Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Germany - Bundesliga
October 23
FT
VfB Stuttgart
FC Koeln
October 24
FT
Bayern Munich
Eintracht Frankfurt
FT
Mainz 05
Borussia Moenchengladbach
FT
RasenBallsport Leipzig
Hertha Berlin
FT
Union Berlin
Freiburg
FT
Borussia Dortmund
Schalke 04
October 25
FT
Wolfsburg
Arminia Bielefeld
FT
Werder Bremen
Hoffenheim
October 26
19:30
Bayer Leverkusen
Augsburg
Germany - DFB Cup
November 3
15:30
FC Schweinfurt
Schalke 04
Germany - DFL Super Cup
September 30
FT
Bayern Munich
Borussia Dortmund
Germany - 2nd Bundesliga
October 23
FT
Jahn Regensburg
Eintracht Braunschweig
FT
Nuernberg
Karlsruher SC
October 24
FT
Darmstadt
St. Pauli
FT
Hamburger SV
Wuerzburger Kickers
FT
Hannover 96
Fortuna Duesseldorf
FT
Holstein Kiel
Greuther Fuerth
October 25
FT
Bochum
Erzgebirge Aue
FT
FC Heidenheim
VfL Osnabrück
FT
Sandhausen
Paderborn
October 28
17:30
VfL Osnabrück
Darmstadt
Germany - 3rd Liga
October 23
Postp.
FSV Zwickau
? - ?
Tuerkguecue Muenchen
October 24
FT
Duisburg
KFC Uerdingen
FT
Hansa Rostock
Viktoria Koeln 1904
FT
Ingolstadt
Dynamo Dresden
FT
Luebeck
Hallescher FC
FT
Magdeburg
Wehen
FT
Meppen
Kaiserslautern
October 25
FT
Saarbruecken
SC Verl
FT
Bayern Munich II
Waldhof Mannheim
October 26
live 36'
Unterhaching
1860 Muenchen
October 24
FT
Burghausen
VfR Garching
Postp.
FC Schweinfurt
? - ?
SV Schalding-Heining
FT
Greuther Fuerth II
FC Memmingen
FT
SV Heimstetten
1860 Rosenheim
FT
SpVgg Bayreuth
Nuernberg II
FT
TSV Aubstadt
TSV Buchbach
FT
TSV Rain/Lech
Viktoria Aschaffenburg
Canc.
Tuerkguecue Muenchen
? - ?
FV Illertissen
FT
VfB Eichstaett
Augsburg II
October 27
18:00
VfR Garching
? - ?
FC Memmingen
October 23
FT
SV Drochtersen/Assel
FC Hansa Lueneburg
October 24
FT
1. FC Phoenix Luebeck
Holstein Kiel II
Postp.
SC Weiche Flensburg
? - ?
Altonaer FC 93
FT
Heider SV
Teutonia Ottensen
October 25
FT
St.Pauli II
Eintracht Norderstedt
October 23
Postp.
SSV Jeddeloh II
? - ?
Delmenhorst
October 24
FT
Wolfsburg II
Werder Bremen II
October 25
FT
Oldenburg
BSV Rehden
FT
TSV Havelse
HSC Hannover
FT
Oberneuland
VfV Hildesheim
October 23
FT
FC Viktoria 1889 Berlin
Babelsberg
Postp.
Tennis Borussia
? - ?
BFC Dynamo
Postp.
VSG Altglienicke
? - ?
Hertha Berlin II
October 24
FT
BSG Chemie Leipzig
Bischofswerdaer FV
FT
Energie Cottbus
Berliner AK 07
FT
VfB Auerbach
Germania Halberstadt
October 25
FT
Chemnitzer FC
FSV Luckenwalde
FT
Optik Rathenow
Carl Zeiss Jena
FT
SV Lichtenberg 47
Lokomotive Leipzig
FT
ZFC Meuselwitz
0 - 0
FSV Union Fuerstenwalde
October 28
13:00
Berliner AK 07
? - ?
VSG Altglienicke
13:00
FSV Union Fuerstenwalde
? - ?
FC Viktoria 1889 Berlin
18:00
BFC Dynamo
? - ?
SV Lichtenberg 47
18:00
Babelsberg
? - ?
VfB Auerbach
18:00
Bischofswerdaer FV
? - ?
