Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Contact   
KQBD các trận đấu hôm nay    Hôm qua  

BOLIVIA: Division Profesional

79'Blooming - Palmaflor 1:0

BRAZIL: Serie B

74'Cruzeiro - Londrina 1:2

CANADA: Canadian Premier League

32'Pacific FC - Cavalry 1:0

COLOMBIA: Primera A - Clausura

Half TimeQuindio - Aguilas 2:1

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

Half TimeZeledon - Saprissa 0:0

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

90+'Pumas Tabasco - Alebrijes Oaxaca 0:0

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

Half TimeDiriangen - UNAN-Managua 0:1

USA: MLS

90+'Orlando City - Atlanta Utd 3:2

WORLD: Olympic Games Women - Play Offs

Canada W - Brazil W 1:0pen
Great Britain W - Australia W 3:4aet
Sweden W - Japan W 3:1
Netherlands W - USA W 2:3pen

ALGERIA: Ligue 1

CR Belouizdad - Kabylie 2:1

ANGOLA: Girabola

Academica - Desportivo Huila 0:1
Interclube - Santa Rita 0:0
Progresso - Onze Bravos 2:0
Sporting de Cabinda - Cuando Cubango 2:0
Wiliet - Baixa de Cassanje 1:0

ARGENTINA: Liga Profesional

Gimnasia L.P. - Rosario Central 1:0
Newells Old Boys - Estudiantes L.P. 4:2

ARMENIA: Premier League

BKMA - Pyunik Yerevan 0:4

AUSTRALIA: NPL Queensland

Gold Coast Knights - Logan Lightning 2:1

AUSTRALIA: NPL Victoria

Green Gully - Bentleigh Greens 0:2
Dandenong City - Melbourne Knights 2:0

AUSTRALIA: NPL Western Australia

Perth Glory U21 - Armadale 1:1

AUSTRALIA: Brisbane Premier League

Centenary Stormers - Gravatt 2:1

AUSTRIA: 2. Liga

Grazer - Horn 1:1
Lafnitz - A. Lustenau 1:4
Liefering - St. Polten 2:1
SK Rapid Vienna (Am) - FC Juniors 0:0
Wacker Innsbruck - Kapfenberg 2:0
Floridsdorfer AC - Austria Vienna II 1:2

AUSTRIA: Regionalliga East

Stripfing - First Vienna 3:3
Bruck Leitha - Leobendorf 3:1
Drassburg - Neusiedl 2:2
Traiskirchen - Mauerwerk 5:3
Wiener Sport-Club - Marchfeld 1:0

AUSTRIA: Regionalliga Central

Gleisdorf - Vocklamarkt 0:2
Sturm Graz (Am) - SC Weiz 6:0
Treibach - Bad Gleichenberg 0:1
Union Gurten - Stadl Paura 6:0
Wels - Allerheiligen 1:1
Kalsdorf - WSC Wels 2:0

AUSTRIA: Regionalliga West - Tyrol

Hall - Telfs 2:3
Kitzbuhel - Kufstein 2:2
SC Imst - Tirol (Am) 3:3
19:00AbandonedSV Innsbruck - Wacker Innsbruck (Am) 0:0

BANGLADESH: Premier League

12:00PostponedBaridhara - Abahani Chittagong -:-
12:00PostponedBrothers U. - Rahmatgonj MFS -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

Energetik-BGU - Rukh Brest 0:2

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

Smorgon 2 - Slavia Mozyr 2 0:4
Isloch 2 - Shakhter Soligorsk 2 4:5

BELARUS: Vysshaya Liga Women

Dnepr Mogilev W - Vitebsk W 7:0

BELGIUM: Jupiler League

Genk - Oostende 3:4

BOLIVIA: Division Profesional

San Jose - Nacional Potosi 0:4
Real Potosi - Royal Pari 1:3

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League

Sloboda - Leotar 1:0

BRAZIL: Serie B

Goias - Operario 1:0

BRAZIL: Campeonato Amapaense

Sao Paulo AP - Ypiranga AP 1:1

BRAZIL: Copa do Brasil

Flamengo RJ - ABC 6:0

BULGARIA: Parva liga

Slavia Sofia - Tsarsko Selo 0:0

BULGARIA: Vtora liga

Dobrudzha - Botev Plovdiv II 1:1
Hebar - Minyor Pernik 1:1
Maritsa Plovdiv - Montana 4:1
Septemvri Simitli - Yantra Gabrovo 5:2
CSKA 1948 Sofia II - Neftochimic Burgas 3:1
Ludogorets II - Etar 4:1

CHILE: Primera Division

U. De Chile - Nublense 1:1

CHILE: Primera B

Arturo Fernandez Vial - Deportes Iquique 0:1

CHINA: Super League - First stage

Guangzhou City - Qingdao FC 4:2
Shandong Taishan - Henan Songshan Longmen 2:0
Cangzhou - Chongqing Liangjiang Athletic 1:1
Shenzhen - Guangzhou FC 2:1

