Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Policy Contact
 
Portugal - Segunda Liga
March 26
14:00
Varzim
? - ?
Academica
15:00
Uniao da Madeira
? - ?
Vizela
15:00
Viseu
? - ?
Santa Clara
Portugal - Campeonato de Portugal:: promotion North
March 26
14:00 Limited coverage
AD Oliveirense
? - ?
Gafanha
14:00 Limited coverage
Maritimo B
? - ?
Amarante FC
14:00 Limited coverage
Merelinense
? - ?
Lusitano FC
14:00 Limited coverage
Salgueiros
? - ?
Oliveirense
Portugal - Campeonato de Portugal:: promotion South
March 26
14:00 Limited coverage
Louletano
? - ?
Fatima
14:00 Limited coverage
Operario
? - ?
Torreense
14:00 Limited coverage
Praiense
? - ?
Farense
14:00 Limited coverage
Sacavenense
? - ?
Real SC
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group A
March 26
14:00 Limited coverage
Canical
? - ?
Braganca
14:00 Limited coverage
GDU Torcatense
? - ?
Torre de Moncorvo
14:00 Limited coverage
Vilaverdense FC
? - ?
CDC Montalegre
15:00 Limited coverage
Camacha
? - ?
FC Pedras Rubras
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group B
March 25
15:00 Limited coverage
Felgueiras 1932
? - ?
Pedras Salgadas
March 26
14:00 Limited coverage
AD Limianos
? - ?
Trofense
14:00 Limited coverage
Alianca de Gandra
? - ?
Ponte da Barca
14:00 Limited coverage
SC Mirandela
? - ?
ARS Martinho
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group C
March 26
14:00 Limited coverage
AD Nogueirense
? - ?
Sousense
14:00 Limited coverage
Cinfaes
? - ?
Tourizense
14:00 Limited coverage
Pampilhosa
? - ?
Academica Coimbra SF
14:00 Limited coverage
Sanjoanense
? - ?
Coimbroes
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group D
March 26
14:00 Limited coverage
Anadia
? - ?
FC Cesarense
14:00 Limited coverage
Estarreja
? - ?
RD Agueda
14:00 Limited coverage
Gondomar
? - ?
CD Gouveia
14:00 Limited coverage
Moimenta da Beira
? - ?
Mortagua FC
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group E
March 26
14:00 Limited coverage
Benfica Castelo Branco
? - ?
SC Angrense
14:00 Limited coverage
SC Lusitania
? - ?
Ginasio de Alcobaca
14:00 Limited coverage
Sertanense
? - ?
Sporting Ideal
14:00 Limited coverage
Uniao de Leiria
? - ?
Gafetense
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group F
March 26
14:00 Limited coverage
Caldas
? - ?
Alcanenense
14:00 Limited coverage
Naval
? - ?
Carapinheirense
14:00 Limited coverage
Vilafranquense
? - ?
ARC Oleiros
14:00 Limited coverage
Vitoria de Sernache
? - ?
Mafra
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group G
March 26
14:00 Limited coverage
Aljustrelense
? - ?
Sporting Viana
14:00 Limited coverage
Armacenenses
? - ?
Casa Pia
14:00 Limited coverage
Desportivo Fabril Barreiro
? - ?
Sintrense
14:00 Limited coverage
Oriental
? - ?
Loures
Portugal - Campeonato de Portugal:: relegation: group H
March 26
14:00 Limited coverage
Atletico
? - ?
SR Almancilense
14:00 Limited coverage
Barreirense
? - ?
Atletico Malveira
14:00 Limited coverage
Lusitano VRSA
? - ?
Pinhalnovense
14:00 Limited coverage
Moura Atletico Clube
? - ?
