Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Contact   
KQBD các trận đấu hôm nay    Hôm qua  

ARGENTINA: Torneo Federal - Winners stage

04 : 00 Gutierrez Mendoza -:- Argentino MM

ARGENTINA: Primera C - Clausura

FT Berazategui 1:1 Sportivo Barracas
FT Argentino de Rosario 3:0 Deportivo Muniz
FT Def. de Cambaceres 0:0 Mercedes
FT Leandro N. Alem 1:1 Claypole
FT Real Pilar 0:0 General Lamadrid
FT Victoriano A. 2:1 Juventud Unida S. M.
FT Yupanqui 1:2 Club Lujan

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Clausura

FT Belgrano Zarate 0:1 Deportivo Metalurgico
FT Estrella Del Sur 1:0 Provincial
FT Nautico Hacoaj 2:1 Atletico Pilar

ARGENTINA: Primera A Women - Apertura

FT Banfield W 3:1 Belgrano W
FT Racing Club W 0:0 River Plate W
FT Boca Juniors W 2:0 Independiente W
FT Ferro W 3:0 Rosario Central W
FT San Luis W 1:1 Platense W

ASIA: AFF Championship U19

FT Philippines U19 2:0 East Timor U19
FT Cambodia U19 0:2 Indonesia U19

AUSTRALIA: NPL NSW

FT Sutherland Sharks 0:0 Sydney FC U23
FT St. George City 5:0 WS Wanderers U23
FT Hills United 4:1 NWS Spirit

AUSTRALIA: NPL South Australia

FT Croydon 5:3 South Adelaide
FT Campbelltown City 4:2 FK Beograd
FT Modbury Jets 3:0 Adelaide Comets
FT Para 1:1 Adelaide Croatia Raiders
FT NE Metrostars 1:0 Adelaide Olympic

AUSTRALIA: Capital Premier League

FT West Canberra Wanderers 1:2 Wagga City Wanderers
FT Belconnen Utd. 2:2 Brindabella
FT Queanbeyan City 6:1 Canberra Juventus
FT 07:15ANU -:- Canberra White Eagles

AUSTRALIA: Northern NSW State League

FT Thornton Redbacks 4:0 Wallsend Red Devils
FT Toronto Awaba Stags 2:1 Belmont Swansea Utd.

AUSTRALIA: NSW League One

FT Canterbury Bankstown 0:3 Bankstown City Lions
FT UNSW 3:2 Mt Druitt Town
FT Blacktown Spartans 2:0 Northern Tigers
FT Bonnyrigg White Eagles 0:0 Hakoah Sydney
FT Inter Lions 3:0 Bulls Academy
FT Macarthur Rams 1:3 Rydalmere Lions
FT SD Raiders 2:1 Dunbar Rovers

AUSTRALIA: Queensland Premier League

FT Logan Lightning 3:2 Brisbane Strikers
FT Broadbeach Utd. 2:1 Eastern Suburbs

AUSTRALIA: SA State League

FT Adelaide Victory 0:3 Adelaide Cobras
FT Blue Eagles 3:2 Salisbury Utd.
FT Cumberland Utd. 3:2 Western Strikers
FT Fulham Utd. 0:1 Adelaide Vipers
FT Playford Patriots 2:1 West Adelaide
FT Sturt Lions 1:7 West Torrens

AUSTRALIA: Tasmania Northern Championship

FT 04:00Northern Rangers -:- Devonport U21
FT Somerset 4:2 Launceston U21
FT Ulverstone 6:0 Launceston United U21
13 : 45 Burnie Utd. -:- Riverside Olympic U21

AUSTRALIA: Tasmania Southern Championship

FT Hobart City 0:1 New Town
FT University of Tasmania 0:4 Taroona

AUSTRALIA: Victoria Premier League

FT Eastern Lions 2:1 North Geelong

AUSTRALIA: WA State League

FT Joondalup Utd. 6:0 Rockingham City
FT Mandurah City 1:0 Gosnells City
FT Murdoch Melville 1:2 Dianella White Eagle
FT Nedlands 0:3 Gwelup Croatia
FT Sorrento 2:0 Kingsley Westside
FT Cockburn City 1:2 Subiaco

BELGIUM: Super Cup

FT Club Brugge KV 1:2 Royale Union SG

BHUTAN: Premier League

FT BFF Academy U19 0:0 Phuentsholing Heroes

BRAZIL: Serie A

90+'Flamengo RJ 2:1 Criciuma
04 : 30 Botafogo RJ -:- Internacional

BRAZIL: Baiano 2 - Play Offs

04 : 00 Colo C. -:- Grapiuna

BRAZIL: Carioca 2

00 : 45 Artsul -:- Cabofriense
FT CEAC/Araruama 1:1 Americano
FT Duque de Caxias 0:1 Marica
FT Serrano FC 0:1 Goncalense

