Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Denmark - Superliga
November 22
18:00
FC Nordsjaelland
Randers FC
November 24
11:00
SonderjyskE
Lyngby
13:00
AaB
AC Horsens
13:00
Silkeborg
Esbjerg FB
15:00
FC Koebenhavn
Hobro
17:00
AGF
Broendby IF
November 25
18:00
OB
FC Midtjylland
Denmark - 1st Division
November 21
live 78'
BK Fremad Amager
HB Koege
November 23
14:00
FC Roskilde
? - ?
Vejle Boldklub
16:45
Vendsyssel FF
? - ?
Viborg FF
November 9
FT
B 93 Kopenhagen
HIK Hellerup
FT
Skovshoved IF
Vanloese IF
FT
BK Frem
Holbaek BI
FT
Broenshoej BK
FA 2000
FT
Slagelse BI
Hilleroed Fodbold
November 10
FT
BK Avarta
FC Helsingoer
November 9
FT
Vejgaard Bk
Ringkobing IF
FT
Vejlby Skovbakken Aarhus
AB
FT
Aarhus Fremad
Brabrand
FT
FC Sydvest 05 Tonder
Dalum IF
FT
Jammerbugt FC
Thisted
FT
Middelfart BK
Naesby BK
Denmark - DBU Pokalen
November 6
FT
AB
Esbjerg fB
FT
Fremad Amager
AC Horsens
November 2
FT
Ballerup Skovlunde
2 - 2
KFUM Roskilde
FT
Tarnby FF
0 - 1
Ledoje Smorum Fodbold
12:30
IF Skjold Birkeroed
? - ?
Allerod FK
13:00
Koge Nord FC
? - ?
BK Fremad Valby
13:00
Taastrup FC
? - ?
Herlev IF
November 1
18:00
BK Union
? - ?
Frederikssund IK
November 2
FT
B 1908 Amager
1 - 2
GVI
FT
KFUM BK Kobenhavn 1899
1 - 3
Karlslunde If
12:00
KFUM Roskilde
? - ?
Karlslunde If
13:00
Ishoej If
? - ?
Avedoere IF
14:00
AB Taarnby
? - ?
Greve Fodbold
November 2
FT
Kolding BK
1 - 4
SFB Oure FA
FT
Otterup B & IK
2 - 0
Tarup-Paarup IF
13:00
Herning Fremad
? - ?
Varde IF
13:00
OKS
? - ?
Hedensted IF
13:00
Odder IGF
? - ?
BK Marienlyst
November 1
18:00
Silkeborg KFUM
? - ?
Lyseng IF
November 2
13:00
FC Djursland
? - ?
Kjellerup IF
13:00
Noerresundby BK
? - ?
Viby IF
13:00
Vri
? - ?
Skjold Saeby
14:30
Aarhus Fremad 2
? - ?
Holstebro BK
June 22
FT
Avarta
Kjellerup
FT
Frem
Tarup-Paarup
FT
Hilleroed
Skovshoved
FT
Marienlyst
Dalum
FT
Slagelse
FC Sydvest 05
FT
Vejgaard
Odder IGF
Denmark - 3F Ligaen :: Women
November 16
FT
Ballerup-Skovlunde
FC THY-Thisted Q
FT
Broendby
Fortuna Hjoerring
FT
Farum BK
Odense Q
FT
KoldingQ
VSK Aarhus