Chemnitzer FC
18:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Energie Cottbus
18:00
Germania Halberstadt
? - ?
BSG Chemie Leipzig
18:00
Hertha Berlin II
? - ?
Tennis Borussia
18:00
Lokomotive Leipzig
? - ?
ZFC Meuselwitz
18:30
FSV Luckenwalde
? - ?
Optik Rathenow
October 24
FT
Bayern Alzenau
TSV Steinbach
FT
Eintracht Stadtallendorf
Bahlinger SC
FT
Elversberg
FCA Walldorf
FT
FC Giessen
Hoffenheim II
FT
Hessen Kassel
Mainz 05 II
FT
Homburg
Aalen
Postp.
TSV Schott Mainz
? - ?
Sonnenhof Grossaspach
FT
Ulm
TSG Balingen
FT
VfB Stuttgart II
Kickers Offenbach
October 25
FT
Pirmasens
Freiburg II
FT
TuS RW Koblenz
FSV Frankfurt
October 27
18:00
Aalen
? - ?
FC Giessen
October 28
13:30
Freiburg II
? - ?
Bahlinger SC
18:00
TuS RW Koblenz
? - ?
Eintracht Stadtallendorf
Germany - Regionalliga West
October 24
FT
Alemannia Aachen
Bergisch Gladbach
FT
Bonner SC
Preussen Muenster
FT
RW Ahlen
Lippstadt
FT
Sportfreunde Lotte
0 - 0
Schalke 04 II
Postp.
Wuppertal
? - ?
SV Straelen
FT
RW Essen
Oberhausen
FT
FC Koeln II
SV Roedinghausen
October 25
Postp.
Borussia Dortmund II
? - ?
Fortuna Duesseldorf II
FT
FC Wegberg-Beeck
VfB Homberg
October 28
18:30
Fortuna Duesseldorf II
? - ?
Alemannia Aachen
18:30
SV Roedinghausen
? - ?
VfB Homberg
October 23
FT
FSV 08 Bissingen
1. CfR Pforzheim
October 24
FT
Goeppinger SV
FV Ravensburg
FT
SV Sandhausen ll
FV Loerrach-Brombach
FT
TSV Ilshofen
Freiberg
Postp.
FC Bruchsal
? - ?
SV Oberachern
FT
FCA Walldorf II
TSG Backnang
FT
Neckarsulmer Sport Union
1 - 1
FC Rielasingen-Arlen
Postp.
Noettingen
? - ?
Freiburger FC
FT
Reutlingen
Stuttgarter Kickers
FT
SV Linx
Dorfmerkingen
October 28
17:00 Limited coverage
SV Oberachern
? - ?
SV Linx
17:30 Limited coverage
TSG Backnang
? - ?
FSV 08 Bissingen
October 24
FT
DJK Ammerthal
DJK Gebenbach
FT
Eintracht Bamberg
Ansbach
Postp.
SV Seligenporten
? - ?
TSV Abtswind
Postp.
SpVgg Bayern Hof
? - ?
DJK Vilzing
Postp.
ATSV Erlangen
? - ?
ASV Cham
FT
FC Viktoria Kahl
SC Eltersdorf
FT
TSV Karlburg
0 - 1
TSV Grossbardorf
October 25
Postp.
Wuerzburger
? - ?
FC Sand
October 23
Postp.
TSV 1880 Wasserburg
? - ?
Tuerkspor Augsburg
October 24
FT
FC Ismaning
Donaustauf
Postp.
SV Pullach
? - ?
TSV Dachau
Postp.
SV Kirchanschoering
? - ?
FC Pipinsried
FT
TSV Kottern
0 - 1
1860 Muenchen II
FT
TSV Schwaben Augsburg
Jahn Regensburg II
FT
FC Deisenhofen
Ingolstadt II
FT
TSV 1861 Noerdlingen
TSV Landsberg
FT
SpVgg Hankofen-Hailing
1 - 0
TSV Schwabmuenchen
Germany - Oberliga: Bremen
October 24
Postp.
BTS Neustadt
? - ?
Leher
Postp.
Werder Bremen III
? - ?
SV Hemelingen
Postp.
Blumenthaler SV
? - ?
TuS Schwachhausen
Postp.
Brinkumer SV
? - ?
BSC Hastedt
Postp.
