Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Portugal - Segunda Liga
November 16
FT
Varzim
Farense
FT
Penafiel
Feirense
November 17
FT
Mafra
Sporting Covilha
November 16
15:00
Berco SC
? - ?
AD Oliveirense
15:00
FC Vizela
? - ?
AR Sao Martinho
15:00
Vitoria de Guimaraes B
? - ?
Uniao da Madeira
November 17
FT
AD Fafe
2 - 0
CD Cerveira
FT
Chaves B
0 - 0
GD Braganca
FT
Maritimo B
1 - 1
Merelinense FC
FT
Pedras Salgadas
1 - 0
CDC Montalegre
FT
SC Maria Fonte
7 - 0
Csd Camara de Lobos
FT
Braga B
1 - 0
SC Mirandela
November 17
FT
Amarante FC
0 - 1
Coimbroes
FT
CD Trofense
0 - 0
AD Castro Daire
FT
CF Canelas 2010
2 - 2
SC Espinho
FT
Arouca
1 - 0
Vila Real
FT
FC Pedras Rubras
2 - 0
Ginasio Figueirense
FT
Fc Felgueiras 1932
4 - 0
Lusitano FCV
FT
Gondomar SC
3 - 0
AD Sanjoanense
FT
Lusitania FC Lourosa
5 - 0
Valadares Gaia Fc
FT
Uniao SC Paredes
2 - 2
Leca FC
November 15
FT
AC Marinhense
1 - 0
CD De Fatima
November 17
FT
Anadia
1 - 1
GD Fontinhas
FT
Arc Oleiros
1 - 0
RD Agueda
FT
Clube Condeixa
2 - 2
Caldas SC
FT
Vitoria de Sernache
1 - 1
Uniao de Leiria
FT
Oliveira Hospital
2 - 2
SC Beira Mar
FT
Torreense
1 - 1
UD Santarem
FT
Sertanense
1 - 0
Benfica Castelo Branco
FT
Sporting Clube Ideal
1 - 3
Praiense
November 16
FT
Esperanca De Lagos
1 - 1
Louletano
15:00
Loures
? - ?
Amora FC
November 17
FT
CF OS Armacenenses
1 - 3
Alverca FC
FT
Clube Oriental de Lisboa
2 - 0
1 Dezembro
FT
Mineiro Aljustrelense
1 - 0
Sintra Football
FT
Real Sporte
4 - 1
CO DO Montijo
FT
SC Olhanense
1 - 0
Sacavenense
FT
Sintrense
1 - 0
Lusitano GC
November 16
FT
Casa Pia
Chaves
Portugal - Primeira Liga
November 8
FT
Aves
Gil Vicente FC
November 9
FT
Rio Ave
Vitoria de Setubal
FT
Santa Clara
Benfica
FT
Famalicao
Moreirense
November 10
FT
Maritimo
Portimonense
FT
Pacos de Ferreira
Tondela
FT
Sporting CP
Belenenses SAD
FT
Vitoria de Guimaraes
SC Braga
FT
Boavista
FC Porto
Portugal - Cup
October 18
FT
CD Cova da Piedade
Benfica
October 19
FT
Condeixa
Rio Ave
AET
Sintra Football *
Vitoria de Guimaraes
FT
Amora FC
Sanjoanense
FT
Desportivo Fabril Barreiro
Moreirense
FT
SC Espinho
Vilafranquense
AET
Louletano
Pacos de Ferreira
FT
Pevidem SC
Belenenses SAD
FT
Academico Viseu
Real SC
FT
Penafiel
Gil Vicente FC
FT
Farense
Aves
FT
Feirense
Tondela
FT
Academica
Portimonense
FT
Coimbroes
FC Porto
FT
Leca
SC Braga
October 20
FT
Aguias Moradal
Vitoria de Setubal
FT
AD Oliveirense
Santa Clara
FT
Arouca
Merelinense
FT
Casa Pia
Vizela
AET
Loures
Benfica Castelo Branco
AET
Lusitania Lourosa
Famalicao *
AET
Mafra
AD Fafe
FT
Marinhense
Fatima
FT
Olimpico Montijo
Anadia
FT
Pedras Salgadas
RD Agueda
AET
Vitoria de Sernache
Sertanense *
FT
Varzim
Estoril
AET
Chaves
Boavista
AET
Valadares Gaia
Canelas 2010 *
AET
Beira-Mar *
Maritimo
FT
Leixoes
Praiense
October 13
FT
SC Braga
Maritimo
FT
Penafiel
Pacos de Ferreira
October 5
FT
Sporting Covilha
Vitoria de Setubal
October 5
FT
Portimonense
Rio Ave
August 3
AP
Nacional
Chaves *
FT
Casa Pia AC
2 - 0
Boavista
FT
Penafiel
1 - 0
Tondela
FT
Leixoes
Maritimo
FT
Vitoria de Setubal
1 - 0
Moreirense
FT
Belenenses SAD
0 - 1
Santa Clara
FT
Famalicao
Sporting Covilha
AP
Pacos de Ferreira *
Estoril
FT
Gil Vicente FC
3 - 2
Aves
FT
Portimonense
Academica
FT
Rio Ave
Oliveirense
August 5
FT
Feirense
Vitoria de Guimaraes
Portugal - Super Cup
August 4
FT
Benfica
Sporting CP