COLOMBIA: Primera B - Clausura

Atletico F.C. - Tigres 2:1

COLOMBIA: Copa Colombia

Jaguares de Cordoba - Barranquilla 3:0
Chico - Llaneros 1:2
Pereira - Boca Juniors 1:0

CROATIA: 1. HNL

Lok. Zagreb - Dragovoljac 3:2

CZECH REPUBLIC: 1. Liga

Teplice - Slavia Prague 1:3

CZECH REPUBLIC: Division 2

Usti nad Labem - Jihlava 1:2

CZECH REPUBLIC: MSFL

Uhersky Brod - Slovacko B 3:3
Velke Mezirici - Dolni Benesov 1:1

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP

Jesenik - Zabreh 2:3

CZECH REPUBLIC: U19 League

Pribram U19 - Brno U19 1:2

DENMARK: 1st Division

Hobro - Vendsyssel 1:1
Jammerbugt - Lyngby 1:2

DOMINICAN REPUBLIC: LDF - Championship Group

Universidad O&M - Atletico Pantoja 0:2

ECUADOR: Serie B

EL Nacional - Atl. Porteno 3:1

ESTONIA: Meistriliiga

Parnu JK Vaprus - Kuressaare 2:1

FINLAND: Veikkausliiga

Ilves - AC Oulu 1:0
Lahti - KTP 3:0

FINLAND: Ykkonen

TPS - Mikkelin 2:2

FINLAND: Kakkonen Group A

PEPO - PeKa 5:0

FINLAND: Kansallinen Liiga Women

PK-35 Helsinki W - HJK W 2:1

GAMBIA: GFA League

Armed Forces - Gambia Ports -:-

GERMANY: 2. Bundesliga

Karlsruher - Darmstadt 3:0
Paderborn - Nurnberg 2:2

GERMANY: Regionalliga Nordost

Chemnitzer - Furstenwalde 1:0

GERMANY: Regionalliga Bayern

Aschaffenburg - Furth II 2:2
Bayern II - Eichstatt 6:3
Buchbach - Rain/Lech 4:0
Rosenheim - Nurnberg II 1:0
SpVgg Bayreuth - Burghausen 2:3
Unterhaching - Augsburg II 1:0
Memmingen - Illertissen 2:2

GERMANY: Oberliga Bayern Nord

Wurzburger FV - Vilzing 2:4

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

Malacateco - Santa Lucia 1:2

HUNGARY: OTP Bank Liga

Paks - Mezokovesd-Zsory 2:3
Gyirmot - MTK Budapest 1:1

ICELAND: Urvalsdeild Women

Fylkir W - Valur W 1:5

IRAN: Persian Gulf Pro League

Aluminium Arak - Naft M.I.S 0:1
Esteghlal F.C. - Sepahan 1:2
Gol Gohar - Nassaji Mazandaran 2:2
Paykan - Persepolis 0:2
Sanat Naft - Machine Sazi 2:1
Shahr Khodrou - Foolad 0:0
Tractor - Saipa 5:1
Zob Ahan - Mes Rafsanjan 0:1

IRELAND: Premier Division

Drogheda - Waterford 1:2
Shamrock Rovers - St. Patricks 3:1

IRELAND: Division 1

Athlone - Treaty United 1:4
Cabinteely - Bray 0:3
Cork City - UC Dublin 1:1
Shelbourne - Cobh Ramblers 2:2
Wexford - Galway 1:3

JAPAN: J1 League

Hokkaido Consadole Sapporo - Gamba Osaka 0:2

KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup

Taraz - Atyrau 1:0

KENYA: Premier League

KCB - Posta Rangers 0:2
Nzoia Sugar - Bandari 4:1
Bidco United - Western Stima 1:0
Tusker - Nairobi City 0:1
Vihiga United - Ulinzi Stars 1:2

KYRGYZSTAN: Premier Liga

Abdish-Ata - Dordoi Bishkek 2:2
Alay Osh - Kara Balta 5:1
Neftchi Kochkor-Ata - Alga 0:1

LITHUANIA: A Lyga

Banga - Dziugas Telsiai 2:1

LITHUANIA: I Lyga

Jonava - Suduva 2 2:0
Riteriai 2 - FK Minija 2:1
Atmosfera - Babrungas 1:3

MACAO: Elite League

Sporting Macau - Lun Lok 4:1

MALAWI: Super League

Big Bullets - Silver 2:1

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

Atl. Morelia - Zacatecas Mineros 2:2

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

Puebla U20 - Guadalajara Chivas U20 3:1
Mazatlan U20 - Pachuca U20 1:1

MEXICO: Liga MX Women - Apertura

Queretaro W - Club America W 1:3

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura

Diriangen U20 - UNAN-Managua U20 4:1

NORTH & CENTRAL AMERICA: Gold Cup - Play Offs

Qatar - USA 0:1
Mexico - Canada 2:1

NORWAY: Junior U19

Haugesund U19 - Stabaek U19 -:-
Start U19 - Asane U19 1:1

PARAGUAY: Division Intermedia

Resistencia - Deportivo Santani 1:1

PERU: Liga 1 - Clausura

AD Cantolao - Ayacucho 2:2
U. San Martin - Cienciano 1:1
Dep. Municipal - Sporting Cristal 1:1

