Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Contact   
KQBD các trận đấu hôm nay    Hôm qua  

SPAIN: LaLiga

FT Rayo Vallecano 2:4 Levante
FT Real Madrid 0:0 Betis

ITALY: Serie A

FT Torino 0:3 AS Roma

FRANCE: Ligue 1 - Relegation

FT Auxerre 1:0pen Sochaux

ITALY: Serie A

22 : 15 Genoa -:- Bologna
01 : 45 Atalanta -:- Empoli
01 : 45 Fiorentina -:- Juventus
01 : 45 Lazio -:- Verona

SPAIN: LaLiga

22 : 30 Valencia -:- Celta Vigo

ENGLAND: League One - Play Offs

21 : 00 Sunderland -:- Wycombe

FRANCE: Ligue 1

02 : 00 Angers -:- Montpellier
02 : 00 Brest -:- Bordeaux
02 : 00 Clermont -:- Lyon
02 : 00 Lens -:- Monaco
02 : 00 Lille -:- Rennes
02 : 00 Lorient -:- Troyes
02 : 00 Marseille -:- Strasbourg
02 : 00 Nantes -:- St Etienne
02 : 00 Paris SG -:- Metz
02 : 00 Reims -:- Nice

ASIA: Southeast Asian Games Women - Play Offs

16 : 00 Myanmar W -:- Philippines W
19 : 00 Vietnam W -:- Thailand W

NETHERLANDS: Eredivisie - Relegation

21 : 30 Eindhoven FC -:- Den Haag
01 : 00 Heracles -:- Excelsior

ALBANIA: Superliga

22 : 00 Dinamo Tirana -:- KF Tirana
22 : 00 Kukesi -:- Skenderbeu
22 : 00 Partizani -:- Kastrioti
22 : 00 Teuta -:- Laci
22 : 00 Vllaznia -:- Egnatia

ALGERIA: Ligue 1

22 : 00 ASO Chlef -:- Magra
22 : 00 Chelghoum -:- MC Alger
22 : 00 Hussein Dey -:- Relizane
23 : 45 Kabylie -:- Tlemcen
00 : 00 Saoura -:- Medea

ALGERIA: Ligue 2

20 : 30 ASM Oran -:- El Khemis
20 : 30 Bel Abbes -:- Temouchent
20 : 30 Bordj Menail -:- Skikda
20 : 30 CA Batna -:- Lakhdaria
20 : 30 El Bayadh -:- Saida
20 : 30 Eulma -:- Mlila
20 : 30 Hamra Annaba -:- Khenchela
20 : 30 MO Bejaia -:- Ouargla
20 : 30 MO Constantine -:- Bordj Bou Arreridj
20 : 30 RC Kouba -:- Ain Ouessara
20 : 30 SC Ain Defla -:- Ben Aknoun
20 : 30 Telaghema -:- Bejaia
20 : 30 US Chaouia -:- Annaba
20 : 30 USMM Hadjout -:- Harrach
20 : 30 Widad Adabi de Boufarik -:- GC Mascara

ALGERIA: U21 League

22 : 00 Arba U21 -:- ES Setif U21

ANDORRA: Primera Divisió - Relegation Group

01 : 30 Carroi -:- Ordino

ARGENTINA: Primera B - Apertura

23 : 00 Dep. Merlo -:- Talleres (R.E)
01 : 30 Acassuso -:- Villa San Carlos
01 : 30 Argentino de Quilmes -:- UAI Urquiza
01 : 30 Canuelas -:- Deportivo Armenio
01 : 30 Colegiales -:- Defensores Unidos
01 : 30 Justo Jose de Urquiza -:- Dock Sud
03 : 10 Los Andes -:- Fenix

ARGENTINA: Primera C - Apertura

01 : 30 Central Cordoba -:- Sportivo Italiano
01 : 30 Liniers -:- San Martin Burzaco

ARGENTINA: Primera A Women

21 : 00 UAI Urquiza W -:- Gimnasia L.P. W
23 : 00 Ferro W -:- Platense W
01 : 00 Boca Juniors W -:- Huracan W
FT 22:00CA Estudiantes W -:- Rosario Central W
FT 22:00Comunicaciones W -:- Defensores de Belgrano W
FT 22:00Excursionistas W -:- Deportivo Espanol W
FT 22:00Gimnasia L.P. W -:- El Porvenir W
FT 22:00Huracan W -:- Estudiantes W
FT 22:00Independiente W -:- UAI Urquiza W
FT 22:00Lanus W -:- Racing Club W
FT 22:00Platense W -:- Boca Juniors W
FT 22:00River Plate W -:- San Lorenzo W
FT 22:00Villa San Carlos W -:- Social Atletico Television W

ARMENIA: VBET Premier League

19 : 45 Van -:- Noah

ASIA: AFC Cup

18 : 00 ATK Mohun Bagan (Ind) -:- Bashundara Kings (Ban)
22 : 00 Al Arabi (Kuw) -:- Al Khaleel (Pal)
22 : 00 Al Kuwait (Kuw) -:- Al Seeb (Oma)
22 : 00 Al Quds (Pal) -:- Nejmeh SC (Leb)
22 : 00 Maziya (Mdv) -:- Gokulam (Ind)
02 : 00 Dhofar (Oma) -:- Al Riffa (Bhr)
02 : 00 East Riffa (Bhr) -:- Tishreen (Syr)
02 : 00 Jableh (Syr) -:- Al Ansar (Leb)

AUSTRALIA: A-League - Play Offs

Half TimeMelbourne Victory 1:1 Western United

AUSTRALIA: NPL NSW

FT Northbridge Bulls FC 2:6 Sydney FC U21
16 : 00 Marconi Stallions -:- Sutherland Sharks

