Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Real Sociedad - Atletico Madrid  Burnley - Chelsea  Leicester City - Southampton  
Bảng xếp hạng
VIDEO Real Madrid 1 – 1 Athletic Bilbao
VIDEO Bournemouth 0 – 2 Manchester United
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
England - Premier League
April 14
FT
Southampton
Chelsea
FT
Burnley
Leicester City
FT
Crystal Palace
Brighton & Hove Albion
FT
Huddersfield Town
Watford
FT
Swansea City
Everton
FT
Liverpool
AFC Bournemouth
FT
Tottenham Hotspur
Manchester City
April 15
FT
Newcastle United
Arsenal
FT
Manchester United
West Bromwich Albion
April 16
FT
West Ham United
Stoke City
April 17
FT
Brighton & Hove Albion
Tottenham Hotspur
April 18
FT
AFC Bournemouth
Manchester United
April 19
18:45
Burnley
Chelsea
18:45
Leicester City
Southampton
England - Championship
April 13
FT
Aston Villa
Leeds United
April 14
FT
Sheffield United
Millwall
FT
Barnsley
Bolton Wanderers
FT
Burton Albion
Derby County
FT
Hull City
Sheffield Wednesday
FT
Middlesbrough
Bristol City
FT
Norwich City
Cardiff City
FT
Nottingham Forest
Ipswich Town
FT
Queens Park Rangers
Preston North End
FT
Reading
Sunderland
FT
Fulham
Brentford
April 15
FT
Wolverhampton Wanderers
Birmingham City
England - League 1
April 14
FT
Blackpool
Fleetwood Town
FT
Bristol Rovers
Blackburn Rovers
FT
Bury
Northampton Town
FT
Charlton Athletic
Scunthorpe United
FT
Milton Keynes Dons
Doncaster Rovers
FT
Oldham Athletic
Gillingham
FT
Oxford United
Southend United
FT
Peterborough United
Rochdale
FT
Plymouth Argyle
Portsmouth
FT
Walsall
AFC Wimbledon
FT
Wigan Athletic
Rotherham United
April 17
FT
Bradford City
Portsmouth
FT
Doncaster Rovers
Bury
FT
Gillingham
Rotherham United
FT
Rochdale
Oldham Athletic
FT
Shrewsbury Town
Charlton Athletic
FT
Wigan Athletic
Oxford United
April 19
18:45
Blackburn Rovers
? - ?
Peterborough United
England - League 2
April 14
FT
Chesterfield
Mansfield Town
FT
Accrington Stanley
Exeter City
FT
Cheltenham Town
Forest Green Rovers
FT
Colchester United
Notts County
FT
Crawley Town
Coventry City
FT
Grimsby Town
Barnet
FT
Luton Town
Crewe Alexandra
FT
Morecambe
Carlisle United
FT
Newport County
Swindon Town
FT
Port Vale
Lincoln City
FT
Stevenage
Cambridge United
FT
Yeovil Town
Wycombe Wanderers
April 17
FT
Exeter City
Chesterfield
FT
Lincoln City
Wycombe Wanderers
FT
Accrington Stanley
Yeovil Town
England - National League
April 14
FT
Macclesfield Town
Leyton Orient
FT
Barrow
Ebbsfleet United
FT
Boreham Wood
Chester FC
FT
Gateshead FC
Eastleigh
FT
Maidstone
AFC Fylde
FT
Solihull Moors
Guiseley
FT
Sutton United
Hartlepool United
FT
Torquay United
FC Halifax Town
FT
Tranmere Rovers
Aldershot Town
FT
Woking
Bromley
FT
Wrexham
Dagenham & Redbridge
FT
Maidenhead United
Dover
April 17
FT
Aldershot Town
Gateshead FC
FT
Bromley
Dagenham & Redbridge
FT
Dover
Tranmere Rovers
FT
Eastleigh
Ebbsfleet United
FT
Guiseley
Barrow
FT
Hartlepool United
Leyton Orient
FT
Maidenhead United
Sutton United
April 19
18:45
Guiseley
? - ?