PERU: Liga 2

Juan Aurich - Union Comercio 2:1

POLAND: Ekstraklasa

Zaglebie - Leczna 3:1
Gornik Z. - Lech Poznan 1:3

POLAND: Division 1

Odra Opole - Legnica 1:4
Korona Kielce - Skra 2:0
Tychy - LKS Lodz 1:1

POLAND: Division 2

Ruch Chorzow - Pogon Siedlce 1:1

PORTUGAL: League Cup - First stage

Ferreira - Gil Vicente 2:1pen

ROMANIA: Liga 1

Gaz Metan Medias - FC Arges 2:2
FC Rapid Bucuresti - Farul Constanta 0:0

RUSSIA: Premier League

Arsenal Tula - Rubin Kazan 0:3
FK Krylya Sovetov Samara - Spartak Moscow 0:1

RUSSIA: Youth League

Arsenal Tula U19 - Lokomotiv Moscow U19 1:2
FK Strogino Moscow U19 - Konoplev Academy U19 1:2
Nizhny Novgorod U19 - Ural U19 0:1
Chertanovo M. U19 - Khimki U19 3:1
Dynamo Moscow U19 - Ufa U19 3:0
Rubin Kazan U19 - CSKA Moscow U19 3:2
Spartak Moscow U19 - Krylya Sovetov Samara U19 3:1
Sochi U19 - UOR U19 1:0
FK Rostov U19 - Zenit U19 2:1
Krasnodar U19 - Akhmat Grozny U19 1:1