AUSTRALIA: NPL South Australian

FT West Torrens 2:1 Adelaide U21
FT Adelaide Comets 2:0 Croydon Kings
FT Campbelltown City 4:2 Cumberland Utd.
FT South Adelaide 1:0 NE Metrostars
FT White City 1:1 Sturt Lions
15 : 30 Adelaide Olympic -:- Adelaide City

AUSTRIA: Bundesliga - Championship Group

22 : 00 Austria Vienna -:- Sturm Graz
22 : 00 Salzburg -:- A. Klagenfurt
22 : 00 Wolfsberger AC -:- Rapid Vienna

AUSTRIA: Regionalliga West - Promotion Group

21 : 00 Admira Dornbirn -:- Hohenems

AZERBAIJAN: Premier League

20 : 00 Gabala -:- Sabah Baku
20 : 00 Zira -:- Shamakhi
22 : 00 Sumqayit -:- Sabail
22 : 30 Qarabag -:- Neftci Baku

BELARUS: Vysshaya Liga

19 : 00 Belshina -:- Isloch
FT 15:00BATE -:- Slutsk
FT 15:00FC Gomel -:- Zhodino

BELGIUM: Jupiler Pro League - Conference League Group

01 : 45 Gent -:- Charleroi
01 : 45 KV Mechelen -:- Genk

BELGIUM: National Division 1 - Promotion Group

00 : 30 Dessel -:- Knokke

BENIN: Ligue 1 - Championship Group

22 : 00 ASVO -:- FC Loto
22 : 00 Dadje -:- Ayema
22 : 00 Djeffa -:- Espoir
22 : 00 Eternel -:- Buffles du Borgou

BENIN: Ligue 1 - Relegation Group

22 : 00 AS Sobemap -:- Sitatunga
22 : 00 Baboni -:- Takunnin
22 : 00 Damissa -:- Hodio
22 : 00 Dynamique Djougou -:- Real Sport
22 : 00 Energie Sports -:- Soleil
22 : 00 JAC -:- ASOS
22 : 00 Police -:- Requins

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

22 : 00 Buducnost Pilica -:- Modrica
22 : 00 Kozara -:- Zeljeznicar Banja Luka
22 : 00 Krupa -:- Podrinje Janja
22 : 00 Novi Grad -:- Sutjeska Foca
22 : 00 Omarska -:- Drina Zvornik
22 : 00 Slavija -:- Kozarska Dubica
22 : 00 Tekstilac -:- Ljubic Prnjavor
22 : 00 Zvijezda 09 -:- Sloga Doboj

BOTSWANA: Premier League

20 : 00 BDF XI -:- Prisons XI Gaborone
20 : 00 Gilport Lions -:- Jwaneng Galaxy
20 : 00 Masitoaka -:- Mogoditshane
20 : 00 Morupule -:- BR Highlanders
20 : 00 Orapa United -:- Notwane
20 : 00 Sua Flamingoes -:- Gaborone Utd
20 : 00 Township Rollers -:- Extension Gunners
00 : 00 Security Systems -:- Police XI

BRAZIL: Serie A

02 : 30 Atletico GO -:- Coritiba
02 : 30 Flamengo RJ -:- Goias
04 : 30 Santos -:- Ceara
05 : 00 Juventude -:- Palmeiras

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - First stage

01 : 00 Americano -:- Macae
FT 20:00Marica -:- Friburguense
01 : 00 Olaria -:- Cabofriense
01 : 00 Sampaio Correa FE -:- Artsul

BRAZIL: Campeonato Paraibano - Play Offs

02 : 00 Campinense -:- Botafogo PB

BULGARIA: Parva liga - Relegation Group

23 : 15 Pirin Blagoevgrad -:- Botev Vratsa
23 : 15 Tsarsko Selo -:- Lok. Sofia

BULGARIA: Vtora liga

20 : 45 Botev Plovdiv II -:- Maritsa Plovdiv
20 : 45 Etar -:- Dobrudzha
20 : 45 Marek -:- Strumska Slava
20 : 45 Montana -:- Spartak Varna
20 : 45 Septemvri Simitli -:- Hebar
20 : 45 Sozopol -:- Litex Lovech
20 : 45 Svoge -:- CSKA 1948 Sofia II

BULGARIA: Third League - South-West

22 : 00 Balkan Botevgrad -:- Gotse Delchev
22 : 00 Belasitsa -:- Vihren
22 : 00 Chavdar Etropole -:- Botev Ihtiman
22 : 00 Chepintsi -:- Bansko
22 : 00 Vitosha Bistritsa -:- Septemvri Sofia 2
22 : 00 Vladaya -:- Kyustendil

BURKINA FASO: Premier League

23 : 00 ASF Dioulasso -:- ASFA Yennega
23 : 00 AS Police -:- AS Douanes
23 : 00 Etoile Filante -:- Koupela
23 : 00 Kadiogo -:- Bobo-Dioulasso
23 : 00 Majestic -:- Kiko
23 : 00 Salitas -:- Royal
23 : 00 Sonabel Ouagadougou -:- ASEC Koudougou
23 : 00 Vitesse -:- USFA

CAMEROON: Elite One

20 : 00 Dragon de Yaounde -:- Yafoot
20 : 00 Fovu Baham -:- New Star
20 : 00 Tonnerre -:- Panthere
20 : 00 Yong Sports Academy -:- Bafoussam
21 : 30 Cotonsport -:- Renaissance
21 : 30 OFTA -:- Bamboutos FC
22 : 00 Bamenda -:- Avion Academy
22 : 00 Colombe -:- Union Douala
22 : 00 Eding Sport -:- UMS de Loum
22 : 00 Feutcheu -:- Fauve Azur Elite
22 : 00 Stade Renard -:- Canon Yaounde
00 : 00 Fortuna Mfou -:- APEJES Academy

