Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Video Qatar 0 - 2 Argentina
Video Ecuador 1 - 1 Japan
Video Chile 0 - 1 Uruguay
International - Club Friendlies
June 21
FT
AC Horsens
FC Helsingoer
FT
FC Zuerich
Winterthur
FT
Breitenrain
2 - 0
Xamax
FT
Dinamo Moscow
Rudar Velenje
FT
FC Wacker Innsbruck
Zenit St. Petersburg
FT
Mattersburg
Kapfenberger SV
FT
Young Boys
FC Rapperswil-Jona
AP
Xamax *
FC Rapperswil-Jona
FT
KRC Gent
Gent
FT
Breitenrain
Young Boys
June 22
FT
Spartak Moscow
PFC Sochi
FT
Kolding B
SoenderjyskE
FT
Esbjerg fB
Randers FC
FT
KVV Zelzate
Gent
FT
Basel
Kriens
FT
Grasshoppers
Altach
FT
Kortrijk
KSV Kortrijk
FT
FC Orenburg
CS Universitatea Craiova
FT
FK Akhmat
Fehervar FC
FT
Thun
Lausanne
FT
Herk FC
St.Truiden
FT
Eendracht Aalst
AZ Alkmaar
FT
KGR Katelijne
KV Mechelen
FT
RWD Molenbeek
Anderlecht
FT
Klosterneuburg
Rapid Wien
June 23
FT
SV Sieghartskirchen
Austria Wien
FT
Arsenal Tula
0 - 0
Luch Energiya Vladivostok
FT
AC Sementina
Lugano
FT
KFC Heist
Club Brugge
Canc.
Mura
? - ?
Ural
June 24
FT
SK Austria Klagenfurt
Lokomotiv Moscow
FT
SV Horn
FC Ufa
June 25
FT
AC Horsens
AGF
FT
FC Nordsjaelland
Kalmar FF
FT
Haecken
Vendsyssel FF
FT
Levski Sofia
Zenit St. Petersburg
FT
Sturm Graz
Mlada Boleslav
FT
Malmoe FF
HNK Gorica
FT
Ajax
Quick 20
FT
SV Leobendorf
Rapid Wien
FT
Sparta Petegem
Zulte Waregem
June 26
FT
FC Zuerich
Wil
FT
Ural
Astra Giurgiu
FT
FC Ingolstadt 04
SKN St. Poelten
FT
FC Vaduz
Young Boys
FT
FK Akhmat
DAC 1904 Dunajska Streda
FT
Wolfsberger AC
0 - 1
Fehervar FC
FT
FC Rostov
Spartak Moscow
FT
FC Wacker Innsbruck
VfB Stuttgart
FT
RCS Brainois
Standard Liege
FT
Luzern
Winterthur
FT
SC Herz Pinkafeld
Celtic
FT
Basel
TSV 1860 München
FT
KSV Oudenaarde
Royal Excel Mouscron Peruwelz
FT
Lech Poznan
Broendby IF
FT
RWD Molenbeek
0 - 0
Cercle Brugge
FT
Zwevezele
Oostende
FT
KSK Heist
Royal Antwerp
FT
Thes Sport
St.Truiden
FT
VOC
Sparta Rotterdam
FT
Crusaders
Motherwell
June 27
10:00
Rubin Kazan
? - ?
Mordovya
14:00
FC Fastav Zlin
? - ?
Lokomotiv Moscow
16:00
FC Krasnodar
? - ?
CSKA Moscow
18:00
Spouwen-Mopertingen
? - ?
St.Truiden
International - Friendlies
June 18
FT
Benin
Mauritania
Canc.
Ivory Coast
? - ?
Ethiopia
June 19
FT
Zambia
Ivory Coast
Canc.
South Africa
? - ?
Angola
International - Friendlies :: women
May 31
FT
Sweden
South Korea
FT
France
China
June 1
FT
England
New Zealand
FT
Belgium
Thailand
FT
Netherlands
Australia
June 2
FT
Japan
Spain
FT
Norway
South Africa
June 4
FT
Wales
1 - 0
New Zealand
International - Friendly (Under 21)
June 11
FT
Albania U21
Wales U21
FT
Armenia U21
Moldova U21
FT
Finland U21
Sweden U21
FT
Austria U21
France U21
June 12
FT
Croatia U21
Denmark U21
International - FIFA Club World Cup
December 22, 2018
FT
Kashima Antlers
River Plate
FT
Real Madrid
Al-Ain
International - Baltic Cup
June 2, 2018
FT
Latvia
Estonia
June 5, 2018
FT
Lithuania
Latvia
International - LaLiga World Tournament
July 27, 2018
FT
Girona
Melbourne City FC
July 28, 2018
FT
Kerala Blasters FC
Girona
International - Gulf Cup Play-Off
January 2, 2018
FT
Oman
Bahrain
AET
Iraq
UAE *
January 5, 2018
AET
Oman *
UAE
International - Gulf Cup Group A
December 28, 2017
FT
Kuwait
UAE
FT
Saudi Arabia
Oman
International - Gulf Cup Group B
December 29, 2017
FT
Iraq
Yemen
FT
Qatar
Bahrain
International - Toulon:: play-off
June 15
AP
Mexico U22 *
Ireland U21
AP
Brazil U22 *
Japan U22
International - Toulon:: placement matches
June 11
AP
Bahrain U23
Qatar U23 *
FT
Guatemala U23
England U20
June 12
FT
Portugal U19
France U18
June 13
FT
Chile U23
China U23
International - Toulon:: group A
June 7
FT
Portugal U19
Japan U22
FT
Chile U23
England U20
International - Toulon:: group B
June 8
FT
France U18
Guatemala U23
FT
Brazil U22
Qatar U23
International - Toulon:: group C
June 9
FT
Bahrain U23
Ireland U21
FT
Mexico U22
China U23
International - Friendly (Under 20)
June 7
FT
Denmark U20
Iceland U20
June 10
FT
Denmark U20
Norway U20
International - Friendly (Under 19)
June 7
FT
Finland U19
0 - 0
Latvia U19
FT
Lithuania U19
0 - 0
Estonia U19
June 9
FT
Estonia U19
Latvia U19
FT
Lithuania U19
Finland U19
June 10
FT
Belarus U19
0 - 1
Azerbaijan U19
International - Friendly (Under 18)
June 14
FT
Turkey U18
Russia U18 II
FT
Argentina U18
1 - 0
Russia U18
International - Atlantic Cup
February 1
FT
Salzburg
Beijing Guoan
FT
Rosenborg
Slavia Prague
February 4
FT
Mattersburg
IFK Norrkoeping
FT
AGF
Rosenborg
February 6
AP
IFK Norrkoeping
Farense *
June 9, 2018
AET
Padania *
Szekely Land
AET
Northern Cyprus
Karpatalya *
June 9, 2018
FT
Chagos Islands
1 - 6
Tuvalu
FT
Matabeleland
1 - 0
Tamil Eelam
AET
Tibet
United Koreans of Japan *
FT
Barawa
0 - 7
Western Armenia
FT
Kabylia
0 - 2
Abkhazia
AP
Panjab *
Cascadia
June 2, 2018
FT
Barawa
1 - 2
Cascadia
FT
Isle of Man
2 - 0
Tamil Eelam
June 3, 2018
FT
Barawa
2 - 0
Isle of Man
FT
Tamil Eelam
0 - 6
Cascadia
June 2, 2018
Canc.
Abkhazia
? - ?
Felvidek
FT
Abkhazia
0 - 2
Karpatalya
FT
Northern Cyprus
3 - 1
Tibet
June 3, 2018
FT
Abkhazia
2 - 2
Northern Cyprus
Canc.
Felvidek
? - ?
Tibet
FT
Karpatalya
5 - 1
Tibet
June 2, 2018
FT
Szekely Land
5 - 0
Matabeleland
FT
Padania
8 - 0
Tuvalu
June 3, 2018
FT
Padania
3 - 1
Szekely Land
FT
Tuvalu
1 - 3
Matabeleland
June 2, 2018
FT
United Koreans of Japan
0 - 0
Kabylia
FT
Panjab
0 - 1
Western Armenia
June 3, 2018
FT
Panjab
1 - 1
United Koreans of Japan
FT
Western Armenia
4 - 0
Kabylia
International - Arab Club Champions Cup
April 18
FT
Al Hilal Riyadh
Etoile du Sahel
International - King's Cup
June 8
FT
India
Thailand
AP
Curacao *
Vietnam
March 6
FT
Scotland
Denmark
FT
Switzerland
Spain
FT
Portugal
Iceland
AP
Canada *
Sweden
AP
China
Netherlands *
FT
Poland
Norway
March 1
FT
Scotland
Canada
March 4
FT
Iceland
Scotland
March 1
FT
Poland
Spain
March 4
FT
Netherlands
Poland
March 1
FT
China
Norway
March 4
FT
Denmark
China
March 1
FT
Portugal
Sweden
March 4
FT
Switzerland
Portugal
International - Champions Cup
July 17
01:00
Fiorentina
CD Guadalajara
Canc.
Roma
CD Guadalajara
July 18
03:00
Arsenal
FC Bayern München
International - Audi Cup
July 30
16:00
Real Madrid
? - ?
Tottenham Hotspur
18:30
FC Bayern München
? - ?
Fenerbahce
International - Suruga Bank Championship
August 7
10:00
Shonan Bellmare
? - ?
Athletico Paranaense
International - Uhren Cup
July 9
18:00
Luzern
? - ?
Crystal Palace
July 10
18:00
Young Boys
? - ?
Eintracht Frankfurt