Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Bảng xếp hạng bóng đá Anh Tỷ lệ cá độ Game Trailer Liên hệ
fun88
 
Clip Tennis    BD Anh    TBN    Ý    Đức    C1
England - Premier League
May 1
11:00
Swansea City
? - ?
Liverpool
13:05
Manchester United
? - ?
Leicester City
15:30
Southampton
? - ?
Manchester City
Italy - Serie A
May 1
10:30
Juventus
? - ?
Carpi
13:00
AC Milan
? - ?
Frosinone
13:00
Empoli
? - ?
Bologna
13:00
Palermo
? - ?
Sampdoria
13:00
Sassuolo
? - ?
Hellas Verona
18:45
Lazio
? - ?
Inter
Italy - Serie B
May 1
15:30
Como
? - ?
Ternana
Italy - Lega Pro:: group B
May 1
13:00
Arezzo
? - ?
Maceratese
13:00
Carrarese
? - ?
Prato
13:00
L'Aquila
? - ?
Lucchese
13:00
Pisa
? - ?
Lupa Roma
13:00
Santarcangelo
? - ?
Pontedera
13:00
Savona
? - ?
Pistoiese
13:00
Teramo
? - ?
SPAL 2013
13:00
Tuttocuoio
? - ?
Robur Siena
13:00
US Ancona 1905
? - ?
Rimini
Spain - Liga BBVA
May 1
10:00
Athletic Bilbao
? - ?
Celta Vigo
14:00
Espanyol
? - ?
Sevilla
16:15
Deportivo La Coruna
? - ?
Getafe
18:30
Valencia
? - ?
Villarreal
Spain - Liga Adelante
May 1
10:00
Real Oviedo
? - ?
Cordoba
15:00
Elche
? - ?
Albacete
15:00
Gimnastic
? - ?
Mirandes
15:00
Girona
? - ?
Tenerife
15:00
Valladolid
? - ?
Lugo
17:15
Ponferradina
? - ?
Zaragoza
Spain - Segunda B:: group I
May 1
10:00
Sporting Gijon B
? - ?
Leonesa
15:00
Izarra
? - ?
Burgos CF
15:00
Pontevedra
? - ?
Valladolid B
15:00
Racing Santander
? - ?
Compostela
16:00
Arandina CF
? - ?
Tudelano
16:00
Logrones
? - ?
Cacereno
16:00
UD Somozas
? - ?
Celta Vigo B
Spain - Segunda B:: group II
May 1
10:00
Rayo Majadahonda
? - ?
CF Talavera de la Reina
10:00
Real Madrid Castilla
? - ?
SD Leioa
10:00
Real Sociedad B
? - ?
Portugalete
10:15
Socuellamos
? - ?
Mensajero
15:00
Real Union
? - ?
SD Gernika
16:00
Sestao
? - ?
Guadalajara
Spain - Segunda B:: group III
May 1
10:00
Atletico Baleares
? - ?
Sabadell
10:00
Espanyol B
? - ?
Atletico Levante UD
10:00
Pobla Mafumet
? - ?
Alcoyano
10:00
UE Olot
? - ?
Llosetense
15:00
CD Olimpic Xativa
? - ?
Lleida Esportiu
AAW
Huracan CF
0 - 1
Barcelona B
16:00
CE L'Hospitalet
? - ?
Hercules
16:00
Eldense
? - ?
Reus
Spain - Segunda B:: group IV
May 1
live 13'
Almeria B
0 - 0
Sevilla Atletico
10:00
Futbol Club Jumilla
? - ?
Cadiz
10:00
Marbella FC
? - ?
Real Betis B
10:00
Merida
? - ?
Linense
10:00
Recreativo Huelva
? - ?
Melilla
15:00
Granada B
? - ?
La Hoya Lorca CF
16:00
Algeciras
? - ?
Villanovense
16:00
Real Jaen
? - ?
CD San Roque de Lepe
Germany - Regionalliga Bayern
May 1
12:00
Greuther Fuerth II
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
Germany - Regionalliga Nord
May 1
12:00
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
FC Hansa Lueneburg
12:00
Eintracht Braunschweig II
? - ?
TSV Havelse
12:00
Hamburger SV II
? - ?
BSV Rehden
13:00
VfV Hildesheim
? - ?
Hannover 96 II
France - Ligue 1
May 1
15:00
Angers
? - ?
Marseille
France - Ligue 2
May 1
12:00
Dijon
? - ?
Metz
Netherlands - Eredivisie
May 1
12:30
AZ Alkmaar
? - ?
De Graafschap
12:30
Ajax
? - ?
FC Twente
12:30
Excelsior
? - ?
PEC Zwolle
12:30
Heracles
? - ?
ADO Den Haag
12:30
NEC Nijmegen
? - ?
Roda JC Kerkrade
12:30
PSV Eindhoven
? - ?
Cambuur
12:30
SC Heerenveen
? - ?
FC Groningen
12:30
Vitesse
? - ?
FC Utrecht
12:30
Willem II
? - ?
Feyenoord
Belgium - Play-Off I
May 1
12:30
Anderlecht
? - ?
Gent
16:00
Club Brugge
? - ?
Genk
Portugal - Primeira Liga
May 1
15:00
Estoril
? - ?
Maritimo
15:00
Moreirense
? - ?
Boavista
17:15
Arouca
? - ?
Nacional
19:30
Uniao da Madeira
? - ?
Academica
Portugal - Segunda Liga
May 1
15:00
Sporting CP B
? - ?
FC Porto B
Scotland - Championship
May 1
11:30
Alloa Athletic
? - ?
Dumbarton
11:30
Falkirk
? - ?
Greenock Morton
11:30
Hibernian
? - ?
Queen of South
11:30
Livingston
? - ?
Raith Rovers
11:30
St. Mirren
? - ?
Rangers
Denmark - Superliga
May 1
11:00
FC Nordsjaelland
? - ?
Randers FC
14:00
AaB
? - ?
Broendby IF
16:00
FC Koebenhavn
? - ?
FC Midtjylland
Denmark - 1st Division
May 1
11:45
FC Helsingoer
? - ?
FC Roskilde
11:45
Fredericia
? - ?
AC Horsens
11:45
HB Koege
? - ?
Lyngby
11:45
Skive
? - ?
Naestved
AAW
Vejle Boldklub
3 - 0
FC Vestsjaelland
Denmark - 2nd Division:: promotion
May 1
13:00
AB
? - ?
Marienlyst
Denmark - 2nd Division:: relegation
May 1
11:00
Avarta
? - ?
Dalum
13:00
Holbaek
? - ?
Kolding IF
Norway - Tippeligaen
May 1
13:30
Viking
? - ?
FK Haugesund
16:00
Sogndal
? - ?
Rosenborg
16:00
Start
? - ?
Stroemsgodset
16:00
Tromsoe
? - ?
Brann
18:00
Stabaek
? - ?
Odds Ballklubb
Norway - OBOS-ligaen
May 1
13:30
Hoedd
? - ?
Sandnes
16:00
Aasane
? - ?
Bryne
16:00
Jerv
? - ?
Stroemmen
16:00
KFUM
? - ?
Kristiansund BK
16:00
Mjoendalen
? - ?
Levanger
16:00
Ranheim
? - ?
Kongsvinger
16:00
Raufoss
? - ?
Ull/Kisa
Sweden - Allsvenskan
May 1
13:00
Falkenbergs FF
? - ?
Elfsborg
15:30
Hammarby
? - ?
GIF Sundsvall
15:30
Malmoe FF
? - ?
Haecken
Sweden - Superettan
May 1
11:00
Ljungskile
? - ?
Dalkurd FF
13:00
Assyriska FF
? - ?
Halmstads BK
14:00
Aengelholms FF
? - ?
IFK Vaernamo
Austria - Bundesliga
May 1
14:30
Austria Wien
? - ?
Salzburg
Switzerland - Super League
May 1
11:45
St. Gallen
? - ?
FC Vaduz
11:45
Thun
? - ?
FC Zuerich
14:00
Lugano
? - ?
Luzern
Switzerland - Challenge League
May 1
Canc.
Biel/Bienne
? - ?
Wil
13:00
Lausanne
? - ?
Chiasso
Turkey - Super Lig
May 1
13:00
Sivasspor
? - ?
Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
16:00
Antalyaspor
? - ?
Konyaspor
16:00
Fenerbahce
? - ?
Gaziantepspor
Turkey - 1st Lig
May 1
16:00
Adanaspor
? - ?
Alanyaspor
16:00
Balikesirspor
? - ?
Samsunspor
Iceland - Urvalsdeild
May 1
16:00
Throttur Reykjavík
? - ?
FH Hafnarfjordur
17:00
IBV Vestmannaeyjar
? - ?
IA Akranes
19:15
Breidablik
? - ?
Vikingur Olafsvik
20:00
Valur
? - ?
Fjolnir
Iceland - Cup
May 1
12:00
Isbjorninn
? - ?
KB Breidholt
13:00
Alftanes
? - ?
Reynir
13:00
Lettir
? - ?
UMF Kjalnesingar
13:00
Vatnaliljur
? - ?
Hamar
Czech Republic - Synot league
May 1
15:00
Teplice
? - ?
Sparta Prague
17:00
Bohemians 1905
? - ?
Slavia Prague
Czech Republic - 2nd league
May 1
15:00
Budejovice
? - ?
FK Varnsdorf
Slovakia - Fortuna League
May 1
14:30
Skalica
? - ?
Spartak Myjava
Russia - Premier League
May 1
live HT
FC Ufa
1 - 1
Rubin Kazan
11:30
Mordovya
? - ?
FC Rostov
14:00
Terek Grozny
? - ?
Krylya Sovetov Samara
16:30
FC Krasnodar
? - ?
Anzhi Makhachkala
Russia - 1st Division
May 2
03:00
Luch Energiya Vladivostok
? - ?
FC Volgar
07:00
SKA-Energiya
? - ?
Shinnik Yaroslavl
Ukraine - Premier League
May 1
16:30
Shakhtar Donetsk
? - ?
Dynamo Kyiv
Poland - Ekstraklasa:: final
May 1
16:00
Piast Gliwice
? - ?
Pogon Szczecin
Poland - Ekstraklasa:: relegation
May 1
13:30
Jagiellonia Bialystok
? - ?
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Poland - 1st Liga
May 1
10:45
Zaglebie Sosnowiec
? - ?
Rozwoj Katowice
Poland - 2nd Liga
May 1
14:00
Puszcza Niepolomice
? - ?
Blekitni Stargard
Croatia - 1st League
May 1
13:00
Osijek
? - ?
Hajduk Split
17:00
Rijeka
? - ?
RNK Split
Slovenia - 1st SNL
May 1
14:55
Koper
? - ?
Olimpija Ljubljana
Romania - Liga I:: championship
May 1
17:30
Steaua Bucuresti
? - ?
Pandurii
Romania - Liga I:: relegation
May 1
15:00
CS Universitatea Craiova
? - ?
Concordia Chiajna
Israel - Ligat HaAl:: championship
May 1
17:30
Beitar Jerusalem
? - ?
Bnei Sakhnin
Israel - Ligat HaAl:: relegation
May 1
16:00
Maccabi Netanya
? - ?
Bnei Yehuda Tel Aviv
Brazil - Paulista A1:: play-off
May 1
19:00
Audax Sao Paulo
? - ?
Santos FC
Bolivia - Primera Division:: clausura
May 1
19:00
Nacional Potosi
? - ?
Club Petrolero
19:00
Universitario
? - ?
Ciclon
20:00
Bolivar
? - ?
The Strongest
22:15
Oriente Petrolero
? - ?
Jorge Wilstermann
Colombia - Primera A:: apertura
May 1
14:00
Cortulua
? - ?
Chico FC
18:15
Patriotas
? - ?
Tolima
20:15
Atletico Huila
? - ?
Atletico Nacional
22:00
Atletico Junior
? - ?
Bucaramanga
22:30
Deportivo Cali
? - ?
Alianza Petrolera
22:30
Deportivo Pasto
? - ?
CD Jaguares
May 2
00:30
Independiente Medellin
? - ?
Fortaleza FC
Paraguay - Division Profesional:: apertura
May 1
21:00
Olimpia
? - ?
Luqueno
23:10
Libertad
? - ?
General Diaz
Peru - Primera División:: apertura
May 1
16:15
Union Comercio
? - ?
Deportivo Municipal
18:30
Alianza Atletico
? - ?
Comerciantes Unidos
21:00
Sporting Cristal
? - ?
Universitario de Deportes
23:15
Universidad Cesar Vallejo
? - ?
FBC Melgar
May 2
01:30
Universidad San Martin
? - ?
Defensor La Bocana
Venezuela - Primera División:: Torneo de Adecuacion
May 1
19:30
Portuguesa FC
? - ?
Llaneros Guanare
19:30
Urena SC
? - ?
Carabobo FC
20:00
Zulia
? - ?
Deportivo Lara
20:30
Monagas SC
? - ?
Deportivo Petare
20:30
Trujillanos FC
? - ?
Deportivo Zulia
21:30
Deportivo La Guaira
? - ?
Estudiantes de Caracas
22:30
Zamora FC
? - ?
Estudiantes Merida
Mexico - Primera Division:: clausura
May 1
17:00
Toluca
? - ?
Cruz Azul
22:00
CD Guadalajara
? - ?
Dorados
USA - Major League Soccer
May 1
19:30
Portland Timbers
? - ?
Toronto FC
May 2
00:00
Sporting Kansas City
? - ?
LA Galaxy
USA - NASL Spring
May 1
22:00
New York Cosmos
? - ?
Carolina RailHawks
USA - USL Pro
May 1
19:00
Bethlehem Steel FC
? - ?
Louisville City FC
20:00
New York Red Bulls II
? - ?
Charlotte Independence
23:30
Orlando City II
? - ?
Montreal Impact II
May 2
02:00
Seattle Sounders FC II
? - ?
