Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Poland - Ekstraklasa
November 22
17:00
Gornik Zabrze
Wisla Plock
19:30
Lech Poznan
Piast Gliwice
November 23
14:00
Korona Kielce
Rakow Czestochowa
16:30
Pogon Szczecin
Legia Warszawa
19:00
KS Lechia Gdansk
ŁKS Łódź
November 24
14:00
Jagiellonia Bialystok
Arka Gdynia
16:30
WKS Slask Wroclaw
Wisla Krakow
November 25
17:00
Cracovia
KGHM Zaglebie Lubin
Poland - 1st Liga
November 22
15:30
Wigry Suwalki
? - ?
Stal Mielec
17:00
Miedz Legnica
? - ?
Sandecja Nowy Sacz
17:00
Podbeskidzie Bielsko Biala
? - ?
MKS Chojniczanka Chojnice
17:00
Puszcza Niepolomice
? - ?
Odra Opole
November 23
11:40
GKS Belchatow
? - ?
Warta Poznan
15:00
Olimpia Grudziadz
? - ?
Zaglebie Sosnowiec
16:00
GKS Tychy
? - ?
GKS Jastrzebie
16:00
Termalica Nieciecza
? - ?
Chrobry Glogow
November 24
11:40
OKS Stomil Olsztyn
? - ?
Radomiak Radom
Poland - 2nd Liga
November 23
11:00
Resovia
? - ?
Pogon Siedlce
12:00
Elana Torun
? - ?
Blekitni Stargard
12:00
Garbarnia
? - ?
SKRA Czestochowa
12:00
KS Legionovia Legionowo
? - ?
Stal Rzeszow
12:00
Lech Poznan ll
? - ?
Gornik Leczna
12:00
Stal Stalowa Wola
? - ?
Znicz Pruszkow
15:00
Polkowice
? - ?
Olimpia Elblag
17:00
GKS Katowice
? - ?
Gryf Wejherowo
November 24
12:05
Widzew Lodz
? - ?
Bytovia Bytow
Poland - Cup
October 29
FT
Blekitni Stargard
Sandecja Nowy Sacz
FT
Radomiak Radom
GKS Tychy 71
FT
Rekord Bielsko-Biala
Gornik Leczna
FT
Resovia
Lech Poznan
FT
Stilon Gorzow
Zaglebie Lubin
AET
Bytovia Bytow
Cracovia
AET
Miedz Legnica
GKS Jastrzebie
FT
ŁKS Łódź
Gornik Zabrze
October 30
FT
Chelmianka Chelm
Lechia Gdansk
AET
Stal Stalowa Wola *
GKS Katowice
FT
Stal Mielec
Pogon Szczecin
FT
Olimpia Elblag
Rakow Czestochowa
FT
Legia Warszawa II
Odra Opole
FT
Pogon Siedlce
Piast Gliwice
FT
Widzew Lodz
Legia Warszawa
October 31
AET
OKS Stomil Olsztyn *
Wisla Plock
November 16
FT
Medyk Konin (w)
0 - 3
Gornik Leczna (w)
FT
UJ Krakow (w)
Walbrzych (w)
November 17
FT
Bydgoszcz (w)
Olimpia Szczecin (w)
FT
Czarni Sosnowiec (w)
Mitech Zywiec (w)
FT
Wrocław (w)
Rolnik Biedrzy (w)
FT
UKS Lodz (w)
Katowice (w)
Poland - Super Cup
July 13
FT
Piast Gliwice
KS Lechia Gdansk