Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Australia - Hyundai A-League
December 27
07:30
Western Sydney Wanderers FC
Macarthur FC
December 28
08:00
Western United FC
Adelaide United
December 29
08:00
Brisbane Roar FC
Wellington Phoenix
October 5, 2019
AET
Wollongong Wolves
Lions FC
Australia - Capital: play-off
September 26
FT
Canberra FC
Gungahlin United
September 27
FT
Woden Weston FC
Monaro Panthers
Australia - Capital: Championship
September 19
FT
Gungahlin United
2 - 0
Tigers FC
FT
Canberra FC
1 - 0
Belconnen United
Australia - Capital
August 29
FT
Belconnen United
Tigers FC
FT
Monaro Panthers
0 - 0
Gungahlin United
FT
Woden Weston FC
Canberra Olympic
August 30
FT
Canberra FC
1 - 1
Tuggeranong United
Australia - Capital: Relegation
September 20
FT
Canberra Olympic
Monaro Panthers
FT
Tuggeranong United
Woden Weston FC
October 25
AP
Rockdale City Suns
Sydney United 58 *
Australia - New South Wales
October 9
FT
Marconi Stallions
Sydney FC Youth
FT
Blacktown City FC
Western Sydney Wanderers FC Youth
FT
APIA Leichhardt Tigers
Sydney United 58
October 10
FT
Mt Druitt Town Rangers
Sydney Olympic
October 11
FT
Rockdale City Suns
2 - 1
North Shore Mariners
FT
Wollongong Wolves
Manly United
Australia - Northern: play-off
October 10
FT
Casuarina
Mindil Aces
Australia - Northern
September 25
FT
Port Darwin
Mindil Aces
September 26
FT
Darwin Hearts FC
Casuarina
FT
Hellenic
University Azzurri FC
November 8
FT
Edgeworth Eagles
1 - 0
Maitland
October 11
FT
Broadmeadow Magic
Lambton Jaffas FC
FT
Edgeworth Eagles
Adamstown Rosebud FC
FT
Lake Macquarie
1 - 2
Charlestown Azzurri
FT
Valentine Phoenix
Newcastle Olympic
Australia - Queensland: play-off
November 28
09:30 Limited coverage
Lions FC
? - ?
Olympic FC
Australia - Queensland
November 11
FT
Capalaba
Eastern Suburbs
FT
Redlands United
0 - 0
Gold Coast United FC
November 14
FT
Eastern Suburbs
3 - 1
Brisbane Strikers
FT
Gold Coast Knights
Capalaba
FT
Peninsula Power
3 - 0
Lions FC
FT
Sunshine Coast Wanderers
Gold Coast United FC
November 15
FT
Moreton Bay United
Brisbane Roar FC Youth
FT
Olympic FC
Brisbane City
Australia - Southern: play-off
November 20
Postp.
Campbelltown City
? - ?
Adelaide City
Australia - Southern
October 31
FT
Adelaide Blue Eagles
2 - 1
North Eastern Metro Stars
FT
Adelaide Comets
1 - 1
Adelaide City
FT
Adelaide Raiders
2 - 0
Croydon Kings
FT
Adelaide United Youth
0 - 0
Adelaide Olympic
FT
Campbelltown City
2 - 1
Modbury Jets
FT
Para Hills Knights
0 - 1
Cumberland United
Australia - Tasmania
October 23
FT
Kingborough Lions
Olympia FC Warriors
October 24
FT
South Hobart
1 - 1
Riverside Olympic
FT
Glenorchy Knights
1 - 4
Devonport City
FT
Clarence Zebras
2 - 0
Launceston City
Australia - Victorian: play-off
September 15, 2019
AP
Avondale FC
Bentleigh Greens *
Australia - Victorian
September 11
Canc.
Melbourne Knights
? - ?
Eastern Lions SC
Canc.
Port Melbourne Sharks SC
? - ?
Dandenong City
Canc.
Green Gully Cavaliers
? - ?
Dandenong Thunder SC
Canc.
Oakleigh Cannons
? - ?
Hume City FC
September 12
Canc.
Altona Magic
? - ?
St Albans Saints
September 13
Canc.
Heidelberg United
? - ?
Avondale FC
September 10, 2019
AET
Moreland Zebras
1 - 2
Bulleen Lions
September 15, 2019
FT
Dandenong Thunder SC
1 - 0
Bulleen Lions
October 10
Canc.
Cockburn City U20
? - ?
Floreat Athena
Australia - Western: Championship
October 3
FT
ECU Joondalup
Sorrento
FT
Floreat Athena
1 - 2
Cockburn City
FT
Gwelup Croatia
2 - 0
Armadale
Australia - Western
September 5
FT
Bayswater City
Floreat Athena
FT
Cockburn City
Armadale
FT
ECU Joondalup
Balcatta
FT
Gwelup Croatia
Rockingham City FC
FT
Perth
Sorrento
FT
Perth Glory Youth
Inglewood United
Australia - Western: Relegation
October 3
FT
Balcatta
Rockingham City FC
FT
Inglewood United
Bayswater City
FT
Perth Glory Youth
Perth
Australia - FFA Cup
October 23, 2019
FT
Adelaide United
Melbourne City FC
October 10
FT
Acacia Ridge FC
The Gap
FT
Toowong
1 - 1
Albany Creek
October 11
FT
St George Willawong FC
Grange Thistle
November 10
FT
St George Willawong FC
Grange Thistle
November 11
FT
Toowong
Centenary Stormers
November 14
FT
Albany Creek
1 - 2
St George Willawong FC
FT
Centenary Stormers
Grange Thistle
November 15
FT
Taringa Rovers
Toowong
November 11
FT
Acacia Ridge FC
Caboolture FC
November 14
FT
Caboolture FC
Brisbane Knights
November 15
FT
Acacia Ridge FC
North Star FC
FT
The Gap
Bayside United
FT
Mount Gravatt
The Lakes
November 21
FT
Brisbane Athletic
Samford Rangers
FT
Virginia United
Annerley
October 10
FT
New Farm United
AC Carina
FT
Mount Gravatt
2 - 1
University of Queensland
FT
Western Spirit
Virginia United
AET
Central Coast Mariners Youth
Northern Tigers
September 26
FT
Blacktown Spartans
Hills United FC
FT
Northern Tigers
Hakoah Sydney City East
FT
St George FC
Spirit FC
September 27
FT
Central Coast Mariners Youth
Bonnyrigg White Eagles
FT
St George City
Newcastle Jets Youth
November 28
09:30 Limited coverage
Logan Lightning
? - ?
SWQ Thunder
November 10
FT
Rochedale Rovers
Logan Lightning
November 13
FT
Holland Park Hawks
Rochedale Rovers
November 14
FT
Southside Eagles
Ipswich Knights
FT
Souths United
Western Pride
November 15
FT
Sunshine Coast
Wolves FC
FT
Mitchelton
Logan Lightning
November 20
Postp.
South Adelaide
? - ?
White City Woodville
September 5
Canc.
Brunswick City
? - ?
Northcote City
Canc.
Bulleen Lions
? - ?
Manningham United Blues
Canc.
Kingston City
? - ?
Moreland Zebras
Canc.
Langwarrin SC
? - ?
North Geelong Warriors
Canc.
Moreland City FC
? - ?
Goulburn Valley Suns
Canc.
Pascoe Vale SC
? - ?
Werribee City
January 31
FT
Sydney FC Youth
Melbourne Victory Youth
Australia - Y-League
January 24
FT
Melbourne Victory Youth
Adelaide United Youth
January 25
FT
Sydney FC Youth
Canberra United Youth
FT
Western Sydney Wanderers FC Youth
Newcastle Jets Youth
January 26
FT
Perth Glory Youth
0 - 1
Melbourne City FC Youth
Australia - NPL Youth Queensland
November 10
FT
Capalaba Bulldogs U20
0 - 4
Peninsula Power U20
Australia - NPL Youth Victoria
August 23
Canc.
Avondale FC U20
? - ?
Heidelberg United U20
Canc.
Bentleigh Greens U20
? - ?
South Melbourne FC U20
Canc.
Dandenong City U20
? - ?
Port Melbourne Sharks SC U20
Canc.
Dandenong Thunder SC U20
? - ?
Green Gully SC U20
Canc.
Eastern Lions SC U20
? - ?
Melbourne Knights FC U20
Canc.
Hume City FC U20
? - ?
Oakleigh Cannons FC U20
Canc.
St Albans Saints U20
? - ?
Altona Magic U20
October 7
AP
Gwelup Croatia U20
Bayswater City U20 *
FT
Perth U20
1 - 2
ECU Joondalup U20
October 11
FT
Bayswater City U20
1 - 0
ECU Joondalup U20
Australia - NPL Youth Western
October 3
FT
Balcatta U20
1 - 3
Rockingham City FC U20
FT
ECU Joondalup U20
4 - 2
Sorrento U20
FT
Floreat Athena U20
1 - 1
Cockburn City U20
FT
Gwelup Croatia U20
7 - 0
Armadale U20
FT
Inglewood United U20
1 - 4
Bayswater City U20
FT
Perth Glory U20
1 - 2
Perth U20
Australia - W-League
February 27
FT
Adelaide United
Newcastle Jets
February 29
FT
Melbourne Victory
Sydney FC
FT
Perth Glory
Western Sydney Wanderers FC
March 1
FT
Melbourne City FC
Brisbane Roar FC
Australia - W-League: Playoffs
March 21
FT
Melbourne City FC
Sydney FC
October 10
FT
Grange Thistle
0 - 4
Ipswich City
October 11
FT
Virginia United
2 - 1
Coomera Colts SC
FT
AC Carina
2 - 1
Robina City FC
November 28
06:30 Limited coverage
Logan Lightning
? - ?
Lions FC
Australia - NPL Queensland Women
November 10
FT
Brisbane Roar Qas
11 - 0
Moreton Bay United Jets
November 11
FT
Lions FC
3 - 0
Gold Coast United FC
FT
Logan Lightning
7 - 0
South West Queensland Thunder FC
November 14
FT
Gold Coast United FC
3 - 1
Brisbane Roar Qas
FT
South West Queensland Thunder FC
3 - 0
Moreton Bay United Jets
FT
The Gap FC
1 - 3
Capalaba FC
FT
Eastern Suburbs FC
2 - 2
Logan Lightning
November 15
FT
Mitchelton
0 - 6
Lions FC
October 9
FT
Adelaide City
1 - 2
Metro United
September 11
FT
Adelaide University
2 - 3
FFSA NTC
FT
Salisbury Inter
6 - 2
Metro United
FT
Adelaide City
4 - 0
West Adelaide
FT
Adelaide Comets
2 - 3
Fulham United