Dagenham & Redbridge
April 14
FT
Boston United
Bradford PA
FT
Brackley Town
Alfreton Town
FT
Chorley
Blyth Spartans
FT
FC United of Manchester
Darlington
FT
Gainsborough
York City
FT
Harrogate
Southport
FT
Kidderminster Harriers
Tamworth
FT
Leamington
0 - 0
Curzon
FT
Nuneaton Town
Salford City
FT
Stockport
Telford
April 16
FT
Curzon
Nuneaton Town
April 17
FT
Blyth Spartans
Telford
FT
Boston United
Harrogate
FT
Brackley Town
Bradford PA
FT
Chorley
Stockport
FT
FC United of Manchester
York City
FT
North Ferriby United
Gainsborough
FT
Southport
Salford City
FT
Spennymoor Town FC
Kidderminster Harriers
April 19
18:45
Blyth Spartans
? - ?
Southport
18:45
Leamington
? - ?
Chorley
18:45
Spennymoor Town FC
? - ?
Darlington
April 14
FT
Bath City
Hungerford Town
FT
Bognor Regis Town
Hemel Hempstead
FT
Braintree Town
Concord Rangers
FT
Chippenham Town
Truro City
FT
East Thurrock United
Chelmsford
FT
Eastbourne Borough
Dartford
FT
Hampton & Richmond
Gloucester City
FT
Havant and Waterlooville
St.Albans
FT
Poole Town FC
Wealdstone
FT
Weston Super Mare
Oxford City
FT
Whitehawk
Welling United
April 16
FT
Chelmsford
Wealdstone
April 17
FT
Braintree Town
Whitehawk
FT
East Thurrock United
Dartford
FT
Gloucester City
St.Albans
FT
Poole Town FC
Hampton & Richmond
FT
Truro City
Hungerford Town
FT
Concord Rangers
Bognor Regis Town
April 19
18:45
Hemel Hempstead
? - ?
Wealdstone
England - FA Cup
March 17
FT
Swansea City
Tottenham Hotspur
FT
Manchester United
Brighton & Hove Albion
March 18
FT
Wigan Athletic
Southampton
AET
Leicester City
Chelsea
October 17, 2017
FT
Billericay
2 - 1
Brackley Town
AET
Boston United
3 - 4
Chorley
FT
Bromley
3 - 0
Dover
AET
Concord Rangers
1 - 2
Woking
FT
Ebbsfleet United
3 - 0
East Thurrock United
AET
Enfield Town
1 - 3
Maidstone
FT
Kettering Town FC
0 - 1
Nantwich Town
FT
Leyton Orient
1 - 0
Dagenham & Redbridge
FT
Ossett Town
1 - 2
Solihull Moors
England - EFL Cup
February 25
FT
Arsenal
Manchester City
England - Community Shield
August 6, 2017
AP
Arsenal *
Chelsea
April 8
FT
Lincoln City
Shrewsbury Town
November 7, 2017
AP
Morecambe *
Leicester City Academy
November 8, 2017
FT
Carlisle United
Fleetwood Town
November 7, 2017
FT
Wigan Athletic
Accrington Stanley
November 7, 2017
AP
Rochdale *
Blackburn Rovers
November 8, 2017
FT
Bury
Stoke City Academy
November 7, 2017
FT
Oldham Athletic
Newcastle Academy
FT
Port Vale
Crewe Alexandra
November 7, 2017
FT
Coventry City
West Bromwich Albion Academy
FT
Shrewsbury Town
Walsall
November 29, 2017
AP
Chesterfield *
Manchester City Academy
November 7, 2017
FT
Lincoln City
Notts County
November 8, 2017
AP
Grimsby Town
Sunderland Academy *
November 29, 2017
FT
Crawley Town
Fulham Academy
November 7, 2017
FT
Gillingham
Reading Academy
FT
Southend United
Colchester United
November 28, 2017
FT
Wycombe Wanderers
West Ham United Academy
November 28, 2017
FT
Exeter City
Chelsea Academy
FT
Yeovil Town
Plymouth Argyle
November 7, 2017
FT
Newport County
Cheltenham Town
November 28, 2017
FT
Barnet
Tottenham Academy
November 7, 2017
FT
Oxford United
Milton Keynes Dons
FT
Stevenage
Brighton & Hove Albion Academy
November 7, 2017
FT
Cambridge United
Peterborough United
AP
Northampton Town *
Southampton Academy
April 14
FT
Altrincham
4 - 0
Barwell FC
FT
Coalville Town
2 - 3
Marine
FT
Farsley Celtic AFC
0 - 2
Warrington Town
FT
Halesowen
1 - 1
Ashton United
FT
Mickleover Sports
2 - 2
Buxton
FT
Nantwich Town
1 - 2
Rushall Olympic
FT
Shaw Lane AFC
0 - 0
Lancaster City
FT
Stourbridge
4 - 1
Stalybridge
FT
Sutton Coldfield Town
4 - 1
Hednesford
FT
Whitby
0 - 3
Matlock Town
FT
Witton Albion
1 - 2
Stafford Rangers
FT
Workington
0 - 2
Grantham Town
April 16
FT
Stourbridge
2 - 3
Workington
April 17
FT
Ashton United
1 - 2
Stalybridge
FT
Barwell FC
1 - 0
Lancaster City
FT
Buxton
0 - 0
Altrincham
FT
Coalville Town
1 - 0
Halesowen
FT
Grantham Town
1 - 1
Hednesford
FT
Matlock Town
2 - 1
Rushall Olympic
FT
Mickleover Sports
1 - 2
Marine
FT
Warrington Town
2 - 1
Shaw Lane AFC
April 19
18:45 Limited coverage
Buxton
? - ?
