Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
FT
Ruzomberok
Zemplin Michalovce
FT
Spartak Trnava
Trencin
July 17
FT
Spartak Trnava
Ruzomberok
Slovakia - Fortuna Liga
October 24
FT
FK Pohronie
FK Senica
FT
Nitra
Zemplin Michalovce
FT
Ruzomberok
Zilina
FT
SKF Sered
Zlate Moravce
FT
Spartak Trnava
Trencin
October 25
15:00
DAC 1904 Dunajska Streda
Slovan Bratislava
July 11
FT
Ruzomberok
DAC 1904 Dunajska Streda
FT
Slovan Bratislava
Spartak Trnava
FT
Zilina
Zemplin Michalovce
July 11
FT
FK Pohronie
FK Senica
FT
Trencin
Nitra
FT
Zlate Moravce
SKF Sered
July 14
FT
Dubnica
Nitra
July 17
FT
Nitra
Dubnica
July 10
FT
Skalica
Zilina B
July 11
FT
Dubnica
Dukla Banska Bystrica
Slovakia - 2nd League
October 21
Postp.
FK Poprad
? - ?
Zeleziarne Podbrezova
October 24
Postp.
Dubnica
? - ?
FC Petrzalka 1898
Postp.
Dukla Banska Bystrica
? - ?
Komarno
Postp.
Liptovsky Mikulas
? - ?
Puchov
Postp.
Skalica
? - ?
FC STK 1914 Samorin
Postp.
Slavoj Trebisov
? - ?
Slovan Bratislava B
Postp.
Zeleziarne Podbrezova
? - ?
Partizan Bardejov
October 25
Postp.
Zilina B
? - ?
FC Kosice
Slovakia - Cup
October 20
Postp.
Dubnica
? - ?
Ruzomberok
Postp.
FK Kosice
? - ?
FK Pohronie
October 21
Postp.
FK Slovan Galanta
? - ?
Slavia Tu Kosice
Postp.
Liptovsky Mikulas
? - ?
Spartak Trnava
Postp.
MFk Kezmarok
? - ?
Zlate Moravce
Postp.
MSK Slavoj Spisska Bela
? - ?
MSK Tesla Stropkov
Postp.
MSK Spisske Podhradie
? - ?
Trencin
Postp.
OFK Banik Lehota Pod Vtacnikom
? - ?
FC Rohoznik
Postp.
Osk Besenova
? - ?
Komarno
Postp.
Rovinka
? - ?
Zemplin Michalovce
Postp.
SK Bela
? - ?
Zilina
Postp.
TJD Pribelce
? - ?
Slovan Bratislava
Slovakia - 1st League Women
October 15
Postp.
Partizan Bardejov
? - ?
FC Nitra
October 17
Postp.
FC Nitra
? - ?
Spartak Myjava
October 18
Postp.
FC Spartak Trnava
? - ?
Partizan Bardejov
Postp.
Skf Zilina
? - ?
Slc Banska Bystrica
Postp.
AS Trencin
? - ?
FK Poprad
Postp.
FC Petrzalka 1898
? - ?
SK Slovan Bratislava
October 31
10:00 Limited coverage
Slc Banska Bystrica
? - ?
FK Poprad
November 1
12:00 Limited coverage
Partizan Bardejov
? - ?
FC Petrzalka 1898
13:00 Limited coverage
Skf Zilina
? - ?
FC Nitra
13:30 Limited coverage
Spartak Myjava
? - ?
FC Spartak Trnava
Slovakia - U19 League
October 24
Postp.
MFk Dukla Banska Bystrica
? - ?
Dunajska Streda
Postp.
MSK Zilina
? - ?
Slovan Bratislava U19
Postp.
Ruzomberok
? - ?
FK Poprad U19
Postp.
Senica
? - ?
ZP Sport Podbrezova
Postp.
Spartak Trnava
? - ?
Nitra
October 25
Postp.
Zemplin Michalovce
? - ?
Trencin