Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Brazil - Serie A
November 28
FT
Palmeiras
Athletico Paranaense
FT
Santos FC
Sport Recife
Postp.
Gremio
? - ?
Flamengo
FT
Bahia
Sao Paulo
November 29
FT
Atletico GO
Internacional
November 30
FT
Gremio
Goias
FT
Vasco da Gama
Ceara
FT
Fluminense
Bragantino
December 3
00:30
Fortaleza
Corinthians
22:00
Goias
Sao Paulo
Brazil - Serie B
November 27
FT
Oeste FC
America MG
FT
Operario Ferroviario
Parana Clube
FT
Sampaio Correa
Brasil de Pelotas
November 28
FT
Cruzeiro
Confianca
FT
Cuiaba
Avai FC
FT
CS Alagoano
Ponte Preta
FT
Vitoria
CRB
November 29
FT
Guarani
Chapecoense AF
FT
Juventude
Nautico
November 30
FT
Brasil de Pelotas
0 - 0
Operario Ferroviario
FT
Avai FC
Oeste FC
December 1
FT
Chapecoense AF
Cuiaba
FT
CRB
CS Alagoano
FT
Confianca
Figueirense
FT
Nautico
Guarani
December 2
FT
Parana Clube
Vitoria
FT
Ponte Preta
Sampaio Correa
22:00
Botafogo SP
? - ?
Juventude
December 3
00:30
America MG
? - ?
Cruzeiro
December 4
00:30
Operario Ferroviario
? - ?
Avai FC
Brazil - Serie C: Group A
November 27
FT
Paysandu
Botafogo PB
November 28
FT
Treze
Vila Nova
FT
Ferroviario
Imperatriz
FT
Manaus FC
0 - 2
Remo
November 30
FT
EC Jacuipense
1 - 0
Santa Cruz
Brazil - Serie C: Group B
November 28
FT
Brusque
Volta Redonda
FT
EC Sao Jose
Criciuma
FT
Boa Esporte Clube
0 - 1
Sao Bento
FT
Ituano FC
Ypiranga RS
FT
Londrina EC
Tombense FC
December 5
18:00 Limited coverage
Atletico Alagoinhas
? - ?
Goiania
18:00 Limited coverage
Floresta
? - ?
AO Itabaiana
18:30 Limited coverage
SE Juventude
? - ?
Bragantino PA
19:00 Limited coverage
Caxias
? - ?
Mirassol
19:00 Limited coverage
FC Cascavel
? - ?
Novorizontino
19:00 Limited coverage
Marcilio Dias
? - ?
Ferroviaria
December 6
18:00 Limited coverage
AD Cabofriense
? - ?
Sao Luiz
18:00 Limited coverage
Coruripe
? - ?
America RN
18:00 Limited coverage
Globo FC
? - ?
ABC
18:00 Limited coverage
Real Noroeste
? - ?
Brasiliense
18:30 Limited coverage
Moto Club MA
? - ?
Fast Clube
19:00 Limited coverage
Goianesia
? - ?
Gama
19:00 Limited coverage
Tupynambas
? - ?
Aparecidense
19:00 Limited coverage
Vitoria da Conquista
? - ?
Salgueiro
21:00 Limited coverage
Galvez EC
? - ?
River AC
December 7
21:00 Limited coverage
Rio Branco
? - ?
Altos
Brazil - Serie D Group A1
November 28
FT
Fast Clube
Galvez EC
FT
Independente PA
Rio Branco
FT
Vilhenense
Bragantino PA
FT
Atletico Acreano
Ji-Parana FC
Brazil - Serie D Group A2
November 28
FT
Moto Club MA
Bare
FT
River AC
Sinop
FT
Santos AP
SE Juventude
FT
Sao Raimundo RR
3 - 0
Altos
Canc.
River AC
? - ?
