Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
International - UEFA Super Cup
September 24, 2020
AET
Bayern Munich
Sevilla
International - FIFA Club World Cup
February 1
AAW
Al-Duhail SC
3 - 0
Auckland City FC
International - Club Friendlies
January 19
FT
Saburtalo
FC Shevardeni 1906
FT
Trencin
Gornik Zabrze
FT
Lechia Gdansk
Olimpia Grudziadz
FT
FC Midtjylland
AGF
FT
NK Varazdin
2 - 0
Inter Zapresic
FT
Ruzomberok
Banska Bystrica
FT
Wisla Plock
Motor Lublin
FT
FK Akhmat
Arberia
FT
Krylya Sovetov Samara
Chayka
FT
Olimpija Ljubljana
Podbeskidzie Bielsko-Biala
FT
Zorya
Vojvodina
FT
Slask Wroclaw
Olimpik Donetsk
FT
AC Horsens
Middelfart
January 20
FT
Khimki
Septemvri Sofia
FT
FK Metalac
Borac Cacak
FT
Isloch
FC Minsk
FT
FC Rostov
Algeciras
FT
NK Kustosija
0 - 2
NK Sesvete
FT
Silkeborg
SoenderjyskE
FT
Zaglebie Sosnowiec
Wisla Krakow
FT
Dobrudzha Dobrich
Botev Vratsa
FT
FC Koebenhavn
FC Helsingoer
FT
Randers FC
AaB
FT
SKF Sered
Zeleziarne Podbrezova
Canc.
Zemplin Michalovce
? - ?
Liptovsky Mikulas
FT
GKS Jastrzebie
Pniowek Pawlowice Slaskie
FT
Zilina
FK Pohronie
FT
Khimki
FK Radnik Surdulica
FT
Cracovia
GKS Katowice
January 21
FT
Angkor Tiger FC
1 - 0
National Defense Ministry FC
FT
CSM Resita
ASU Politehnica Timisoara
FT
OB
Esbjerg fB
FT
Rad Beograd
0 - 0
Lech Poznan
FT
Partizan Beograd
Rubin Kazan
FT
Rubin Kazan
Partizan Beograd
FT
Mariupol
FC Kyzylzhar Petropavlovsk
FT
Dynamo Kyiv
2 - 0
Shakhtyor Soligorsk
FT
FC Krasnodar
0 - 0
Legia Warszawa
FT
Zenit St. Petersburg
Riga FC
FT
Dinamo Moscow
Rakow Czestochowa
FT
FC Rotor Volgograd
Jagiellonia Bialystok
FT
Napredak
FC Alania Vladikavkaz
FT
Shakhtar Donetsk
1 - 1
Lech Poznan
January 22
FT
Maribor
Cukaricki
FT
Odra Opole
Puszcza Niepolomice
FT
Haecken
Elfsborg
FT
Kolding IF
Randers FC
FT
Ruzomberok
Partizan Bardejov
FT
Ural
FC Krasnodar II
FT
Warta Poznan
Widzew Lodz
FT
Zeleziarne Podbrezova
3 - 0
Slavoj Trebisov
FT
Fremad Amager
Lyngby
FT
Vojvodina
Mura
FT
Kapfenberger SV
Nafta
FT
Vozdovac
Baltika
FT
FC Liefering
0 - 1
Amstetten
FT
FC Nordsjaelland
Viborg
FT
Lechia Gdansk
Wisla Plock
FT
FC Orenburg
Mladost Lucani
FT
FK Crvena Zvezda
Slask Wroclaw
FT
Pogon Szczecin
Arka Gdynia
FT
Parnu JK Vaprus
0 - 2
Tulevik Viljandi
FT
F91 Dudelange
0 - 0
US Mondorf les Bains
January 23
FT
AFC Progresul 1944 Spartac
Rapid Bucuresti
FT
FC Tambov
FC Yenisey Krasnoyarsk
FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
FC Tambov
FT
SK Lisen
Vysocina Jihlava
Canc.
FC Helsingoer
? - ?
HIK
FT
Chrobry Glogow
Polkowice
FT
FK Pohronie
Puchov
FT
Floridsdorfer AC
SV Horn
FT
GKS Tychy 71
Trinec
FT
Gyirmot
Aqvital FC Csakvar
FT
TMH Polonia Bytom
Wieczysta Krakow
FT
B93 Copenhagen
0 - 2
HB Koege
FT
FK Senica
FC STK 1914 Samorin
FT
Levski Sofia
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Canc.
Lokomotiv Moscow
? - ?
Lincoln Red Imps FC
FT
MKS Swit Nowy Dwor Mazowiecki
Wigry Suwalki
FT
NK Dubrava
NK Sesvete
FT
Olimpia Elblag
0 - 0
Radunia Stezyca
FT
Osijek B
Cibalia
11:00 Limited coverage
SV Lafnitz
? - ?
Admira Wacker II
FT
Widzew Lodz
2 - 1
Polonia Warszawa
FT
Zilina B
Dukla Banska Bystrica
FT
IFK Vaernamo
Halmstads BK
FT
Javor
Loznica
FT
AGF
Broendby IF
FT
Arsenal Tula
1 - 0
Novi Pazar
FT
Ludogorets Razgrad
Shakhtar Donetsk
Canc.
