Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Australia - A-League
January 15
Postp.
Brisbane Roar FC
? - ?
Central Coast Mariners
January 16
Postp.
Melbourne Victory
? - ?
Wellington Phoenix
FT
Sydney FC
Western Sydney Wanderers FC
FT
Melbourne City FC
Western United FC
January 17
FT
Newcastle Jets
Macarthur FC
January 19
FT
Central Coast Mariners
Western Sydney Wanderers FC
January 20
FT
Newcastle Jets
Brisbane Roar FC
FT
Perth Glory
Adelaide United
Postp.
Perth Glory
? - ?
Brisbane Roar FC
January 22
Postp.
Wellington Phoenix
? - ?
Melbourne City FC
08:05
Sydney FC
Central Coast Mariners
Australia - Capital: play-off
September 26, 2020
FT
Canberra FC
Gungahlin United
September 27, 2020
FT
Woden Weston FC
Monaro Panthers
Australia - Capital: Championship
September 19, 2020
FT
Gungahlin United
2 - 0
Tigers FC
FT
Canberra FC
1 - 0
Belconnen United
Australia - Capital
April 10
02:45 Limited coverage
Woden Weston FC
? - ?
Gungahlin United
07:30 Limited coverage
Monaro Panthers
? - ?
Canberra Olympic
April 11
05:00 Limited coverage
Tigers FC
? - ?
Canberra FC
05:00 Limited coverage
Tuggeranong United
? - ?
Belconnen United
Australia - Capital: Relegation
September 20, 2020
FT
Canberra Olympic
Monaro Panthers
FT
Tuggeranong United
Woden Weston FC
October 25, 2020
AP
Rockdale City Suns
Sydney United 58 *
Australia - New South Wales
February 26
08:00 Limited coverage
Manly United
? - ?
Mt Druitt Town Rangers
08:45 Limited coverage
Marconi Stallions
? - ?
Sydney FC Youth
Australia - Northern: play-off
October 10, 2020
FT
Casuarina
Mindil Aces
Australia - Northern
September 25, 2020
FT
Port Darwin
Mindil Aces
September 26, 2020
FT
Darwin Hearts FC
Casuarina
FT
Hellenic
University Azzurri FC
November 8, 2020
FT
Edgeworth Eagles
1 - 0
Maitland
March 27
06:00 Limited coverage
Edgeworth Eagles
? - ?
Maitland
06:00 Limited coverage
Lake Macquarie
? - ?
Broadmeadow Magic
07:00 Limited coverage
Newcastle Olympic
? - ?
Adamstown Rosebud FC
March 28
03:30 Limited coverage
Charlestown Azzurri
? - ?
Valentine Phoenix
05:30 Limited coverage
Weston Workers
? - ?
Lambton Jaffas FC
April 1
08:45 Limited coverage
Broadmeadow Magic
? - ?
Newcastle Olympic
April 2
03:30 Limited coverage
Lambton Jaffas FC
? - ?
Edgeworth Eagles
Australia - Queensland: play-off
November 28, 2020
FT
Lions FC
1 - 0
Olympic FC
Australia - Queensland
November 14, 2020
FT
Eastern Suburbs
3 - 1
Brisbane Strikers
FT
Gold Coast Knights
Capalaba
FT
Peninsula Power
3 - 0
Lions FC
FT
Sunshine Coast Wanderers
Gold Coast United FC
November 15, 2020
FT
Moreton Bay United
Brisbane Roar FC Youth
FT
Olympic FC
Brisbane City
Australia - Southern: play-off
December 11, 2020
FT
Adelaide Comets
Campbelltown City
Australia - Southern
October 31, 2020
FT
Adelaide Blue Eagles
2 - 1
North Eastern Metro Stars
FT
Adelaide Comets
1 - 1
Adelaide City
FT
Adelaide Raiders
2 - 0
Croydon Kings
FT
Adelaide United Youth
0 - 0
Adelaide Olympic
FT
Campbelltown City
2 - 1
Modbury Jets
FT
Para Hills Knights
0 - 1
Cumberland United
Australia - NPL Tasmania
March 20
03:15 Limited coverage
Devonport City
? - ?
South Hobart
05:30 Limited coverage
Glenorchy Knights
? - ?
Clarence Zebras
05:30 Limited coverage
Launceston City
? - ?
Kingborough Lions
05:30 Limited coverage
Olympia FC Warriors
? - ?
Riverside Olympic
Australia - Victorian
February 26
08:45 Limited coverage
Port Melbourne Sharks SC
? - ?
Melbourne Knights
09:30 Limited coverage
Dandenong Thunder SC
? - ?
Dandenong City
October 10, 2020
Canc.
Cockburn City U20
? - ?
