Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
Link xem online :    Russia - Turkey  Scotland - Portugal  Poland - Italy  
Bảng xếp hạng
Video Scotland 1 - 3 Portugal
Video Poland 0 - 1 Italy
Video Russia 2 - 0 Turkey
UEFA Nations League - League A:: group 1
October 13
FT
Netherlands
Germany
October 16
18:45
France
? - ?
Germany
UEFA Nations League - League A:: group 2
October 12
FT
Belgium
Switzerland
October 15
18:45
Iceland
Switzerland
UEFA Nations League - League A:: group 3
October 14
FT
Poland
Italy
UEFA Nations League - League A:: group 4
October 12
FT
Croatia
England
October 15
18:45
Spain
England
UEFA Nations League - League B:: group 1
October 13
FT
Slovakia
Czech Republic
October 16
18:45
Ukraine
Czech Republic
UEFA Nations League - League B:: group 2
October 14
FT
Russia
Turkey
UEFA Nations League - League B:: group 3
October 12
FT
Austria
N.Ireland
October 15
18:45
Bosnia and Herzegovina
N.Ireland
UEFA Nations League - League B:: group 4
October 13
FT
Ireland
Denmark
October 16
18:45
Ireland
? - ?
Wales
UEFA Nations League - League C:: group 1
October 14
FT
Israel
Albania
UEFA Nations League - League C:: group 2
October 12
FT
Estonia
Finland
FT
Greece
Hungary
October 15
18:45
Estonia
? - ?
Hungary
18:45
Finland
? - ?
Greece
UEFA Nations League - League C:: group 3
October 13
FT
Norway
Slovenia
FT
Bulgaria
Cyprus
October 16
18:45
Norway
Bulgaria
18:45
Slovenia
? - ?
Cyprus
UEFA Nations League - League C:: group 4
October 14
FT
Romania
Serbia
FT
Lithuania
Montenegro
UEFA Nations League - League D:: group 1
October 13
FT
Georgia
Andorra
FT
Latvia
Kazakhstan
October 16
14:00
Kazakhstan
? - ?
Andorra
18:45
Latvia
? - ?
Georgia
UEFA Nations League - League D:: group 2
October 12
FT
Belarus
Luxembourg
FT
Moldova
San Marino
October 15
18:45
Belarus
? - ?
Moldova
18:45
Luxembourg
San Marino
UEFA Nations League - League D:: group 3
October 14
FT
Azerbaijan
Malta
FT
Faroe Islands
Kosovo
UEFA Nations League - League D:: group 4
October 13
FT
Armenia
Gibraltar
FT
FYR Macedonia
Liechtenstein
October 16
16:00
Armenia
FYR Macedonia
18:45
Gibraltar
? - ?
Liechtenstein
 
 
Chuyên trang thể thao