Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Bảng xếp hạng bóng đá Anh Tỷ lệ cá độ Xem thể thao trực tiếp
fun88
188
 
England - Premier League
April 28
live HT
Hull City
1 - 0
Liverpool
England - Championship
April 28
live HT
Rotherham United
0 - 0
Reading
England - League 1
April 28
live HT
Colchester United
1 - 0
Swindon Town
Italy - Serie A
April 28
live HT
Udinese
0 - 0
Inter
Italy - Serie B
April 28
live 56'
Brescia
2 - 0
Vicenza
live 56'
Carpi
0 - 0
Bari
live 56'
Cittadella
1 - 1
Spezia
live 59'
Crotone
2 - 0
Avellino
live 58'
Entella
0 - 1
Varese
live 58'
Latina
0 - 0
Perugia
live 56'
Livorno
0 - 1
Modena
live 59'
Pescara
1 - 0
Pro Vercelli
live 56'
Ternana
0 - 1
Frosinone
live 55'
Trapani
1 - 0
Virtus Lanciano
Spain - Liga BBVA
April 28
live 87'
Barcelona
6 - 0
Getafe
20:00
Athletic Bilbao
? - ?
Real Sociedad
20:00
Levante
? - ?
Cordoba
Germany - Regionalliga Bayern
April 28
FT
Bayern Munich II
3 - 0
SV Seligenporten
Germany - Regionalliga West
April 28
FT
SV Roedinghausen
3 - 1
Borussia Moenchengladbach II
FT
FC Kray
1 - 0
Sportfreunde Siegen
FT
KFC Uerdingen
1 - 1
SC Wiedenbrueck
Germany - Regionalliga Südwest
April 28
FT
Homburg
0 - 1
Hoffenheim II
Germany - DFB Cup
April 28
live 52'
Bayern Munich
1 - 0
Borussia Dortmund
France - Ligue 1
April 28
live HT
Paris Saint Germain
2 - 0
Metz
France - Ligue 2
April 28
live 60'
Ajaccio
2 - 2
Orleans
live 60'
Auxerre
1 - 1
Laval
live 60'
Creteil
1 - 1
Brest
live 60'
Dijon
1 - 0
Arles-Avignon
live 61'
GFCO Ajaccio
1 - 0
Tours
live 61'
Le Havre
1 - 0
Nimes
live 61'
Niort
1 - 0
Chateauroux
live 61'
Troyes
0 - 1
Angers
live 61'
Valenciennes
1 - 0
Nancy
Belgium - Play-Off I
April 28
live 53'
Kortrijk
2 - 0
Standard Liege
Sweden - Superettan
April 28
FT
Ljungskile
2 - 0
Mjaellby
Austria - ÖFB Cup
April 28
FT
SV Groedig
0 - 2
Salzburg
Switzerland - Super League
April 28
FT
Sion
1 - 2
FC Zurich
Turkey - 1st Lig
April 28
FT
Elazigspor
2 - 0
Alanyaspor
FT
Karsiyaka
0 - 1
Giresunspor
FT
Orduspor
2 - 3
Altinordu
FT
Sanliurfaspor
2 - 0
Denizlispor
Turkey - Cup
April 28
FT
Bursaspor
1 - 2
Fenerbahce
Northern Ireland - Premiership:: qualification
April 28
live 46'
Bangor
1 - 0
Warrenpoint Town
April 28
FT
Liberec
3 - 0
Teplice
Russia - 2nd Division:: south 2nd stage: group B
April 28
FT
FC Krasnodar II
3 - 0
Terek Grozny II
Croatia - 1st League
April 28
FT
Dinamo Zagreb
3 - 0
Osijek
Hungary - Cup
April 28
FT
Ujpest
1 - 4
Videoton FC
Romania - Liga 1
April 28
FT
CFR Cluj
2 - 1
Concordia Chiajna
FT
Rapid Bucuresti
2 - 2
Botosani
live 60'
Pandurii
2 - 2
Dinamo Bucuresti
Bulgaria - Cup
April 28
FT
Lokomotiv Plovdiv
2 - 3
Cherno More Varna
Lithuania - A Lyga
April 28
FT
Suduva
3 - 0
Kruoja Pakruojis
Estonia - Cup
April 28
FT
Paide Linnameeskond
3 - 0
Tallinna Infonet II
FT
Tallinna FC Flora
2 - 1
JK Sillamae Kalev
FYR Macedonia - Prva Liga
April 28
FT
FK Horizont Turnovo
0 - 4
Shkendija 79
FT
FK Vardar Skopje
2 - 0
Rabotnicki
South America - Copa Libertadores:: play-off
April 29
00:30
Universitario
? - ?
