Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
November 16
FT
Nuernberg II
TSV Buchbach
FT
FV Illertissen
Augsburg II
FT
Burghausen
1. FC Schweinfurt 05
FT
SpVgg Bayreuth
FC Memmingen
FT
Greuther Fuerth II
SV Heimstetten
FT
TSV Aubstadt
SV Schalding-Heining
FT
TSV Rain AM Lech
TSV 1860 Rosenheim
FT
Turkgucu Munchen
VfR Garching
FT
VfB Eichstatt
SV Viktoria Aschaffenburg
Germany - Regionalliga Nord
November 15
FT
Werder Bremen II
Heider SV
November 16
FT
Hannover 96 II
SSV Jeddeloh II
FT
SC Weiche Flensburg
Hannoverscher Sc
Postp.
Luebeck
? - ?
Altonaer FC 93
FT
BSV SW Rehden
Wolfsburg II
November 17
FT
Eintracht Norderstedt
FC Hansa Lueneburg
FT
TSV Havelse
SV Drochtersen/Assel
FT
Oldenburg
Holstein Kiel II
November 20
15:30
Hannover 96 II
? - ?
Hamburger SV II
18:00
SC Weiche Flensburg
? - ?
Heider SV
November 16
FT
TSG Balingen
TUS Rot-Weiss Koblenz
Germany - Regionalliga West
November 15
FT
SC Verl
FC Koeln II
November 16
Canc.
Bonner SC
? - ?
SG Wattenscheid 09
FT
Borussia Mönchengladbach II
VfB Homberg
FT
FC Schalke 04 II
SV Rodinghausen
FT
ROT Weiss Essen
TSV Alemannia Aachen
FT
SV Bergisch Gladbach 09
TUS Haltern
Postp.
SV Lippstadt 08
? - ?
Oberhausen
FT
Sportfreunde Lotte
Wuppertal
November 17
FT
Fortuna Köln
Borussia Dortmund II
Germany - DFB Cup :: Women
November 16
FT
1. Ffc Frankfurt
Bayer 04 Leverkusen
FT
TSG 1899 Hoffenheim
FF Usv Jena
13:00
FC Bayern Munich
? - ?
VfL Wolfsburg
13:00
SC Freiburg
? - ?
1. FFC Turbine Potsdam 71
13:00
Werder Bremen
? - ?
SC Sand
November 17
FT
1. FC Nuremberg
Arminia Bielefeld
FT
1 FC Cologne
1 - 3
Sgs Essen-Schonebeck 19/68
AET
1. FC Saarbrucken
FSV Gutersloh 2009 *
Germany - Bundesliga
November 8
FT
1. FC Köln
Hoffenheim
November 9
FT
Mainz 05
1. FC Union Berlin
FT
Schalke 04
Fortuna Düsseldorf
FT
Hertha BSC
RasenBallsport Leipzig
FT
SC Paderborn 07
Augsburg
FT
FC Bayern München
Borussia Dortmund
November 10
FT
Borussia Mönchengladbach
Werder Bremen
FT
Wolfsburg
Bayer Leverkusen
FT
Freiburg
Eintracht Frankfurt
Germany - 2nd Bundesliga
November 8
FT
FC St. Pauli
VfL Bochum 1848
FT
SG Dynamo Dresden
SV Wehen Wiesbaden
November 9
FT
Holstein Kiel
Hamburger SV
FT
SV Sandhausen
SpVgg Greuther Fürth
FT
VfL Osnabrück
VfB Stuttgart
November 10
FT
1. FC Heidenheim 1846
Hannover 96
FT
1. FC Nürnberg
DSC Arminia Bielefeld
FT
SV Darmstadt 98
SSV Jahn Regensburg
November 11
FT
Karlsruher SC
FC Erzgebirge Aue
Germany - 3rd Liga
November 8
FT
Viktoria Koeln 1904
FC Carl Zeiss Jena
November 9
FT
Hansa Rostock
MSV Duisburg
FT
FC Ingolstadt 04
FSV Zwickau
FT
Hallescher FC
TSV 1860 München
FT
Krefelder FC Uerdingen 05
1. FC Kaiserslautern
FT
SG Sonnenhof Großaspach
SV Waldhof Mannheim 07
FT
SpVgg Unterhaching
SV Meppen
November 10
FT
FC Bayern München II
1. FC Magdeburg
FT
Chemnitzer FC
FC Würzburger Kickers
November 11
FT
Preußen Münster
Eintracht Braunschweig
Germany - DFB Cup
October 29
FT
1. FC Saarbrucken
1. FC Köln
AET
Hamburger SV
VfB Stuttgart
FT
MSV Duisburg
Hoffenheim
FT
Freiburg
1. FC Union Berlin
FT
VfL Bochum 1848
FC Bayern München
FT
Bayer Leverkusen
SC Paderborn 07
FT
DSC Arminia Bielefeld
Schalke 04
FT
SV Darmstadt 98
Karlsruher SC
October 30
AET
1. FC Kaiserslautern *
1. FC Nürnberg
AET
SC Verl *
Holstein Kiel
FT
Wolfsburg
RasenBallsport Leipzig
FT
Werder Bremen
1. FC Heidenheim 1846
FT
Borussia Dortmund
Borussia Mönchengladbach
FT
FC St. Pauli
Eintracht Frankfurt
FT
Fortuna Düsseldorf
FC Erzgebirge Aue
AET
Hertha BSC *
SG Dynamo Dresden
November 8
FT
FC Viktoria 1889 Berlin
0 - 0
BFC Dynamo
FT
SV Babelsberg 03
FSV Optik Rathenow
FT
VfB Germania Halberstadt
1. FC Lokomotive Leipzig
November 9
FT
Bischofswerdaer FV 1908
VfB Auerbach 1906
FT
BSG Chemie Leipzig
ZFC Meuselwitz
FT
FSV Union Furstenwalde
Energie Cottbus
FT
VSG Altglienicke
Hertha Berlin II
November 10
FT
FSV Wacker 90 Nordhausen
Berliner AK 07
FT
SV Lichtenberg 47
FC Rot-Weiss Erfurt
November 1
FT
1. Ffc Frankfurt
Sgs Essen-Schonebeck 19/68
November 3
FT
Bayer 04 Leverkusen
FF Usv Jena
FT
FC Bayern Munich
1 FC Cologne
FT
MSV 02 Duisburg
TSG 1899 Hoffenheim
FT
SC Freiburg
VfL Wolfsburg
FT
SC Sand
1. FFC Turbine Potsdam 71
Germany - Telekom Cup
January 13
AP
Fortuna Düsseldorf
FC Bayern München *
FT
Borussia Mönchengladbach
Hertha BSC
FT
Fortuna Düsseldorf
Hertha BSC
AP
FC Bayern München *
Borussia Mönchengladbach
Germany - Super Cup
August 3
FT
Borussia Dortmund
FC Bayern München