OKC Energy FC
USA - National Women's Soccer League
May 1
21:00
Boston Breakers
? - ?
Portland Thorns
22:00
Chicago Red Stars
? - ?
Orlando Pride
23:00
Seattle Reign FC
? - ?
FC Kansas City
Costa Rica - Primera División:: verano play-off
May 2
01:00
Belen
? - ?
Club Sport Herediano
El Salvador - Primera Division:: clausura
May 1
21:00
Atletico Marte
? - ?
CD Aguila
21:00
CD Dragon
? - ?
Alianza FC
21:00
CD FAS
? - ?
Santa Tecla FC
21:00
CD Sonsonate
? - ?
Isidro Metapan
21:00
Juventud Independiente
? - ?
Pasaquina
21:00
UES
? - ?
CD Chalatenango
Guatemala - Liga Nacional:: clausura
May 1
18:00
Deportivo Marquense
? - ?
Deportivo Malacateco
20:30
Guastatoya
? - ?
CSD Municipal
21:45
CD Suchitepequez
? - ?
Antigua Guatemala
Honduras - Liga Nacional:: clausura
May 1
21:00
CD Motagua
? - ?
CD Marathon
21:00
CD Real Sociedad
? - ?
CD Olimpia
21:00
CD Victoria
? - ?
Juticalpa
21:00
Honduras Progreso
? - ?
CD Vida
21:00
Real Espana
? - ?
Platense FC
China - Super League
May 1
11:35
Tianjin Teda
? - ?
Shijiazhuang Ever Bright
Republic of Korea - K-League Classic
May 1
FT
Incheon United
0 - 1
Ulsan Hyundai
FT
Jeonnam Dragons
3 - 4
Sangju Sangmu
FT
Seongnam FC
2 - 0
Gwangju FC
Republic of Korea - K-League Challenge
May 1
FT
Daegu FC
2 - 1
Chungju Hummel
FT
Goyang FC
0 - 1
Daejeon Citizen
Thailand - Premier League
May 1
11:00
Army United
? - ?
Chiangrai United
11:00
Chainat FC
? - ?
Pattaya United
12:00
Muang Thong United
? - ?
Chonburi
13:00
BEC Tero Sasana
? - ?
Sisaket FC
Vietnam - V-League
May 1
live 45+1'
Song Lam Nghe An
0 - 0
Dong Tam Long An
10:00
Can Tho
? - ?
QNK Quang Nam
10:00
FLC Thanh Hoa
? - ?
Hoang Anh Gia Lai
10:30
Ha Noi TT
? - ?
Da Nang
Azerbaijan - Premier League
May 1
12:00
Inter Baku
? - ?
Sumqayit
12:30
FK Qabala
? - ?
FK Neftchi
15:00
Zira
? - ?
Qarabag FK
Kazakhstan - Premier League
May 1
live HT
FC Astana
1 - 0
Kairat Almaty
10:00
Ordabasy Shymkent
? - ?
Akzhaiyk Uralsk
10:00
Tobol Kostanay
? - ?
Taraz
11:00
Shakhter Karagandy
? - ?
Atyrau
11:00
Zhetysu Taldykorgan
? - ?
Irtysh Pavlodar
12:00
Aktobe
? - ?
Okzhetpes Kokshetau
Australia - Hyundai A-League:: play-off
May 1
FT
Adelaide United
3 - 1
Western Sydney Wanderers FC
Egypt - Premier League
May 1
13:45
El Dakhleya
? - ?
Misr El-Maqasa
15:45
Aswan FC
? - ?
Al Masry
18:00
Al Mokawloon Al Arab
? - ?
ENPPI
Morocco - Botola Pro
May 1
16:00
Olympic Club de Safi
? - ?
KACM
18:00
Hassania Agadir
? - ?
FUS Rabat
18:00
Wydad Casablanca
? - ?
MCO Oujda
South Africa - Premier League
May 1
13:00
Bloemfontein Celtic
? - ?
Ajax Cape Town
13:00
Jomo Cosmos
? - ?
University of Pretoria
Tunisia - Ligue I
May 1
14:30
Avenir de La Marsa
? - ?
Club Africain
14:30
Ben Guerdane
? - ?
CS Sfaxien
14:30
Etoile Metlaoui
? - ?
CS Hammam-Lif
14:30
Etoile du Sahel
? - ?
JS Kairouanaise
14:30
Gafsa
? - ?
AS Kasserine
14:30
Stade Gabesien
? - ?
CA Bizertin
14:30
Zarzis
? - ?
Stade Tunisien
14:45
Esperance
? - ?
EO Sidi Bouzid
 
Chuyên trang thể thao
60s Chuyên trang thể thao Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Kết quả bóng đá trực tuyến Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Tỷ lệ cá cược Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao EPL STANDINGS Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao