Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Netherlands - Eredivisie
September 12
14:30
FC Utrecht
AZ Alkmaar
16:45
SC Heerenveen
Willem II
18:00
PEC Zwolle
Feyenoord
19:00
FC Twente
Fortuna Sittard
September 13
10:15
FC Emmen
VVV-Venlo
12:30
Heracles
ADO Den Haag
12:30
Sparta Rotterdam
Ajax
14:45
FC Groningen
PSV Eindhoven
14:45
RKC Waalwijk
Vitesse
Netherlands - Eredivisie Comeback
August 7
FT
FC Emmen
Cambuur
August 8
FT
Ajax
RKC Waalwijk
August 9
Canc.
FC Dordrecht
? - ?
NAC Breda
FT
De Graafschap
FC Volendam
FT
Feyenoord
Sparta Rotterdam
FT
Heracles
PEC Zwolle
August 10
FT
FC Twente
Fortuna Sittard
August 11
FT
FC Emmen
FC Groningen
August 12
live 67'
Jong Ajax
Jong FC Utrecht
August 13
16:45
Ajax
? - ?
FC Utrecht
Netherlands - Eerste Divisie
August 28
16:45
Jong FC Utrecht
FC Eindhoven
19:00
Cambuur
NEC Nijmegen
August 29
14:30
Jong PSV
Excelsior
16:45
TOP Oss
Helmond Sport
19:00
NAC Breda
Jong AZ Alkmaar
August 30
10:15
Telstar
FC Volendam
12:30
Jong Ajax
Roda JC Kerkrade
14:45
FC Dordrecht
Go Ahead Eagles
18:00
Almere City FC
MVV Maastricht
August 31
18:00
De Graafschap
FC Den Bosch
Netherlands - Tweede Divisie
September 5
12:30 Limited coverage
Noordwijk
? - ?
AFC
13:00 Limited coverage
Excelsior Maassluis
? - ?
Katwijk
13:00 Limited coverage
IJsselmeervogels
? - ?
Rijnsburgse Boys
13:00 Limited coverage
Jong FC Volendam
? - ?
Jong Sparta Rotterdam
13:00 Limited coverage
Kozakken Boys
? - ?
ASWH
13:00 Limited coverage
Quick Boys
? - ?
GVVV Veenendaal
13:30 Limited coverage
SVV Scheveningen
? - ?
Spakenburg
16:00 Limited coverage
De Treffers
? - ?
HHC
September 6
12:30 Limited coverage
TEC
? - ?
Koninklijke HFC
Netherlands - Eredivisie: Women
March 27
Canc.
AFC Ajax
? - ?
Excelsior/Barendrecht
Canc.
PEC Zwolle
? - ?
FC Twente
Canc.
SC Heerenveen
? - ?
ADO Den Haag
Canc.
VV Alkmaar
? - ?
PSV Eindhoven
Netherlands - KNVB Beker
April 19
Canc.
FC Utrecht
Feyenoord
Netherlands - Reserve League: group A
December 9, 2019
FT
Feyenoord
4 - 2
Cambuur
FT
Go Ahead Eagles
2 - 0
Vitesse
FT
De Graafschap
3 - 2
FC Emmen
FT
Heracles
0 - 2
PEC Zwolle
FT
SC Heerenveen
2 - 0
FC Twente
April 28
Canc.
Excelsior
? - ?
Dordrecht FC
Canc.
FC Den Bosch
? - ?
De Graafschap
Canc.
FC Eindhoven
? - ?
Vitesse
Canc.
FC Emmen
? - ?
Cambuur
Canc.
FC Twente
? - ?
Fortuna Sittard
April 28
Canc.
Feyenoord
? - ?
RKC Waalwijk II
Canc.
NAC Breda
? - ?
Heracles
Canc.
NEC Nijmegen
? - ?
PEC Zwolle
Canc.
SC Heerenveen
? - ?
Roda JC Kerkrade
Canc.
VVV-Venlo
? - ?
Willem II
Netherlands - Reserve League: group B
December 9, 2019
FT
Excelsior
2 - 2
FC Eindhoven
FT
FC Den Bosch
1 - 1
NAC Breda
FT
Fortuna Sittard
3 - 1
VVV-Venlo
FT
RKC Waalwijk II
0 - 1
NEC Nijmegen
FT
Willem II
3 - 0
Dordrecht FC