Luverdense
Brazil - Serie D Group A3
November 27
FT
Campinense
0 - 0
America RN
FT
Floresta
Afogados da Ingazeira
FT
Globo FC
3 - 0
Atletico Cajazeirense
FT
Salgueiro
2 - 0
Guarany de Sobral
Brazil - Serie D Group A4
November 27
FT
ABC
AO Itabaiana
FT
Central SC
Jacyoba AC
FT
Coruripe
Vitoria da Conquista
FT
Freipaulistano
ACD Potiguar
Brazil - Serie D Group A5
November 28
FT
Aguia Negra
Uniao Rondonopolis
FT
Goiania
1 - 0
Real Noroeste
FT
Operario FC MG
Aparecidense
FT
Vitoria ES
1 - 0
Goianesia
Canc.
Operario FC MG
? - ?
CRAC
Brazil - Serie D Group A6
November 27
FT
Bahia de Feira
Tupynambas
FT
Caldense
Brasiliense
FT
Gama
Atletico Alagoinhas
FT
Palmas
0 - 1
Villa Nova AC
November 28
Canc.
Palmas
? - ?
Patrocinense
Brazil - Serie D Group A7
November 28
FT
AD Cabofriense
0 - 1
FC Cascavel
FT
Bangu
0 - 0
Mirassol
FT
Ferroviaria
Nacional PR
FT
Toledo CW
Portuguesa RJ
Brazil - Serie D Group A8
November 28
FT
Caxias
Sao Caetano
FT
Marcilio Dias
Pelotas
FT
Novorizontino
0 - 0
Joinville
FT
Sao Luiz
Atletico Tubarao
September 13
FT
Brasiliense
Tocantinopolis
FT
Aquidauanense
Real Noroeste
FT
Nacional AM
1 - 2
Ji-Parana FC
FT
Ypiranga AP
0 - 1
Bare
FT
Inter de Limeira
Guarani
August 2
AP
Bragantino *
Botafogo SP
August 4
FT
Bragantino
Guarani
August 8
AP
Palmeiras *
Corinthians
Brazil - Paulista A1
July 26
FT
Bragantino
Botafogo SP
FT
Ferroviaria
Inter de Limeira
FT
Guarani
Sao Paulo
FT
Mirassol
Ponte Preta
FT
Novorizontino
Santos FC
FT
Oeste FC
Corinthians
FT
Palmeiras
Agua Santa
FT
Santo Andre
Ituano FC
October 9
FT
Sao Bento
Sao Caetano
October 12
AP
Sao Caetano *
Sao Bento
Brazil - Paulista A2
August 30
FT
Juventus SP
Atibaia
FT
Portuguesa Santista
0 - 2
Votuporanguense
FT
Red Bull Brasil
Portuguesa
FT
Rio Claro
1 - 0
Sertaozinho
FT
Sao Bento
1 - 0
Monte Azul
FT
Sao Caetano
Audax Sao Paulo
FT
Taubate
Sao Bernardo
FT
XV de Piracicaba
CA Penapolense
November 13
FT
AE Velo Clube SP
EC Sao Bernardo SP
November 16
FT
EC Sao Bernardo SP
AE Velo Clube SP
Brazil - Paulista A3
October 10
FT
AE Velo Clube SP
0 - 1
Paulista FC SP
FT
Barretos SP
0 - 2
Marilia AC SP
FT
Capivariano FC SP
0 - 3
EC Sao Bernardo SP
FT
Comercial FC SP
Batatais FC SP
FT
Desportivo Brasil SP
Olimpia FC SP
FT
EC Noroeste SP
GE Osasco SP
FT
Linense
Rio Preto EC SP
FT
Nacional SP
EC Primavera SP
November 30
FT
AA Internacional Bebedouro SP
0 - 6
Comercial SP U20
FT
Ferroviaria U20
5 - 1
Linense U20
November 30
FT
Guarani U20
6 - 1
Vocem SP
FT
XV de Piracicaba U20
2 - 1
Capao Bonito
November 30
FT
Palmeiras U20
1 - 0
Flamengo SP U20
FT
Sao Bernardo U20
3 - 3
Nacional SP U20
November 30
FT
Juventus SP U20
1 - 2
Gremio Osasco Audax EC SP
FT
Sao Paulo U20
1 - 1
Oeste FC U20
November 30
FT
Corinthians U20
8 - 2
Uniao Mogi SP U20
FT
Taubate U20
3 - 3
Sao Jose EC SP
November 30
FT
Portuguesa U20
3 - 0
Agua Santa U20
FT
Santos FC U20
1 - 1
AA Portuguesa SP
Brazil - Cup
November 18
FT
Gremio
Cuiaba
FT
Ceara
Palmeiras
November 19
AP
America MG
Internacional
FT
Sao Paulo
Flamengo
February 16
FT
Flamengo
Athletico Paranaense
August 1
FT
Ceara
Bahia
August 5
FT
Bahia
0 - 1
Ceara
FT
Fortaleza
America RN
July 22
FT
ABC
CS Alagoano
FT
Bahia
Nautico
FT
Botafogo PB
Vitoria
FT
CRB
Ceara
FT
River AC
Santa Cruz
FT
Sport Recife
1 - 1
Confianca
FT
Rio Branco
0 - 2
Galvez EC
March 15
22:00 Limited coverage
Atletico Acreano
? - ?
