Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Milan - Benevento  Manchester Utd - Tottenham  Barcelona - Sevilla  
Bảng xếp hạng
VIDEO West Brom 2 – 2 Liverpool
VIDEO Manchester United 2 – 1 Tottenham Hotspur
VIDEO Sevilla 0 – 5 Barcelona
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
Portugal - Primeira Liga
April 20
FT
Braga
Maritimo
April 21
FT
Pacos de Ferreira
Belenenses
FT
Feirense
Vitoria de Guimaraes
FT
Estoril
Benfica
April 22
15:00
Chaves
? - ?
Portimonense
15:00
Tondela
? - ?
Aves
17:00
Moreirense
? - ?
Rio Ave
19:15
Sporting CP
? - ?
Boavista
April 23
19:00
FC Porto
? - ?
Vitoria de Setubal
Portugal - Segunda Liga
April 21
FT
Academica
Real SC
FT
Uniao da Madeira
Sporting Covilha
April 22
10:15
Gil Vicente
? - ?
Nacional
15:00
Braga B
? - ?
Academico Viseu
15:00
Cova da Piedade
? - ?
Varzim
15:00
Leixoes
? - ?
Arouca
15:00
Penafiel
? - ?
Oliveirense
15:00
Santa Clara
? - ?
Famalicao
April 23
14:00
Sporting CP B
? - ?
Benfica B
April 21
FT
CCD Minas Argozelo
1 - 0
Aroes
April 22
15:00 Limited coverage
AD Oliveirense
? - ?
Vilaverdense FC
15:00 Limited coverage
Atletico Arcos
? - ?
Vizela
15:00 Limited coverage
Braganca
? - ?
ARS Martinho
15:00 Limited coverage
CDC Montalegre
? - ?
Mondinense FC
15:00 Limited coverage
Camara Lobos
? - ?
SC Mirandela
15:00 Limited coverage
GDU Torcatense
? - ?
AD Fafe
15:00 Limited coverage
Pedras Salgadas
? - ?
Merelinense
April 22
15:00 Limited coverage
Alianca de Gandra
? - ?
Canelas 2010
15:00 Limited coverage
Camacha
? - ?
FC Pedras Rubras
15:00 Limited coverage
Cinfaes
? - ?
Espinho
15:00 Limited coverage
FC Cesarense
? - ?
Sanjoanense
15:00 Limited coverage
Felgueiras 1932
? - ?
Coimbroes
15:00 Limited coverage
Freamunde
? - ?
Amarante FC
15:00 Limited coverage
Sousense
? - ?
Gondomar
15:00 Limited coverage
Trofense
? - ?
Salgueiros
April 22
15:00 Limited coverage
Anadia
? - ?
Benfica Castelo Branco
15:00 Limited coverage
Gafanha
? - ?
Ferreira de Aves
15:00 Limited coverage
Lusitano FC
? - ?
AD Nogueirense
15:00 Limited coverage
Mortagua FC
? - ?
ARC Oleiros
15:00 Limited coverage
RD Agueda
? - ?
Maritimo B
15:00 Limited coverage
Sertanense
? - ?
Fornos de Algodres
15:00 Limited coverage
Sourense
? - ?
Marinhense
15:00 Limited coverage
Uniao de Leiria
? - ?
Aguias Moradal
April 22
15:00 Limited coverage
Caldas
? - ?
Sporting de Guadelupe
15:00 Limited coverage
Electrico
? - ?
Fatima
15:00 Limited coverage
Loures
? - ?
Praiense
15:00 Limited coverage
Mafra
? - ?
Sacavenense
15:00 Limited coverage
S.U. 1 de Dezembro
? - ?
Pero Pinheiro
15:00 Limited coverage
SC Lusitania
? - ?
Sintrense
15:00 Limited coverage
Torreense
? - ?
GD Coruchense
15:00 Limited coverage
Vilafranquense
? - ?
Alcanenense
April 22
15:00 Limited coverage
Casa Pia
? - ?
Sporting Ideal
15:00 Limited coverage
Louletano
? - ?
Armacenenses
15:00 Limited coverage
Moncarapachense
? - ?
Oriental
15:00 Limited coverage
Moura Atletico Clube
? - ?
FC Castrense
15:00 Limited coverage
Olhanense
? - ?
Estrela de Vendas Novas
15:00 Limited coverage
Operario
? - ?
Farense
15:00 Limited coverage
Pinhalnovense
? - ?
Lusitano VRSA
15:00 Limited coverage
SR Almancilense
? - ?
Olimpico Montijo
Portugal - Cup
April 18
AET
Caldas
Aves
AET
Sporting CP *
FC Porto
January 23
FT
Vitoria de Setubal
Oliveirense
January 24
AET
Sporting CP *
FC Porto
January 27
AP
Vitoria de Setubal
Sporting CP *
December 29, 2017
FT
Braga
Portimonense
FT
Vitoria de Setubal
Benfica
December 29, 2017
FT
Belenenses
Sporting CP
FT
Maritimo
Uniao da Madeira
December 30, 2017
FT
Feirense
Oliveirense
FT
Moreirense
Vitoria de Guimaraes
December 30, 2017
FT
Pacos de Ferreira
FC Porto
FT
Rio Ave
Leixoes
September 1, 2017
FT
Maritimo
Estoril
September 2, 2017
FT
Portimonense
Chaves
FT
Rio Ave
Cova da Piedade
September 3, 2017
FT
Boavista
Braga
Portugal - Super Cup
August 5, 2017
FT
Benfica
Vitoria de Guimaraes
 
Chuyên trang thể thao