Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Video Manchester City 4 - 1 West Ham
Video Arsenal 2 - 1 FC Bayern Munich
Video Manchester United 4 - 0 Leeds United
Switzerland - Super League
July 19
live 54'
Sion
FC Basel 1893
July 20
17:00
FC ST Gallen 1879
Luzern
17:00
Thun
Xamax
July 21
14:00
Young Boys
Servette
14:00
FC Zuerich
Lugano
Switzerland - Challenge League
July 20
15:00
Winterthur
Aarau
15:30
Grasshoppers
FC Stade Ls Ouchy
16:30
Chiasso
? - ?
Wil
17:00
Schaffhausen
Lausanne
July 21
14:00
SC Kriens
FC Vaduz
Switzerland - Promotion League
August 3
13:00
FC Black Stars
? - ?
FC Basel II
14:00
Breitenrain
? - ?
FC Munsingen
14:00
FC Rapperswil Jona
? - ?
Etoile Carouge FC
14:00
FC Zurich II
? - ?
SC Bruhl ST Gallen
14:00
Fc Koniz
? - ?
SC Cham
14:00
Juventus Zurich
? - ?
FC Bavois
15:30
Yverdon-Sport FC
? - ?
AC Bellinzona
August 4
14:00
FC Stade Nyonnais
? - ?
FC Sion II
August 3
14:00
Team Vaud U21
? - ?
Young Boys II
14:30
Martigny
? - ?
Meyrin
14:30
Terre Sainte
? - ?
Olympique de Geneve
15:00
FC Azzurri 90
? - ?
La Chaux-de-Fonds
15:30
Lancy FC
? - ?
Vevey
16:00
Chenois
? - ?
Naters
August 4
13:00
Bulle
? - ?
Echallens
August 3
14:00
Baden
? - ?
Delemont
14:00
Grasshopper II
? - ?
Luzern II
15:00
Zug
? - ?
Buochs
16:00
SC Goldau
? - ?
Solothurn
17:00
Biel/Bienne
? - ?
FC Schoetz
18:15
FC Bassecourt
? - ?
Muttenz
August 3
12:00
St. Gallen II
? - ?
FC Wettswil-Bonstetten
14:00
Eschen/Mauren
? - ?
Linth
14:00
FC Gossau
? - ?
FC Kosova
14:00
Red Star Zuerich
? - ?
FC Balzers
16:00
FC Dietikon
? - ?
Paradiso
16:00
Tuggen
? - ?
FC Thalwil
August 4
12:30
Winterthur II
? - ?
Hongg
Switzerland - Cup
August 17
15:00
Calcio Kreuzlingen
? - ?
Luzern
15:00
Concordia Basel
? - ?
Lugano
15:00
Etoile Carouge FC
? - ?
Young Boys
15:00
FC Allschwil
? - ?
Sion
15:00
FC Altstatten
? - ?
FC Bassecourt
15:00
FC Beroche-Gorgier
? - ?
FC Olten
15:00
FC Black Stars
? - ?
FC Zuerich
15:00
FC Bulle
? - ?
Chiasso
15:00
FC Echallens Region
? - ?
Servette
15:00
FC Escholzmatt-Marbach
? - ?
FC Bavois
15:00
FC Linth 04
? - ?
Schaffhausen
15:00
FC Monthey
? - ?
FC ST Gallen 1879
15:00
FC Muri
? - ?
FC Rapperswil Jona
15:00
FC Mutschellen
? - ?
FC Stade Nyonnais
15:00
FC Perly-Certoux
? - ?
FC Stade Ls Ouchy
15:00
FC Red Star Zh
? - ?
Wil
15:00
FC Rothorn
? - ?
FC Sursee
15:00
FC Rotkreuz
? - ?
FC Freienbach
15:00
FC Saxon Sports
? - ?
FC Spiez
15:00
FC Schoenberg I
? - ?
Olympique DE Geneve FC
15:00
FC Seefeld Zh
? - ?
Grasshoppers
15:00
FC Uster
? - ?
FC Grand-Lancy
15:00
FC Wetzikon
? - ?
FC Meyrin
15:00
Wohlen
? - ?
FC Wettswil-Bonstetten
15:00
Fc Iliria
? - ?
Lausanne
15:00
Juventus Zurich
? - ?
Winterthur
15:00
Pully Football
? - ?
FC Basel 1893
15:00
SC Cham
? - ?
Aarau
15:00
Signal FC Bernex-Confignon
? - ?
Thun
15:00
Yverdon-Sport FC
? - ?
Xamax
16:00
AC Taverne
? - ?
SC Kriens
16:30
FC Gambarogno-Contone
? - ?
AC Bellinzona