Galvez EC
August 3
FT
CS Alagoano
4 - 0
Murici
August 4
AP
CRB *
ASA
August 5
FT
Murici
ASA
August 6
FT
CS Alagoano
CRB
October 1
FT
Ypiranga AP
2 - 0
Santana AP
Brazil - Baiano: Play-off
August 8
AP
Bahia *
Atletico Alagoinhas
Brazil - Baiano
July 26
FT
Bahia
Fluminense de Feira
FT
Bahia de Feira
1 - 3
Juazeirense
FT
Doce Mel
Vitoria
FT
EC Jacuipense
0 - 1
Atletico Alagoinhas
FT
Vitoria da Conquista
Jacobina
August 29
AP
Gama *
Brasiliense
November 28
FT
Comercial MS
0 - 1
Operario MS
November 29
AAW
Corumbaense
0 - 3
Aquidauanense
FT
Costa Rica EC
Chapadao
December 2
AAW
Aquidauanense
3 - 0
Corumbaense
AAW
Maracaju
0 - 3
Aguia Negra
December 3
00:30 Limited coverage
Operario MS
? - ?
Comercial MS
19:00 Limited coverage
Chapadao
? - ?
Costa Rica EC
March 14
FT
Aquidauanense
0 - 0
Maracaju
FT
Corumbaense
Ponta Pora
FT
Operario MS
Costa Rica EC
March 15
FT
Chapadao
1 - 0
Aguia Negra
FT
Comercial MS
3 - 0
CE Nova Andradina
FT
Fluminense
Flamengo
July 16
FT
Flamengo
Fluminense
February 22
FT
Boavista
Flamengo
February 8
FT
Bangu
Macae
FT
Boavista
Volta Redonda
FT
Flamengo
Madureira RJ
February 9
FT
AD Cabofriense
Resende
FT
Fluminense
Botafogo RJ
FT
Portuguesa RJ
Vasco da Gama
July 5
FT
Flamengo
Volta Redonda
FT
Fluminense
0 - 0
Botafogo RJ
July 9
AP
Fluminense *
Flamengo
June 28
FT
Botafogo RJ
AD Cabofriense
July 1
FT
Bangu
AD Cabofriense
July 2
FT
Flamengo
Boavista
FT
Portuguesa RJ
0 - 0
Botafogo RJ
June 28
FT
Madureira RJ
Resende
FT
Vasco da Gama
Macae
FT
Fluminense
Volta Redonda
July 2
FT
Macae
0 - 0
Fluminense
FT
Vasco da Gama
Madureira RJ
FT
Volta Redonda
Resende
FT
America RJ
Nova Iguacu
February 15
FT
Friburguense
Nova Iguacu
February 16
FT
Americano RJ
America RJ
February 19
FT
Americano RJ
Friburguense
FT
Nova Iguacu
America RJ
January 11
FT
Friburguense
Americano RJ
FT
Macae
Portuguesa RJ
FT
Nova Iguacu
America RJ
September 13
FT
Brusque
0 - 1
Chapecoense AF
August 1
FT
Atletico Tubarao
0 - 2
Concordia Atletico
August 5
FT
Concordia Atletico
Atletico Tubarao
October 22
FT
Fortaleza
1 - 0
Ceara
November 28
FT
Desportiva Ferroviaria ES
1 - 1
Rio Branco AC ES
November 29
FT
Rio Branco
3 - 0
AA Sao Mateus ES
December 2
21:30 Limited coverage
Real Noroeste ES
? - ?