CANADA: Canadian Premier League

FT HFX Wanderers 0:4 Forge
FT Pacific FC 0:0 York Utd
02 : 30 Cavalry -:- Valour

CAPE VERDE: Campeonato Nacional

00 : 00 Academica Porto Novo -:- Academica Boavista
00 : 00 Mindelo -:- Mindelense
00 : 00 Sporting Praia -:- Ultramarina

CHILE: Primera Division

FT Coquimbo 2:4 U. Espanola
02 : 00 A. Italiano -:- U. Catolica
02 : 00 Antofagasta -:- Everton
04 : 30 U. De Chile -:- Huachipato

COLOMBIA: Primera A - Apertura - Quadrangular

03 : 00 Envigado -:- Deportes Tolima
05 : 15 Ind. Medellin -:- La Equidad

CROATIA: 1. HNL

20 : 00 Rijeka -:- Dragovoljac
22 : 5 Gorica -:- Osijek
01 : 00 D. Zagreb -:- Hajduk Split

CROATIA: 3. HNL Center

16 : 00 Tresnjevka -:- Kurilovec
22 : 30 Dugo Selo -:- Karlovac
22 : 30 Lucko -:- Bistra
22 : 30 Lukavec -:- Trnje
22 : 30 Maksimir -:- Ravnice
22 : 30 Mladost Petrinja -:- Vrapce
22 : 30 Ponikve -:- Segesta
22 : 30 Vrbovec -:- Gaj Mace
22 : 30 Zagorec K. -:- HASK

CROATIA: 3. HNL North - Promotion Group

22 : 30 Bjelovar -:- Radnik Krizevci
22 : 30 Medjimurje Cakovec -:- NK Polet
22 : 30 Podravina Ludbreg -:- Zdralovi

CROATIA: 3. HNL North - Relegation Group

22 : 30 Koprivnica -:- Virovitica
22 : 30 Podravac Virje -:- Papuk Orahovica
22 : 30 Rudar Mursko Sredisce -:- Varteks Varazdin

CROATIA: 3. HNL South

22 : 30 HV Posedarje -:- Zagora
22 : 30 Junak Sinj -:- Uskok Klis
22 : 30 Kamen Podbablje -:- HNK Zadar
22 : 30 RNK Split -:- GOSK Dubrovnik
22 : 30 Vodice -:- Neretva

CROATIA: 3. HNL East

22 : 30 Belisce -:- Kutjevo
22 : 30 Croatia Dakovo -:- Cepin
22 : 30 Darda -:- NASK Nasice
22 : 30 Gornja Vrba -:- Bedem Ivankovo
22 : 30 Marsonia -:- Sloga NG
22 : 30 Oriolik -:- Zrinski Jurjevac
22 : 30 Pleternica -:- Slavonac Bukovlje
22 : 30 Slavonija Pozega -:- Vuteks Sloga
22 : 30 Vukovar 1991 -:- Granicar Zupanja

CROATIA: 3. HNL West

21 : 30 Pazinka -:- Cres
22 : 30 Buje -:- Uljanik Pula
22 : 30 Jadran Porec -:- Novigrad
22 : 30 Krk -:- Grobnican
22 : 30 Naprijed Hreljin -:- NK Pomorac
22 : 30 Rudar Labin -:- Nehaj Senj
22 : 30 Vinodol -:- Crikvenica

CYPRUS: First Division - Championship Group

23 : 00 Anorthosis -:- Aris

CYPRUS: First Division - Relegation Group

22 : 00 Doxa -:- Paeek

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

15 : 15 Hrebec -:- Nymburk
15 : 30 FK Komarov -:- Lysa n. L.
22 : 00 Bohemia Podebrady -:- Vlasim B
22 : 00 Porici n. S. -:- Kosor
22 : 00 Povltavska FA B -:- Dobrovice
22 : 00 Tuchlovice -:- Klicany

CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP

15 : 15 Loko K. Vary -:- FC Cheb
19 : 00 Touzim -:- Karlovy Vary B
20 : 00 Lomnice -:- Nova Role
22 : 00 Chodov -:- Kralovske Porici
22 : 00 Hroznetin -:- Zlutice
22 : 00 Vintirov -:- Union Nove Sedlo

DENMARK: 2nd Division - Relegation Group

18 : 45 FA 2000 -:- Kolding IF
19 : 00 Brabrand -:- Aarhus Fremad
19 : 00 Middelfart -:- Skive

DENMARK: 3rd Division - Championship Group

18 : 00 Dalum IF -:- VSK Aarhus
18 : 15 Lyseng -:- Roskilde
19 : 00 Naesby -:- BK Frem

DENMARK: 3rd Division - Relegation Group

18 : 00 Slagelse -:- Young Boys FD
18 : 30 Roskilde KFUM's -:- Karlslunde

DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation

18 : 00 Varde W -:- Aarhus W
19 : 00 Sundby W -:- Aalborg W
20 : 00 Odense Q W -:- B93 W

DOMINICAN REPUBLIC: LDF

03 : 00 Delfines Del Este -:- Universidad O&M

ECUADOR: Liga Pro - First stage

FT Cumbaya 3:2 Nueve de Octubre
03 : 00 Delfin -:- Gualaceo
05 : 30 Emelec -:- U. Catolica