Tigres
Argentina - Primera B Metropolitana
April 28
live 47'
Club Atletico Estudiantes
0 - 0
Colegiales
April 29
00:05
CA Defensores de Belgrano
? - ?
Deportivo Espanol
Argentina - Federal A:: zone 4
April 29
01:00
San Martin de Tucuman
? - ?
Deportivo San Jorge Tucuman
Brazil - Cup
April 29
00:50
Portuguesa
? - ?
Ituano FC
00:50
Tupi
? - ?
Atletico PR
Costa Rica - Primera División:: clausura
April 29
02:00
LD Alajuelense
? - ?
Club Sport Herediano
Asia - AFC Cup:: group A
April 28
FT
Salam Zgharta
0 - 3
Al-Wehdat
FT
Al-Nahda
0 - 0
Al-Wahda
Asia - AFC Cup:: group B
April 28
FT
Al-Jazeera
2 - 0
Taraji Wade AL Nees
FT
Al-Hidd
1 - 1
Al Shorta
Asia - AFC Cup:: group E
April 28
FT
Persipura Jayapura
6 - 0
Warriors FC
FT
Maziya
1 - 2
Bengaluru FC
Asia - AFC Cup:: group F
April 28
FT
Balestier Khalsa FC
1 - 2
Kitchee
FT
East Bengal Club
0 - 1
Johor Darul Ta'zim FC
Japan - J. League:: stage 1
April 29
05:00
Albirex Niigata
? - ?
FC Tokyo
05:00
Kawasaki Frontale
? - ?
Kashiwa Reysol
05:00
Shimizu S-Pulse
? - ?
Montedio Yamagata
05:00
Vegalta Sendai
? - ?
Kashima Antlers
07:00
Gamba Osaka
? - ?
Matsumoto Yamaga
07:00
Shonan Bellmare
? - ?
Sagan Tosu
07:00
Vissel Kobe
? - ?
Nagoya Grampus Eight
Japan - J. League 2
April 29
04:00
FC Gifu
? - ?
V-Varen Nagasaki
04:00
Jubilo Iwata
? - ?
Avispa Fukuoka
04:00
Mito Hollyhock
? - ?
Fagiano Okayama FC
04:00
Tokyo Verdy
? - ?
Yokohama FC
05:00
Oita Trinita
? - ?
Tochigi SC
05:00
Tokushima Vortis
? - ?
Omiya Ardija
07:00
Ehime FC
? - ?
Giravanz Kitakyushu
07:00
Roasso Kumamoto
? - ?
JEF United Chiba
08:00
Cerezo Osaka
? - ?
Kyoto Sanga FC
Singapore - S.League
April 28
FT
Home United FC
0 - 1
Courts Young Lions
April 29
05:00
Sangji University
? - ?
Yeungnam University
Egypt - Premier League
April 28
FT
Al-Ittihad Al-Sakandary
3 - 2
El Raja Marsa Matruh
FT
ENPPI
3 - 0
Alaab Damanhour
FT
El Gounah
2 - 1
El Geish
FT
Itthad Al Shortah
1 - 0
Al Asyoty Sport
FT
Misr El-Maqasha
2 - 1
El Dakhleya
FT
Wadi Degla FC
1 - 0
Ismaily SC
South Africa - Premier League
April 28
FT
Maritzburg United
1 - 0
Ajax Cape Town
FT
University of Pretoria
1 - 1
Moroka Swallows
 
Chuyên trang thể thao
60s Chuyên trang thể thao Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Kết quả bóng đá trực tuyến Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Tỷ lệ cá cược Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao EPL STANDINGS Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao