Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
Link xem online :    Birmingham - Swansea  Girona - Valladolid  Reims - Lyon  
Bảng xếp hạng
VIDEO Barcelona 3 - 0 Boca Juniors
Video U23 VietNam 2 - 0 U23 Nepal
Video Real Madrid 2 - 4 Atletico Madrid
Dự đoán kết quả   Bảng xếp hạng   Vua phá lưới
Bảng xếp hạng bóng đá Aisad 2018
Japan - J. League
August 15
FT
Cerezo Osaka
Shimizu S-Pulse
FT
Vegalta Sendai
Shonan Bellmare
FT
FC Tokyo
Kashiwa Reysol
FT
Gamba Osaka
Consadole Sapporo
FT
Kawasaki Frontale
Sagan Tosu
FT
Urawa Red Diamonds
Jubilo Iwata
FT
V-Varen Nagasaki
Kashima Antlers
FT
Vissel Kobe
Sanfrecce Hiroshima
FT
Yokohama F.Marinos
Nagoya Grampus Eight
August 19
04:00
Consadole Sapporo
? - ?
FC Tokyo
09:00
Nagoya Grampus Eight
? - ?
Sagan Tosu
09:00
Shimizu S-Pulse
? - ?
Urawa Red Diamonds
09:00
V-Varen Nagasaki
? - ?
Cerezo Osaka
09:30
Kashima Antlers
? - ?
Yokohama F.Marinos
10:00
Jubilo Iwata
? - ?
Kashiwa Reysol
10:00
Sanfrecce Hiroshima
? - ?
Kawasaki Frontale
10:00
Shonan Bellmare
? - ?
Vissel Kobe
10:00
Vegalta Sendai
? - ?
Gamba Osaka
Japan - J. League 2
August 18
09:00
Mito Hollyhock
? - ?
JEF United Chiba
09:00
Tokyo Verdy
? - ?
Oita Trinita
09:00
Ventforet Kofu
? - ?
Ehime FC
09:00
Yokohama FC
? - ?
Kamatamare Sanuki
10:00
Matsumoto Yamaga
? - ?
Machida Zelvia
10:00
Omiya Ardija
? - ?
Albirex Niigata
10:00
Renofa Yamaguchi
? - ?
Kyoto Sanga FC
10:00
Tochigi SC
? - ?
Avispa Fukuoka
10:00
Tokushima Vortis
? - ?
Montedio Yamagata
10:00
Zweigen Kanazawa
? - ?
Fagiano Okayama FC
August 19
09:00
FC Gifu
? - ?
Roasso Kumamoto
Japan - J. League 3
August 18
09:00 Limited coverage
Giravanz Kitakyushu
? - ?
Kagoshima United
10:00 Limited coverage
Gamba Osaka U23
? - ?
Thespakusatsu Gunma
Japan - Cup
July 11
FT
Kashima Antlers
Machida Zelvia
FT
Cerezo Osaka
Zweigen Kanazawa
FT
Consadole Sapporo
Avispa Fukuoka
FT
Jubilo Iwata
Renofa Yamaguchi
FT
Kashiwa Reysol
Montedio Yamagata
AET
Kawasaki Frontale *
Mito Hollyhock
FT
Kwansei Gakuin University
Tokyo Verdy
FT
Sagan Tosu
Tokushima Vortis
Canc. Limited coverage
Sanfrecce Hiroshima
? - ?
Nara Club
FT
Shimizu S-Pulse
Ventforet Kofu
AET
Shonan Bellmare *
V-Varen Nagasaki
FT
Vegalta Sendai
Omiya Ardija
FT
Vissel Kobe
JEF United Chiba
FT
FC Tokyo
Albirex Niigata
FT
Urawa Red Diamonds
Matsumoto Yamaga
AET
Yokohama F.Marinos
Yokohama FC
Japan - League Cup
June 9
FT
Vissel Kobe
Yokohama F.Marinos
FT
Vegalta Sendai
Shonan Bellmare
FT
Jubilo Iwata
Gamba Osaka
FT
Urawa Red Diamonds
Ventforet Kofu
May 16
FT
FC Tokyo
Vegalta Sendai
FT
Yokohama F.Marinos
Albirex Niigata
May 16
FT
Consadole Sapporo
Shimizu S-Pulse
FT
Ventforet Kofu
Jubilo Iwata
May 16
FT
Gamba Osaka
Nagoya Grampus Eight
FT
Urawa Red Diamonds
Sanfrecce Hiroshima
May 16
FT
Shonan Bellmare
V-Varen Nagasaki
FT
Vissel Kobe
Sagan Tosu
Japan - Super Cup
February 10
FT
Kawasaki Frontale
Cerezo Osaka
 
 
Chuyên trang thể thao