Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
November 24
16:00
Pirata FC
? - ?
CD UT Cajamarca
20:00
Alianza Universidad De Huanuco
Universidad Cesar Vallejo
20:00
CD Usmp
? - ?
Ayacucho FC
20:00
Carlos Mannucci
? - ?
Deportivo Municipal
20:00
Deportivo Binacional
? - ?
Sporting Cristal
20:00
FBC Melgar
? - ?
Academia Cantolao
20:00
Sport Huancayo
? - ?
Sport Boys Association
20:00
Union Comercio
? - ?
Alianza Lima
20:00
Universitario de Deportes
? - ?
Real Garcilaso
November 20
FT
Atletico Grau
Comerciantes Unidos
FT
Santos
Deportivo Coopsol
Peru - Cup:: final
November 24
18:30
Sport Chavelines Juniors
? - ?
Deportivo Llacuabamba
20:30
Carlos Stein
? - ?
Sport Estrella
FT
Alianza Lima
Union Comercio
FT
Real Garcilaso
Universitario de Deportes
June 8
FT
Universidad Cesar Vallejo
Alianza Universidad
FT
Deportivo Municipal
Carlos A. Mannucci
FT
Sporting Cristal
Binacional
FT
Sport Boys
Sport Huancayo
June 9
FT
Academia Cantolao
FBC Melgar
June 10
FT
Ayacucho FC
Universidad San Martin
June 11
FT
CD UT Cajamarca
Pirata FC
November 8
FT
Deportivo Los Caimanes
Cultural Santa Rosa
November 9
AAW
Club Sport Victoria
0 - 3
Atletico Grau
November 10
FT
Alianza Atletico
Comerciantes Unidos
FT
Cienciano
Santos
FT
Sport Loreto
Juan Aurich
FT
Union Huaral
0 - 1
Deportivo Coopsol
Peru - Cup
November 17
FT
Credicoop San Cristobal
Carlos Stein
FT
Deportivo Garcilaso
Deportivo Llacuabamba
FT
Comerciantes FC
Sport Estrella
FT
Sport Chavelines Juniors
Asociacion Deportiva Tarma
November 8
AET
Atletico Grau *
Sport Huancayo
FT
Sporting Cristal
Universidad Cesar Vallejo
July 7
FT
Alianza Atletico
1 - 1
Atletico Grau
FT
CD UT Cajamarca
Sport Boys
FT
Union Huaral
0 - 0
Deportivo Coopsol
July 7
FT
Universitario de Deportes
2 - 0
Carlos A. Mannucci
FT
Universidad San Martin
0 - 0
Pirata FC
July 7
FT
Juan Aurich
Deportivo Los Caimanes
FT
Alianza Universidad
0 - 0
Union Comercio
FT
Deportivo Municipal
2 - 1
Ayacucho FC
July 6
FT
Sport Huancayo
Santos
FT
Real Garcilaso
Academia Cantolao
July 8
FT
Cienciano
Cultural Santa Rosa
FT
Binacional
Alianza Lima
July 6
FT
FBC Melgar
Club Sport Victoria