 2
CD Manchego Ciudad Real
October 24
FT
Guadalajara
0 - 1
CD Illescas
October 25
FT
CD Torrijos
1 - 1
CD Toledo Sad
FT
CD AZUQUECA
3 - 2
CD Pedroneras
FT
Marchamalo CD
1 - 0
CD Villacanas
October 7
AP
Logrono *
Athletic Bilbao
October 8
FT
Barcelona
6 - 0
Sevilla
Spain - Super Cup Women
February 9
FT
Real Sociedad
1 - 10
Barcelona