Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Contact   
KQBD các trận đấu hôm nay    Hôm qua  

ITALY: Serie A

23 : 30 Salernitana -:- Verona
01 : 45 Bologna -:- Juventus

SPAIN: LaLiga2

01 : 30 Espanyol -:- R. Oviedo
01 : 30 Villarreal B -:- Albacete

GERMANY: Bundesliga Women

Half Time1.FC Nurnberg W 1:0 Duisburg W
Half TimeBayer Leverkusen W 0:1 Werder Bremen W
Half TimeFreiburg W 1:1 RB Leipzig W
Half TimeHoffenheim W 1:1 Bayern Munich W
Half TimeKoln W 0:1 Eintracht Frankfurt W
Half TimeWolfsburg W 5:0 SGS Essen W

ANGOLA: Girabola

FT Sao Salvador 1:0 Bravos do Maquis

ARGENTINA: Primera C - Apertura

01 : 30 Club Lujan -:- Leandro N. Alem

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

23 : 30 Barrancas -:- Provincial
01 : 30 Deportivo Metalurgico -:- Nautico Hacoaj

ARGENTINA: Primera A Women - Apertura

00 : 00 Ferro W -:- Racing Club W
01 : 00 River Plate W -:- Huracan W

ARMENIA: Premier League

76'Van 1:1 Urartu
22 : 00 Ararat Yerevan -:- Alashkert

AUSTRIA: Wien

32'Dinamo Helfort 1:0 A XIII-Auhof Center

BAHRAIN: Premier League

23 : 00 Al Riffa -:- Manama Club

BARBADOS: Premier League

05 : 00 Paradise SC -:- UWI Blackbirds
FT Wotton 1:3 Weymouth Wales

BELGIUM: Jupiler Pro League - Championship Group

23 : 30 Genk -:- Antwerp

BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH

22 : 00 Borac Banja Luka -:- Igman K.
22 : 00 FK Sarajevo -:- Posusje
22 : 00 Sloga Doboj -:- Siroki Brijeg
22 : 00 Velez Mostar -:- GOSK Gabela
22 : 00 Zrinjski -:- Tuzla City
22 : 00 Zvijezda 09 -:- Zeljeznicar

BRAZIL: Serie A

FT 23:30Cuiaba -:- Internacional
FT 23:30Gremio -:- Bragantino

BRAZIL: Carioca C

01 : 00 Uniao Central -:- Riostrense

BRAZIL: Goiano 2

05 : 00 Gremio Anapolis -:- Inhumas

BRAZIL: Tocantinense U20 - Play Offs

FT Gurupi U20 2:2 Araguacema U20
FT Interporto U20 6:1 Guarai SC U20
FT SD Sparta U20 1:2 Batalhao U20

BULGARIA: Parva liga - Conference League Group

21 : 45 Arda -:- CSKA 1948 Sofia
00 : 15 Slavia Sofia -:- Botev Plovdiv

BULGARIA: Vtora liga

FT Montana 0:2 Septemvri Sofia
FT Strumska Slava 2:0 Dobrudzha
FT Yantra Gabrovo 1:2 Marek

CANADA: Canadian Premier League

02 : 00 HFX Wanderers -:- Valour

CHILE: Primera Division

FT Colo Colo 2:0 Palestino
05 : 00 Cobresal -:- Coquimbo
05 : 00 U. Espanola -:- Union La Calera

COLOMBIA: Primera A - Apertura - Quadrangular

FT Junior 2:3 Pereira
FT Millonarios 0:1 Bucaramanga

COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular

03 : 00 Orsomarso -:- Cartagena

COSTA RICA: Primera Division - Clausura - Play Offs

FT Saprissa 4:0 San Carlos

DENMARK: Superliga - Relegation Group

FT Lyngby 3:1 Viborg
FT Vejle 2:0 Hvidovre IF

ECUADOR: Liga Pro - First stage

FT Cumbaya 0:1 Barcelona SC

EGYPT: Premier League

67'Al Masry 0:0 Enppi
23 : 00 Arab Contractors -:- Pharco
23 : 00 ZED -:- Al Ittihad

ENGLAND: Professional Development League - Play Offs

01 : 00 Sheffield Utd U21 -:- Swansea U21

EUROPE: Euro U17

22 : 00 Denmark U17 -:- Wales U17
22 : 00 Serbia U17 -:- Ukraine U17
00 : 30 Croatia U17 -:- Austria U17
00 : 30 Cyprus U17 -:- Czech Republic U17

EUROPE: UEFA Regions' Cup - Qualification - Preliminary

22 : 45 Vayk (Arm) -:- Albania (Am) (Eur)

