Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Czech Republic - 1st League
October 23
Postp.
Bohemians 1905
? - ?
Teplice
October 24
Postp.
Banik Ostrava
? - ?
Slovacko
Postp.
Mlada Boleslav
? - ?
Pardubice
Postp.
SK Sigma Olomouc
? - ?
Karvina
Postp.
FC Fastav Zlin
? - ?
Viktoria Plzen
October 25
Postp.
FC Zbrojovka Brno
? - ?
Pribram
Postp.
Opava
? - ?
Slavia Prague
Postp.
Slovan Liberec
? - ?
Jablonec
Postp.
Sparta Prague
? - ?
SK Dynamo Ceske Budejovice
October 28
Postp.
SK Dynamo Ceske Budejovice
? - ?
Bohemians 1905
July 12
FT
Slovan Liberec
Mlada Boleslav
Czech Republic - 1st League: Championship
July 5
FT
Banik Ostrava
Viktoria Plzen
FT
Slovan Liberec
Slavia Prague
FT
Sparta Prague
Jablonec
July 8
FT
Jablonec
Banik Ostrava
FT
Slavia Prague
Sparta Prague
FT
Viktoria Plzen
Slovan Liberec
Czech Republic - 1st League: Relegation
July 26
Canc.
Karvina
Pribram
Canc.
SK Sigma Olomouc
FC Fastav Zlin
Canc.
Teplice
Opava
Czech Republic - 2nd league
October 23
Postp.
Hradec Kralove
? - ?
Usti nad Labem
Postp.
Vysocina Jihlava
? - ?
FK Blansko
October 24
Postp.
FK Slavoj Vysehrad
? - ?
Trinec
Postp.
MFK Chrudim
? - ?
SK Prostejov
October 25
Postp.
Zizkov
? - ?
SK Lisen
Postp.
FC Vlasim
? - ?
Dukla Praha
Postp.
FK MAS Taborsko
? - ?
FK Varnsdorf
October 28
Postp.
Dukla Praha
? - ?
MFK Chrudim
Postp.
FC Vlasim
? - ?
Vysocina Jihlava
Postp.
FK Blansko
? - ?
Hradec Kralove
Postp.
FK Varnsdorf
? - ?
Zizkov
Postp.
SK Lisen
? - ?
FK Slavoj Vysehrad
Postp.
SK Prostejov
? - ?
Usti nad Labem
Postp.
Trinec
? - ?
FK MAS Taborsko
Czech Republic - Cup
October 9
AET
Hradec Kralove
Pribram
October 10
Postp.
SK Lisen
? - ?
Jablonec
November 11
13:00
1. FC Karlovy Vary
? - ?
Opava
Czech Republic - 3rd League MSFL
October 23
Postp.
Znojmo
? - ?
Valasske Mezirici
October 24
Postp.
FC Viktoria Otrokovice
? - ?
FC Vysocina Jihlava B
Postp.
Frydek-Mistek
? - ?
MFk Vyskov
Postp.
FC Slovan Rosice
? - ?
FC Fastav Zlin B
Postp.
Odra Petrkovice
? - ?
Dolni Benesov
Postp.
Uhersky Brod
? - ?
Hlucin
October 25
Postp.
FC Banik Ostrava B
? - ?
Slovacko B
Postp.
SK Sigma Olomouc B
? - ?
SK Hanacka Slavia Kromeriz
Postp.
Unicov
? - ?
SFK Vrchovina
October 28
09:15 Limited coverage
FC Viktoria Otrokovice
? - ?
FC Banik Ostrava B
Postp.
MFk Vyskov
? - ?
Hlucin
Postp.
Slovacko B
? - ?
FC Slovan Rosice
09:15 Limited coverage
Valasske Mezirici
? - ?
Frydek-Mistek
12:30 Limited coverage
FC Vysocina Jihlava B
? - ?
Uhersky Brod
12:30 Limited coverage
SK Sigma Olomouc B
? - ?
Odra Petrkovice
13:30 Limited coverage
Dolni Benesov
? - ?
FC Fastav Zlin B
13:30 Limited coverage
SFK Vrchovina
? - ?
Znojmo
Postp.
SK Hanacka Slavia Kromeriz
? - ?
Unicov
Czech Republic - CFL: Group A
October 23
Postp.
Pisek
? - ?
