Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
Link xem online :    Birmingham - Swansea  Girona - Valladolid  Reims - Lyon  
Bảng xếp hạng
VIDEO Barcelona 3 - 0 Boca Juniors
Video U23 VietNam 2 - 0 U23 Nepal
Video Real Madrid 2 - 4 Atletico Madrid
Dự đoán kết quả   Bảng xếp hạng   Vua phá lưới
Bảng xếp hạng bóng đá Aisad 2018
Russia - Premier League
August 17
FT
Anzhi Makhachkala
FC Orenburg
August 18
13:30
CSKA Moscow
? - ?
Arsenal Tula
16:00
FC Krasnodar
? - ?
Spartak Moscow
18:30
FK Akhmat
? - ?
Rubin Kazan
August 19
13:30
Krylya Sovetov Samara
? - ?
Lokomotiv Moscow
16:00
Zenit St. Petersburg
? - ?
Ural
18:30
FC Rostov
? - ?
FC Yenisey Krasnoyarsk
August 20
16:30
Dinamo Moscow
? - ?
FC Ufa
Russia - 1st Division
August 18
05:00
Luch Energiya Vladivostok
? - ?
FC Krasnodar II
Canc. Limited coverage
Luch Energiya Vladivostok
? - ?
Anzhi Makhachkala
12:00
Tom Tomsk
? - ?
Armavir FC
12:00
Tyumen
? - ?
Sibir Novosibirsk
13:00
Shinnik Yaroslavl
? - ?
Zenit St. Petersburg II
15:00
Avangard Kursk
? - ?
Baltika
15:00
Chertanovo Moscow
? - ?
SKA-Khabarovsk
15:00
FC Tambov
? - ?
Mordovya
15:00
Fakel
? - ?
Khimki
16:00
PFC Sochi
? - ?
Nizhny Novgorod
August 19
13:30
Spartak Moscow II
? - ?
FC Rotor Volgograd
August 17
FT
Chertanovo Moscow 2
Torpedo Vladimir
FT
Kolomna
Leningradets
FT
FC Dolgoprudny
Tekstilshchik
FT
Znamya
Dnepr Smolensk
FT
Luki-Energiya
Lokomotiv-Kazanka Moscow
FT
Murom
Veles Moscow
August 16
FT
Kaluga
Zorky Krasnogorsk
August 17
FT
Metalurg Lypetsk
Dinamo Briansk
FT
Khimik Novomoskovsk
FC Rotor Volgograd II
FT
Kvant Obninsk
Saturn Ramenskoye
FT
Sokol Saratov
Torpedo Moscow
FT
FC Ryazan
Strogino
FT
Salyut Belgorod
Khimki 2
August 17
FT
Lada Togliati
Neftekhimik
FT
Volga Ulyanovsk
Zenit Izhevsk
August 18
10:00
Ural II
? - ?
Zvezda Perm
12:00
FC Chelyabinsk
? - ?
FC Ufa II
13:00
Syzran-2003
? - ?
KamAZ
August 15
FT
Sakhalin
Irtysh
FT
Sibir Novosibirsk II
Dinamo Barnaul
August 18
08:00
Sakhalin
? - ?
Dinamo Barnaul
09:30
FC Chita
? - ?
Zenit Irkutsk
10:00
Sibir Novosibirsk II
? - ?
Irtysh
August 18
14:00
Angusht Nazran
? - ?
Legion Dinamo
14:00
Biolog Novokubansk
? - ?
Spartak Vladikavkaz
14:00
SKA Rostov
? - ?
Urojai
15:00
Chernomorets Novorossiysk
? - ?
Akademia Rostov
16:00
Chayka
? - ?
Mashuk-KMV
16:00
Druzhba
? - ?
Dinamo Stavropol
August 16
FT
Anzhi Makhachkala U21
Orenburg U21
August 17
FT
CSKA Moskva U21
Arsenal Tula U21
August 18
07:00 Limited coverage
FC Krasnodar U21
? - ?
Spartak Moscow U19
12:00 Limited coverage
FC Rostov U21
? - ?
Yenisey Krasnoyarsk U21
13:00 Limited coverage
Terek Grozny U21
? - ?
Rubin Kazan U21
August 19
07:00 Limited coverage
Krylya Sovetov U21
? - ?
Lokomotiv Moskva U21
09:00 Limited coverage
Zenit U19
? - ?
Ural U21
11:00 Limited coverage
Dinamo Moskva U21
? - ?
FC Ufa U21
Russia - Super Cup
July 27
Canc. Limited coverage
Lokomotiv Moscow
Tosno
AET
Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow
Russia - Cup
August 22
10:00
Zenit Irkutsk
? - ?
Sakhalin
11:30
Dinamo Barnaul
? - ?
Tom Tomsk
13:00
FC Chelyabinsk
? - ?
Nizhny Novgorod
15:00
FC Volgar
? - ?
Fakel
15:00
Syzran-2003
? - ?
FC Rotor Volgograd
15:30
Chernomorets Novorossiysk
? - ?
PFC Sochi
15:30
Tekstilshchik
? - ?
Khimki
16:00
Chayka
? - ?
Armavir FC
16:00
Dinamo Briansk
? - ?
Avangard Kursk
16:00
Kaluga
? - ?
FC Tambov
16:00
Luch Energiya Vladivostok
? - ?
SKA-Khabarovsk
16:00
Luki-Energiya
? - ?
Chertanovo Moscow
16:00
Neftekhimik
? - ?
Mordovya
16:00
Torpedo Moscow
? - ?
Shinnik Yaroslavl
16:00
Tyumen
? - ?
Sibir Novosibirsk
16:00
Znamya
? - ?
Baltika
 
 
Chuyên trang thể thao