EGYPT: Premier League

21 : 00 Eastern Company -:- Smouha
23 : 30 El Gaish -:- Arab Contractors
02 : 00 Enppi -:- Al Ahly

EGYPT: Division 2 - Group A

21 : 00 Al Aluminium -:- Tamya
21 : 00 Dayrout -:- Asyut Petroleum
21 : 00 El Alameen -:- Qena
21 : 00 El Madina El Monowara -:- Mallawi
21 : 00 El Minya -:- El Badari
21 : 00 Fayoum -:- Beni Suef
21 : 00 Kima Aswan -:- Aswan SC
21 : 00 Sohag -:- Telephonaat Beni Suef

ENGLAND: National League South - Play Offs

21 : 00 Dorking -:- Ebbsfleet

ESTONIA: Estonian Cup

23 : 00 Kalju -:- Paide

ETHIOPIA: Premier League

63'Addis Ababa Ketema 1:0 Jimma Aba Jifar
20 : 00 Hawassa -:- Ethiopia Bunna

EUROPE: Champions League Women - Play Offs

00 : 00 Barcelona W -:- Lyon W

FAROE ISLANDS: Premier League

00 : 00 Skala Itrottarfelag -:- NSI Runavik

FINLAND: Veikkausliiga

21 : 00 SJK -:- Mariehamn

FRANCE: National 2 - Group B

23 : 00 Auxerre II -:- Sannois
23 : 00 FC 93 -:- Lusitanos
23 : 00 Haguenau -:- Schiltigheim
23 : 00 Lens II -:- Beauvais
23 : 00 Paris 13 Atl. -:- Metz II
23 : 00 Reims II -:- Epinal
23 : 00 Sainte-Genevieve -:- ASM Belfort
23 : 00 St Quentin -:- Fleury-Merogis

FRANCE: National 2 - Group C

23 : 00 Aubagne -:- Saint Priest
23 : 00 GOAL FC -:- Frejus Saint Raphael
23 : 00 Grasse -:- Hyeres
23 : 00 Jura Sud -:- GFA74
23 : 00 Louhans Cuiseaux -:- Toulon
23 : 00 Lyon II -:- Lyon - La Duchere
23 : 00 Marignane -:- Monaco II
23 : 00 Marseille II -:- Martigues

GABON: Championnat D1

21 : 30 CF Mounana -:- Bouenguidi
21 : 30 Dikaki -:- Akanda
21 : 30 Pelican -:- FC Libreville
22 : 00 Missile -:- Lozo

GAMBIA: GFA League

23 : 00 Samger -:- Gambia Ports

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

20 : 00 Loco. Tbilisi -:- Dinamo Tbilisi
20 : 00 Samgurali -:- Torpedo Kutaisi
23 : 00 Telavi -:- Dinamo Batumi

GERMANY: Regionalliga North - Relegation Group

19 : 00 Norderstedt -:- Luneburger Hansa

GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein - Relegation Group

18 : 00 SC Weiche-08 II -:- Lubeck II
19 : 00 Altenholz -:- Eutin
19 : 00 Kronshagen -:- Preussen Reinfeld

GERMANY: Oberliga Hessen - Relegation Group

19 : 30 Baunatal -:- Bad Vilbel
20 : 00 Alzenau -:- Viktoria Griesheim
20 : 00 Flieden -:- Friedberg
20 : 00 Hanau -:- RW Walldorf
20 : 00 Hunfelder -:- Zeilsheim

GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar - Relegation Group

20 : 30 Eppelborn -:- Emmelshausen
20 : 30 Hassia Bingen -:- Speyer
20 : 30 Jagersburg -:- Eisbachtal

GERMANY: Oberliga Niederrhein - Losers stage

21 : 00 Dusseldorf-West -:- 1.FC Monchengladbach

GERMANY: Oberliga Niederrhein - Winners stage

22 : 00 Schonnebeck -:- SSVg Velbert

GERMANY: DFB Pokal

01 : 00 Freiburg -:- RB Leipzig

GHANA: Premier League

22 : 00 Great Olympics -:- Medeama

GREECE: Greek Cup

00 : 00 Panathinaikos -:- PAOK

ICELAND: Besta-deild karla

23 : 00 KA Akureyri -:- Stjarnan
23 : 00 KR Reykjavik -:- Leiknir
23 : 00 Vestmannaeyjar -:- Akranes

ICELAND: Inkasso-deildin

21 : 00 Throttur Vogar -:- Vestri

IRAQ: Super League

20 : 00 Al Shorta -:- Newroz
01 : 30 Al Quwa Al Jawiya -:- Erbil

IRELAND: National League Women

20 : 00 Shelbourne W -:- Dublin Waves W
20 : 00 Sligo Rovers W -:- Cork City W
00 : 00 Galway WFC W -:- Bohemians WFC W
00 : 00 Wexford Youths Football Club W -:- Peamount W
01 : 00 Athlone WFC W -:- Treaty Utd W

ISRAEL: Ligat ha'Al - Championship Group

00 : 30 Hapoel Tel Aviv -:- Maccabi Tel Aviv
00 : 30 H. Beer Sheva -:- Sakhnin
00 : 30 Maccabi Haifa -:- Netanya

ITALY: Serie C - Promotion - Play Offs

23 : 00 Catanzaro -:- Monopoli
01 : 30 Padova -:- Juventus U23
02 : 00 Palermo -:- Entella

ITALY: Serie D - Group H

20 : 00 Mariglianese -:- Francavilla

ITALY: Serie D - Group I

20 : 00 Real Aversa -:- Trapani

ITALY: Serie D - Play Offs

01 : 30 Arezzo -:- Follonica Gavorrano

ITALY: Primavera 2 - Promotion - Play Offs

20 : 00 Frosinone U19 -:- Brescia U19
20 : 00 Parma U19 -:- Monza U19

IVORY COAST: Ligue 1

22 : 30 ES Bafing -:- SO Armee
01 : 00 Stella Adjame -:- SOL

JAMAICA: Premier League

FT 18:00Dunbeholden -:- Cavalier

JAPAN: Nadeshiko League Women

FT Angeviolet Hiroshima W 0:1 Nittaidai W
FT Ehime W 0:1 Setagaya Sfida FC W

JORDAN: Premier League

21 : 30 Shabab Al Ordon -:- Maan
00 : 00 Al Wehdat -:- Sahab

KAZAKHSTAN: Premier League

20 : 00 Atyrau -:- FC Astana
20 : 00 K. Almaty -:- Shakhtar Karagandy
22 : 00 Ordabasy -:- Aksu
22 : 00 Turan -:- Aktobe

KAZAKHSTAN: First Division

19 : 00 Zhenis -:- Ekibastuz

KENYA: Premier League

19 : 00 Bidco United -:- Police FC
19 : 00 Gor Mahia -:- Kakamega Homeboyz
19 : 00 Leopards -:- Talanta FC
FT 14:00Mathare Utd. -:- Wazito
19 : 00 Posta Rangers -:- Sofapaka
19 : 15 KCB -:- Nairobi City

LAOS: Lao League

16 : 00 Viengchanh -:- Champasak United

LATVIA: 1. Liga

19 : 00 AFA Olaine -:- Valmiera 2
20 : 00 Salaspils FK -:- Riga FC 2
21 : 00 Saldus SS/Leevon -:- Tukums 2000 2
23 : 00 Skanstes -:- Rigas 2

LATVIA: Latvian Cup

18 : 00 Valka -:- Gulbenes
19 : 00 Augsdaugavas -:- Fk Jurnieks Riga
19 : 00 JFC Jelgava -:- Babites
20 : 00 Jekabpils SC -:- Kekava-Auda
22 : 45 Aliance -:- FK Limbazi
23 : 00 Sigulda -:- Marupe
23 : 30 Kengaroos -:- Gauja

LITHUANIA: A Lyga

19 : 00 Hegelmann -:- Dziugas Telsiai
23 : 00 Suduva -:- FK Panevezys

MAURITANIA: Ligue 1

23 : 15 Kaedi -:- Armee
00 : 00 Madine Trarza -:- Nouakchott King's
02 : 40 Tevragh-Zeina -:- Tidjikja
04 : 30 SNIM -:- ASAC Concorde

MEXICO: Liga Premier Serie B - Clausura - Play Offs

04 : 00 Uruapan -:- Alebrijes de Oaxaca 2

MEXICO: Liga MX U20 - Clausura - Play Offs

22 : 00 Club America U20 -:- U.A.N.L.- Tigres U20

MEXICO: Liga MX Women - Clausura - Play Offs

FT Pachuca W 2:4 Guadalajara Chivas W

MOLDOVA: Moldovan Cup

00 : 00 Sf.Gheorghe -:- Sheriff Tiraspol

NETHERLANDS: Tweede Divisie

19 : 30 Scheveningen -:- Hardenberg
20 : 00 ASWH -:- AFC
20 : 00 Excelsior Maassluis -:- Katwijk
20 : 00 IJsselmeervogels -:- Noordwijk
20 : 00 Quick Boys -:- GVVV
20 : 00 Rijnsburgse Boys -:- Kozakken Boys
20 : 30 HFC -:- Spakenburg
20 : 30 TEC -:- Jong Volendam
23 : 00 De Treffers -:- Jong Sparta Rotterdam

NETHERLANDS: Derde Divisie

19 : 30 ACV Assen -:- VVOG
19 : 30 DVS '33 Ermelo -:- Ajax (Am)
19 : 30 Hoek -:- Excelsior 31
19 : 30 ODIN '59 -:- VVSB
19 : 30 SteDoCo -:- Sportlust
19 : 30 Ter Leede -:- Barendrecht
20 : 00 Lisse -:- GOES
20 : 00 Sparta Nijkerk -:- Harkemase Boys
20 : 00 VV DOVO -:- Staphorst
00 : 30 UNA -:- HVV Hollandia

NETHERLANDS: Divisie 1 U21 - Play Offs

20 : 00 Feyenoord U21 -:- Almere City U21

NIGER: Ligue 1

22 : 15 Olympic Niamey -:- ASFAN

NIGERIA: NNL

14 : 00 Zamfara -:- FWC Champions
22 : 00 Abia Comets -:- Cynosure
22 : 00 ABS -:- El Kanemi
22 : 00 Adamawa Utd -:- Nigeria Airforce FC
22 : 00 Adoration -:- Abeokuta
22 : 00 Apex Krane -:- Nnewi
22 : 00 Campos -:- Vandrezzer
22 : 00 Crown FC -:- Ijebu
22 : 00 Doma United -:- Malumfashi
22 : 00 Giant Brillars -:- Bendel
22 : 00 Ibom Youths -:- Gateway Utd.
22 : 00 Jigawa Golden Stars -:- Green Beret
22 : 00 JM Liberty -:- DMD
22 : 00 Kebbi -:- Kogi
22 : 00 Mighty Jets -:- Oyah Sports
22 : 00 One Rocket -:- Warri Wolves
22 : 00 Rovers FC -:- Ottasolo
22 : 00 Sokoto -:- Abuja FC
22 : 00 Yobe Stars -:- EFCC

NORWAY: Eliteserien

21 : 00 Sandefjord -:- Lillestrom
23 : 00 Molde -:- Kristiansund

NORWAY: OBOS-ligaen

01 : 00 Brann -:- Fredrikstad

NORWAY: Division 3 - Group 5

19 : 00 Nardo -:- Orkla

NORWAY: Division 1 Women - First stage

17 : 00 Grand Bodo W -:- Medkila W
21 : 00 Grimstad W -:- Aalesund W

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

FT Tacuary 1:0 Ameliano
FT 01:4512 de Octubre -:- Guairena FC
03 : 30 Resistencia -:- Sol de America

PERU: Liga 1 - Apertura

FT Cesar Vallejo 0:1 AD Cantolao
01 : 15 U. San Martin -:- Carlos Stein
03 : 30 Cienciano -:- Cajamarca

PERU: Liga 2 - Apertura

01 : 00 Deportivo Coopsol -:- Union Comercio

POLAND: Ekstraklasa

22 : 30 Lech Poznan -:- Zaglebie
22 : 30 Leczna -:- Jagiellonia
22 : 30 Legia -:- Cracovia
22 : 30 Piast Gliwice -:- Radomiak Radom
22 : 30 Pogon Szczecin -:- Termalica B-B.
22 : 30 Rakow -:- Lechia Gdansk
22 : 30 Slask Wroclaw -:- Gornik Z.
22 : 30 Wisla -:- Warta Poznan
22 : 30 Wisla Plock -:- Stal Mielec

POLAND: Ekstraliga Women

16 : 00 Olimpia Szczecin W -:- Tarnovia Tarnow W
17 : 00 Slask Wroclaw W -:- Bydgoszcz W

PORTUGAL: Liga Portugal - Relegation

02 : 00 Chaves -:- Moreirense

PORTUGAL: Campeonato de Portugal - Promotion Group

22 : 00 Maritimo B -:- Paredes

PORTUGAL: Liga BPI Women - Championship Group

17 : 00 Braga W -:- Famalicao W
22 : 00 SL Benfica W -:- Vilaverdense W

REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1

20 : 00 AS BNG -:- Cheminots
22 : 00 Diables Noirs -:- Kondzo

RÉUNION: Regionale 1

23 : 00 Saint-Pierroise -:- Sainte-Marienne

ROMANIA: Liga 1 - Relegation

19 : 30 Concordia -:- Chindia Targoviste
00 : 30 U. Cluj -:- Din. Bucuresti

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Promotion Group

22 : 00 Bucovina Radauti -:- Dante Botosani
22 : 00 Foresta Suceava -:- Husana Husi

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Relegation Group

22 : 00 CSM Bacau -:- CSM Pascani
22 : 00 Somuz Falticeni -:- Sporting Vaslui
22 : 00 Stiinta Miroslava -:- Ceahlaul

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Relegation Group

22 : 00 CS Faurei -:- Sportul Chiscani
22 : 00 Dinamo Bacau -:- Sporting Liesti

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group

17 : 00 Recolta Gh. Doja -:- Gloria Albesti
22 : 00 Fetesti -:- CSM Oltenita

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Relegation Group

22 : 00 Bradu -:- FCSB 2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Relegation Group

22 : 00 CS U Craiova 2 -:- Sporting Rosiori
22 : 00 Horezu -:- Minerul Costesti
22 : 00 Petrolul Potcoava -:- CSO Filiasi

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Promotion Group

22 : 00 Lupac -:- CSM Resita

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Relegation Group

22 : 00 Gilortul Tg. Carbunesti -:- Viitorul Simian
22 : 00 Progresul Ezeris -:- Jiul Petrosani

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Promotion Group

22 : 00 Crisul Chisineu Cris -:- Ghiroda & Giarmata Vii
22 : 00 CSC Dumbravita -:- Soimii Lipova

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Relegation Group

22 : 00 Bisnov -:- Teuz Cermei
22 : 00 Frontiera Curtici -:- Progresul Pecica

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Promotion Group

22 : 00 Metalurgistul Cugir -:- Viitorul Cluj

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Relegation Group

22 : 00 Sanatatea Cluj -:- Ocna Mures

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Promotion Group

22 : 00 CA Oradea -:- Baile Felix
22 : 00 Somesul Dej -:- Baia Mare

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Relegation Group

22 : 00 CFR Cluj II -:- Simleul Silvaniei
22 : 00 CSM Satu Mare -:- CSM Zalau
22 : 00 Progresul Somcuta Mare -:- Luceafarul Oradea

RUSSIA: Premier League

21 : 00 Arsenal Tula -:- Ural
21 : 00 CSKA Moscow -:- FK Rostov
21 : 00 Dynamo Moscow -:- Sochi
21 : 00 Khimki -:- Spartak Moscow
21 : 00 Krasnodar -:- Akhmat Grozny
21 : 00 Krylya Sovetov -:- Lokomotiv Moscow
21 : 00 Nizhny Novgorod -:- Zenit
21 : 00 Rubin Kazan -:- Ufa

RUSSIA: Supreme Division Women

16 : 00 Chertanovo M. W -:- Zvezda 2005 W
17 : 00 Lokomotiv Moscow W -:- FK Yenisey W
18 : 30 Ryazan W -:- Rubin Kazan W

RWANDA: Premier League

20 : 00 AS Kigali -:- Bugesera FC
20 : 00 Espoir -:- Marines

SAUDI ARABIA: Saudi Professional League

23 : 00 Al-Ettifaq -:- Al-Hazem
01 : 00 Al-Raed -:- Al-Nassr

SCOTLAND: Scottish Cup

21 : 00 Rangers -:- Hearts

SENEGAL: Ligue 1

00 : 00 Dakar SC -:- Mbour Petite Cote
00 : 00 Guediawaye -:- Jaraaf

SERBIA: Prva Liga - Relegation Group

00 : 00 Macva -:- Graficar Beograd

SEYCHELLES: First Division League

19 : 00 Foresters FC -:- St Michel United

SINGAPORE: Premier League

16 : 30 Tampines -:- Lion City

SLOVAKIA: Fortuna liga - Championship Group

22 : 00 Ruzomberok -:- Sered
22 : 00 Slovan Bratislava -:- Zilina
22 : 00 Trnava -:- Dun. Streda

SLOVAKIA: Fortuna liga - Relegation Group

22 : 00 L. Mikulas -:- Z. Moravce-Vrable
22 : 00 Pohronie -:- Senica
22 : 00 Trencin -:- Michalovce

SLOVENIA: Prva liga

20 : 00 Radomlje -:- Domzale
01 : 15 Aluminij -:- Tabor Sezana

SOUTH AFRICA: Premier League

20 : 00 AmaZulu -:- Golden Arrows
20 : 00 Chippa Utd. -:- TS Galaxy
20 : 00 Kaizer Chiefs -:- Swallows
20 : 00 Maritzburg Utd -:- Baroka
20 : 00 Marumo Gallants -:- Sekhukhune
20 : 00 Royal AM -:- Mamelodi Sundowns
20 : 00 Stellenbosch -:- Cape Town City

SOUTH KOREA: K League 1

45+'Seoul 0:1 Seongnam
16 : 00 Pohang -:- Incheon
17 : 00 Gimcheon Sangmu -:- Ulsan Hyundai

SPAIN: LaLiga2

01 : 00 Cartagena -:- Amorebieta
01 : 00 Fuenlabrada -:- Gijon
01 : 00 Huesca -:- R. Sociedad B
01 : 00 Malaga -:- Burgos CF
03 : 00 Almeria -:- Alcorcon
03 : 00 Eibar -:- Tenerife
03 : 00 Girona -:- Mirandes
03 : 00 Las Palmas -:- R. Oviedo
03 : 00 Ponferradina -:- Leganes
03 : 00 UD Ibiza -:- Valladolid

SPAIN: Primera RFEF - Group 1

00 : 00 Tudelano -:- San Sebastian Reyes
01 : 30 Ath Bilbao B -:- Racing Santander
01 : 30 Celta Vigo B -:- Ferrol
01 : 30 CF Talavera -:- Leonesa
01 : 30 Internacional de Madrid -:- SD Logrones
01 : 30 Rayo Majadahonda -:- Zamora
01 : 30 UD Logrones -:- CD Badajoz
01 : 30 Unionistas -:- Calahorra
01 : 30 Valladolid Promesas -:- Dep. La Coruna

SPAIN: Primera RFEF - Group 2

01 : 30 Algeciras -:- Real Madrid B
01 : 30 Andorra -:- UCAM Murcia
01 : 30 Baleares -:- Sanluqueno
01 : 30 Barcelona B -:- Castellon
01 : 30 Betis B -:- Albacete
01 : 30 Cornella -:- Alcoyano
01 : 30 Costa Brava -:- San Fernando
01 : 30 Gimnastic -:- Sevilla FC B
01 : 30 Linares -:- Sabadell
01 : 30 Villarreal B -:- Linense

SPAIN: Segunda RFEF - Promotion Play Offs

00 : 30 Espanyol B -:- Arenas Club
00 : 30 Sestao -:- Lleida
02 : 30 La Nucia -:- CD Coria
02 : 30 Merida AD -:- Palencia CA
02 : 30 Union Adarve -:- Hercules

SPAIN: Tercera RFEF - Promotion Play Offs

17 : 00 CD Utrera -:- Atl. Tordesillas
17 : 00 Manacor -:- Alcorcon B
00 : 00 Alfaro -:- Lealtad
00 : 00 Utebo FC -:- Almeria B
03 : 00 Ourense CF -:- Llerenense

SWEDEN: Allsvenskan

20 : 00 AIK -:- Sirius
22 : 30 Helsingborg -:- Varnamo

SWEDEN: Division 1 - Norra

18 : 00 Motala -:- Umea FC
21 : 00 Karlstad -:- Sollentuna
21 : 00 Orebro Syr. -:- Haninge
21 : 00 Pitea -:- Sandvikens
21 : 00 Vasalunds -:- Hammarby TFF

SWEDEN: Allsvenskan Women

20 : 00 Kalmar W -:- Umea W

SWITZERLAND: Promotion League - 7th-12th places

21 : 00 Cham -:- Basel II
21 : 00 Rapperswil -:- Biel
21 : 00 Young Boys II -:- Bavois

SWITZERLAND: Promotion League - Promotion Group

21 : 00 Chiasso -:- Breitenrain
22 : 00 Stade Nyonnais -:- Zurich II

SWITZERLAND: Promotion League - Relegation Group

20 : 00 Sion II -:- Black Stars
21 : 00 Bruhl -:- YF Juventus

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1

21 : 00 Echallens -:- La Chaux-De-Fonds
21 : 00 Lancy -:- Oberwallis Naters
21 : 00 Lausanne II -:- Sarraz-Ecleplens
21 : 00 Monthey -:- Chenois
21 : 00 Terre Sainte -:- Martigny
21 : 00 Thun II -:- Meyrin
21 : 00 Vevey -:- Bulle

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2

21 : 00 Delemont -:- Wohlen
21 : 00 Hongg -:- Kosova
21 : 00 Langenthal -:- Solothurn
21 : 00 Luzern II -:- Grasshopper II
21 : 00 Munsingen -:- Koniz
21 : 00 Schotz -:- Buochs
21 : 00 Zug -:- Bassecourt

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3

21 : 00 Balzers -:- Lugano II
21 : 00 Freienbach -:- Thalwil
21 : 00 Paradiso -:- Gossau
21 : 00 St. Gallen II -:- Eschen
21 : 00 Uzwil -:- Tuggen
21 : 00 Wettswil-Bonstetten -:- Baden
21 : 00 Winterthur II -:- Linth

SWITZERLAND: Super League Women - 5th-8th places

21 : 00 Aarau W -:- St. Gallen W
21 : 00 Young Boys W -:- Luzern W

SWITZERLAND: Super League Women - Play Offs

22 : 00 Grasshopper W -:- Zurich W
01 : 15 Basel W -:- Servette Geneve FC W

SWITZERLAND: Super League Women - Relegation

00 : 15 Thun W -:- Yverdon W

TAIWAN: Mulan Football League Women

19'Taipei Bravo W 1:0 Hang Yuan W
19'Taoyuan W 0:1 Taichung Blue W
17 : 00 Kaohsiung W -:- Hualien W

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20 : 00 Mtibwa Sugar -:- Azam
01 : 00 Kagera Sugar -:- Ruvu Shooting

THAILAND: Thai League 2 - Promotion - Play Offs

18 : 00 Lampang -:- Trat FC

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Championship Group

22 : 00 Club Africain -:- Monastir

TURKEY: Super Lig

20 : 00 Altay -:- Kasimpasa
20 : 00 Sivasspor -:- Kayserispor
23 : 00 Besiktas -:- Konyaspor
23 : 00 Yeni Malatyaspor -:- Fenerbahce

TURKEY: 1. Lig

20 : 00 Genclerbirligi -:- Umraniyespor
20 : 00 Keciorengucu -:- Ankaragucu
23 : 00 Bursaspor -:- Menemenspor
23 : 00 Kocaelispor -:- Adanaspor AS

TURKEY: Super Lig Women - Play Offs

20 : 00 Fenerbahce W -:- Hakkarigucu Spor W

UGANDA: Premier League

20 : 00 Arua Hill -:- Express
20 : 00 Bright Stars -:- Mbarara City
20 : 00 BUL -:- Villa
20 : 00 Busoga -:- Gadaffi
20 : 00 Kampala City -:- Wakiso Giants
20 : 00 Tooro United -:- URA SC
20 : 00 UPDF -:- Onduparaka FC
20 : 00 Vipers -:- Police

UKRAINE: Premier League

FT 16:00Dyn. Kyiv -:- Ch. Odessa
FT 16:00FK Zorya Luhansk -:- Lviv
FT 16:00Inhulets -:- Minaj
FT 16:00Kolos Kovalivka -:- Desna
FT 16:00Mariupol -:- Vorskla Poltava
FT 16:00Metalist 1925 -:- Veres-Rivne
FT 16:00Oleksandriya -:- Dnipro-1
FT 16:00Rukh Lviv -:- Shakhtar Donetsk

UKRAINE: Championship Women - Relegation Group

FT 13:00Karpaty Lviv W -:- EMC Podolie W
FT 13:00Panthers FC Uman W -:- Voshod W

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

21 : 15 Al Nasr -:- Al Dhafra
21 : 15 Al Sharjah -:- Emirates Club
21 : 15 Al Urooba -:- Al Wasl
00 : 00 Al Jazira -:- Al Wahda

URUGUAY: Primera Division - Apertura

FT Maldonado 0:1 Fenix
00 : 30 Rentistas -:- Cerro Largo
03 : 00 Nacional -:- Albion
05 : 30 Penarol -:- Boston River

USA: MLS Next Pro

FT Real Monarchs 0:3 North Texas
FT San Jose Earthquakes II 1:2 Sporting Kansas City II
05 : 00 New York City II -:- Chicago Fire II
05 : 00 Orlando City B -:- Inter Miami II
05 : 00 Rochester New York -:- Philadelphia Union II
05 : 00 Vancouver Whitecaps 2 -:- Minnesota 2

USA: USL League Two

FT Asheville City 3:1 Dalton
FT Miami City 0:3 Miami
FT Kings Hammer 2:2 Cleveland Force
FT Midwest United 0:2 Kalamazoo FC
FT Pathfinder 5:2 Boston City
FT Western Mass Pioneers 5:2 Boston Bolts
FT Minneapolis City 0:1 Peoria
FT OVF Alliance 3:1 PDX FC
FT San Francisco City 0:1 Central Valley Fuego 2
02 : 00 AC Connecticut -:- Blackwatch Rush
03 : 00 Caledonia -:- Weston
04 : 00 Kaw Valley -:- St. Louis Lions
04 : 30 South Bend Lions -:- Fort Wayne
05 : 00 Glens SC -:- Marin

USA: NISA

05 : 00 Flower City -:- Chattanooga

VENEZUELA: Primera Division

FT Zamora 1:0 Puerto Cabello
FT Monagas 2:2 Estudiantes Merida
02 : 00 Universidad Central -:- Lara
04 : 15 Zulia -:- Caracas

ZIMBABWE: Premier Soccer League

FT 15:00Black Rhinos -:- Whawha
FT 15:00Chicken Inn -:- Yadah
FT 15:00Harare City -:- Bulawayo City FC
FT 15:00Ngezi Platinum -:- Manica
FT 15:00Platinum -:- Triangle
FT 15:00ZPC Kariba -:- Highlanders