Tin tức Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Kết quả bóng rổ trực tuyến Tỷ lệ cá độ
fun88
188
 
England - Championship April 18
FT AFC Bournemouth 2 - 4 Sheffield Wednesday
FT Blackburn Rovers 0 - 0 Yeovil Town
FT Charlton Athletic 0 - 0 Bolton Wanderers
FT Huddersfield Town 1 - 1 Brighton & Hove Albion
FT Wigan Athletic 3 - 0 Reading
16:15 Blackpool ? - ? Burnley
18:30 Doncaster Rovers ? - ? Derby County

England - League 1 April 18
FT Brentford 1 - 0 Preston North End
FT Bristol City 2 - 1 Notts County
FT Carlisle United 1 - 1 Walsall
FT Colchester United 0 - 1 Oldham Athletic
FT Coventry City 1 - 2 Swindon Town
FT Crawley Town 2 - 1 Leyton Orient
FT Gillingham 2 - 0 Tranmere Rovers
FT Port Vale 1 - 0 Milton Keynes Dons
FT Shrewsbury Town 1 - 3 Crewe Alexandra
live 90' Wolverhampton Wanderers 5 - 4 Rotherham United
18:45 Bradford City ? - ? Peterborough United
18:45 Sheffield United ? - ? Stevenage

England - League 2 April 18
FT AFC Wimbledon 2 - 2 Newport County
FT Accrington Stanley 1 - 1 Mansfield Town
FT Bury 4 - 0 Plymouth Argyle
FT Cheltenham Town 1 - 2 Fleetwood Town
FT Chesterfield 1 - 1 Exeter City
FT Morecambe 1 - 1 Scunthorpe United
FT Oxford United 0 - 1 York City
FT Rochdale 0 - 3 Southend United
FT Torquay United 0 - 1 Dagenham & Redbridge
FT Wycombe Wanderers 1 - 1 Northampton Town

England - Conference Premier April 18
FT Aldershot Town 3 - 2 Salisbury City
FT Braintree Town 1 - 0 Dartford
FT Gateshead FC 2 - 2 Southport
FT Hyde FC 1 - 3 Kidderminster Harriers
FT Lincoln 1 - 0 Cambridge United
live 45' Alfreton Town 1 - 2 Grimsby Town
18:45 Tamworth ? - ? Hereford United

England - Conference North April 18
18:45 Stockport ? - ? Altrincham

England - Conference South April 18
FT Eastleigh 2 - 1 Basingstoke
FT Ebbsfleet United 1 - 0 Eastbourne Borough
18:45 Weston Super Mare ? - ? Havant and W.

Spain - Liga BBVA April 18
18:30 Atletico Madrid ? - ? Elche

Germany - Regionalliga Nordost April 18
FT Berliner AK 07 1 - 2 Union Berlin II
FT Hertha Berlin II 1 - 1 FSV Wacker Nordhausen

France - Ligue 1 April 18
18:30 Saint Etienne ? - ? Rennes

France - Ligue 2 April 18
18:00 Arles-Avignon ? - ? Laval
18:00 Clermont Foot ? - ? Angers
18:00 Le Havre ? - ? Tours
18:00 Metz ? - ? CA Bastia
18:00 Nancy ? - ? Dijon
18:00 Nimes ? - ? Istres
18:00 Niort ? - ? Brest
18:00 Troyes ? - ? Creteil

France - National April 18
18:00 Amiens ? - ? Lucon
18:00 Bourg-Peronnas ? - ? Frejus Saint Raphael
18:00 Carquefou ? - ? Paris FC
18:00 Colmar ? - ? Vannes
18:00 Dunkerque ? - ? Red Star
18:00 GFCO Ajaccio ? - ? US Colomiers
18:00 Le Poire Sur Vie ? - ? ES Uzes Pont du Gard
18:00 Luzenac ? - ? Boulogne
18:30 Orleans ? - ? Strasbourg

Netherlands - Jupiler League April 18
18:00 De Graafschap ? - ? Sparta Rotterdam
18:00 FC Den Bosch ? - ? FC Eindhoven
18:00 FC Oss ? - ? FC Volendam
18:00 Helmond Sport ? - ? Jong FC Twente
18:00 Jong Ajax ? - ? Excelsior
18:00 Jong PSV ? - ? Achilles 29
18:00 MVV Maastricht ? - ? Fort.Sittard
18:00 Telstar ? - ? FC Dordrecht
18:00 VVV-Venlo ? - ? Almere City FC
18:00 Willem II ? - ? FC Emmen

Scotland - Premiership April 18
18:45 Inverness CT ? - ? Aberdeen

Denmark - Superligaen April 18
live 46' Broendby IF 0 - 0 SoenderjyskE
17:00 AGF ? - ? FC Midtjylland

Denmark - NordicBet Ligaen April 18
FT Vendsyssel FF 1 - 3 Hobro

Turkey - Super Lig April 18
17:00 Erciyesspor ? - ? Trabzonspor

Ireland (Rep. of) - Airtricity League April 18
live 3' Bray Wanderers 0 - 0 Derry City
18:45 Cork City ? - ? Drogheda United
18:45 Dundalk ? - ? Shamrock Rovers
18:45 Limerick ? - ? Athlone Town
18:45 Sligo Rovers ? - ? UCD
18:45 St. Patrick's Athletic ? - ? Bohemian FC

Ireland (Rep. of) - 1. Division April 18
18:45 Waterford United ? - ? Shamrock Rovers B
19:00 Shelbourne ? - ? Cobh Ramblers
19:00 Wexford Youths ? - ? Galway FC