Nantwich Town
18:45 Limited coverage
Marine
? - ?
Witton Albion
18:45 Limited coverage
Matlock Town
? - ?
Stalybridge
18:45 Limited coverage
Shaw Lane AFC
? - ?
Altrincham
18:45 Limited coverage
Whitby
? - ?
Grantham Town
April 14
FT
Basingstoke
2 - 0
Dunstable Town FC
FT
Biggleswade Town
3 - 1
Stratford Town
FT
Bishop's Stortford
0 - 1
Hereford
FT
Chesham United
3 - 0
Gosport Borough
FT
Frome Town
1 - 1
Farnborough
FT
Kettering Town FC
4 - 1
Hitchin Town
FT
Merthyr Town
4 - 1
Kings Langley FC
FT
Slough Town
2 - 2
King's Lynn Town
FT
St Neots Town
2 - 1
Redditch United
FT
St. Ives Town FC
1 - 2
Dorchester Town
FT
Tiverton
1 - 2
Royston Town
FT
Weymouth
1 - 1
Banbury United
April 16
FT
Hitchin Town
0 - 1
Slough Town
April 17
FT
Basingstoke
3 - 2
Bishop's Stortford
FT
Biggleswade Town
0 - 1
Hereford
FT
Gosport Borough
0 - 7
Kettering Town FC
FT
St Neots Town
3 - 0
Banbury United
FT
St. Ives Town FC
2 - 6
Stratford Town
FT
Tiverton
0 - 0
Dorchester Town
April 19
18:45 Limited coverage
Kettering Town FC
? - ?
Weymouth
18:45 Limited coverage
St. Ives Town FC
? - ?
Redditch United
18:45 Limited coverage
Tiverton
? - ?
Biggleswade Town
England - Isthmian League
April 14
FT
Billericay
2 - 2
Wingate & Finchley
FT
Dorking Wanderers
5 - 3
Folkestone Invicta
FT
Dulwich Hamlet
2 - 1
Thurrock
FT
Harlow Town
2 - 0
Brightlingsea Regent
FT
Harrow Borough
1 - 1
Tooting & Mitcham
FT
Kingstonian
0 - 0
Hendon
FT
Leiston
2 - 0
Burgess Hill Town
FT
Merstham
1 - 1
Leatherhead
FT
Metropolitan Police FC
0 - 1
Lowestoft Town
FT
Staines Town
2 - 2
Margate
FT
Tonbridge Angels
1 - 4
Enfield Town
FT
Worthing
1 - 0
Needham Market
April 16
FT
Brightlingsea Regent
0 - 7
Leatherhead
FT
Kingstonian
2 - 1
Merstham
April 17
FT
Dorking Wanderers
0 - 1
Billericay
FT
Lowestoft Town
1 - 1
Wingate & Finchley
FT
Thurrock
1 - 2
Folkestone Invicta
FT
Tonbridge Angels
0 - 0
Harlow Town
April 18
FT
Leatherhead
0 - 1
Dulwich Hamlet
April 19
18:45 Limited coverage
Billericay
? - ?
Needham Market
18:45 Limited coverage
Dorking Wanderers
? - ?
Wingate & Finchley
18:45 Limited coverage
Metropolitan Police FC
? - ?
Staines Town
England - FA Trophy
March 24
FT
Gateshead FC
Bromley
FT
Wealdstone
Brackley Town
December 5, 2017
AET
Margate
Bath City *
 
Chuyên trang thể thao