Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Link xem online   
Video England 5 - 0 Czech Republic
Video Moldova 1 - 4 France
Video Argentina 1 - 3 Venezuela
March 19
FT
Kolstad
4 - 2
Charlottenlund
FT
Lommedalen
1 - 6
Ullern
FT
Gjelleraasen
4 - 1
Blaker
March 20
FT
Kaupanger
1 - 7
Fjoera
FT
Aakra
2 - 1
Vardeneset
FT
Finnsnes
4 - 0
Nordkjosbotn
FT
Halsen
3 - 2
Hei
FT
IL Froeya
3 - 0
Sandviken
FT
Kloefta
0 - 2
Aurskog-Hoeland
AET
Lyngdal *
Mandalskameratene
FT
Madla
6 - 1
Midtbygdens
AET
Sund SK *
Bjarg
FT
Varegg
1 - 0
Gneist
FT
Heggedal
6 - 0
Re
March 21
FT
Uraedd FK
3 - 0
Tollnes
FT
Aassiden
3 - 0
Kongsberg
FT
Flekkefjord
5 - 1
Vaag
AET
IF Storm *
Skarphedin
FT
Kopervik
2 - 1
Djerv 1919
FT
SIF/Hessa IL
4 - 2
Volda
FT
Staal Joerpeland
1 - 0
Lura
FT
Eik-Toensberg
5 - 0
Runar
FT
Raelingen
1 - 5
Skjetten
March 22
FT
Froeyland
1 - 0
Varhaug
FT
Klepp
3 - 1
Voll
FT
Korsvoll
1 - 4
Aarvoll
FT
Lyngen/Karnes
1 - 7
Skjervoey
March 23
13:00
Borgen
? - ?
Sprint Jeloey
13:00
Emblem IL
? - ?
Averoeykameratene
13:00
Solid
? - ?
Fana
13:00
Studentspretten
? - ?
Foerde
13:00
Teie
? - ?
Flint
14:00
Faaberg
? - ?
Trysil FK
14:00
Hallingdal FK
? - ?
Drammen BK
14:00
Lyngboe
? - ?
Trott
14:00
MBK Domkirkeodden
? - ?
Storhamar
14:00
Riska
? - ?
Hinna FK
14:00
Rollon
? - ?
Herd
14:30
NTNUI
? - ?
Tynset
15:00
Gjoevik-Lyn
? - ?
Loeten
15:00
Holmlia
? - ?
Nordstrand
16:00
Hitra FC
? - ?
KIL/Hemne
17:00
Rommen
? - ?
Heming
17:00
Skaanland
? - ?
Leknes
17:30
Oslojuvelene
? - ?
Grei
19:00
Christiana
? - ?
Follo
March 24
11:00
Ready
? - ?
Rilindja
13:00
Kolbotn
? - ?
Manglerud Star Toppfotball
13:00
Loddefjord
? - ?
Trio
13:45
Oestsiden
? - ?
Selbak
14:00
Broennoeysund
? - ?
Roervik
14:00
Droebak/Frogn
? - ?
Aas
14:00
Fauske/Sprint
? - ?
Innstranden
14:00
Heimdal
? - ?
Sverresborg
14:00
Oerland FC
? - ?
Trygg/Lade
14:00
Oeystese
? - ?
Bergen Nord
14:00
Orkla
? - ?
Meldal FC
AAW
Os
3 - 0
Odda
14:00
Raade
? - ?
Rakkestad
14:00
Rana FK
? - ?
Mosjoeen
14:00
Sandnessjoeen
? - ?
Aaga FC
14:00
Steinkjer
? - ?
Kvik
14:00
Stord
? - ?
Tertnes
14:00
Stryn
? - ?
Eid IL
14:00
Sunndal
? - ?
Surnadal
14:00
Vestsiden-Askoey
? - ?
Arna-Bjoernar
14:00
Vigoer
? - ?
Pors Grenland
14:00
Vuku
? - ?
Namsos
14:30
Sortland IL
? - ?
Grand Bodoe
15:00
Gran IL
? - ?
Jevnaker
15:00
Ottestad
? - ?
Sander
19:00
Morild
? - ?
Melbo
Norway - Super Cup
March 17
Postp.
Rosenborg BK
? - ?
Molde FK
Norway - Cup
December 2, 2018
FT
Rosenborg
Stroemsgodset
Norway - Eliteserien
March 30
14:30
Odds Ballklubb
? - ?
SK Brann
17:00
Vaalerenga
? - ?
Mjoendalen
March 31
16:00
Ranheim IL
? - ?
Tromsoe
16:00
Sarpsborg 08
? - ?
Molde FK
16:00
Stroemsgodset
? - ?
FK Haugesund
16:00
Viking FK
? - ?
Kristiansund BK
18:00
Bodoe/Glimt
? - ?
Rosenborg BK
April 1
17:00
Stabaek
? - ?
Lillestroem
Norway - OBOS-ligaen
March 30
14:30
Start
? - ?
Aalesund
March 31
13:00
Nest-Sotra
? - ?
Raufoss
13:00
Skeid
? - ?
Ham-Kam
13:00
Stroemmen
? - ?
Ull/Kisa
16:00
Kongsvinger
? - ?
Notodden
16:00
Sandefjord Fotball
? - ?
KFUM Oslo
16:00
Sogndal IL
? - ?
Sandnes
16:00
Tromsdalen
? - ?
Jerv
April 13
14:00
Byaasen Toppfotball
? - ?
Brattvag
14:00
Egersund IK
? - ?
Bryne FK
14:00
Arendal Fotball
? - ?
Stjordals/Blink
14:00
Fredrikstad
? - ?
Hodd
14:00
Levanger
? - ?
Moss FK
14:00
Nardo
? - ?
FK Vidar
14:00
Sola FK
? - ?
Kvik Halden FK
April 13
14:00
Aasane
? - ?
Senja FK
14:00
Alta IF
? - ?
Mjolner FK
14:00
Asker
? - ?
Kjelsaas
14:00
Baerum
? - ?
Odds BK 2
14:00
Fram Larvik
? - ?
Elverum FC
14:00
Oppsal IF
? - ?
Floro
14:00
Sotra SK
? - ?
Grorud IL
 
Dafabet