Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Link xem online   
Video Manchester United 0 - 2 Manchester City
Video Atalanta 2 - 1 Fiorentina
Video Sevilla 5 - 0 Rayo Vallecano
April 23
FT
Esbjerg FB
OB
April 28
14:00
Broendby If
Esbjerg FB
16:00
FC Koebenhavn
OB
April 29
17:00
FC Nordsjaelland
FC Midtjylland
April 28
12:00
AGF
AC Horsens
12:00
SoenderjyskE
Vejle Boldklub
April 26
17:00
AaB
Hobro
17:00
Vendsyssel FF
Randers FC
Denmark - 1st Division
April 24
FT
Naestved
0 - 0
Fremad Amager
April 27
11:30
HB Koege
? - ?
Viborg FF
April 28
11:45
FC Roskilde
? - ?
Hvidovre IF
11:45
Naestved
? - ?
Fredericia
11:45
Nykoebing FC
? - ?
Fremad Amager
11:45
Silkeborg
? - ?
FC Helsingoer
11:45
Thisted
? - ?
Lyngby
April 27
11:00
Aarhus Fremad
? - ?
Broenshoej
11:00
HIK
? - ?
Kolding IF
12:00
Jammerbugt FC
? - ?
AB
13:00
B 93
? - ?
Middelfart
13:00
Vanloese
? - ?
Skive
April 28
12:00
Ringkoebing
? - ?
Brabrand
April 27
11:00
Tarup-Paarup
? - ?
Vejgaard
11:30
Kjellerup
? - ?
Slagelse
12:00
Marienlyst
? - ?
Hilleroed
12:00
Odder IGF
? - ?
Dalum
13:00
Skovshoved
? - ?
FC Sydvest 05
April 28
11:00
Avarta
? - ?
Frem
April 27
08:45
Ballerup-Skovlunde
? - ?
Taastrup FC
11:00
GVI
? - ?
Herlev
11:00
Skjold Birkeroed
? - ?
Avedoere
13:00
AB Taarnby
? - ?
Karlslunde IF
April 28
11:00
Holbaek
? - ?
Greve
April 27
11:00
BK Union
? - ?
KFUM Roskilde
11:00
Ledoeje-Smoerum Fodbold
? - ?
Kastrup B.
11:30
Fremad Valby
? - ?
FC Odsherred
11:45
FA 2000
? - ?
B 1908
12:00
Ishoej IF
? - ?
Alleroed FK
April 26
16:30
Kolding B
? - ?
B 1913
16:30
Oure FA
? - ?
Naesby
April 27
11:00
Otterup
? - ?
Silkeborg KFUM
11:30
Hedensted
? - ?
Viborg II
13:00
B 1909
? - ?
Varde
April 26
16:30
VSK Aarhus
? - ?
AaB II
April 27
11:00
Lystrup IF
? - ?
FC Djursland
11:15
IF Lyseng
? - ?
Vatanspor
April 28
11:00
Holstebro
? - ?
Viby IF
13:00
Aarhus Fremad II
? - ?
Noerresundby
April 13
FT
Dalum IF
Vejgaard Bk
FT
FC Sydvest 05 Tonder
0 - 0
Ringkobing IF
FT
Kjellerup IF
Jammerbugt FC
FT
Kolding IF
0 - 0
Aarhus Fremad
FT
Odder IGF
Tarup-Paarup IF
FT
Skive
Brabrand
April 13
FT
AB
Broenshoej BK
FT
B 93 Kopenhagen
BK Avarta
FT
BK Frem
Skovshoved IF
FT
HIK Hellerup
Middelfart BK
FT
Hillerod Fodbold
BK Marienlyst
FT
Slagelse BI
Vanloese IF
Denmark - DBU Pokalen
April 3
FT
FC Midtjylland
OB
April 4
FT
Broendby IF
AaB
Denmark - Superliga
March 17
FT
AC Horsens
Broendby If
FT
AaB
AGF
FT
Esbjerg FB
Vejle Boldklub
FT
FC Koebenhavn
Hobro
FT
FC Midtjylland
SonderjyskE
FT
OB
Randers FC
FT
Vendsyssel FF
FC Nordsjaelland
 
Dafabet