Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
Denmark - Superliga
October 23
17:00
Lyngby
OB
October 24
16:00
Broendby IF
FC Midtjylland
October 25
13:00
AC Horsens
FC Nordsjaelland
15:00
Randers FC
SoenderjyskE
17:00
AGF
FC Koebenhavn
October 26
18:00
AaB
Vejle Boldklub
FT
AGF
OB
July 22
FT
FC Nordsjaelland
AGF
FT
Broendby IF
FC Midtjylland
July 23
FT
AaB
FC Koebenhavn
July 26
FT
AGF
Broendby IF
FT
FC Koebenhavn
FC Nordsjaelland
FT
FC Midtjylland
AaB
July 20
FT
Lyngby
Hobro
FT
Lyngby
SoenderjyskE
FT
OB
Silkeborg
FT
AC Horsens
Hobro
FT
Randers FC
Esbjerg fB
Denmark - 1st Division
October 20
FT
Esbjerg fB
Hvidovre
FT
Kolding IF
Hobro
October 21
FT
Skive
Vendsyssel FF
FT
Fremad Amager
FC Helsingoer
FT
HB Koege
Fredericia
October 22
FT
Silkeborg
Viborg
October 24
11:15
Hobro
Esbjerg fB
12:00
Fredericia
? - ?
Skive
13:00
Vendsyssel FF
? - ?
HB Koege
14:00
FC Helsingoer
? - ?
Kolding IF
October 25
12:00
Fremad Amager
? - ?
Silkeborg
13:00
Hvidovre
? - ?
Viborg
Denmark - DBU Pokalen
October 13
AP
Ballerup-Skovlunde *
Naestved
July 1
FT
Frem
Jammerbugt FC
FT
Avarta
Middelfart
FT
Broenshoej
Brabrand
FT
FC Helsingoer
AB
FT
HIK
Aarhus Fremad
FT
Vanloese
Thisted
July 3
FT
Thisted
Avarta
July 4
FT
Middelfart
Broenshoej
FT
AB
HIK
FT
Aarhus Fremad
Frem
FT
Brabrand
Vanloese
FT
Jammerbugt FC
0 - 0
FC Helsingoer
October 24
11:00
FC Sydvest 05
? - ?
Brabrand
11:00
Oure FA
? - ?
Dalum
12:00
Aarhus Fremad
? - ?
B 93
12:00
Jammerbugt FC
? - ?
Holbaek
12:00
Middelfart
? - ?
Holstebro
12:00
Naesby
? - ?
Frem
12:30
VSK Aarhus
? - ?
Thisted
October 23
17:00
FC Roskilde
? - ?
Skovshoved
17:00
HIK
? - ?
Broenshoej
October 24
11:00
Vanloese
? - ?
Nykoebing FC
11:30
KFUM Roskilde
? - ?
Hilleroed
October 25
12:00
AB
? - ?
FA 2000
12:00
Avarta
? - ?
Slagelse
12:00
Naestved
? - ?
AB Taarnby
July 1
FT
B 93
Vejgaard
FT
FA 2000
Ringkoebing
FT
Hilleroed
Naesby
FT
Holbaek
FC Sydvest 05
FT
Skovshoved
Dalum
FT
Slagelse
VSK Aarhus
July 4
FT
VSK Aarhus
B 93
FT
FC Sydvest 05
Hilleroed
FT
Ringkoebing
Holbaek
FT
Vejgaard
FA 2000
FT
Naesby
Skovshoved
FT
Dalum
Slagelse
Canc.
KFUM Roskilde
? - ?
Ledoeje-Smoerum Fodbold
October 24
11:00 Limited coverage
Karlslunde IF
? - ?
Ballerup-Skovlunde
12:00 Limited coverage
Ishoej IF
? - ?
Fremad Valby
12:00 Limited coverage
KFUM
? - ?
Frederikssund IK
12:00 Limited coverage
Koege Nord FC
? - ?
BK Union
12:00 Limited coverage
Taarnby FF
? - ?
Avedoere
FT
AB Taarnby
2 - 1
Karlslunde IF
October 20
FT
Taastrup FC
0 - 1
Ledoeje-Smoerum Fodbold
October 24
10:00 Limited coverage
B 1908
? - ?
