Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Southampton - West Bromwich  Valencia - Sevilla  Barcelona - Malaga  
Bảng xếp hạng
VIDEO Manchester City 3 – 0 Burnley
VIDEO Huddersfield Town 2 – 1 Manchester United
Germany - Bundesliga
October 20
FT
Schalke 04
Mainz 05
October 21
FT
Augsburg
Hannover 96
FT
Borussia Moenchengladbach
Bayer Leverkusen
FT
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
FT
RasenBallsport Leipzig
VfB Stuttgart
live 52'
Hamburger SV
Bayern Munich
October 22
11:30
FC Cologne
Werder Bremen
13:30
Freiburg
Hertha Berlin
16:00
Wolfsburg
Hoffenheim
Germany - 2nd Bundesliga
October 20
FT
Fortuna Duesseldorf
Darmstadt
FT
Ingolstadt
FC Heidenheim
October 21
FT
Eintracht Braunschweig
Bochum
FT
Holstein Kiel
Arminia Bielefeld
FT
Union Berlin
Greuther Fuerth
October 22
11:30
Erzgebirge Aue
? - ?
Jahn Regensburg
11:30
Kaiserslautern
? - ?
Duisburg
11:30
Nuernberg
? - ?
Dynamo Dresden
October 23
18:30
Sandhausen
? - ?
St. Pauli
Germany - 3rd Liga
October 20
FT
Hansa Rostock
Osnabrueck
FT
Sonnenhof Grossaspach
Chemnitzer FC
October 21
FT
Magdeburg
Unterhaching
FT
Paderborn
Aalen
FT
Werder Bremen II
Sportfreunde Lotte
FT
Wuerzburger Kickers
Wehen
FT
Meppen
Fortuna Koeln
FT
Preußen Muenster
Karlsruher SC
FT
RW Erfurt
Hallescher FC
October 22
12:00
FSV Zwickau
? - ?
Carl Zeiss Jena
October 17
FT
1860 Rosenheim
Bayern Munich II
October 20
FT
FC Schweinfurt
VfR Garching
FT
FV Illertissen
Augsburg II
FT
TSV Buchbach
FC Memmingen
October 21
FT
1860 Rosenheim
SpVgg Bayreuth
FT
Greuther Fuerth II
FC Unterfoehring
FT
Ingolstadt II
VfB Eichstаеtt
FT
Nuernberg II
Burghausen
FT
SV Seligenporten
FC Pipinsried
October 22
13:00
1860 Muenchen
? - ?
Bayern Munich II
Germany - Regionalliga Nord
October 20
FT
Hannover 96 II
TSV Havelse
FT
SV Drochtersen/Assel
Eintracht Braunschweig II
October 21
FT
Luebeck
FC Germania Egestorf-Langreder
FT
Eutin 08
BSV Rehden
FT
SSV Jeddeloh
SC Weiche Flensburg
October 22
11:00
Hamburger SV II
? - ?
Oldenburg
12:00
St.Pauli II
? - ?
FC Hansa Lueneburg
12:00
Wolfsburg II
? - ?
Altonaer FC 93
13:00
VfV Hildesheim
? - ?
Eintracht Norderstedt
October 20
FT
FSV Wacker Nordhausen
FC Oberlausitz Neugersdorf
FT
FSV Luckenwalde
TSG Neustrelitz
October 21
FT
Berliner AK 07
Germania Halberstadt
FT
Hertha Berlin II
ZFC Meuselwitz
October 22
11:30
BFC Dynamo
? - ?
BSG Chemie Leipzig
11:30
Babelsberg
? - ?
Budissa Bautzen
11:30
FC Viktoria 1889 Berlin
? - ?
VSG Altglienicke
11:30
FSV Union Fuerstenwalde
? - ?
Energie Cottbus
11:30
Lokomotive Leipzig
? - ?
VfB Auerbach
October 21
FT
FSV Frankfurt
Hessen Kassel
FT
Eintracht Stadtallendorf
TSV Schott Mainz
FT
FCA Walldorf
TSV Steinbach
FT
Koblenz
Hoffenheim II
FT
Mainz 05 II
Elversberg
FT
Saarbruecken
VfB Stuttgart II
FT
Stuttgarter Kickers
SV Roechling
October 22
12:00
Waldhof Mannheim
? - ?
Kickers Offenbach
12:00
Wormatia Worms
? - ?
Ulm
Germany - Regionalliga West
October 17
FT
Fortuna Duesseldorf II
Borussia Dortmund II
October 20
FT
Fortuna Duesseldorf II
0 - 0
KFC Uerdingen
FT
SC Verl
Westfalia Rhynern
FT
Borussia Moenchengladbach II
SC Wiedenbrueck
October 21
FT
Borussia Dortmund II
Wuppertal
FT
SV Roedinghausen
Wattenscheid
FT
TuS Erndtebrueck
FC Koeln II
FT
Viktoria Koeln 1904
FC Wegberg-Beeck
October 22
15:00
Alemannia Aachen
? - ?
RW Essen
October 23
18:15
Oberhausen
? - ?
Bonner SC
Germany - DFB Cup
August 11
FT
Koblenz
Dynamo Dresden
FT
Holstein Kiel
Eintracht Braunschweig
AET
Karlsruher SC
Bayer Leverkusen
FT
RW Essen
Borussia Moenchengladbach
August 12
FT
Chemnitzer FC
Bayern Munich
FT
FC Hansa Lueneburg
Mainz 05
FT
FC Rielasingen-Arlen
Borussia Dortmund
FT
Germania Halberstadt
Freiburg
FT
Leher
FC Cologne
FT
SV Eichede
Kaiserslautern
FT
TuS Erndtebrueck
Eintracht Frankfurt
FT
Unterhaching
FC Heidenheim
AET
Arminia Bielefeld
Fortuna Duesseldorf
FT
Jahn Regensburg
Darmstadt
FT
RW Erfurt
Hoffenheim
FT
Wuerzburger Kickers
Werder Bremen
August 13
FT
1860 Muenchen
Ingolstadt
FT
Bonner SC
Hannover 96
FT
Dorfmerkingen
RasenBallsport Leipzig
FT
Eintracht Norderstedt
Wolfsburg
FT
FC Schweinfurt
Sandhausen
FT
Noettingen
Bochum
FT
Osnabrueck
Hamburger SV
FT
SV Morlautern
Greuther Fuerth
AET
Saarbruecken
Union Berlin
AET
Energie Cottbus
VfB Stuttgart *
FT
Magdeburg
Augsburg
FT
Wehen
Erzgebirge Aue
August 14
FT
BFC Dynamo
Schalke 04
FT
Duisburg
Nuernberg
FT
Paderborn
St. Pauli
FT
Hansa Rostock
Hertha Berlin
Germany - Telekom Cup
July 15
AP
Borussia Moenchengladbach
Werder Bremen *
FT
Bayern Munich
Hoffenheim
AP
Borussia Moenchengladbach
Hoffenheim *
FT
Werder Bremen
Bayern Munich
Germany - Super Cup
August 5
AP
Borussia Dortmund
Bayern Munich *
 
Chuyên trang thể thao