Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Link xem online :    Gimnastic Tarragona - Zaragoza  Hampton - Oldham Athletic  Manchester City - Manchester Utd  
Video Manchester City 3 - 1 Manchester United
Video Celta Vigo 2 - 4 Real Madrid
Video Milan 0 - 2 Juventus
Italy - Serie A
November 9
FT
Frosinone
ACF Fiorentina
November 10
FT
Torino
Parma
FT
SPAL
Cagliari
FT
Genoa
Napoli
November 11
FT
Atalanta
Inter
FT
Chievo
Bologna
FT
Roma
Sampdoria
FT
Empoli
Udinese
FT
Sassuolo
Lazio
FT
Milan
Juventus
Italy - Serie B
November 9
FT
Perugia
Crotone
November 10
FT
Ascoli
Padova
FT
Carpi
Benevento
FT
Salernitana
Spezia
FT
Cremonese
Livorno
FT
Cosenza
Lecce
November 11
FT
Cittadella
Venezia
FT
Brescia
Verona
FT
Palermo
Pescara
November 11
FT
Aurora Pro Patria 1919
Arzachena
FT
Cuneo
0 - 0
Pistoiese
FT
Olbia
ASDC Gozzano
FT
Albissola
Juventus U23
FT
Alessandria
Carrarese
FT
Lucchese
Pisa
FT
Novara
Ss Arezzo
FT
Robur Siena
Pro Vercelli
FT
Piacenza
As Pro Piacenza 1919
November 12
19:30
Pontedera
? - ?
Virtus Entella
November 11
FT
Renate
Imolese Calcio
FT
Alma Juventus Fano
Ravenna
FT
Vicenza
Sambenedettese
FT
Rimini
Unione Sportiva Fermana
FT
Teramo
AlbinoLeffe
FT
FeralpiSalo
Virtus Verona
FT
Giana Erminio
0 - 0
Sudtirol
FT
Ssd Vis Pesaro 1898
Monza
FT
Ternana
Gubbio
November 12
19:45
Pordenone Calcio
? - ?
Triestina
November 10
FT
Rieti
Potenza
FT
Matera
Viterbese
FT
US Casertana 1908
0 - 0
Trapani
FT
Reggina
Paganese
FT
Virtus Francavilla Calcio
US Siracusa
FT
Bisceglie
Monopoli
FT
Sicula Leonzio
Rende
FT
Cavese
Juve Stabia
November 11
FT
Catania
Catanzaro
November 10
FT
ASD Calcio Chieri 1955
Bra
Aband.
Borgaro Torinese
0 - 1
Arconatese
FT
Stresa
1 - 0
Sestri Levante
FT
Savona
Inveruno
FT
US Fezzanese
Borgosesia
FT
Unione Sanremo
3 - 0
Bustese Milano City
November 11
FT
Folgore Caratese
SCD Ligorna
FT
Lavagnese
AS Casale
FT
Pro Dronero
Lecco
November 14
13:30
AS Casale
? - ?
Folgore Caratese
13:30
Arconatese
? - ?
Pro Dronero
13:30
Borgosesia
? - ?
Lavagnese
13:30
Bra
? - ?
Savona
13:30
Bustese Milano City
? - ?
Stresa
13:30
Inveruno
? - ?
US Fezzanese
13:30
Lecco
? - ?
ASD Calcio Chieri 1955
13:30
SCD Ligorna
? - ?
Unione Sanremo
13:30
Sestri Levante
? - ?
Borgaro Torinese
November 10
FT
Caronnese
Villafranca
FT
Ciserano
Sondrio Calcio
FT
Legnago Salus
Mantova
FT
Olginatese
0 - 1
Rezzato
FT
Villa D'Alme
0 - 1
Pro Sesto
November 11
FT
Ambrosiana
0 - 1
Seregno
FT
Como
Pontisola
FT
Scanzorosciate
0 - 1
Caravaggio
FT
Virtus Bergamo Alzanoseriate
0 - 0
Darfo Boario
November 14
13:30
Caravaggio
? - ?
Villa D'Alme
13:30
Caronnese
? - ?
Virtus Bergamo Alzanoseriate
13:30
Darfo Boario
? - ?
Olginatese
13:30
Pontisola
? - ?
Ciserano
13:30
Pro Sesto
? - ?
Mantova
13:30
Rezzato
? - ?
Legnago Salus
13:30
Seregno
? - ?
Como
13:30
Sondrio Calcio
? - ?
Scanzorosciate
13:30
Villafranca
? - ?
Ambrosiana
November 10
FT
Adriese
Trento
FT
ArzignanoChiampo
Campodarsego
FT
Chions
1 - 0
Virtus Bolzano
FT
Clodiense
0 - 0
Belluno
FT
Este
Delta Calcio Rovigo
FT
Levico Terme
Cartigliano
FT
Union Feltre
Cjarlins Muzane
FT
Montebelluna
Sandona
November 11
FT
St. Georgen
1 - 1
Tamai
November 14
13:30
Belluno
? - ?
ArzignanoChiampo
13:30
Campodarsego
? - ?
St. Georgen
13:30
Cartigliano
? - ?
Clodiense
13:30
Cjarlins Muzane
? - ?
Adriese
13:30
Delta Calcio Rovigo
? - ?
Chions
13:30
Sandona
? - ?
Este
13:30
Tamai
? - ?
Montebelluna
13:30
Trento
? - ?
Levico Terme
13:30
Virtus Bolzano
? - ?
Union Feltre
November 10
FT
Lentigione
Ciliverghe Mazzano
FT
Modena
Fiorenzuola
November 11
FT
Adrense
Classe
FT
Calvina
0 - 1
Reggio Audace
FT
Mezzolara
0 - 0
OltrepoVoghera
FT
Pergolettese
Cavenago Fanfulla
FT
San Marino
Crema
FT
Sasso Marconi
Pavia
FT
Vigor Carpaneto
Axys Zola
November 14
13:30
Axys Zola
? - ?
Lentigione
13:30
Cavenago Fanfulla
? - ?
San Marino
13:30
Ciliverghe Mazzano
? - ?
Pergolettese
13:30
Classe
? - ?
Modena
13:30
Crema
? - ?
Adrense
13:30
Fiorenzuola
? - ?
Sasso Marconi
13:30
OltrepoVoghera
? - ?
Vigor Carpaneto
13:30
Pavia
? - ?
Calvina
13:30
Reggio Audace
? - ?
Mezzolara
November 10
FT
Aglianese
Massese
FT
Bastia Calcio
Pianese
FT
Cannara
Sinalunghese
FT
Ponsacco
Seravezza
FT
San Donato
Tuttocuoio
FT
Trestina
1 - 0
Viareggio
November 11
FT
Prato
0 - 2
Ghivizzano Borgoamozzano
FT
Real Forte Querceta
0 - 1
Scandicci
FT
Sangimignano
Aquila Montevarchi
FT
Sangiovannese
US Gavorrano
November 14
13:30
Aquila Montevarchi
? - ?
Sangiovannese
13:30
Cannara
? - ?
Ponsacco
13:30
Ghivizzano Borgoamozzano
? - ?
Aglianese
13:30
Massese
? - ?
San Donato
13:30
Scandicci
? - ?
Pianese
13:30
Seravezza
? - ?
Prato
13:30
Sinalunghese
? - ?
Trestina
13:30
Tuttocuoio
? - ?
Sangimignano
13:30
US Gavorrano
? - ?
Bastia Calcio
13:30
Viareggio
? - ?
Real Forte Querceta
November 9
FT
Santarcangelo
Avezzano
November 10
FT
ASD Pineto
Vastese
FT
Francavilla Calcio 1927
San Nicolo
FT
Isernia
R.C. Cesena
FT
Jesina
Castelfidardo
FT
Recanatese
Olympia Agnonese
FT
Sangiustese
Matelica
FT
Savignanese
1 - 0
Real Giulianova
November 11
FT
Campobasso
1 - 1
Montegiorgio
FT
Forli
Sanmaurese
November 14
13:30
Avezzano
? - ?
Forli
13:30
Castelfidardo
? - ?
Recanatese
13:30
Matelica
? - ?
Francavilla Calcio 1927
13:30
Montegiorgio
? - ?
Isernia
13:30
Olympia Agnonese
? - ?
Santarcangelo
13:30
R.C. Cesena
? - ?
Savignanese
13:30
Real Giulianova
? - ?
Jesina
13:30
San Nicolo
? - ?
ASD Pineto
13:30
Sanmaurese
? - ?
Sangiustese
13:30
Vastese
? - ?
Campobasso
November 10
FT
Atletico SFF
0 - 2
Monterosi
FT
Avellino
1 - 0
Castiadas
FT
Flaminia
0 - 2
Cassino
FT
Latina
2 - 0
Budoni
FT
SSD Albalonga
Ostia Mare
FT
Torres
Lupa Roma
FT
ASD Lanusei
0 - 0
Latte Dolce
November 11
FT
Anziolavinio
Vis Artena
FT
Citta di Anagni
0 - 0
Aprilia
FT
Ladispoli
ASD Trastevere
November 14
13:30
ASD Trastevere
? - ?
