Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Real Sociedad - Atletico Madrid  Burnley - Chelsea  Leicester City - Southampton  
Bảng xếp hạng
VIDEO Real Madrid 1 – 1 Athletic Bilbao
VIDEO Bournemouth 0 – 2 Manchester United
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
Sweden - Allsvenskan
April 13
FT
GIF Sundsvall
Malmoe FF
FT
Trelleborgs FF
Oerebro
April 14
FT
Elfsborg
Sirius
FT
Haecken
Dalkurd FF
April 15
FT
AIK
Djurgaarden
FT
IFK Norrkoeping
Kalmar FF
FT
Oestersunds FK
IFK Gothenburg
April 16
FT
Hammarby
Brommapojkarna
April 17
FT
GIF Sundsvall
Trelleborgs FF
April 18
FT
Djurgaarden
Malmoe FF
FT
Kalmar FF
Oestersunds FK
FT
Oerebro
AIK
FT
Sirius
Haecken
April 19
17:00
Brommapojkarna
? - ?
Elfsborg
17:00
Hammarby
? - ?
IFK Norrkoeping
17:00
IFK Gothenburg
? - ?
Dalkurd FF
Sweden - Superettan
April 14
FT
IK Frej Taeby
Helsingborg
FT
Gefle
Degerfors
April 15
FT
GAIS
Falkenbergs FF
FT
Oesters IF
IK Brage
FT
AFC Eskilstuna
IFK Vaernamo
April 16
FT
Halmstads BK
Norrby
FT
Varbergs BoIS FC
Joenkoepings Soedra
April 17
FT
Landskrona BoIS
Oergryte FF
April 14
FT
Sandvikens IF
1 - 1
Karlslunds IF HFK
FT
Rynninge
FC Linkoeping City
FT
Vaesteraas SK
Akropolis IF
April 15
FT
Carlstad United
1 - 1
BK Forward
FT
Assyriska FF
Arameiska-Syrianska IF
FT
Nykoepings BIS
Umeaa
FT
Team TG FF
0 - 1
Syrianska
FT
Sollentuna FF
Skellefteaa
April 14
FT
Torns IF
Grebbestads IF
FT
Kristianstad FC
0 - 1
Lunds BK
FT
Oskarshamns AIK
Tvaaaakers IF
FT
Utsiktens BK
1 - 1
Aatvidaberg
April 15
FT
Aengelholms FF
FK Karlskrona
FT
Ljungskile
1 - 1
Eskilsminne IF
FT
Mjaellby
Skoevde AIK
April 16
FT
IK Oddevold
Husqvarna FF
Sweden - Cup
March 17
FT
Oestersunds FK
Malmoe FF
March 18
FT
AIK
Djurgaarden
Sweden - Cup:: group 1
March 4
FT
Dalkurd FF
Gefle
FT
Malmoe FF
Brommapojkarna
Sweden - Cup:: group 2
March 4
FT
AIK
Halmstads BK
FT
Syrianska
IK Oddevold
Sweden - Cup:: group 3
March 3
FT
Degerfors
IK Frej Taeby
FT
Djurgaarden
Joenkoepings Soedra
Sweden - Cup:: group 4
March 3
FT
Haecken
GIF Sundsvall
FT
IFK Vaernamo
Norrby
Sweden - Cup:: group 5
March 3
FT
Oestersunds FK
Kalmar FF
FT
Trelleborgs FF
Aatvidaberg
Sweden - Cup:: group 6
March 3
FT
Helsingborg
Tvaaaakers IF
FT
IFK Norrkoeping
Oerebro
Sweden - Cup:: group 7
March 4
FT
Oesters IF
Varbergs BoIS FC
FT
Sirius
IFK Gothenburg
Sweden - Cup:: group 8
March 4
FT
Elfsborg
Hammarby
FT
GAIS
Vasalunds IF
November 9, 2017
FT
Djurgarden U21
Elfsborg U21
 
Chuyên trang thể thao