Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Austria - Bundesliga
November 23
16:00
Salzburg
SKN St. Poelten
16:00
Mattersburg
Wolfsberger AC
16:00
WSG Swarovski Tirol
LASK
November 24
13:30
Admira Moedling
Austria Wien
13:30
Hartberg
Altach
16:00
Rapid Wien
Sturm Graz
Austria - Erste Liga
November 22
18:10
BW Linz
FC Liefering
18:10
Grazer AK
Amstetten
18:10
Kapfenberger SV
Vorwaerts Steyr
18:10
SK Austria Klagenfurt
Austria Wien (A)
18:10
SV Horn
FC Wacker Innsbruck
November 23
13:30
FC Juniors OO
Floridsdorfer AC
13:30
Austria Lustenau
SV Lafnitz
November 24
09:30
Ried
Dornbirn
Austria - ÖFB Cup
October 29
FT
SKN St. Poelten
Ried
AET
FC Gleisdorf 09
WSG Swarovski Tirol
FT
USV Weindorf ST Anna AM Aigen
Amstetten
FT
Union Gurten
Austria Lustenau
FT
Kapfenberger SV
Sturm Graz
October 30
FT
ASK Ebreichsdorf
Salzburg
FT
FC Wacker Innsbruck
Wolfsberger AC
FT
LASK
Altach
Austria - Regionalliga East
November 15
FT
Ask-Bsc Bruck/Leitha
ASK Ebreichsdorf
FT
Mattersburg (A)
Fc Marchfeld Donauauen
FT
Admira Moedling (A)
SK Rapid Wien II
FT
Wiener SK
FC Mauerwerk
November 16
FT
SV STRIPFING
ASV Drassburg
FT
Wiener Viktoria
FCM Traiskirchen
FT
SV Leobendorf
0 - 0
SC Neusiedl am See 1919
FT
SC Team Wiener Linien
2 - 1
Wiener Neustadt
November 8
FT
Union Gurten
SV Ried II
FT
Deutschlandsberger SC
WSC Hertha
FT
Sturm Graz (A)
FC Gleisdorf 09
FT
Allerheiligen
2 - 0
SC Weiz
November 9
FT
FC Wels
TUS Bad Gleichenberg
FT
Wolfsberger AC (A)
Voecklamarkt
FT
Kalsdorf
Asco Atsv Wolfsberg
FT
USV Weindorf ST Anna AM Aigen
ATSV Stadl Paura
November 2
FT
SK Sturm Graz
Ffc Vorderland
FT
Fc Wacker Innsbruck
SV Horn
FT
Fc Sudburgenland
SV Neulengbach
November 3
FT
SG Usc Landhaus/Austria Wien
SKN St. Polten
FT
Fc Bergheim
Skv Altenmarkt
November 8
FT
Seekirchen
USK Anif
November 9
FT
Pinzgau Saalfelden
1 - 0
SV Austria Salzburg
FT
SAK 1914
St. Johann
FT
SV Groedig
3 - 1
SV Kuchl
FT
SV Wals Grunau
1 - 0
SK Bischofshofen
November 9
FT
FC Kitzbuehel
FC Wacker Innsbruck II
FT
FC Zirl
Hall
FT
Kufstein
Reichenau
FT
SC Imst
2 - 0
Telfs
FT
Schwaz
Woergl
November 9
FT
Rankweil
Dornbirner SV
FT
Austria Lustenau (A)
1 - 1
Hohenems
FT
FC Lauterach
Altach Juniors
FT
SW Bregenz
5 - 1
Langenegg
November 10
FT
FC Wolfurt
Roefix Roethis
16:00
Altach Juniors
? - ?
Rankweil
16:00
Austria Lustenau (A)
? - ?
FC Wolfurt
16:00
Roefix Roethis
? - ?
Langenegg
16:00
SW Bregenz
? - ?
FC Lauterach