Floreat Athena
Australia - Western: Championship
October 3, 2020
FT
ECU Joondalup
Sorrento
FT
Floreat Athena
1 - 2
Cockburn City
FT
Gwelup Croatia
2 - 0
Armadale
Australia - Western
September 5, 2020
FT
Bayswater City
Floreat Athena
FT
Cockburn City
Armadale
FT
ECU Joondalup
Balcatta
FT
Gwelup Croatia
Rockingham City FC
FT
Perth
Sorrento
FT
Perth Glory Youth
Inglewood United
Australia - Western: Relegation
October 3, 2020
FT
Balcatta
Rockingham City FC
FT
Inglewood United
Bayswater City
FT
Perth Glory Youth
Perth
Australia - FFA Cup
October 23, 2019
FT
Adelaide United
Melbourne City FC
October 10, 2020
FT
Acacia Ridge FC
The Gap
FT
Toowong
1 - 1
Albany Creek
October 11, 2020
FT
St George Willawong FC
Grange Thistle
November 14, 2020
FT
Albany Creek
1 - 2
St George Willawong FC
FT
Centenary Stormers
Grange Thistle
November 15, 2020
FT
Taringa Rovers
Toowong
November 14, 2020
FT
Caboolture FC
Brisbane Knights
November 15, 2020
FT
Acacia Ridge FC
North Star FC
FT
The Gap
Bayside United
FT
Mount Gravatt
The Lakes
November 21, 2020
FT
Brisbane Athletic
Samford Rangers
November 21, 2020
FT
Virginia United
Annerley
October 10, 2020
FT
New Farm United
AC Carina
FT
Mount Gravatt
2 - 1
University of Queensland
FT
Western Spirit
Virginia United
October 10, 2020
AET
Central Coast Mariners Youth
Northern Tigers
November 27, 2020
AET
Logan Lightning
SWQ Thunder
November 13, 2020
FT
Holland Park Hawks
Rochedale Rovers
November 14, 2020
FT
Southside Eagles
Ipswich Knights
FT
Souths United
Western Pride
November 15, 2020
FT
Sunshine Coast
Wolves FC
FT
Mitchelton
Logan Lightning
December 4, 2020
FT
South Adelaide
White City Woodville
December 10, 2020
FT
Sturt Lions
White City Woodville
March 19
09:15 Limited coverage
Pascoe Vale SC
? - ?
Moreland City FC
January 31, 2020
FT
Sydney FC Youth
Melbourne Victory Youth
Australia - Y-League
January 24, 2020
FT
Melbourne Victory Youth
Adelaide United Youth
January 25, 2020
FT
Sydney FC Youth
Canberra United Youth
FT
Western Sydney Wanderers FC Youth
Newcastle Jets Youth
January 26, 2020
FT
Perth Glory Youth
0 - 1
Melbourne City FC Youth
Australia - NPL Youth Queensland
November 7, 2020
FT
Gold Coast Knights U20
2 - 1
Sunshine Coast Wanderers U20
FT
Moreton Bay United U20
2 - 3
Brisbane City U20
FT
Lions FC U20
3 - 3
Olympic FC U20
November 8, 2020
FT
Gold Coast United FC U20
1 - 3
Brisbane Strikers U20
FT
Redlands United U20
1 - 1
Brisbane Roar U20
November 10, 2020
FT
Capalaba Bulldogs U20
0 - 4
Peninsula Power U20
Australia - NPL Youth Victoria
August 23, 2020
Canc.
Avondale FC U20
? - ?
Heidelberg United U20
Canc.
Bentleigh Greens U20
? - ?
South Melbourne FC U20
Canc.
Dandenong City U20
? - ?
Port Melbourne Sharks SC U20
Canc.
Dandenong Thunder SC U20
? - ?
Green Gully SC U20
Canc.
Eastern Lions SC U20
? - ?
Melbourne Knights FC U20
Canc.
Hume City FC U20
? - ?
Oakleigh Cannons FC U20
Canc.
St Albans Saints U20
? - ?
Altona Magic U20
October 11, 2020
FT
Bayswater City U20
1 - 0
ECU Joondalup U20
Australia - NPL Youth Western
October 3, 2020
FT
Balcatta U20
1 - 3
Rockingham City FC U20
FT
ECU Joondalup U20
4 - 2
Sorrento U20
FT
Floreat Athena U20
1 - 1
Cockburn City U20
FT
Gwelup Croatia U20
7 - 0
Armadale U20
FT
Inglewood United U20
1 - 4
Bayswater City U20
FT
Perth Glory U20
1 - 2
Perth U20
Australia - W-League
January 16
FT
Sydney FC
Western Sydney Wanderers FC
January 17
FT
Melbourne Victory
Melbourne City FC
Postp.
Melbourne Victory
? - ?
Perth Glory
FT
Newcastle Jets
Brisbane Roar FC
Postp.
Newcastle Jets
? - ?
Canberra United FC
January 21
Postp.
Adelaide United
? - ?
Sydney FC
Postp.
Adelaide United
? - ?
Brisbane Roar FC
live HT
Adelaide United
Melbourne City FC
November 20, 2020
FT
Annerley
1 - 6
Virginia United
November 22, 2020
FT
Coomera Colts SC
0 - 0
University Of Queensland FC
October 10, 2020
FT
Grange Thistle
0 - 4
Ipswich City FC
October 11, 2020
FT
Virginia United
2 - 1
Coomera Colts SC
FT
AC Carina
2 - 1
Robina City FC
November 7, 2020
FT
The Lakes
2 - 1
Broadbeach United
November 28, 2020
FT
Logan Lightning
0 - 4
Lions FC
Australia - NPL Queensland Women
November 14, 2020
FT
Gold Coast United FC
3 - 1
Brisbane Roar Qas
FT
South West Queensland Thunder FC
3 - 0
Moreton Bay United Jets
FT
The Gap FC
1 - 3
Capalaba FC
FT
Eastern Suburbs FC
2 - 2
Logan Lightning
November 15, 2020
FT
Mitchelton
0 - 6
Lions FC
October 9, 2020
FT
Adelaide City
1 - 2
Metro United
September 11, 2020
FT
Adelaide University
2 - 3
FFSA NTC
FT
Salisbury Inter
6 - 2
Metro United
FT
Adelaide City
4 - 0
West Adelaide
FT
Adelaide Comets
2 - 3
Fulham United