Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
South America - Copa Libertadores: play-off
January 30
20:00
Palmeiras
Santos FC
South America - Copa Libertadores: group 1
October 22, 2020
FT
Flamengo
Atletico Junior
FT
Independiente del Valle
Barcelona SC
South America - Copa Libertadores: group 2
October 22, 2020
FT
Bolivar
Guarani
FT
Palmeiras
Tigre
South America - Copa Libertadores: group 3
October 21, 2020
FT
Club Atletico Penarol
Athletico Paranaense
FT
Colo Colo
Jorge Wilstermann
South America - Copa Libertadores: group 4
October 21, 2020
FT
River Plate
LDU de Quito
FT
Sao Paulo
Binacional
South America - Copa Libertadores: group 5
October 23, 2020
FT
Gremio
America de Cali *
FT
Universidad Catolica
Internacional
South America - Copa Libertadores: group 6
October 21, 2020
FT
Nacional
Alianza Lima
FT
Racing Club
Estudiantes Merida
South America - Copa Libertadores: group 7
October 20, 2020
FT
Olimpia
Delfin
FT
Santos FC
Defensa y Justicia
South America - Copa Libertadores: group 8
October 23, 2020
FT
Boca Juniors
Caracas
FT
Libertad
Independiente Medellin
South America - Copa Sudamericana
January 23
FT
Lanus
Defensa y Justicia
South America - Recopa Sudamericana
February 27, 2020
FT
Flamengo
Independiente del Valle
February 26, 2020
AP
Atletico Tucuman
Independiente Medellin *
FT
Cerro Porteno
Barcelona SC
February 27, 2020
FT
Internacional
Tolima
FT
Guarani
Palestino
February 27, 2020
AP
Flamengo U20
Independiente *
FT
CA River Plate (Arg)
6 - 1
Libertad
March 1, 2020
FT
Flamengo U20
5 - 2
Libertad
FT
Independiente
2 - 1
CA River Plate (Arg)
February 18, 2020
FT
Club Nacional de Football
3 - 1
Academia Puerto Cabello U20
FT
Flamengo U20
5 - 1
Sporting Cristal
February 21, 2020
FT
Sporting Cristal
2 - 1
Club Nacional de Football
FT
Flamengo U20
0 - 1
Academia Puerto Cabello U20
February 19, 2020
FT
Danubio U20
1 - 1
Millonarios FC U20
FT
CA River Plate (Arg)
1 - 0
Cerro Porteno U20
February 22, 2020
FT
Cerro Porteno U20
1 - 0
Danubio U20
FT
CA River Plate (Arg)
1 - 0
Millonarios FC U20
February 20, 2020
FT
Independiente
1 - 0
Colo Colo
FT
Libertad
9 - 1
CD Jorge Wilstermann U20
February 23, 2020
FT
CD Jorge Wilstermann U20
0 - 5
Independiente
FT
Libertad
1 - 0
Colo Colo
March 11, 2020
FT
Ecuador U20
Colombia
March 12, 2020
FT
Argentina
0 - 0
Venezuela
March 13, 2020
FT
Venezuela
Ecuador U20
March 14, 2020
FT
Argentina
Bolivia U20
March 12, 2020
FT
Peru
0 - 3
Paraguay
March 13, 2020
FT
Brazil
Uruguay
March 14, 2020
FT
Uruguay
Peru
March 15, 2020
FT
Brazil
Chile
October 17, 2019
FT
Santiago Morning
5 - 0
Distrital de Majes
October 18, 2019
FT
CD UAI Urquiza
2 - 1
Independiente Medelln
October 20, 2019
FT
CD UAI Urquiza
6 - 0
Distrital de Majes
FT
Independiente Medelln
1 - 1
Santiago Morning
October 15, 2019
FT
CD Atletico Huila SA
3 - 0
Cerro Porteno
October 16, 2019
FT
CA Penarol (Uru)
2 - 2
Colo Colo
October 18, 2019
FT
CA Penarol (Uru)
0 - 1
Cerro Porteno
FT
Colo Colo
1 - 3
CD Atletico Huila SA
October 15, 2019
FT
Deportivo Cuenca
5 - 1
Mundo Futuro
October 16, 2019
FT
Estudiantes Caracas
1 - 4
Ferroviaria SP
October 19, 2019
FT
Estudiantes Caracas
2 - 0
Mundo Futuro
FT
Ferroviaria SP
1 - 2
Deportivo Cuenca
October 17, 2019
FT
SC Corinthians SP
3 - 1
America de Cali Sa
October 18, 2019
FT
Club Nanas
0 - 3
Libertad Limpeño
October 19, 2019
FT
Club Nanas
1 - 6
America de Cali Sa
FT
Libertad Limpeño
2 - 2
SC Corinthians SP