Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Czech Republic - 1st League
January 27
FT
Banik Ostrava
Slovan Liberec
FT
Bohemians 1905
Opava
FT
FC Fastav Zlin
Slavia Prague
January 29
17:00
Mlada Boleslav
SK Sigma Olomouc
January 30
13:00
Teplice
Karvina
15:00
Pardubice
Pribram
15:00
Slovacko
SK Dynamo Ceske Budejovice
17:30
Sparta Prague
Bohemians 1905
January 31
13:00
Opava
FC Zbrojovka Brno
13:00
Slovan Liberec
FC Fastav Zlin
15:00
Banik Ostrava
Viktoria Plzen
17:30
Slavia Prague
Jablonec
July 7, 2020
FT
Bohemians 1905
Mlada Boleslav
July 12, 2020
FT
Slovan Liberec
Mlada Boleslav
Czech Republic - 1st League: Championship
July 8, 2020
FT
Jablonec
Banik Ostrava
FT
Slavia Prague
Sparta Prague
FT
Viktoria Plzen
Slovan Liberec
Czech Republic - 1st League: Relegation
July 23, 2020
Canc.
FC Fastav Zlin
Karvina
Canc.
Opava
SK Sigma Olomouc
Canc.
Pribram
Teplice
July 26, 2020
Canc.
Karvina
Pribram
Canc.
SK Sigma Olomouc
FC Fastav Zlin
Canc.
Teplice
Opava
Czech Republic - Cup
January 19
FT
Slavia Prague
Dukla Praha
Czech Republic - 2nd league
March 5
17:00
Vysocina Jihlava
? - ?
FK Slavoj Vysehrad
March 6
13:30
Dukla Praha
? - ?
Usti nad Labem
13:30
FK Blansko
? - ?
Trinec
13:30
SK Lisen
? - ?
Hradec Kralove
13:30
Zizkov
? - ?
MFK Chrudim
March 7
13:30
FC Vlasim
? - ?
FK MAS Taborsko
13:30
FK Varnsdorf
? - ?
SK Prostejov
Czech Republic - 3rd League MSFL
February 14
13:00 Limited coverage
SK Sigma Olomouc B
? - ?
MFk Vyskov
Czech Republic - CFL: Group A
January 30
09:00 Limited coverage
Benesov
? - ?
Jiskra Domazlice
09:15 Limited coverage
Motorlet Prague
? - ?
SK Slavia Praha B
09:15 Limited coverage
Sokolov
? - ?
Loko Vltavin
09:30 Limited coverage
FK TJ Stechovice
? - ?
AC Sparta Prague B
09:30 Limited coverage
Kraluv Dvur
? - ?
Viktoria Plzen B
09:30 Limited coverage
Viktoria Plzen B
? - ?
Kraluv Dvur
January 31
09:00 Limited coverage
FK Pribram B
? - ?
SK Rakovnik
09:30 Limited coverage
1. FC Karlovy Vary
? - ?
Admira Prague
12:30 Limited coverage
Sokol Hostoun
? - ?
Pisek
Czech Republic - CFL: Group B
January 30
09:15 Limited coverage
FK Jablonec B
? - ?
FK Prepere
13:30 Limited coverage
Slovan Velvary
? - ?
SK Zapy
13:30 Limited coverage
Usti nad Orlici
? - ?
FK Pardubice B
January 31
09:00 Limited coverage
FC Hradec Kralove B
? - ?
FK Zbuzany 1953
09:15 Limited coverage
FC Slovan Liberec B
? - ?
Tj Sokol Zivanice
09:15 Limited coverage
FK Chlumec nad Cidlinou
? - ?
SK Sokol Brozany
09:15 Limited coverage
FK Mlada Boleslav B
? - ?
FK Teplice B
February 1
12:00 Limited coverage
Bohemians 1905 B
? - ?
FK Dukla Praha B
Czech Republic - Winter League: Group A
January 26
FT
Dukla Praha
Hradec Kralove
Czech Republic - Winter League: Group B
January 27
FT
MFK Chrudim
Usti nad Labem
Czech Republic - Winter League: Group C
January 26
FT
Skalica
0 - 3
Trencin
Czech Republic - Winter League: Group D
January 21, 2020
FT
FK Pohronie
SK Prostejov
Czech Republic - Winter League: play-off
January 25, 2020
FT
FC Zbrojovka Brno
Banik Ostrava
FT
Mlada Boleslav
DAC 1904 Dunajska Streda
January 27, 2020
AP
Banik Ostrava
DAC 1904 Dunajska Streda *
AP
FC Zbrojovka Brno
Mlada Boleslav *
Czech Republic - U19 League
March 13
13:00 Limited coverage
Meteor Praha
? - ?
1 FC Slovacko
Czech Republic - 1st League Women
February 21
14:00 Limited coverage
FC Viktoria Plzen
? - ?
FK Dukla Praha
14:00 Limited coverage
Lokomotiva Brno Horni Herspice
? - ?
FC Slovan Liberec
14:00 Limited coverage
Slavia Prague
? - ?
1 FC Slovacko
14:00 Limited coverage
Sparta Prague
? - ?
FK Pardubice