Wales - Premier League April 18
FT Bangor City 1 - 9 TNS
live 90' Bala Town 2 - 4 Prestatyn Town FC
FT Rhyl 0 - 3 Newtown
18:30 Port Talbot ? - ? Aberystwyth

Luxembourg - National Division April 18
18:00 Jeunesse Canach ? - ? Rumelange

Czech Republic - Gambrinus liga April 18
18:15 Jihlava ? - ? Bohemians 1905

Czech Republic - 2. liga April 18
live 3' Budejovice 0 - 0 Most
April 19
08:15 Sokolov ? - ? Frydek-Mistek
08:15 Trinec ? - ? Zlin

Russia - Premier Liga April 18
FT Amkar 0 - 2 Ural S.R

Russia - 2. Division Ural/Povolzhye April 18
FT FC Chelyabinsk 4 - 0 Oktan Perm
FT Dinamo Kirov 0 - 1 Volga Ulyanovsk
FT Tyumen 2 - 1 NoSta
live 77' Lada Togliati 0 - 1 Zenit Izhevsk
live 77' Spartak Yoshkar Ola 0 - 0 Rubin Kazan 2
live 47' Syzran-2003 1 - 2 KamAZ

Poland - 2nd League:: east April 18
FT Concordia Elblag 2 - 1 Wisla Pulawy
FT Wigry Suwalki 0 - 0 Znicz Pruszkow
live 3' Garbarnia 0 - 0 KS Legionovia Legionowo

Hungary - OTP BANK Liga April 18
17:00 Puskas FC Academy ? - ? Pecsi MFC

Romania - Liga 1 April 18
live 3' Gaz Metan Medias 0 - 0 Otelul Galati

Bulgaria - A PFG April 18
FT Cherno More Varna 1 - 1 Litex Lovech

Belarus - Premier April 18
FT Torpedo Zhodino 2 - 0 FC Brest

Lithuania - A Lyga April 18
live 34' Banga Gargzdai 0 - 1 Zalgiris Vilnius

Estonia - Premium liiga April 18
live 18' Trans Narva 1 - 0 FC Infonet
live 3' Tammeka 0 - 0 Paide Linnameeskond

Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga April 18
live 77' Vitez 1 - 4 FK Velez Mostar

Israel - Leumit League:: promotion April 18
FT Hapoel Natzrat-Elite 1 - 6 Hapoel Ramat Gan
FT Hapoel Petach Tikva 1 - 1 Beitar Tel Aviv Ramla
FT Maccabi Ahi Nazrat 1 - 1 Hapoel Afula

Israel - Leumit League:: relegation April 18
FT Hapoel Ashkelon 0 - 2 Hapoel Jerusalem
FT Hapoel Rishon Lezion 3 - 0 Maccabi Umm al-Fahm

Argentina - Primera B Nacional April 18
18:30 Villa San Carlos ? - ? Boca Unidos
20:00 Union ? - ? Instituto
22:10 Huracan ? - ? Atletico Tucuman

Argentina - Primera B Metropolitana April 18
18:05 Temperley ? - ? Los Andes
18:30 CA Fenix ? - ? Acassuso
18:30 Tristan Suarez ? - ? Flandria
April 19
00:05 Almagro ? - ? Nueva Chicago

Argentina - Argentino A:: relegation group A April 18
23:00 Union de Mar del Plata ? - ? Deportivo Maipu

Brazil - Serie B April 18
22:30 Joinville ? - ? Portuguesa
22:30 Sampaio Correa ? - ? Parana Clube
22:30 Vila Nova ? - ? Luverdense
April 19
00:50 Ponte Preta ? - ? Icasa

Peru - Copa Inca:: group A April 18
18:15 Inti Gas Deportes ? - ? Real Garcilaso

Peru - Copa Inca:: group B April 18
21:00 Deportivo Los Caimanes ? - ? Universidad Cesar Vallejo

Mexico - Primera Division:: clausura April 19
00:30 Morelia ? - ? Cruz Azul

Japan - J. League April 19
05:00 Tokushima Vortis ? - ? Shimizu S-Pulse
05:00 Vegalta Sendai ? - ? Sagan Tosu
06:00 Kashima Antlers ? - ? Vissel Kobe
06:00 Kashiwa Reysol ? - ? Yokohama F.Marinos
07:00 FC Tokyo ? - ? Cerezo Osaka
07:00 Gamba Osaka ? - ? Omiya Ardija
08:00 Urawa Red Diamonds ? - ? Kawasaki Frontale

Singapore - S.League April 18
FT Tampines Rovers FC 1 - 2 Woodlands Wellington FC

China - Super League April 18
FT Henan Jianye 1 - 2 Guizhou Renhe

Korea Republic - K-League Classic April 19
05:00 Busan I'Park ? - ? Seongnam FC
05:00 Ulsan Hyundai ? - ? Suwon S.B.
07:00 Chunnam Dragons ? - ? Jeonbuk FC

Korea Republic - K-League Challenge April 19
05:00 Gangwon FC ? - ? Daegu FC
07:00 Chungju Hummel ? - ? Daejeon Citizen
07:00 Suwon City ? - ? Bucheon FC 1995

Vietnam - V-League April 18
FT LS Thanh Hoa 3 - 2 Than Quang Ninh

Georgia - Umaglesi Liga:: relegation April 18
FT Torpedo Kutaisi 5 - 1 Merani Martvili

Australia - A-League:: play-off April 18
FT Melbourne Victory 2 - 1 Sydney FC
April 19
06:30 Central Coast Mariners ? - ? Adelaide United

Chuyên trang thể thao
60s Chuyên trang thể thao Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Kết quả bóng đá trực tuyến Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Tỷ lệ cá cược Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao EPL STANDINGS Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao