Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
Link xem online :    Birmingham - Swansea  Girona - Valladolid  Reims - Lyon  
Bảng xếp hạng
VIDEO Barcelona 3 - 0 Boca Juniors
Video U23 VietNam 2 - 0 U23 Nepal
Video Real Madrid 2 - 4 Atletico Madrid
Dự đoán kết quả   Bảng xếp hạng   Vua phá lưới
Bảng xếp hạng bóng đá Aisad 2018
Austria - Bundesliga
August 18
15:00
FC Wacker Innsbruck
? - ?
SKN St. Poelten
15:00
Mattersburg
? - ?
Wolfsberger AC
15:00
Salzburg
? - ?
Hartberg
August 19
15:00
Austria Wien
? - ?
Admira Moedling
15:00
LASK
? - ?
Rapid Wien
15:00
Sturm Graz
? - ?
Altach
Austria - Erste Liga
August 17
FT
BW Linz
Amstetten
FT
Floridsdorfer AC
Wattens
FT
Ried
FC Liefering
FT
SK Austria Klagenfurt
FC Wacker Innsbruck (A)
FT
Wiener Neustadt
Austria Wien (A)
August 18
14:30
Austria Lustenau
? - ?
FC Juniors OOe
August 19
08:30
SV Lafnitz
? - ?
SV Horn
12:30
Kapfenberger SV
? - ?
Vorwaerts Steyr
Austria - Regionalliga East
August 17
FT
SV Leobendorf
FC Stadlau
FT
ASK-BSC Bruck/Leitha
Parndorf
FT
Mattersburg (A)
2 - 0
FC Mauerwerk
FT
Rapid Wien (A)
0 - 2
SC Mannsdorf
FT
SC Neusiedl am See 1919
Admira Moedling (A)
FT
FCM Arkadia Traiskirchen
Wiener SK
FT
Schwechat
ASK Ebreichsdorf
August 18
16:00 Limited coverage
SC Team Wiener Linien
? - ?
SKN St. Poelten (A)
August 15
FT
Union Gurten
SC Weiz
August 17
FT
Allerheiligen
1 - 1
VST Voelkermarkt
FT
Bad Gleichenberg
Voecklamarkt
FT
Sturm Graz (A)
Deutschlandsberger SC
FT
WSC Hertha
0 - 2
SC Gleisdorf
August 18
15:00 Limited coverage
ATSV Stadl Paura
? - ?
Kalsdorf
15:00 Limited coverage
Wolfsberger AC (A)
? - ?
FC Wels
16:30 Limited coverage
Grazer AK
? - ?
Lendorf
Austria - Regionalliga West
August 14
FT
Pinzgau Saalfelden
Woergl
August 15
FT
Langenegg
0 - 3
SV Groedig
FT
Altach (A)
SK Bischofshofen
FT
Hohenems
Kufstein
FT
St. Johann
Schwaz
FT
FC Kitzbuehel
1 - 2
Dornbirn
FT
SV Wals Grunau
1 - 0
Reichenau
FT
Seekirchen
USK Anif
August 17
FT
Kufstein
Pinzgau Saalfelden
FT
Woergl
FC Kitzbuehel
August 18
13:30 Limited coverage
Reichenau
? - ?
Langenegg
15:00 Limited coverage
SK Bischofshofen
? - ?
SV Wals Grunau
15:30 Limited coverage
USK Anif
? - ?
Hohenems
16:00 Limited coverage
Dornbirn
? - ?
St. Johann
16:00 Limited coverage
Schwaz
? - ?
Altach (A)
August 19
12:00 Limited coverage
SV Groedig
? - ?
Seekirchen
Austria - ÖFB Cup
July 30
AET
FC Stadlau
SC Gleisdorf
 
 
Chuyên trang thể thao