Serra
21:30 Limited coverage
Vitoria ES
? - ?
Estrela Do Norte ES
FT
Sao Francisco AC
0 - 3
Nauas EC AC
FT
AD Vasco Da Gama AC
2 - 3
Placido de Castro
September 4
FT
Trem AP
3 - 0
Macapa AP
September 7
FT
Sao Paulo FC AP
2 - 2
Santos AP
September 9
FT
Trem AP
2 - 4
Ypiranga AP
FT
Santana AP
4 - 0
Macapa AP
March 14
FT
AA Sao Mateus ES
1 - 3
Real Noroeste ES
Canc.
Atletico Itapemirim ES
? - ?
Vitoria ES
FT
Linhares FC ES
0 - 10
Rio Branco AC ES
FT
Rio Branco
2 - 0
Desportiva Ferroviaria ES
FT
Serra
2 - 1
Estrela Do Norte ES
August 30
FT
Gremio
Caxias
August 2
FT
Internacional
Bento Goncalves
FT
Gremio
Novo Hamburgo
August 6
FT
Gremio
2 - 0
Internacional
August 1
FT
Pelotas
2 - 1
Brasil de Pelotas
February 22
FT
Caxias
1 - 0
Gremio
February 8
FT
Internacional
Novo Hamburgo
FT
Juventude
0 - 0
Ypiranga RS
February 9
FT
Sao Luiz
Pelotas
February 8
FT
Brasil de Pelotas
1 - 0
EC Sao Jose
February 9
FT
Bento Goncalves
Caxias
FT
CE Aimore
2 - 1
Gremio
FT
Cruzeiro
Patrocinense
August 2
AP
Uberlandia *
Boa Esporte Clube
August 5
AAW
Cruzeiro
0 - 3
Uberlandia
September 26
FT
Moto Club MA
Sampaio Correa
December 3
22:00 Limited coverage
Luverdense
? - ?
Cuiaba
Brazil - Matogrossense
March 15
FT
Dom Bosco
Cuiaba
FT
Luverdense
Mixto
FT
Pocone MT
Araguaia
FT
Sinop
0 - 1
Operario FC MG
FT
Uniao Rondonopolis
0 - 0
Nova Mutum
August 30
FT
Tombense FC
Atletico MG
Brazil - Mineiro
July 26
FT
Patrocinense
Boa Esporte Clube
FT
Uberlandia
Villa Nova AC
FT
Cruzeiro
Urt MG
FT
America MG
Atletico MG
FT
Tupynambas
Caldense
July 27
FT
Coimbra
Tombense FC
July 30
FT
Atletico MG
Patrocinense
FT
Boa Esporte Clube
Tupynambas
FT
Caldense
Cruzeiro
FT
Tombense FC
Uberlandia
FT
Urt MG
America MG
FT
Villa Nova AC
Coimbra
August 2
FT
Athletico Paranaense
1 - 0
Coritiba
August 5
FT
Coritiba
1 - 2
Athletico Paranaense
Brazil - Paranaense
July 26
FT
Cianorte
2 - 3
Coritiba
FT
Athletico Paranaense
5 - 1
FC Cascavel
September 6
FT
Remo
0 - 1
Paysandu
Brazil - Paraense
August 1
FT
Itupiranga SC
Carajas
FT
Castanhal EC
Tapajos
August 4
FT
Itupiranga SC
Paysandu
August 5
FT
Aguia de Maraba
Bragantino PA
FT
Carajas
Paragominas FC
FT
Tapajos
Remo
August 15
FT
Treze
0 - 1
Campinense
Brazil - Paraibano
July 28
FT
Botafogo PB
Centro Sportivo Paraibano
FT
Perilima
0 - 1
Nacional de Patos
FT
Sousa
Atletico Cajazeirense
FT
Sport Club Lagoa Seca
Sao Paulo Crystal
FT
Treze
1 - 0
Campinense
August 2
FT
Salgueiro
Santa Cruz
August 6
AP
Santa Cruz
Salgueiro *
Brazil - Pernambucano
July 19
FT
Afogados da Ingazeira
1 - 0
Vitoria das Tabocas
FT
Decisao
Central SC
FT
Retro FC
Petrolina SFC
FT
Salgueiro
Nautico
FT
Sport Recife
Santa Cruz
August 1
FT
Decisao
Sport Recife
FT
Vitoria das Tabocas
1 - 1
Petrolina SFC
August 5
FT
Decisao
1 - 2
Vitoria das Tabocas
FT
Sport Recife
Petrolina SFC
Brazil - Piauiense
December 1
FT
4 de Julho
River AC
December 2
19:00 Limited coverage
Flamengo PI
? - ?
Picos
19:00 Limited coverage
Parnahyba
? - ?
Altos
December 3
19:00 Limited coverage
Piaui
? - ?
Timon EC
September 7
FT
ABC
America RN
Canc.
Rio Negro RR
? - ?
Sao Raimundo RR
Canc.
Gas RR
? - ?
Bare
August 21
FT
Confianca
1 - 1
AO Itabaiana
March 1
FT
AO Itabaiana
Lagarto AC
FT
America EC
Dorense
FT
Confianca
Sociedade Boca Junior
FT
Freipaulistano
Sergipe
Brazil - Recopa Gaucho
January 19
AP
Pelotas *
Gremio
November 18
FT
Bahia U20
3 - 1
Sao Paulo U20
November 19
FT
Vasco da Gama U20
3 - 0
Avai FC U20
FT
Goias U20
1 - 2
Atletico MG U20
November 20
FT
Internacional U20
0 - 2
Palmeiras U20
December 13, 2019
FT
CA River Plate (Arg)
1 - 2
Vasco da Gama U20
December 14, 2019
FT
Gremio FB Porto Alegrense RS
1 - 0
Atletico PR U20
December 15, 2019
FT
Vasco da Gama U20
0 - 1
Gremio FB Porto Alegrense RS
December 6, 2019
FT
Hammarby Idrottsforening Fotbollsforening U20
4 - 3
Corinthians U20
FT
Club Nacional de Football
0 - 4
CA River Plate (Arg)
December 8, 2019
FT
Corinthians U20
4 - 0
Club Nacional de Football
FT
CA River Plate (Arg)
0 - 0
Gremio FB Porto Alegrense RS
December 6, 2019
FT
Atletico MG U20
3 - 4
Atletico Nacional Sa U20
December 7, 2019
FT
Internacional U20
0 - 0
FC Midtjylland U20
December 8, 2019
FT
FC Midtjylland U20
2 - 0
CA Talleres de Cordoba
December 9, 2019
FT
Atletico Nacional Sa U20
1 - 1
Internacional U20
December 7, 2019
FT
Defensor Sporting
1 - 1
America de Cali Sa U20
FT
Racing Club de Avellaneda (Arg)
2 - 2
Vasco da Gama U20
December 9, 2019
FT
Vasco da Gama U20
3 - 0
Defensor Sporting
FT
America de Cali Sa U20
3 - 0
Palmeiras U20
December 7, 2019
FT
Club Atletico Penarol
1 - 3
Atletico PR U20
FT
Club Atletico Independiente (Arg)
2 - 0
Club Estudiantes de La Plata U20
December 9, 2019
FT
Club Estudiantes de La Plata U20
4 - 3
Fluminense U20
FT
Atletico PR U20
4 - 3
Club Atletico Independiente (Arg)
November 28
FT
Atletico PR U20
2 - 1
America MG U20
FT
Chapecoense U20
4 - 2
Bahia U20
FT
Corinthians U20
5 - 1
Sport Recife U20
FT
Gremio FB Porto Alegrense RS
3 - 2
Sao Paulo U20
FT
Internacional U20
2 - 1
Cruzeiro U20
FT
Santos FC U20
1 - 0
Ceara U20
FT
Vasco da Gama U20
0 - 1
Palmeiras U20
November 30
FT
Flamengo U20
3 - 0
Botafogo RJ U20
FT
Vitoria U20
0 - 0
Fluminense U20
FT
Atletico MG U20
4 - 3
Goias U20
FT
SE Kindermann SC
0 - 0
SC Corinthians SP
December 6
23:00 Limited coverage
SC Corinthians SP
? - ?