SSD Albalonga
13:30
Aprilia
? - ?
Avellino
13:30
Budoni
? - ?
Ladispoli
13:30
Cassino
? - ?
Torres
13:30
Castiadas
? - ?
Atletico SFF
13:30
Latte Dolce
? - ?
Flaminia
13:30
Lupa Roma
? - ?
Latina
13:30
Monterosi
? - ?
ASD Lanusei
13:30
Ostia Mare
? - ?
Anziolavinio
13:30
Vis Artena
? - ?
Citta di Anagni
November 10
FT
Pomigliano
ACD Nardo
November 11
FT
Audace Cerignola
1 - 1
Fidelis Andria
FT
Bitonto
2 - 1
Team Altamura
FT
Francavilla
0 - 0
Sarnese 1926
FT
Gragnano
Citta di Fasano
FT
Savoia
Nola
FT
Sorrento
Gelbison Cilento
FT
Taranto
Gravina
FT
AZ Picerno ASD
2 - 0
Ercolanese
November 14
13:30
ACD Nardo
? - ?
Sorrento
13:30
Citta di Fasano
? - ?
Audace Cerignola
13:30
Ercolanese
? - ?
Francavilla
13:30
Fidelis Andria
? - ?
Bitonto
13:30
Gelbison Cilento
? - ?
AZ Picerno ASD
13:30
Gravina
? - ?
Pomigliano
13:30
Nola
? - ?
Gragnano
13:30
Sarnese 1926
? - ?
Savoia
13:30
Team Altamura
? - ?
Taranto
November 11
FT
AP Turris
Acireale
FT
Bari
Citta di Messina
FT
Cittanovese
Castrovillari
FT
Marsala
1 - 0
Locri
FT
Messina
Gela
FT
Roccella
Nocerina
FT
Rotonda
Portici
FT
Troina
1 - 1
Igea Virtus
FT
Sancataldese
0 - 1
US Palmese
November 14
13:30
Acireale
? - ?
Marsala
13:30
Castrovillari
? - ?
Bari
13:30
Citta di Messina
? - ?
Messina
13:30
Gela
? - ?
Sancataldese
13:30
Igea Virtus
? - ?
AP Turris
13:30
Locri
? - ?
Cittanovese
13:30
Nocerina
? - ?
Troina
13:30
Portici
? - ?
Roccella
13:30
US Palmese
? - ?
Rotonda
November 13
19:30
Catania
? - ?
Catanzaro
November 14
15:30
Monza
? - ?
Novara
17:30
Pontedera
? - ?
Robur Siena
19:30
Pro Vercelli
? - ?
Alessandria
19:30
Virtus Entella
? - ?
Carrarese
19:30
Viterbese
? - ?
Ternana
Italy - Coppa Italia
August 11
AET
Udinese
Benevento *
FT
Genoa
Lecce
August 12
FT
Chievo
1 - 0
Pescara
FT
Spezia
0 - 1
SPAL
FT
Catania
Verona
FT
Livorno
0 - 1
Crotone
AET
Brescia
Novara *
FT
Cagliari
Palermo
Canc.
Crotone
? - ?
Livorno
FT
Empoli
Cittadella
FT
Frosinone
Sudtirol
Canc.
Verona
? - ?
Catania
FT
Parma
Pisa
FT
Sampdoria
1 - 0
Viterbese
Canc.
SPAL
? - ?
Spezia
FT
Sassuolo
Ternana
FT
Virtus Entella
Salernitana
FT
Torino
Cosenza
FT
Bologna
2 - 0
Padova
May 26
FT
Lecce
Padova
August 21
FT
Juventus U23
Cuneo
August 26
FT
Albissola
Juventus U23
August 26
FT
ASDC Gozzano
1 - 1
Pro Patria
September 2
FT
Virtus Verona
Pro Piacenza
August 12
FT
Lucchese
Arezzo
September 2
FT
Imolese Calcio
Ravenna
August 26
FT
Alma Juventus Fano
Gubbio
August 12
FT
Arzachena
Olbia
September 2
FT
Fermana
0 - 2
Rieti
September 2
FT
Catanzaro
Cavese
September 5
FT
Potenza
Bisceglie
September 1
FT
Siracusa
Reggina
Italy - Super Cup
January 12, 2019
19:45
Juventus
? - ?
Milan
 
 
Chuyên trang thể thao