Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Policy Contact
 
Russia - 1st Division
March 22
FT
Tyumen
3 - 0
Spartak Nalchik
March 23
FT
Spartak Moscow II
1 - 2
Baltika
March 26
04:00
SKA-Khabarovsk
? - ?
Tyumen
06:00
Luch Energiya Vladivostok
? - ?
Zenit St. Petersburg 2
10:00
Sibir Novosibirsk
? - ?
Sokol Saratov
Canc. Limited coverage
Spartak Moscow II
? - ?
Volga Nyzhny
13:00
Khimki
? - ?
Shinnik Yaroslavl
13:00
Kuban Krasnodar
? - ?
Neftekhimik
13:00
Tosno
? - ?
Dinamo Moscow
14:00
Mordovya
? - ?
Fakel
14:00
Spartak Nalchik
? - ?
FC Volgar
March 27
10:00
FC Tambov
? - ?
FC Yenisey Krasnoyarsk
Russia - 2nd Division:: south
March 25
14:00
Sochi
? - ?
Legion Dynamo
March 26
11:00
FC Krasnodar II
? - ?
Dinamo Stavropol
12:30
SKA Rostov
? - ?
Chernomorets Novorossiysk
13:00
Afips Afipsky
? - ?
FC Rotor Volgograd
13:00
Biolog Novokubansk
? - ?
Spartak Vladikavkaz
13:00
Druzhba
? - ?
Mashuk-KMV
13:00
Torpedo Armavir
? - ?
Angusht Nazran
March 27
12:00
Chayka
? - ?
Kuban Krasnodar II
Russia - Premier League
March 17
FT
Anzhi Makhachkala
1 - 0
FC Orenburg
March 18
FT
Tom Tomsk
1 - 0
Amkar
FT
Ural
1 - 0
Rubin Kazan
FT
Lokomotiv Moscow
1 - 1
Spartak Moscow
March 19
FT
Krylya Sovetov Samara
0 - 0
FC Rostov
FT
FC Krasnodar
0 - 0
FC Ufa
FT
Terek Grozny
0 - 1
CSKA Moscow
FT
Zenit St. Petersburg
2 - 0
Arsenal Tula
Russia - 2nd Division:: west
November 6, 2016
AAW
Znamya
0 - 3
Spartak Kostroma
FT
Dinamo Moscow II
2 - 0
Pskov 747
FT
Domodedovo Moscow
0 - 1
FC Dolgoprudny
FT
Torpedo Vladimir
1 - 3
Dinamo St Petersburg
FT
Tekstilshchik
1 - 0
Volga Tver
FT
Strogino
0 - 0
CRFSO Smolensk
November 7, 2016
FT
Solaris Moscow
6 - 0
Kolomna
Russia - 2nd Division:: center
November 12, 2016
FT
Saturn Ramenskoye
5 - 0
FC Oryol
FT
Avangard Kursk
2 - 0
Arsenal Tula II
Canc. Limited coverage
Lokomotiv Liski
? - ?
Vityaz Podolsk
Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye
October 29, 2016
FT
FC Chelyabinsk
3 - 0
Olimpiec Nizhny
FT
Dinamo Kirov
0 - 2
Lada Togliati
FT
Syzran-2003
1 - 0
KamAZ
FT
Volga Ulyanovsk
0 - 0
NoSta
Russia - 2nd Division:: east
October 12, 2016
FT
Smena Komsomolsk
0 - 1
FC Chita
FT
Sakhalin
1 - 1
Zenit Irkutsk
Russia - Premier League U21
March 17
FT
Ural U21
2 - 1
Rubin Kazan U21
FT
Lokomotiv Moskva U21
1 - 2
Spartak Moskva U21
March 18
FT
Tomsk U21
0 - 3
Amkar Perm U21
FT
Krasnodar U21
3 - 2
Ufa U21
FT
Krylya Sovetov U21
1 - 0
Rostov U21
March 19
FT
Terek Grozny U21
0 - 1
CSKA Moskva U21
Russia - Cup
February 28
AET
Ural *
3 - 3
FC Krasnodar
March 1
FT
Rubin Kazan
1 - 0
Sibir Novosibirsk
FT
FC Ufa
1 - 0
Anzhi Makhachkala
FT
Lokomotiv Moscow
1 - 0
Tosno
Russia - Super Cup
July 23, 2016
FT
CSKA Moscow
0 - 1
Zenit St. Petersburg
 
Chuyên trang thể thao