Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Real Madrid - Liverpool  France U20 - South Korea U21  Rotherham Utd - Shrewsbury Town  
Bảng xếp hạng
VIDEO Real Madrid 3 – 1 Liverpool
VIDEO Aston Villa 0 – 1 Fulham
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
Bảng xếp hạng và lịch thi đấu World Cup 2018   
AET
Rotherham United
Shrewsbury Town
May 27
FT
Albacete
Barcelona B
FT
Almeria
Alcorcon
FT
Cadiz
Tenerife
FT
Huesca
Gimnastic
FT
Leonesa
Real Oviedo
FT
Osasuna
Lorca FC
FT
Rayo Vallecano
Lugo
FT
Real Zaragoza
Valladolid
FT
Reus
Cordoba
FT
Sevilla Atletico
Numancia
FT
Sporting Gijon
Granada
AET
Marbella FC
Celta Vigo B *
FT
Rayo Majadahonda
Cartagena
FT
Mirandes
Mallorca
FT
Izarra
Llagostera
FT
1860 Muenchen
Saarbruecken
FT
Energie Cottbus
SC Weiche Flensburg
Aband. Limited coverage
Waldhof Mannheim
KFC Uerdingen
FT
Toulouse
AC Ajaccio
FT
Bourg en Bresse Peronnas
Grenoble
FT
Genk
Zulte-Waregem
FT
Madagascar
2 - 1
Mozambique
FT
Cameroon
Burkina Faso
FT
Comoros
1 - 1
Seychelles
20:00 Limited coverage
Niger
? - ?
Central African Republic
FT
Lyngby
Vendsyssel FF
FT
Esbjerg fB
Silkeborg
FT
Naestved
Middelfart G og BK
FT
Ringkoebing
Frem
May 27
FT
Bodoe/Glimt
Ranheim
FT
FK Haugesund
Tromsoe
FT
Molde
Start
FT
Odds Ballklubb
Kristiansund BK
FT
Stroemsgodset
Sandefjord
FT
Rosenborg
Brann
May 27
FT
Aalesund
Hamarkameratene
FT
Floroe
Levanger
FT
Jerv
Viking
FT
Mjoendalen
Sandnes
FT
Notodden
Aasane
FT
Sogndal
Stroemmen
FT
Tromsdalen
Nest Sotra
May 27
FT
GIF Sundsvall
IFK Gothenburg
FT
Kalmar FF
Hammarby
FT
Malmoe FF
Dalkurd FF
FT
Brommapojkarna
Oerebro
FT
Elfsborg
Trelleborgs FF
FT
Sirius
Djurgaarden
May 27
FT
Halmstads BK
Oesters IF
FT
GAIS
IK Frej Taeby
May 27
FT
Klubi 04
AC Oulu
May 27
FT
Admira Moedling
SKN St. Poelten
FT
Altach
Sturm Graz
FT
Austria Wien
Salzburg
FT
Mattersburg
LASK
FT
Wolfsberger AC
Rapid Wien
May 27
FT
FC Zuerich
Young Boys
FT
Aiginiakos FC
Panachaiki
FT
Anagennisi Karditsas
Aris Thessaloniki FC
FT
Apollon Larissa
AE Karaiskakis
FT
OFI Crete
AE Sparti
FT
Panserraikos FC
Doxa Dramas
AAW
Apollon Pontou
3 - 0
Acharnaikos FC
AAW
Panegialios
3 - 0
Veria FC
May 27
FT
Keflavik
IBV Vestmannaeyjar
FT
KR Reykjavik
KA Akureyri
FT
Vikingur Reykjavik
Fjoelnir
FT
Stjarnan
Grindavik
FT
Valur
Breidablik
May 27
AET
US Hostert
Racing FC Union Luxembourg *
FT
Slavia Praha U21
Dukla Praha U21
FT
Viktoria Plzen U21
Trinec U21
FT
Zbrojovka Brno U21
Bohemians 1905 U21
AET
Zilina
Trencin
FT
Dinamo St Petersburg II
Torpedo Vladimir
FT
FC Dolgoprudny
Luki-Energiya
FT
CRFSO Smolensk
Kolomna
FT
Lokomotiv-Kazanka Moscow
Znamya
FT
Murom
Pskov 747
FT
Spartak Kostroma
Veles Moscow
FT
Tekstilshchik
Chertanovo Moscow
AAW
Zenit Penza
0 - 3
Sokol Saratov
FT
Dinamo Briansk
Saturn Ramenskoye
FT
FC Rotor Volgograd II
Kaluga
FT
FC Ryazan
Metalurg Lypetsk
FT
Khimik Novomoskovsk
Strogino
FT
Torpedo Moscow
Energomash Belgorod
AAW
Anzhi-Junior Zelenodolsk
0 - 3
NoSta
FT
FC Chelyabinsk
Syzran-2003
FT
Lada Togliati
Krylya Sovetov Samara II
FT
Neftekhimik
Zenit Izhevsk
FT
Volga Ulyanovsk
KamAZ
FT
Mordovya
Ural II
FT
Dinamo Barnaul
Irtysh
FT
FC Chita
Sakhalin
FT
Zenit Irkutsk
Smena Komsomolsk
FT
Chernomorets Novorossiysk
Anzhi Makhachkala II
FT
Legion Dynamo
Biolog Novokubansk
FT
Angusht Nazran
Dinamo Stavropol
FT
SKA Rostov
Akademia Rostov
FT
Spartak Nalchik
Kuban Krasnodar II
FT
FC Krasnodar II
Armavir FC
FT
Mashuk-KMV
Afips Afipsky
FT
Spartak Vladikavkaz
Chayka
AET
Poltava
Chornomorets Odesa
FT
Desna
Zirka
May 27
FT
Bytovia Bytow
Chrobry Glogow
FT
GKS Tychy 71
Odra Opole
FT
Gornik Leczna
Rakow Czestochowa
FT
Miedz Legnica
Chojniczanka Chojnice
FT
Olimpia Grudziadz
GKS Katowice
FT
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Wigry Suwalki
FT
Pogon Siedlce
0 - 0
Puszcza Niepolomice
FT
Ruch Chorzow
Zaglebie Sosnowiec
FT
Stomil Olsztyn
Stal Mielec
May 27
FT
Ankaran Hrvatini
Aluminij
FT
Domzale
Olimpija Ljubljana
FT
Maribor
Gorica
FT
NK Krsko
NK Celje
FT
Rudar Velenje
ND Triglav
FT
Mezokovesd SE
Ujpest
FT
Paksi SE
Balmazujvaros
FT
Vasas Budapest
Haladas
FT
Ferencvaros
Diosgyori VTK
FT
Debrecen
Puskas FC Academy
FT
Videoton FC
Budapest Honved
FT
Sepsi OSK
Botosani
May 27
FT
Hermannstadt
CS Universitatea Craiova
May 27
FT
Smolevichy
Dinamo Minsk
FT
Shakhtyor Soligorsk
Gomel
FT
FC Luch Minsk
FK Gorodeya
May 27
FT
FK Jelgava
RFS
FT
Riga FC
FS Metta/LU
May 27
AET
FK Panevezys
Palanga *
FT
Pramogos Azuolas Gargzdai
FK Banga Gargzdai
FT
Panerys Vilnius
0 - 1
Trakai
FT
Talinna Kalev
Tammeka
FT
FC Milsami Orhei
CS Petrocub
FT
FC Sfintul Gheorghe
Zimbru
FT
FC Zaria
Dinamo-Auto
FT
Speranta
FC Sheriff
FT
Sarmiento
San Martin de Tucuman
FT
Gimnasia Mendoza
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
May 27
FT
Parana Clube
Atletico PR
FT
Bahia
Vasco da Gama
FT
Botafogo RJ
Vitoria
FT
Internacional
Corinthians
FT
Santos FC
Cruzeiro
FT
America MG
Sao Paulo
FT
Ceara
Gremio
FT
Jorge Wilstermann
San Jose
FT
The Strongest
Bolivar
FT
Palestino
Curico Unido
FT
Everton CD
Deportes Temuco
FT
Audax Italiano
Union Espanola
FT
Deportivo Cuenca
Aucas
FT
Guayaquil City
CSD Macara
May 28
FT
Emelec
Barcelona SC
FT
Cerro Porteno
General Diaz
FT
Sol de America
Olimpia
FT
Deportivo Santani
Luqueno
FT
Sporting Cristal
Union Comercio
FT
Academia Cantolao
Universidad San Martin
FT
Alianza Lima
Sport Boys
FT
Real Garcilaso
Binacional
FT
Boston River
Defensor Sporting
FT
Club Atletico Progreso
0 - 0
River Plate
FT
Montevideo Wanderers
Nacional
FT
Cerro
Liverpool FC
FT
Estudiantes Merida
Zamora FC
FT
Deportivo Lara
Caracas
FT
Sporting Kansas City
Columbus Crew
FT
New York Red Bulls II
Indy Eleven
FT
Houston Dash
Washington Spirit
FT
Guastatoya
Club Xelaju
May 27
FT
Mito Hollyhock
Avispa Fukuoka
FT
Montedio Yamagata
Zweigen Kanazawa
FT
Tochigi SC
Omiya Ardija
FT
JEF United Chiba
Roasso Kumamoto
FT
Renofa Yamaguchi
Kamatamare Sanuki
FT
Machida Zelvia
Fagiano Okayama FC
FT
Albirex Niigata FC
Balestier Khalsa FC
FT
Geylang International FC
Tampines Rovers FC
FT
Bucheon FC 1995
Ansan Greeners
FT
Bali United Pusam
Persib Bandung
FT
Bhayangkara FC
Pusamania Borneo
FT
Perseru Serui
Sriwijaya FC
FT
FC Kyzylzhar Petropavlovsk
Ordabasy Shymkent
FT
Shakhter Karagandy
Tobol Kostanay
FT
Akzhaiyk Uralsk
0 - 0
Kaisar Kyzylorda
FT
FC Astana
Zhetysu Taldykorgan
FT
Atyrau
Kairat Almaty
FT
Aktobe
Irtysh Pavlodar
FT
Kariobangi Sharks
1 - 0
Bandari
FT
Posta Rangers
0 - 2
Nakumatt
FT
Ulinzi Stars
1 - 2
Sofapaka
FT
Vihiga United
0 - 1
Thika United
FT
Wazito FC
0 - 3
Nzoia Sugar FC
FT
France U20
South Korea U20
FT
Togo U21
Scotland U21
 
Chuyên trang thể thao