BRAZIL: Cearense 3

FT Crato 6:0 Itarema
FT Terra e Mar 2:4 Tiangua EC

BRAZIL: Goiano 2

FT Ouvidorense 1:1 Gremio Anapolis

BRAZIL: Mineiro 2 - Final Stage

FT North Esporte Clube 2:0 Aymores
4'URT 0:0 Valeriodoce

BRAZIL: Paranaense 2 - Play Offs

FT Parana 1:0 Rio Branco PR

BRAZIL: Paulista B - Second stage

FT Mauaense 0:1 Colorado Caieiras
FT ECUS SP 1:2 Paulista
FT Tupa 2:0 Maua
FT Inter de Bebedouro 3:2 Manthiqueira

BRAZIL: Pernambucano 2

FT Centro Limoeirense 0:3 Ipojuca
FT Ypiranga 0:1 Cabense

BRAZIL: Copa Espirito Santo - Second stage

FT Capixaba SC 2:1 Vilavelhense
90+'Porto Vitoria 2:0 Vitoria ES

BRAZIL: Copa Paulista

FT Capivariano 0:0 Sao Bento
FT Comercial 3:3 Barretos EC
FT Portuguesa 1:1 Juventus-SP
FT Primavera 3:2 Rio Branco SP
FT Sao Caetano 1:1 EC Sao Bernardo
FT Uniao Sao Joao 0:1 Taquaritinga
FT XV de Jau 0:0 Votuporanguense
90+'Gremio Prudente 1:2 Vocem
FT Sao-Carlense 0:0 Rio Claro

BRAZIL: Alagoano U20 - Play Offs

FT SC Penedense U20 0:3 Ind. Atalaia U20
FT Zumbi U20 3:0 Liga do Sertao U20

BRAZIL: Carioca U20 - Taca Guanabara

FT Audax RJ U20 1:2 Nova Iguacu U20
FT Bangu U20 0:0 Fluminense U20
FT 15:00Botafogo U20 -:- Vasco U20
FT Boavista U20 1:2 Madureira U20
FT Flamengo RJ U20 0:0 Volta Redonda U20
FT Portuguesa RJ U20 3:2 Sampaio Correa FE U20

BRAZIL: Catarinense U20

FT Barra FC U20 6:0 Brusque U20
FT Hercilio Luz U20 0:2 Marcilio Dias U20

BRAZIL: Cearense U20

19 : 00 Icasa U20 -:- Cariri FC U20
FT Ceara U20 5:2 Atletico-CE U20
FT Santa Cruz CE U20 3:0 Alvinegro U20
01 : 00 Acopiara U20 -:- Crato U20
FT Sao Gerardo U20 1:0 CA Cearense U20

BRAZIL: Matogrossense U20 - Play Offs

03 : 00 Dom Bosco U20 -:- Nova Mutum U20

BRAZIL: Mineiro U20

FT Coimbra U20 3:0 Tres Coracoes U20
FT Cruzeiro U20 4:1 XV de Novembro U20
FT Boston City U20 0:0 America MG U20
FT Futgol U20 0:1 Athletic Club U20
FT Betim U20 0:0 Minas Boca U20

BRAZIL: Paranaense U20 - Play Offs

FT Athletico-PR U20 0:0 Azuriz U20
FT Cascavel U20 2:1 Apucarana SC U20

BRAZIL: Paulista U20 - Second stage

FT Uniao Suzano U20 0:2 Santos U20
FT Ituano U20 1:2 Corinthians U20
FT Jose Bonifacio EC U20 0:2 Novorizontino U20
FT RB Bragantino U20 1:0 Velo Clube U20

BRAZIL: Pernambucano U20 - Play Offs

FT Retro U20 0:0 Nautico U20

BRAZIL: Sul-Matogrossense U20 - Play Offs

00 : 00 Dourados U20 -:- Portuguesa MS U20
02 : 00 Novoperario U20 -:- Comercial MS U20
02 : 00 Sao Gabriel MS U20 -:- Operario AC U20
02 : 00 Uniao ABC U20 -:- Aquidauanense U20

BRAZIL: Capixaba Women - Play Offs

01 : 00 Prosperidade W -:- Estadual W

BULGARIA: Parva liga

FT Lok. Plovdiv 1:0 Arda
FT Lok. Sofia 1:6 Levski Sofia

BULGARIA: Vtora liga

FT Fratria 1:1 Dobrudzha
FT Nesebar 2:1 CSKA 1948 Sofia II
FT Spartak Pleven 2:5 Dunav Ruse
FT Svoge 0:1 Pirin Blagoevgrad
FT Montana 0:0 Marek

CANADA: Canadian Premier League

05 : 00 Vancouver FC -:- York Utd

CHILE: Primera Division

FT Huachipato 1:1 Cobreloa
FT Coquimbo 1:0 Nublense
FT O'Higgins 2:0 Copiapo
04 : 30 U. Catolica -:- Union La Calera

CHILE: Primera Division Women

FT S. Morning W 4:0 U. Espanola W
70'Coquimbo W 5:1 Antofagasta W

CHINA: Super League

FT Wuhan Three Towns 1:1 Chengdu Rongcheng

CHINA: Yi League

FT Jiangxi Dark Horse 0:1 Guangdong GZ-Power
FT Shanghai Port B 2:0 Guangxi Hengchen
FT Shenzhen Juniors 2:2 Haikou Mingcheng
FT Quanzhou Yassin 1:0 Ganzhou Ruishi
FT Guangxi Lanhang 1:1 Hunan Billows

COLOMBIA: Primera A - Clausura

FT Jaguares de Cordoba 0:0 Patriotas
FT Fortaleza 1:1 Deportes Tolima
4'Envigado 0:0 Santa Fe

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

FT 03:00Guanacasteca -:- San Carlos
FT Puntarenas FC 0:0 Liberia

CZECH REPUBLIC: Chance Liga

FT Jablonec 2:0 Mlada Boleslav
FT Bohemians 2:1 Ostrava
FT Ceske Budejovice 0:2 Sigma Olomouc
FT Dukla Prague 1:3 Plzen

DOMINICAN REPUBLIC: LDF - Winners stage

05 : 00 Atletico Pantoja -:- Cibao

ECUADOR: Copa Ecuador

FT La Castellana 1:5 Aucas

EGYPT: Premier League

FT El Gaish 0:0 Pharco
FT Ceramica Cleopatra 4:0 Baladiyat El Mahalla
FT National Bank Egypt 0:0 Al Ittihad

ESTONIA: Meistriliiga

FT Parnu JK Vaprus 0:0 Narva

ESTONIA: Esiliiga B

FT Nomme Kalju U21 5:1 Haapsalu
FT Parnu 2:4 Kuressaare U21
FT Johvi Phoenix 0:5 Legion
FT Tammeka U21 7:1 Tartu Kalev

ESTONIA: Meistriliiga Women

FT FC Ararat W 2:1 Tammeka Tartu W
FT Saku Sporting W 7:2 Viimsi JK W
FT Tallina Kalev W 3:0 Polva Lootos W
FT Flora W 4:0 Tabasalu W

EUROPE: Euro U19 Women

FT England U19 W 1:0 France U19 W
FT Serbia U19 W 4:1 Lithuania U19 W

FINLAND: Veikkausliiga

FT AC Oulu 2:0 Ekenas
FT HJK 2:0 Haka

FINLAND: Ykkosliiga

FT KTP 6:0 SalPa
FT SJK Akatemia 4:0 KaPa
FT TPS 4:0 JaPS
FT PK-35 0:2 JIPPO

FINLAND: Ykkonen Women

FT TPS W 1:0 ONS Oulu W
FT EBK W 0:0 Ilves 2 W

GEORGIA: Georgian Cup

FT Bolnisi 1:4 Samgurali
FT Gonio 2:3 Rustavi
FT Khobi 1:2 Spaeri
FT Merani Tbilisi 0:3 Kolkheti 1913
FT Borjomi 0:6 Loco. Tbilisi

GRENADA: Premier Division

FT 22:00Hurricanes -:- Fontenoy
03 : 00 Mt. Rich -:- Hurricanes
FT 22:00Paradise -:- Queens Park Rangers
03 : 00 Paradise -:- Camerhogne

ICELAND: Besta deild karla

FT Kopavogur 1:1 Vestri
FT KA Akureyri 1:0 Vikingur Reykjavik

ICELAND: Division 1

FT Vestmannaeyjar 1:0 Dalvik/Reynir
FT Thor Akureyri 0:1 Throttur

ICELAND: Besta deild Women

FT Stjarnan W 0:1 Breidablik W
FT Throttur W 2:1 Hafnarfjordur W
FT Valur W 2:1 Keflavik W

INDIA: Calcutta Premier Division

FT Mohammedan 1:3 United SC
FT Southern Samity 3:4 Kidderpore
FT Wari 1:0 Patha Chakra

IRAQ: Stars League - Relegation - Play Offs

FT Naft Al-Basra 2:1 Al-Qassim

IRELAND: FAI Cup

FT Pike Rovers 3:1 Midleton
FT Cork City 1:0 Finn Harps

ISRAEL: Toto Cup - Qualification - Play Offs

FT Maccabi Haifa 3:0 H. Beer Sheva

JAPAN: J3 League

FT Azul Claro Numazu 2:1 Gifu
FT Fukushima Utd 3:0 Tegevajaro Miyazaki
FT Giravanz Kitakyushu 0:0 Yamaga
FT Kanazawa 1:0 Vanraure
FT Nagano 0:2 Imabari
FT Osaka 0:0 Omiya Ardija
FT Gainare Tottori 1:1 YSCC

KAZAKHSTAN: League Cup

FT Kaspij Aktau 2:1 Zhetysu Taldykorgan
FT Turan 2:2 Ordabasy
FT Yelimay Semey 3:0 Atyrau

LATVIA: 1. Liga

FT Super Nova 7:0 Marupe
FT Riga FC 2 5:1 FK Smiltene
FT Alberts JDFS 3:2 Valmiera 2
FT Skanste 3:2 AFA Olaine

LATVIA: 1. Liga Women

FT FK Liepaja W 4:2 Auda W
FT Rigas W 0:7 Metta W
FT Riga FC W 0:1 SFK Riga W

LITHUANIA: A Lyga

FT Transinvest 2:2 Suduva
FT FK Panevezys 1:2 Kauno Zalgiris

MAURITIUS: Super League

FT Cercle De Joachim 3:0 Grande Riviere

MEXICO: Liga MX - Apertura

FT Atl. San Luis 1:1 Club Tijuana
FT Puebla 1:2 Atlas

MEXICO: Liga MX U23 - Apertura

FT Cruz Azul U23 4:1 Toluca U23
FT Guadalajara Chivas U23 1:2pen Mazatlan FC U23
FT Juarez U23 1:0pen Club America U23
FT Monterrey U23 1:0pen Queretaro U23
FT Santos Laguna U23 0:3 U.A.N.L.- Tigres U23

MYANMAR: National League

FT Thitsar Arman 1:2 Yadanarbon
FT Rakhine United 1:4 Mahar United

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship U20

FT Costa Rica U20 1:1 Cuba U20
FT USA U20 9:0 Jamaica U20

NORWAY: Eliteserien

FT Sarpsborg 08 1:1 Brann
FT Molde 2:3 KFUM Oslo

NORWAY: OBOS-ligaen

FT Egersund 0:2 Bryne
FT Lyn 3:1 Asane
FT Moss 1:0 Kongsvinger
FT Ranheim 3:0 Sogndal
FT Raufoss 0:0 Stabaek
FT Start 1:2 Valerenga

NORWAY: Division 3 - Group 5

FT Kristiansund 2 1:1 Gjellerasen
FT Lokomotiv Oslo 2:1 Hodd 2
FT Ready 1:1 Traeff
FT Bjorkelangen 1:0 Skjetten
FT Spjelkavik 2:1 Funnefoss/Vormsund

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

FT Nacional Asuncion 0:0 Sportivo Trinidense
Half TimeTacuary 1:3 Libertad Asuncion
05 : 30 Olimpia Asuncion -:- Guarani

PERU: Liga 1 - Clausura

FT Los Chankas 2:0 Comerciantes Unidos
45+'FBC Melgar 1:1 Cesar Vallejo

PERU: Liga 2

FT Carlos Stein 1:8 Llacuabamba
34'ADA Jaen 0:0 Alianza Huanuco

PERU: Liga Women - Relegation Group

01 : 00 Ayacucho W -:- Dep. Municipal W

POLAND: Ekstraklasa

FT GKS Katowice 1:2 Radomiak Radom
FT Pogon Szczecin 3:0 Korona Kielce
FT Legia 2:0 Zaglebie

ROMANIA: Liga 1

FT Univ. Craiova 4:2 UTA Arad
90+'FC Rapid Bucuresti 1:2 CFR Cluj

RUSSIA: Premier League

FT Lokomotiv Moscow 3:2 Akron Togliatti
FT Krylya Sovetov 0:4 Zenit
FT Dynamo Moscow 3:1 Fakel Voronezh
FT FK Rostov 0:0 CSKA Moscow

RUSSIA: FNL 2 - Division A Silver - Fall Season

FT Miass 1:1 Rodina Moscow 2
FT Khimik 3:1 Ulyanovsk
FT D. Bryansk 1:2 Mashuk
FT Lipetsk 2:2 Krasnodar 2
FT Murom 0:1 Omsk

SCOTLAND: League Cup

FT Arbroath 0:3 Annan
FT Brechin 1:3 Alloa
FT Buckie Thistle 1:5 Falkirk
FT Clyde 1:3 Motherwell
FT Dumbarton 3:4 Airdrieonians
FT East Kilbride 0:4 Aberdeen
FT Edinburgh City 0:6 Partick Thistle
FT Forfar Athletic 2:1pen Cove Rangers
FT Inverness 3:0 Bonnyrigg Rose
FT Kelty Hearts 1:0 Hibernian
FT Livingston 1:0 Dunfermline
FT Peterhead 4:2 Elgin City
FT Ross County 2:1 Raith
FT St Johnstone 2:0 Morton
FT Stranraer 0:3 Hamilton
FT Dundee Utd 2:1 Ayr

SERBIA: Super Liga

FT Crvena zvezda 4:0 Jedinstvo U.
FT Cukaricki 2:0 Radnicki Nis
FT Mladost 1:2 OFK Beograd

SLOVENIA: Prva liga

FT Radomlje 0:1 Koper
FT Mura 1:0 Nafta

SOMALIA: National league

19 : 30 Mogadishu City -:- Kigs

SOUTH KOREA: K League 1

FT Jeonbuk 2:0 Ulsan HD
FT Gangwon 4:0 Jeju Utd

SURINAME: SML

FT Voorwaarts 2:1 Flora
03 : 30 Broki -:- Inter Wanica

SWEDEN: Allsvenskan

FT Kalmar 2:1 Djurgarden
FT Varnamo 2:2 Hacken
FT Brommapojkarna 0:2 Hammarby

SWITZERLAND: Super League

FT Lugano 2:1 Grasshoppers
FT Yverdon 0:2 Zurich
FT Winterthur 1:0 St. Gallen

URUGUAY: Primera Division - Torneo Intermedio

FT Defensor Sp. 0:1 River Plate
FT Cerro Largo 0:1 Rampla Juniors
FT Racing Montevideo 0:1 Wanderers
FT Nacional 4:0 Miramar

USA: USL League Two - Play Offs

FT Almaden 0:1 United PDX
FT Ventura 2:1aet Albion Colorado
FT Asheville City 4:0 Nona
FT Flint City 1:0 Cleveland Force
FT Lionsbridge 2:1 Western Mass Pioneers
FT Ocean City 0:1 Seacoast Utd Phantoms
FT Little Rock Rangers 5:2 AHFC Royals
FT Peoria 2:0 Thunder Bay Chill
FT Tucson 3:2 Flatirons
FT Ballard 1:2 Project 51O

USA: NISA

FT Georgia Lions 1:0 Michigan Stars
04 : 30 Savannah Clovers -:- Club de Lyon

VENEZUELA: Copa Venezuela - Play Offs

04 : 00 Metropolitanos -:- La Guaira

WALES: League Cup

FT Cwmbran Celtic 2:3 Trethomas Bluebirds
FT Buckley 5:1 Prestatyn
FT Caerau Ely 2:1 Trefelin
FT Caersws FC 0:1 Holywell
FT Carmarthen Town 2:1 Cambrian United
FT Llantwit Major 2:0 Newport City
FT Penrhiwceiber Rangers 1:4 Goytre Utd
FT Penrhyncoch 0:3 Guilsfield
FT Llandudno 3:0 Newport

WORLD: COTIF Tournament

03 : 00 Mauritania U20 -:- ADH Brasil
03 : 45 Villarreal U20 -:- Elche U20

WORLD: NWSL x Liga MX Women Summer Cup

FT Seattle Reign W 2:1 Utah Royals W
FT U.A.N.L.- Tigres W 4:2 Pachuca W
04 : 00 Chicago W -:- Gotham W

ZIMBABWE: Premier Soccer League

FT Arenel Movers 0:1 Chicken Inn
FT GreenFuel 1:1 Simba Bhora
FT Platinum 0:0 Ngezi Platinum
FT Yadah 2:0 Bikita Minerals
FT ZPC Kariba 0:0 Chegutu Pirates