SG Aumund-Vegesack
? - ?
TuS Komet Arsten
Postp.
Geestemuende
? - ?
Habenhauser FV
October 25
Postp.
Vatan Sport Bremen
? - ?
Bremer SV
Postp.
FC Union 60
? - ?
SC Borgfeld
Postp.
SFL Bremerhaven
? - ?
OSC Bremerhaven
Germany - Oberliga: Hamburg
October 23
FT
Hamburger SV III
HSV Barmbek-Uhlenhorst
October 24
FT
TuS Dassendorf
4 - 0
TSV Concordia
FT
SV Curslack-Neuengamme
TSV Sasel
October 25
FT
HEBC Hamburg
Hamm United
FT
Niendorfer TSV
Uhlenhorster SC Paloma
FT
SV Rugenbergen
Bramfelder SV
FT
TSV Buchholz
FC Suederelbe
FT
Union Tornesch
Victoria Hamburg
Germany - Oberliga: Hessen
October 24
FT
Buchonia Flieden
Huenfelder SV
FT
SC Hessen Dreieich
FC 1906 Erlensee
FT
SC Viktoria 06 Griesheim
0 - 0
FV Bad Vilbel
FT
SC Waldgirmes
3 - 0
TUS Dietkirchen
FT
SG Barockstadt Fulda Lehnerz
SV Neuhof
FT
SV Rot-Weiss Hadamar
0 - 1
Turk Gucu Friedberg
October 25
FT
FC 1931 Eddersheim
VFB Ginsheim
FT
FSV Fernwald
1 - 2
KSV Baunatal
FT
SV Steinbach 1920
FC Hanau 93
FT
SV Zeilsheim
RW Walldorf
October 24
FT
Husumer SV
SC Weiche Flensburg II
FT
TSB Flensburg
Inter Tuerkspor Kiel
FT
TSV Bordesholm
TSV Kronshagen
October 25
FT
Eckernfoerder SV
TSV Altenholz
October 28
18:00 Limited coverage
TSB Flensburg
? - ?
Husumer SV
18:30 Limited coverage
SV Frisia 03 RL
? - ?
SC Weiche Flensburg II
October 24
FT
Pansdorf
Luebeck II
FT
Union Neumuenster
SV Preussen 09 Reinfeld
October 25
FT
SV Eichede
Eutin 08
FT
SV Todesfelde
Oldenburger SV
October 25
FT
Borussia Freialdenhoven
2 - 0
VfL Vichttal
Postp.
SV Breinig
? - ?
Dueren
FT
Viktoria Arnoldsweiler
0 - 2
FC Hennef 05
Postp.
Siegburger SV 04
? - ?
Glesch-Paffendorf
Postp.
Spvg Wesseling Urfeld
? - ?
SV Deutz 05
FT
Pesch
FC Huerth
FT
SpVg Frechen 20
VfL Alfter
October 28
18:30 Limited coverage
Borussia Freialdenhoven
? - ?
VfL Alfter
October 24
Postp.
Velbert
? - ?
TuRU Duesseldorf
October 25
Postp.
1. FC Moenchengladbach
? - ?
TSV Meerbusch
FT
Cronenberger SC
FSV Duisburg
FT
FC Monheim
2 - 3
Ratinger SV
FT
SW Essen
1 - 0
FC Kray
FT
SpVg Schonnebeck
Niederwenigern
FT
TV Jahn Hiesfeld
Sportfreunde Baumberg
FT
TVD Velbert
DJK Teutonia St. Toenis
FT
SpVgg Sterkrade-Nord
FC Kleve
Postp.
SC Duesseldorf West
? - ?
SC Velbert
FT
VfB Hilden
Union Nettetal
October 28
18:30 Limited coverage
FC Monheim
? - ?
VfB Hilden
18:30 Limited coverage
TVD Velbert
? - ?
SpVg Schonnebeck
October 24
FT
FC Strausberg
1 - 0
Greifswalder SV
FT
RSV Eintracht 1949
MSV Pampow
October 25
FT
1. FC Lok Stendal
0 - 0
SpVg BW 90 Berlin
FT
CFC Hertha 06
Staaken
FT
Hansa Rostock II
Brandenburger SC Sued
FT
TSG Neustrelitz
Hertha Zehlendorf
FT
Tasmania Berlin
Rostocker FC 1895
FT
Torgelower SV Greif
SFC Stern 1900
Germany - Oberliga: NOFV-Sud
October 24
FT
FC Eilenburg
FSV Wacker Nordhausen
FT
Plauen
BW Zorbau
FT
Einheit Rudolstadt
Union Sandersdorf
FT
FC An der Fahner Hoehe
1 - 0
FC International Leipzig
FT
FC Oberlausitz Neugersdorf
FC Grimma
FT
FSV Martinroda
VfB Krieschow
FT
VfL Halle 96
1. FC Merseburg
October 25
FT
Ludwigsfelder FC
Carl Zeiss Jena II
FT
SV Roechling
Pfeddersheim
FT
FSV Jaegersburg
FV Diefflen
October 25
FT
Wormatia Worms
FV Dudenhofen
FT
Elversberg II
Hertha Wiesbach
October 26
18:30 Limited coverage
TuS Mechtersheim
? - ?
Arminia Ludwigshafen
FT
FV Engers
FSV Salmrohr
October 24
FT
Eisbachtaler Sportfreunde
Hassia Bingen
FT
Kaiserslautern II
0 - 1
Koblenz
October 25
FT
SV Gonsenheim
1 - 1
Alemannia Waldalgesheim
October 28
18:30 Limited coverage
FV Engers
? - ?
Alemannia Waldalgesheim
May 16
Canc.
Eckernfoerder SV
? - ?
TSV Bordesholm
Canc.
Eutin 08
? - ?
TSV Kropp
Canc.
Husumer SV
? - ?
Union Neumuenster
Canc.
Oldenburger SV
? - ?
1. FC Phoenix Luebeck
Canc.
SC Weiche Flensburg II
? - ?
SV Frisia 03 RL
Canc.
SV Preussen 09 Reinfeld
? - ?
Inter Tuerkspor Kiel
Canc.
SV Todesfelde
? - ?
Luebeck II
Canc.
TSB Flensburg
? - ?
SV Eichede
October 23
Postp.
RSV Meinerzhagen
? - ?
TuS Ennepetal
October 25
FT
ASC Dortmund
SC Westfalia Herne
Postp.
Hammer SpVg
? - ?
Preussen Muenster II
Postp.
Holzwickeder
? - ?
TSG Sprockhoevel
Postp.
SC Paderborn 07 II
? - ?
Eintracht Rheine
Postp.
SV Schermbeck 2020
? - ?
Wattenscheid
FT
Sportfreunde Siegen
3 - 2
SG Finnentrop/Bamenohl
FT
TuS Erndtebrueck
SpVgg Vreden
FT
TuS Haltern
0 - 1
FC Guetersloh
Postp.
Victoria Clarholz
? - ?
FC Kaan-Marienborn 07
October 28
18:00 Limited coverage
Eintracht Rheine
? - ?
SV Schermbeck 2020
18:00 Limited coverage
SpVgg Vreden
? - ?
RSV Meinerzhagen
Postp.
Wattenscheid
? - ?
Hammer SpVg
18:30 Limited coverage
Westfalia Rhynern
? - ?
TuS Erndtebrueck
18:45 Limited coverage
SG Finnentrop/Bamenohl
? - ?
TuS Haltern
October 29
Postp.
FC Guetersloh
? - ?
Victoria Clarholz
18:00 Limited coverage
Preussen Muenster II
? - ?
Sportfreunde Siegen
18:00 Limited coverage
SC Westfalia Herne
? - ?
TSG Sprockhoevel
Postp.
TuS Ennepetal
? - ?
Holzwickeder
18:30 Limited coverage
ASC Dortmund
? - ?
SC Paderborn 07 II
FT
MTV Wolfenbuettel
SVG Goettingen
FT
BW Schwalbe Tuendern
SV Ramlingen-Ehlershausen
October 25
FT
Eintracht Northeim
FC Germania Egestorf-Langreder
FT
Arminia Hannover
FT Braunschweig
FT
MTV Gifhorn
Lupo-Martini Wolfsburg
FT
FC Hagen/Uthlede
TB Uphusen
October 25
FT
Blau-Weiss Lohne
Kickers Emden
FT
Heeslinger SC
VfL Oldenburg
FT
MTV Eintracht Celle
TuS Bersenbrueck
FT
Spelle-Venhaus
Rotenburger SV
October 28
18:30 Limited coverage
Heeslinger SC
? - ?