S.U. 1º de Dezembro
Portugal - Primeira Liga
March 17
FT
Estoril
0 - 0
Boavista
March 18
FT
Belenenses
1 - 2
Braga
FT
Moreirense
1 - 1
Tondela
FT
Sporting CP
2 - 0
Nacional
FT
Pacos de Ferreira
0 - 0
Benfica
March 19
FT
Feirense
3 - 2
Chaves
FT
Maritimo
3 - 1
Arouca
FT
FC Porto
1 - 1
Vitoria de Setubal
FT
Vitoria de Guimaraes
3 - 0
Rio Ave
Portugal - Cup
February 28
FT
Estoril
1 - 2
Benfica
March 1
FT
Vitoria de Guimaraes
2 - 0
Chaves
Portugal - Campeonato de Portugal:: group A
January 29
FT
Braganca
2 - 1
Merelinense
FT
CDC Montalegre
0 - 0
AD Limianos
FT
GDU Torcatense
1 - 4
Vilaverdense FC
FT
Pedras Salgadas
1 - 2
AD Oliveirense
FT
SC Mirandela
1 - 0
Ponte da Barca
Portugal - Campeonato de Portugal:: group B
January 29
FT
Alianca de Gandra
2 - 0
ARS Martinho
FT
FC Pedras Rubras
1 - 1
Canical
FT
Felgueiras 1932
2 - 0
Trofense
FT
Maritimo B
1 - 0
Camacha
FT
Torre de Moncorvo
0 - 4
Amarante FC
Portugal - Campeonato de Portugal:: group C
January 29
FT
Estarreja
0 - 0
Oliveirense
FT
FC Cesarense
2 - 1
Moimenta da Beira
FT
Gondomar
1 - 3
Salgueiros
FT
Sanjoanense
1 - 0
Cinfaes
FT
Sousense
2 - 3
Coimbroes
Portugal - Campeonato de Portugal:: group D
January 29
FT
AD Nogueirense
1 - 1
Mortagua FC
FT
CD Gouveia
0 - 1
Lusitano FC
FT
Pampilhosa
0 - 1
Anadia
FT
RD Agueda
4 - 2
Academica Coimbra SF
FT
Tourizense
1 - 1
Gafanha
Portugal - Campeonato de Portugal:: group E
January 29
FT
ARC Oleiros
2 - 1
Vitoria de Sernache
FT
Fatima
2 - 1
Sertanense
FT
Naval
0 - 6
Uniao de Leiria
FT
Operario
7 - 1
Carapinheirense
FT
Sporting Ideal
1 - 1
Benfica Castelo Branco
Portugal - Campeonato de Portugal:: group F
January 29
FT
Alcanenense
0 - 0
Caldas
FT
Ginasio de Alcobaca
1 - 2
Gafetense
FT
Mafra
1 - 1
Vilafranquense
FT
Praiense
0 - 0
Torreense
FT
SC Lusitania
3 - 1
SC Angrense
Portugal - Campeonato de Portugal:: group G
January 29
FT
Atletico
0 - 1
Sacavenense
FT
Atletico Malveira
1 - 2
Casa Pia
FT
Barreirense
1 - 3
Sintrense
FT
Loures
1 - 0
S.U. 1º de Dezembro
FT
Oriental
3 - 2
Real SC
Portugal - Campeonato de Portugal:: group H
January 29
FT
Farense
2 - 0
Aljustrelense
FT
Louletano
2 - 0
SR Almancilense
FT
Moura Atletico Clube
1 - 2
Lusitano VRSA
FT
Pinhalnovense
2 - 0
Armacenenses
FT
Sporting Viana
7 - 3
Desportivo Fabril Barreiro
Portugal - League Cup:: play-off
January 25
FT
Vitoria de Setubal
0 - 3
Braga
January 26
FT
Moreirense
3 - 1
Benfica
January 29
FT
Braga
0 - 1
Moreirense
Portugal - League Cup:: group A
January 4
FT
Arouca
3 - 0
Varzim
FT
Vitoria de Setubal
2 - 1
Sporting CP
Portugal - League Cup:: group B
January 3
FT
Belenenses
2 - 2
Feirense
FT
Moreirense
1 - 0
FC Porto
Portugal - League Cup:: group C
January 11
FT
Maritimo
0 - 1
Braga
FT
Rio Ave
2 - 0
Sporting Covilha
Portugal - League Cup:: group D
January 10
FT
Pacos de Ferreira
2 - 2
Vizela
FT
Vitoria de Guimaraes
0 - 2
Benfica
Portugal - League Cup:: qualification
October 25, 2016
FT
Pacos de Ferreira
4 - 0
Nacional
October 26, 2016
FT
Vizela
1 - 0
Gil Vicente
FT
Arouca
2 - 1
Cova da Piedade
FT
Maritimo
3 - 1
Uniao da Madeira
FT
Moreirense
1 - 0
Estoril
AET
Penafiel
1 - 1
Sporting Covilha *
FT
Varzim
2 - 0
Viseu
FT
Vitoria de Setubal
2 - 0
Santa Clara
October 27, 2016
AET
Rio Ave *
1 - 1
Chaves
Portugal - Super Cup
August 7, 2016
FT
Benfica
3 - 0
Braga
 
Chuyên trang thể thao