SE Kindermann SC
October 10
FT
Cruzeiro EC MG
2 - 0
Minas Icesp DF
October 11
FT
SC Internacional RS
9 - 0
Gremio Osasco Audax EC SP
FT
SE Kindermann SC
3 - 0
EC Iranduba Amazonia AM
FT
Santos FC SP
1 - 0
EC Vitoria BA
FT
SE Palmeiras SP
1 - 0
CR Flamengo RJ
FT
Ferroviaria SP
2 - 1
Sao Paulo FC SP
FT
Gremio RS
Sao Jose EC
October 14
FT
EC Vitoria BA
1 - 3
AA Ponte Preta SP
FT
CR Flamengo RJ
2 - 1
SE Kindermann SC
FT
EC Iranduba Amazonia AM
2 - 2
SE Palmeiras SP
FT
Gremio Osasco Audax EC SP
0 - 6
Cruzeiro EC MG
FT
Minas Icesp DF
1 - 4
SC Internacional RS
FT
SC Corinthians SP
1 - 0
Santos FC SP
FT
Sao Jose EC
1 - 0
Ferroviaria SP
FT
Sao Paulo FC SP
0 - 0
Gremio RS
FT
AA Napoli SC
3 - 0
Rd Ariquemes FC RO
FT
Botafogo Fr RJ
2 - 1
Foz Cataratas FC PR
FT
CA Juventus SP
2 - 2
Esmac PA
FT
Ceara SC CE
2 - 2
SC Recife PE
FT
EC Bahia BA
1 - 0
CA Paranaense PR
AP
Fortaleza EC CE *
Fluminense FC RJ
FT
3B Sport AM
1 - 1
Real Brasilia FC DF
FT
America MG
0 - 2
Tiradentes PI
FT
Esmac PA
Tiradentes PI
Postp.
Oratorio RC AP
? - ?
SE Juventude MA
FT
SC Santos Dumont BA
Ceara SC CE
FT
Sao Francisco Do Conde BA
Sao Valerio Da Natividade TO
FT
Atletico Acreano AC
Fortaleza EC CE
November 14
FT
Fortaleza EC CE
0 - 3
Rd Ariquemes FC RO
FT
Cruzeiro FC RN
EC Bahia BA
FT
SC Recife PE
Auto Esporte Clube PB
FT
UDA AL
Club Nautico Capibaribe PE
FT
AC Goianiense GO
0 - 1
America MG
FT
Foz Cataratas FC PR
Ser Chapadao MS
FT
Operario FC MT
CA Juventus SP
FT
Atletico Mineiro MG
Goias EC GO
FT
Real Brasilia FC DF
CR Vasco da Gama RJ
FT
Vila Nova ES
Botafogo Fr RJ
FT
CA Paranaense PR
Chapecoense SC
FT
Fluminense FC RJ
3 - 0
Brasil de Farroupilha RS
FT
Toledo EC PR
AA Napoli SC
April 5
Canc.
Amazonas FC AM
? - ?
Sao Raimundo EC AM
Canc.
EC Iranduba Amazonia AM
? - ?
Manaus FC
Canc.
Penarol AC AM
? - ?
Fast Clube
Canc.
Princesa d. Solimoes
? - ?
Nacional AM
February 23
FT
Penarol AC AM
0 - 0
Nacional AM
FT
Princesa d. Solimoes
2 - 0
Sao Raimundo EC AM
March 21
Canc.