FK TJ Stechovice
October 24
Postp.
Loko Vltavin
? - ?
1. FC Karlovy Vary
Postp.
Kraluv Dvur
? - ?
Benesov
Postp.
Jiskra Domazlice
? - ?
Sokolov
October 25
Postp.
Admira Prague
? - ?
FK Pribram B
Postp.
SK Slavia Praha B
? - ?
Sokol Hostoun
Postp.
Viktoria Plzen B
? - ?
AC Sparta Prague B
Postp.
SK Rakovnik
? - ?
Motorlet Prague
October 28
17:00 Limited coverage
Pisek
? - ?
Admira Prague
Czech Republic - CFL: Group B
October 24
Postp.
FK Zbuzany 1953
? - ?
FK Teplice B
Postp.
FK Prepere
? - ?
FK Mlada Boleslav B
Postp.
Tj Sokol Zivanice
? - ?
Bohemians 1905 B
October 25
Postp.
FC Hradec Kralove B
? - ?
FK Chlumec nad Cidlinou
Postp.
FK Dukla Praha B
? - ?
FK Jablonec B
Postp.
FK Pardubice B
? - ?
Slovan Velvary
Postp.
SK Sokol Brozany
? - ?
Usti nad Orlici
Postp.
SK Zapy
? - ?
FC Slovan Liberec B
Czech Republic - Winter League: group A
January 18
FT
Bohemians 1905
Pribram
FT
Dukla Praha
2 - 3
Jablonec
January 22
FT
Dukla Praha
Pribram
Czech Republic - Winter League: group B
January 18
FT
Mlada Boleslav
FK Varnsdorf
January 21
FT
AC Sparta Prague B
0 - 0
Hradec Kralove
Czech Republic - Winter League: group C
January 18
FT
DAC 1904 Dunajska Streda
FC Zbrojovka Brno
January 19
FT
Nitra
FC Zbrojovka Brno
FT
Skalica
1 - 0
DAC 1904 Dunajska Streda
January 22
FT
DAC 1904 Dunajska Streda
2 - 1
Nitra
FT
FC Zbrojovka Brno
Skalica
Czech Republic - Winter League: group D
January 18
FT
SK Prostejov
Karvina
FT
Banik Ostrava
FK Pohronie
January 21
FT
FK Pohronie
SK Prostejov
Czech Republic - Winter League: play-off
January 25
FT
FC Zbrojovka Brno
Banik Ostrava
FT
Mlada Boleslav
DAC 1904 Dunajska Streda
January 27
AP
Banik Ostrava
DAC 1904 Dunajska Streda *
AP
FC Zbrojovka Brno
Mlada Boleslav *
Czech Republic - U19 League
October 24
Postp.
FC Pardubice
? - ?
Sigma Olomouc U19
Postp.
FC Zbrojovka Brno
? - ?
FK Mlada Boleslav
Postp.
Meteor Praha
? - ?
Ceske Budejovice
Postp.
Sparta Prague
? - ?
FC Viktoria Plzen
Postp.
Slavia Prague U19
? - ?
1 FC Slovacko
Postp.
FC Fastav Zlin
? - ?
Opava
Postp.
FC Hradec Kralove
? - ?
FC Banik Ostrava
Postp.
1.FK Pribram
? - ?
Karvina
October 28
10:00 Limited coverage
FC Fastav Zlin
? - ?
1 FC Slovacko
October 29
09:15 Limited coverage
FK Mlada Boleslav
? - ?
Slavia Prague U19
October 30
10:00 Limited coverage
Sigma Olomouc U19
? - ?
Meteor Praha
Czech Republic - 1st League Women
October 17
Postp.
FC Slovan Liberec
? - ?
FK Pardubice
Postp.
FC Viktoria Plzen
? - ?
Sparta Prague
Postp.
FK Dukla Praha
? - ?
1 FC Slovacko
Postp.
Slavia Prague
? - ?
Lokomotiva Brno Horni Herspice
October 31
13:00 Limited coverage
Sparta Prague
? - ?
Lokomotiva Brno Horni Herspice
13:30 Limited coverage
FC Slovan Liberec
? - ?
Slavia Prague
November 1
12:00 Limited coverage
FK Pardubice
? - ?
FK Dukla Praha
Postp.
1 FC Slovacko
? - ?
FC Viktoria Plzen