Atletico Mancha Real
? - ?
Lokomotiv Moscow
FT
Velez CF
Lokomotiv Moscow
January 24
07:00
Zenit St. Petersburg
? - ?
Pakhtakor Tashkent
09:00 Limited coverage
PFC Sochi
? - ?
Rubin Kazan
10:30
AC Horsens
? - ?
Kolding IF
12:00
FC Midtjylland
? - ?
AaB
12:00
Silkeborg
? - ?
Vejle Boldklub
13:00
Zenit St. Petersburg
? - ?
Shakhtyor Soligorsk
14:00 Limited coverage
Khimki
? - ?
NK Celje
15:30
FC Rostov
? - ?
Oestersunds FK
January 25
11:00 Limited coverage
FC Ufa
? - ?
FK Crvena Zvezda
14:00 Limited coverage
Khimki
? - ?
Arda Kardzhali
International - Friendlies
January 19
FT
Dominican Republic
Puerto Rico
January 23
FT
Guatemala
Puerto Rico
January 25
21:00
Dominican Republic
? - ?
Serbia
January 11
FT
Raja Casablanca
3 - 0
Ismaily SC
International - Torneo de Verano
January 16, 2020
AP
Racing Club *
Athletico Paranaense
January 17, 2020
FT
Boca Juniors
Universitario de Deportes
January 20, 2020
FT
Boca Juniors
Athletico Paranaense
International - Friendly U23
November 12, 2020
FT
Egypt
0 - 0
South Korea U23
November 14, 2020
FT
Brazil
South Korea U23
International - Friendly U21
November 17, 2020
FT
Slovenia U21
Russia U21
International - Friendly U20
December 14, 2020
FT
El Salvador
Nicaragua
International - Friendly U19
November 10, 2020
FT
North Macedonia U19
0 - 1
Montenegro U19
International - Friendly U17
October 8, 2020
FT
Austria U17
1 - 0
Slovenia U17
Canc.
Bulgaria U17
? - ?
Romania U17
October 9, 2020
FT
Denmark U17
2 - 2
Germany U17
International - Friendlies Women
January 23
FT
USA
Colombia
International - Algarve Cup
March 10, 2020
FT
New Zealand
Norway
FT
Belgium
Denmark
FT
Portugal
Sweden
March 11, 2020
Canc.
Italy
? - ?
Germany
International - Atlantic Cup: play-off
February 7, 2020
FT
Broendby IF
Slavia Prague
FT
FC Koebenhavn
AGF
FT
IFK Norrkoeping
Vaalerenga
February 8, 2020
FT
FC Astana
Haecken
International - Atlantic Cup
February 4, 2020
FT
AGF
Haecken
FT
Vaalerenga
Slavia Prague
International - Florida Cup
January 15, 2020
FT
Corinthians
New York City FC
January 16, 2020
AP
Palmeiras *
Atletico Nacional
January 18, 2020
FT
New York City FC
Palmeiras
FT
Atletico Nacional
Corinthians
International - Gulf Cup: Play-Off
December 5, 2019
AP
Iraq
Bahrain *
FT
Saudi Arabia
Qatar
December 8, 2019
FT
Bahrain
Saudi Arabia
International - Gulf Cup: Group A
November 26, 2019
FT
Qatar
Iraq
FT
UAE
Yemen
November 29, 2019
FT
UAE
Iraq
FT
Yemen
Qatar
December 2, 2019
FT
Qatar
UAE
FT
Yemen
Iraq
International - Gulf Cup: Group B
November 27, 2019
FT
Oman
Bahrain
FT
Saudi Arabia
Kuwait
November 30, 2019
FT
Kuwait
Oman
FT
Bahrain
Saudi Arabia
December 2, 2019
FT
Kuwait
Bahrain
FT
Oman
Saudi Arabia
International - Cyprus Women Cup
March 11, 2020
Canc.
Croatia
? - ?
Thailand
International - SheBelieves Cup: Women
February 18
21:00
Brazil
? - ?
Japan
February 19
00:00
USA
? - ?
Canada
February 21
20:00
USA
? - ?
Brazil
23:00
Japan
? - ?
Canada
February 19, 2020
FT
AS Roma Viareggio
Juventus FC Viareggio
February 11, 2020
FT
Inter Milano Viareggio
AS Roma Viareggio
FT
Juventus FC Viareggio
1 - 0
Empoli FC Viareggio
February 13, 2020
FT
Empoli FC Viareggio
AS Roma Viareggio
FT
Juventus FC Viareggio
Inter Milano Viareggio
February 15, 2020
FT
AS Roma Viareggio
0 - 1
Juventus FC Viareggio
FT
Empoli FC Viareggio
Inter Milano Viareggio
February 11, 2020
FT
Sassuolo Calcio Viareggio
Fiorentina Women FC Viareggio
FT
Westchester United
Genoa Women Viareggio
February 13, 2020
FT
Fiorentina Women FC Viareggio
Genoa Women Viareggio
FT
Sassuolo Calcio Viareggio
Westchester United
February 15, 2020
FT
Genoa Women Viareggio
1 - 1
Sassuolo Calcio Viareggio
FT
Westchester United
0 - 1
Fiorentina Women FC Viareggio