SERBIA: Super Liga

Proleter - Novi Pazar 2:2
Napredak - Radnicki 1923 1:0

SINGAPORE: Premier League

Hougang - Albirex Niigata 1:2

SLOVAKIA: Fortuna liga

Sered - Ruzomberok 2:3

SLOVAKIA: 2. liga

Samorin - Slovan Bratislava B 6:0
Podbrezova - Rohoznik 2:1

SLOVAKIA: Slovak Cup

Svaty Jur - Tomasov 0:7

SLOVENIA: Prva liga

Aluminij - Radomlje 0:2

SLOVENIA: 2. SNL

Triglav - ND Gorica 2:1

SRI LANKA: Super League

16:00PostponedBlue Star - New Young's SC -:-

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

Lidkopings FK - Grebbestads 4:1
Oddevold - Ahlafors IF 5:0

SWITZERLAND: Challenge League

Winterthur - Wil 3:1

UKRAINE: Premier League

Lviv - Shakhtar Donetsk 0:3
Kolos Kovalivka - Metalist 1925 1:0

UKRAINE: Druha Liga

Tavriya - Nova Kakhovka 4:1

UKRAINE: Championship Women

Zhytlobud-2 Kharkiv W - EMC Podolie W 8:0

URUGUAY: Primera Division - Apertura

Rentistas - Cerro Largo 1:3

URUGUAY: Segunda Division

Juventud - Central Esp. 1:1
Villa Teresa - Atenas 0:3

USA: USL Championship

Tacoma Defiance - San Diego Loyal 2:1

USA: USL League One

Toronto FC II - Greenville 0:0

UZBEKISTAN: Super League

Lok. Tashkent - Nasaf Qarshi 2:0
Mashal Muborak - Termez Surkhon 2:1

VENEZUELA: Primera Division - First stage

Trujillanos - Zamora 0:5
Mineros - Atl. Venezuela 1:2

VENEZUELA: Segunda Division

JBL Zulia - Rayo Zuliano 0:1

WALES: Cymru South

Afan Lido - Llanelli 1:2
Ammanford - Taffs Well 2:4

WORLD: Friendly International

Tanzania U23 - Burundi U23 1:0pen

WORLD: Club Friendly

M. Ironi Ashdod (Isr) - Ironi Modiin (Isr) 3:3
Shimshon Tel Aviv (Isr) - Maccabi Jaffa (Isr) 0:3
10:00CancelledSevilla FC C (Esp) - San Fernando (Esp) -:-
Leiria (Por) - Anadia (Por) 1:1
Las Palmas (Esp) - San Fernando (Esp) 5:0
Naestved (Den) - B.93 (Den) 5:3
Poti (Geo) - Zugdidi (Geo) 3:1
Dordrecht (Ned) - Sittard (Ned) 0:0
Cadiz CF (Esp) - Espanyol (Esp) 0:2
Dortmund (Ger) - Bologna (Ita) 3:0
Fiorentina (Ita) - Virtus Verona (Ita) 4:0
Metz (Fra) - UNFP (Fra) 4:0
17:00CancelledSampdoria (Ita) - Spezia (Ita) -:-
Struga (Mkd) - Malisheva (Kos) 2:1
Brabrand (Den) - Skive IK (Den) 1:0
Bratstvo 07 (Mkd) - FK Korab (Mkd) 3:3
NK Polet (Cro) - Osijek 2 (Cro) 1:1
Aris (Cyp) - Doxa (Cyp) 0:2
FSV Frankfurt (Ger) - Hanau (Ger) 3:0
Hertha Berlin (Ger) - Al-Hilal (Sau) 3:2
Les Herbiers (Fra) - Cholet (Fra) 0:1
Torpedo Kutaisi (Geo) - Shukura (Geo) 3:1
Villefranche (Fra) - Evian TG (Fra) 1:1
Ahlen (Ger) - Erfurt (Ger) 1:1
Balingen (Ger) - Fulda-Lehnerz (Ger) 2:0
BK Frem (Den) - Roskilde (Den) 0:2
Bremer (Ger) - VfL Oldenburg (Ger) 3:3
Chateauroux (Fra) - Chartres (Fra) 0:1
Concarneau (Fra) - Vannes (Fra) 0:1
Hagen/Uthlede (Ger) - Werder Bremen II (Ger) 0:3
Schwechat (Aut) - 1980 Wien (Aut) 1:0
Heracles (Ned) - Waalwijk (Ned) 4:1
Boulogne (Fra) - Versailles (Fra) 2:1
Bourg en Bresse (Fra) - Annecy (Fra) 1:1
Breda (Ned) - Lommel SK (Bel) 1:0
Brunn (Aut) - Stadlau (Aut) 3:2
Chambly (Fra) - Fleury-Merogis (Fra) 3:0
Creteil (Fra) - Red Star (Fra) 0:0
Eindhoven FC (Ned) - Lierse K. (Bel) 0:2
Emden (Ger) - Alemannia Aachen (Ger) 1:2
FC Iserlohn (Ger) - RW Essen (Ger) 0:5
Haro Deportivo (Esp) - Racing Rioja (Esp) 2:1
Helmond (Ned) - Mechelen U21 (Bel) 3:1
Hertha Wiesbach (Ger) - Eintracht Trier (Ger) 2:2
Jeddeloh (Ger) - Delmenhorst (Ger) 0:3
Laval (Fra) - Lusitanos (Fra) 1:0
Nijmegen (Ned) - OFI Crete (Gre) 2:0
Orleans (Fra) - Saint-Pryve (Fra) 5:0
Valencia (Esp) - Levante (Esp) 1:0
19:00CancelledValladolid (Esp) - Osasuna (Esp) -:-
Zaragoza (Esp) - Atromitos (Gre) 1:1
Berron (Esp) - Union Club Ceares (Esp) 0:4
Cambuur (Ned) - FC Emmen (Ned) -:-
Real Titanico (Esp) - Mosconia (Esp) 1:0
Yeclano (Esp) - UCAM Murcia (Esp) 1:1
Carlisle (Eng) - FC Halifax (Eng) 3:0
Den Bosch (Ned) - TEC (Ned) 0:1
Fleetwood (Eng) - Leeds (Eng) 2:1
Fuenlabrada (Esp) - Getafe (Esp) 0:1
Hyde (Eng) - Grimsby (Eng) 2:0
L.R. Vicenza (Ita) - Lecce (Ita) 0:1
Rotherham (Eng) - Middlesbrough (Eng) 0:1
Sunderland (Eng) - Hull (Eng) 2:1
Knockbreda (Nir) - Portadown (Nir) 2:2
Coalville (Eng) - Mickleover (Eng) 3:0
Wigan (Eng) - Preston (Eng) 3:2
Aveley (Eng) - Dag & Red (Eng) 0:5
Chichester (Eng) - Burgess Hill (Eng) -:-
20:45CancelledChippenham (Eng) - Taunton (Eng) -:-
Emley (Eng) - Huddersfield U17 (Eng) 3:0
Burton (Eng) - Newcastle (Eng) 0:2

WORLD: Club Friendly Women

Paris FC W (Fra) - Orleans W (Fra) 3:0
Reims W (Fra) - Gent W (Bel) 5:0
Hoffenheim W (Ger) - Eintracht Frankfurt W (Ger) 2:1
Paris SG W (Fra) - Bordeaux W (Fra) 0:3
Wolfsburg W (Ger) - Rosenborg W (Nor) 2:0