Kickers Emden
FT
Chemnitzer FC
Hannover 96
FT
Hamburger SV
Energie Cottbus
FT
FC Viktoria 1889 Berlin
VfL Wolfsburg
FT
Dynamo Dresden
RasenBallsport Leipzig U19
FT
Werder Bremen
Holstein Kiel
FT
1 FC Magdeburg
FC St. Pauli
October 25
FT
1 FC Union Berlin
VfL Osnabrück
FT
Eimsbutteler TV U19
Hallescher FC
October 23
FT
1 FC Cologne
Bayer Leverkusen U19
October 24
FT
Borussia Dortmund U19
RW Essen
Postp.
Borussia Monchengladbach
? - ?
VfL Bochum
FT
Fortuna Dusseldorf
FC Schalke 04
FT
Wuppertaler SV
MSV Duisburg
October 25
FT
SC Fortuna Cologne
0 - 3
Preussen Munster
Canc.
SC Paderborn 07
? - ?
TSV Alemannia Aachen
FT
1 FC Saarbrucken
FCA Walldorf
FT
1. FC Heidenheim
3 - 1
SSV Ulm 1846
FT
1. FC Kaiserslautern
1 - 1
SC Freiburg
FT
Bayern Munich U19
1. FSV Mainz 05
FT
Karlsruher SC
FC Ingolstadt 04
FT
Offenbacher FC Kickers 1901 U19
FC Augsburg
FT
Greuther Furth
VfB Stuttgart
FT
Eintracht Frankfurt
Hoffenheim U19
FT
Darmstadt
2 - 1
1 FC Nuremberg
Germany - DFB Cup: Junioren
October 13
FT
Hartlepool United
Bromley
Germany - Bundesliga Women
October 16
FT
Frankfurt
SC Freiburg
October 18
FT
Bayern Munich
Turbine Potsdam
FT
SGS Essen
0 - 0
Bayer Leverkusen
FT
TSG 1899 Hoffenheim
Meppen
FT
VfL Wolfsburg
MSV Duisburg
FT
Werder Bremen
SC Sand
October 17
FT
1 FC Cologne
TSG 1899 Hoffenheim II
October 18
FT
FC Ingolstadt 04
FC Bayern Munich II
Postp.
FFC 08 Niederkirchen
? - ?
1. FFC Frankfurt II
FT
SG 99 Andernach
FC Saarbrucken
October 18
FT
1. FFC Turbine Potsdam II
FSV Gutersloh
FT
SV Berghofen
RB Leipzig
FT
VfL Wolfsburg II
1 - 3
Borussia Bocholt
FT
Arminia Bielefeld
0 - 1
FF USV Jena
Germany - DFB Cup Women
October 31
12:00 Limited coverage
Magdeburger FFC
? - ?
Turbine Potsdam
12:00 Limited coverage
SG 99 Andernach
? - ?
FC Saarbrucken
12:00 Limited coverage
SV Gottelborn
? - ?
SC Sand
12:00 Limited coverage
VfL Bochum
? - ?
VfL Wolfsburg
13:00 Limited coverage
Borussia Bocholt
? - ?
MSV Duisburg
13:00 Limited coverage
Karlsruher SC
? - ?
Frankfurt
15:00 Limited coverage
FSV Gutersloh
? - ?
SGS Essen
17:00 Limited coverage
Fortuna Koeln
? - ?
Werder Bremen
November 1
09:00 Limited coverage
RB Leipzig
? - ?
SV Berghofen
11:00 Limited coverage
FF USV Jena
? - ?
Bayern Munich
11:00 Limited coverage
TV Jahn Delmenhorst
? - ?
Walddorfer SV
11:30 Limited coverage
SC Opel Russelsheim
? - ?
SC Freiburg
12:00 Limited coverage
FC Ingolstadt 04
? - ?
TSG 1899 Hoffenheim
12:00 Limited coverage
Henstedt-Ulzburg
? - ?
SV Meppen
12:00 Limited coverage
SV 67 Weinberg
? - ?
FFV Erfurt
16:00 Limited coverage
1 FC Cologne
? - ?
Bayer Leverkusen