Rio Negro RR
? - ?
Bare
Canc.
Atletico Roraima RR
? - ?
Sao Raimundo RR
FT
Andira AC
1 - 4
Nauas EC AC
FT
Placido de Castro
5 - 0
SC Humaita AC
September 6
FT
Atletico Acreano
3 - 0
AD Vasco Da Gama AC
FT
Galvez EC
1 - 2
Rio Branco
March 8
FT
Andira AC
0 - 2
Placido de Castro
March 8
FT
AD Vasco Da Gama AC
1 - 4
SC Humaita AC
Canc.
Interporto
? - ?
Tocantinopolis
March 22
Canc.
Palmas
? - ?
Araguacema
March 8
FT
Capital FC TO
0 - 2
Araguacema
FT
Interporto
5 - 1
Atletico Cerrado TO
FT
Nova Conquista EC
0 - 5
Palmas
FT
Tocantinopolis
2 - 1
Sparta TO
November 27
FT
SC Corinthians SP
0 - 2
Santos FC SP
November 28
FT
SE Palmeiras SP
1 - 0
Sao Jose EC
November 11
FT
Ferroviaria SP
0 - 1
Sao Paulo FC SP
FT
Red Bull Bragantino SP
3 - 0
AE Realidade Jovem SP
FT
SE Palmeiras SP
16 - 0
CA Taboao Da Serra SP
November 11
FT
Nacional AC SP
2 - 0
CA Juventus SP
FT
SC Corinthians SP
4 - 0
EC Taubate SP
Canc.
Santos FC SP
? - ?
Sao Jose EC
November 28
FT
Agua Santa
Novorizontino
FT
Audax Sao Paulo
Portuguesa Santista
FT
EC Primavera SP
0 - 0
Comercial FC SP
FT
Nacional SP
0 - 1
Portuguesa
FT
Ponte Preta
Sao Bernardo
FT
AE Velo Clube SP
0 - 0
Marilia AC SP
November 29
FT
Atibaia
XV de Piracicaba
FT
Ferroviaria
Botafogo SP
December 2
18:00 Limited coverage
Novorizontino
? - ?
Agua Santa
18:00 Limited coverage
Portuguesa
? - ?
Nacional SP
18:00 Limited coverage
Portuguesa Santista
? - ?
Audax Sao Paulo
18:00 Limited coverage
Sao Bernardo
? - ?
Ponte Preta
18:00 Limited coverage
XV de Piracicaba
? - ?
Atibaia
20:00 Limited coverage
Comercial FC SP
? - ?
EC Primavera SP
20:00 Limited coverage
Marilia AC SP
? - ?
AE Velo Clube SP
December 3
18:00 Limited coverage
Botafogo SP
? - ?
Ferroviaria
November 21
FT
Marilia AC SP
Novorizontino
November 22
FT
Rio Preto EC SP
1 - 1
Botafogo SP
November 25
FT
Botafogo SP
Marilia AC SP
FT
Novorizontino
Rio Preto EC SP
November 20
FT
Comercial FC SP
AE Velo Clube SP
November 22
FT
AE Velo Clube SP
0 - 0
Ferroviaria
FT
Comercial FC SP
Atibaia
November 25
FT
Atibaia
1 - 0
AE Velo Clube SP
FT
Ferroviaria
Comercial FC SP
November 22
FT
Audax Sao Paulo
XV de Piracicaba
FT
EC Primavera SP
Inter de Limeira
November 25
FT
Inter de Limeira
0 - 3
Audax Sao Paulo
FT
XV de Piracicaba
EC Primavera SP
November 21
FT
Portuguesa Santista
Sao Bernardo
November 22
FT
Juventus SP
0 - 2
Ponte Preta
November 25
FT
Ponte Preta
0 - 0
Portuguesa Santista
FT
Sao Bernardo
Juventus SP
November 22
FT
Guarani
0 - 1
Agua Santa
FT
Nacional SP
Portuguesa
November 25
FT
Agua Santa
0 - 0
Nacional SP
FT
Portuguesa
2 - 0
Guarani