FAROE ISLANDS: Premier League

32'07 Vestur Sorvagur 0:0 Streymur
32'IF Fuglafjordur 0:1 Toftir
23 : 00 HB Torshavn -:- B36 Torshavn
23 : 00 Vikingur -:- NSI Runavik

GAMBIA: GFA League

23 : 30 Armed Forces -:- Fortune
23 : 30 Bombada -:- Steve Biko
23 : 30 TMT -:- Greater Tomorrow
23 : 30 WAA Banjul -:- Falcons

GERMANY: Oberliga Westfalen

70'Clarholz 2:1 Siegen
75'Eintracht Rheine 0:4 Erkenschwick
74'Vreden 0:1 Bovinghausen
68'Westfalia Rhynern 3:1 Sprockhovel
Half TimeEnnepetal 0:1 Preussen Munster 2
Half TimeFinnentrop/Bamenohl 2:1 ASC 09 Dortmund
Half TimeSchermbeck 2020 1:1 Lotte

GERMANY: Junioren Bundesliga Play Offs

FT Hertha U19 3:4pen Dortmund U19

GHANA: Division One League

22 : 00 Rospak -:- Sefwi All Stars
22 : 00 Still Believe -:- Home Stars

GRENADA: Premier Division

FT St. John's 1:1 Hurricanes

GUINEA: Ligue 1

23 : 00 Milo FC -:- Flamme Olympique

HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture - 2nd Phase

FT America des Cayes 1:0 Baltimore

HONDURAS: Liga Nacional - Clausura - Play Offs

FT Olimpia 3:1 Marathon

ICELAND: Besta deild karla

32'Vestri 0:1 Vikingur Reykjavik
23 : 15 KA Akureyri -:- Fylkir
00 : 00 Hafnarfjordur -:- KR Reykjavik

ICELAND: Division 1

32'Grindavik 0:0 Grotta
32'Vestmannaeyjar 0:0 Thor Akureyri

IRAN: Division 1

22 : 45 Mes Kerman -:- Chadormalu

IRAQ: Stars League

69'Al-Hudod 0:1 Newroz
22 : 15 Al Naft -:- Al-Qassim

IRELAND: Premier Division

01 : 45 St. Patricks -:- Shelbourne
02 : 00 Shamrock Rovers -:- Derry City

ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group

00 : 00 Beitar Jerusalem -:- Maccabi Petah Tikva

ISRAEL: Liga Alef - Promotion Play Offs

23 : 00 MS Tira -:- M. Kiryat Ata-Bialik
23 : 00 SC Dimona -:- Shimshon Tel Aviv

JAMAICA: Premier League - Play Offs

FT Mount Pleasant 1:2pen Cavalier

JORDAN: Premier League

23 : 00 Al Hussein -:- Al-Faisaly Amman
23 : 00 Al Salt -:- Al Jalil

KENYA: Premier League

FT Talanta FC 0:2 KCB
FT Ulinzi Stars 1:1 Muranga

KYRGYZSTAN: Premier Liga

FT Ilbirs 2:1 Kyrgyzaltyn

LATVIA: Virsliga

21 : 30 Grobina -:- Valmiera
23 : 00 RFS -:- BFC Daugavpils

LEBANON: Premier League - Winners stage

61'Al Ahed 0:2 Al Ansar
71'Bourj FC 0:1 Nejmeh SC
63'Racing 0:1 Safa

LIBYA: Premier League

21 : 30 Al Akhdar -:- Al Tahaddi
21 : 30 Al Nasr -:- Al Hilal Benghazi

MALI: Premiere Division

23 : 30 Bougouba -:- Black Stars
23 : 30 Djoliba -:- CO Bamako
23 : 30 Koro -:- Bakaridjan
23 : 30 USC Kita -:- US Bougouni

MAURITANIA: Ligue 1

00 : 30 Nouadhibou -:- Kaedi

MEXICO: Liga MX - Clausura - Play Offs

FT Cruz Azul 1:2 Monterrey

MOROCCO: Botola 2

23 : 00 Dcheira -:- Ittifaq Marrakech
23 : 00 Jeunesse Massira -:- Chabab Atlas Khenifra
23 : 00 Kawkab Marrakech -:- Meknes
23 : 00 Olympique Khouribga -:- Rapide Oued Zem
23 : 00 RAC Casablanca -:- Stade Marocain
23 : 00 Raja Beni Mellal -:- USM Oujda
23 : 00 Sale -:- Chabab Benguerir
23 : 00 Wydad Fes -:- Difaa El Jadidi

MYANMAR: MNL League Cup

FT Kachin United 1:1 Glory Goal
FT Shan Utd 1:0 Rakhine United

NETHERLANDS: KNVB Beker Women

FT Ajax W 3:1 Sittard W

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura - Play Offs

FT Esteli U20 3:0 Managua FC U20

NIGER: Super Ligue

22 : 30 ASFAN -:- Urana
22 : 30 ASGNN -:- Akokana

NORWAY: Eliteserien

22 : 00 HamKam -:- Bodo/Glimt
22 : 00 KFUM Oslo -:- Odd
22 : 00 Kristiansund -:- Brann
22 : 00 Lillestrom -:- Fredrikstad
22 : 00 Molde -:- Sarpsborg 08
22 : 00 Sandefjord -:- Viking
22 : 00 Stromsgodset -:- Haugesund
00 : 15 Tromso -:- Rosenborg

NORWAY: Division 3 - Group 5

FT Skedsmo 1:2 Gjellerasen
FT Skjetten 5:1 Ready
74'Lokomotiv Oslo 0:0 Traeff
32'Spjelkavik 0:0 Lorenskog

NORWAY: Division 1 Women

FT Aalesund W 1:1 Avaldsnes W

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

FT General Caballero JLM 1:2 Sp. Luqueno

PERU: Liga 1 - Apertura

FT Carlos Mannucci 0:0 Cesar Vallejo
FT Alianza Lima 3:2 Deportivo Garcilaso
03 : 00 Cajamarca -:- Sport Boys

PERU: Liga 2

01 : 00 AD Cantolao -:- Moquegua
03 : 15 Binacional -:- Comerciantes

POLAND: Ekstraklasa

00 : 00 Zaglebie -:- LKS Lodz

ROMANIA: Liga 1 - Relegation

00 : 00 Din. Bucuresti -:- Csikszereda M. Ciuc

RUSSIA: Premier League

00 : 00 Pari NN -:- CSKA Moscow

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2

22 : 30 Luki-Energiya -:- Tver

SOMALIA: National league

19 : 30 Raadsan -:- Jeenyo

SOUTH KOREA: WK League Women

FT Gyeongju W 2:0 Changnyeong W
FT Incheon Hyundai Steel W 2:2 Hwacheon W
FT Seoul W 2:2 Sejong Sportstoto W
FT Suwon FC W 1:0 Boeun Sangmu W

SURINAME: SML

FT SV Transvaal 6:0 Broki

SWEDEN: Allsvenskan

00 : 00 Djurgarden -:- Halmstad
00 : 00 Sirius -:- Vasteras SK
00 : 10 Hacken -:- Malmo FF

SWEDEN: Allsvenskan Women

00 : 00 Hammarby W -:- Rosengard W
00 : 00 Vaxjo DFF W -:- Kristianstad W

SWITZERLAND: Super League - Championship Group

23 : 00 Servette -:- Young Boys
23 : 00 Winterthur -:- St. Gallen
23 : 00 Zurich -:- Lugano

SWITZERLAND: Super League Women - Relegation

22 : 00 Wil W -:- Thun W

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

FT Mtibwa Sugar 0:0 Namungo
72'Tanzania Prisons 1:2 Mashujaa

TURKEY: 1. Lig - Play Offs

00 : 00 Corum -:- Bodrumspor

TURKEY: TFF 3. Lig Play Offs

69'Aliaga 0:0 52 Orduspor
67'Erbaaspor 0:0 Kutahyaspor
67'Sebat Genclikspor 0:2 Musspor
00 : 00 Elazigspor -:- Efeler 09

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

22'Al Jazira 1:0 Emirates Club
22'Khorfakkan 0:0 Al Sharjah
00 : 00 Al Bataeh -:- Hatta
00 : 00 Al Wahda -:- Al Ain

URUGUAY: Primera Division - Apertura

01 : 00 Liverpool M. -:- Miramar

USA: USL League Two

FT Lane United 3:1 Midlakes United
FT Tacoma Stars 2:2 Ballard
FT West Seattle Junction 2:2 Portland U23
FT Long Island 2:1 New Jersey Copa
FT Miami 2:1 Sarasota Paradise
FT Weston 0:0 Swan City
FT Boston City 0:3 Vermont Green
FT Buffalo 4:1 Toledo Villa
FT Cedar 3:0 Manhattan
FT St. Charles 5:1 Chicago City
FT Davis Legacy 3:1 Marin
FT Monterey Bay 2 1:2 Glens SC

UZBEKISTAN: Super League

32'Din. Samarkand 0:1 Pakhtakor
32'Termez Surkhon 0:1 Nasaf Qarshi

VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura - Quadrangular

FT Carabobo 3:0 Angostura
FT Puerto Cabello 1:0 Portuguesa

VIETNAM: V.League 2

FT Dong Thap 2:0 Ba Ria Vung Tau

WORLD: Friendly International Women

FT Serbia U16 W 1:2 Finland U16 W
FT Slovakia U16 W 1:1 Italy U16 W