Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
South America - Copa Libertadores: group 1
September 18
FT
Independiente del Valle
Flamengo
FT
Barcelona SC
Atletico Junior
South America - Copa Libertadores: group 2
September 17
FT
Bolivar
Palmeiras
September 18
FT
Guarani
Tigre
South America - Copa Libertadores: group 3
September 15
FT
Colo Colo
Club Atletico Penarol
FT
Jorge Wilstermann
Athletico Paranaense
South America - Copa Libertadores: group 4
September 16
FT
Binacional
LDU de Quito
September 17
FT
Sao Paulo
River Plate
South America - Copa Libertadores: group 5
September 16
FT
Internacional
America de Cali
September 17
FT
Universidad Catolica
Gremio
South America - Copa Libertadores: group 6
September 16
FT
Estudiantes Merida
Alianza Lima
September 17
FT
Racing Club
Nacional
South America - Copa Libertadores: group 7
September 16
FT
Santos FC
Olimpia
September 17
FT
Defensa y Justicia
Delfin
South America - Copa Libertadores: group 8
September 17
FT
Independiente Medellin
Caracas
September 18
FT
Libertad
Boca Juniors
February 26
AP
Atletico Tucuman
Independiente Medellin *
FT
Cerro Porteno
Barcelona SC
February 27
FT
Internacional
Tolima
FT
Guarani
Palestino
February 18
FT
Club Nacional de Football
3 - 1
Academia Puerto Cabello U20
FT
Flamengo U20
5 - 1
Sporting Cristal
February 21
FT
Sporting Cristal
2 - 1
Club Nacional de Football
FT
Flamengo U20
0 - 1
Academia Puerto Cabello U20
February 19
FT
Danubio U20
1 - 1
Millonarios FC U20
FT
CA River Plate (Arg)
1 - 0
Cerro Porteno U20
February 22
FT
Cerro Porteno U20
1 - 0
Danubio U20
FT
CA River Plate (Arg)
1 - 0
Millonarios FC U20
February 20
FT
Independiente
1 - 0
Colo Colo
FT
Libertad
9 - 1
CD Jorge Wilstermann U20
February 23
FT
CD Jorge Wilstermann U20
0 - 5
Independiente
FT
Libertad
1 - 0
Colo Colo
South America - Copa Sudamericana
February 25
FT
River Plate
Atletico Grau
February 26
FT
Club River Plate
Deportivo Cali
FT
Goias
Sol de America
FT
Sport Huancayo
Argentinos Juniors
FT
Liverpool FC
Llaneros de Guanare
FT
Nacional
Bahia
February 27
FT
Deportivo Pasto
Huachipato
FT
Universidad Catolica
Lanus
FT
Plaza Colonia
Zamora FC
February 28
FT
Audax Italiano
Real Garcilaso
FT
Fortaleza
Independiente
South America - Recopa Sudamericana
February 27
FT
Flamengo
Independiente del Valle