Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Contact   
 
Link xem online :    CSKA Moscow - Young Boys Liverpool - Hoffenheim
Bảng xếp hạng
Switzerland - Super League
August 19
FT
FC Zuerich
Young Boys
FT
Thun
Lausanne
August 20
FT
Basel
Lugano
FT
Grasshopper
St. Gallen
FT
Sion
Luzern
Switzerland - Challenge League
August 18
FT
Xamax
Schaffhausen
August 19
FT
Chiasso
Wil
FT
FC Rapperswil-Jona
Wohlen
August 20
FT
Aarau
FC Vaduz
August 21
FT
Winterthur
Servette
Switzerland - Promotion Liga
August 19
FT
Cham
3 - 3
Sion II
FT
FC Zuerich II
3 - 1
Stade Nyonnais
FT
SC Bruehl
2 - 1
FC Koeniz
FT
Bavois
0 - 1
Kriens
FT
FC Stade Lausanne-Ouchy
0 - 4
Basel II
FT
La Chaux-de-Fonds
2 - 1
SC YF Juventus Zuerich
FT
Yverdon
6 - 1
FC United Zuerich
August 20
FT
Old Boys
1 - 1
Breitenrain
August 19
FT
Echallens
1 - 3
FC Azzurri 90
FT
Fribourg
1 - 0
Portalban
FT
Lancy FC
5 - 0
Martigny
FT
Dudingen
2 - 5
Vevey
FT
Meyrin
3 - 0
Etoile Carouge
August 20
FT
Naters
2 - 3
Young Boys II
FT
Thun II
1 - 4
Team Vaud U21
August 19
FT
Black Stars
3 - 2
Grasshopper II
FT
Zug
1 - 2
FC Schoetz
FT
FC Sursee
3 - 4
Luzern II
FT
Buochs
3 - 2
FC Bassecourt
FT
FC Kickers Luzern
0 - 4
Solothurn
FT
Delemont
1 - 0
Baden
August 20
FT
FC Langenthal
2 - 4
FC Muensingen
August 19
FT
FC Wettswil-Bonstetten
2 - 0
Hongg
FT
Red Star Zuerich
2 - 2
Eschen/Mauren
FT
Winterthur II
1 - 5
FC Seuzach
FT
FC Gossau
1 - 2
FC Thalwil
FT
Mendrisio FC
2 - 1
St. Gallen II
FT
FC Balzers
0 - 3
Tuggen
August 20
FT
FC Kosova
1 - 2
Bellinzona
August 22
FT
Eschen/Mauren
2 - 2
FC Seuzach
Switzerland - Cup
August 12
AET
FC Bassersdorf
2 - 1
AC Taverne
FT
Union-Sportive Montfaucon
0 - 21
Xamax
FT
Biel/Bienne
3 - 1
Bavois
AET
SC Bruehl
0 - 1
Chiasso
FT
Stade Payerne
1 - 2
Thun
FT
Breitenrain
0 - 3
Young Boys
FT
FC Altdorf
0 - 6
Servette
FT
Linth
4 - 0
Wohlen
FT
Vernier
0 - 3
Stade Nyonnais
FT
Kriens
0 - 1
Luzern
FT
Concordia
2 - 7
Old Boys
FT
FC Arbon 05
0 - 7
Wil
FT
FC Bellach
0 - 4
FC Koeniz
FT
FC Hausen am Albis
1 - 5
FC Hergiswil
FT
FC Wangi
0 - 1
Delemont
FT
Malley
0 - 14
FC Stade Lausanne-Ouchy
FT
FC Bassecourt
0 - 6
Lugano
AET
Interstar
FC Schoetz *
FT
Pajde
1 - 3
Lausanne
August 13
FT
FC Granichen
1 - 9
Sion
FT
FC Chippis
0 - 10
FC Zuerich
FT
FC Kreuzlingen
3 - 4
FC Rapperswil-Jona
FT
FC Muensingen
5 - 1
Dudingen
FT
FC Wettswil-Bonstetten
0 - 2
Basel
AET
Bulle
1 - 2
SC YF Juventus Zuerich
AET
FC Beroche-Gorgier I
1 - 4
FC Kosova
FT
FC Ruti
0 - 5
Schaffhausen
AET
FC Wyler
Locarno *
FT
Romontois
0 - 10
Grasshopper
FT
Echallens
2 - 1
Aarau
FT
Baden
3 - 8
St. Gallen
FT
Gambarogno Contone
1 - 6
Winterthur
June 10
FT
FC Stade Lausanne-Ouchy
Lancy FC
FT
Yverdon
FC Gossau
 
Chuyên trang thể thao