Taastrup FC
10:00 Limited coverage
GVI
? - ?
Roskilde Boldklub
11:00 Limited coverage
Alleroed FK
? - ?
Greve
11:00 Limited coverage
Ledoeje-Smoerum Fodbold
? - ?
Skjold Birkeroed
12:00 Limited coverage
Herlev
? - ?
Otterup
Canc.
Oure FA
? - ?
Otterup
October 22
FT
Kolding B
0 - 4
Viby IF
October 24
Postp.
OKS
? - ?
Tarup-Paarup
11:30 Limited coverage
Hedensted
? - ?
Varde
12:00 Limited coverage
Marienlyst
? - ?
Ringkoebing
12:00 Limited coverage
Odder IGF
? - ?
B 1913
FT
Holstebro
5 - 2
Silkeborg KFUM
October 23
17:00 Limited coverage
Silkeborg KFUM
? - ?
Tjoerring IF
October 24
11:00 Limited coverage
VRI
? - ?
IF Skjold Saeby
11:15 Limited coverage
IF Lyseng
? - ?
FC Djursland
12:00 Limited coverage
Aarhus Fremad II
? - ?
Noerresundby
12:00 Limited coverage
Herning Fremad
? - ?
Kjellerup
Denmark - Ligaen U19
October 24
10:00 Limited coverage
Randers Freja U19
? - ?
Esbjerg U19
10:30 Limited coverage
SoenderjyskE U19
? - ?
AC Horsens U19
10:30 Limited coverage
Vejle U19
? - ?
FC Koebenhavn U19
11:00 Limited coverage
AaB U19
? - ?
FC Nordsjaelland U19
11:00 Limited coverage
Broendby U19
? - ?
Lyngby U19
11:00 Limited coverage
Silkeborg U19
? - ?
FC Midtjylland U19
12:00 Limited coverage
AGF U19
? - ?
OB U19
Denmark - Ligaen U17
October 24
11:00 Limited coverage
Broendby U17
? - ?
Lyngby U17
12:15 Limited coverage
Randers Freja U17
? - ?
Esbjerg U17
12:45 Limited coverage
SoenderjyskE U17
? - ?
AC Horsens U17
13:00 Limited coverage
Vejle U17
? - ?
FC Koebenhavn U17
13:15 Limited coverage
AaB U17
? - ?
FC Nordsjaelland U17
13:30 Limited coverage
Silkeborg U17
? - ?
FC Midtjylland U17
14:30 Limited coverage
AGF U17
? - ?
OB U17
October 17
FT
AaB
Fortuna Hjoerring
FT
Broendby
0 - 0
FC Nordsjaelland
FT
KoldingQ
HB Koege
FT
FC THY-Thisted Q
AGF
October 31
13:00
AGF
? - ?
AaB
13:00
Fortuna Hjoerring
? - ?
Broendby
November 1
13:00
FC Nordsjaelland
? - ?
KoldingQ
15:00
HB Koege
? - ?
FC THY-Thisted Q
Denmark - Kvinde LP
October 6
FT
Billund Q
0 - 4
ASA Aarhus
FT
Oesterbro IF
0 - 4
HB Koege
October 7
FT
AGF
0 - 3
FC THY-Thisted Q
10:00 Limited coverage
Naesby BK
? - ?
Sundby
12:00 Limited coverage
B93
? - ?
Herlufsholm
14:30 Limited coverage
Odense Q
? - ?
JAI Aarhus
September 30
FT
FB
1 - 1
Oesterbro IF
October 3
FT
B93
1 - 1
Sundby
FT
Damsoe
0 - 3
Oesterbro IF
October 3
FT
Herlufsholm
4 - 1
Ballerup-Skovlunde
FT
Naesby BK
3 - 0
Solroed FC
October 3
FT
ASA Aarhus
2 - 0
Aarhus 1900
FT
Odense Q
4 - 0
IF Lyseng
October 3
FT
Fortuna Hjoerring II
1 - 2
JAI Aarhus
FT
Vildbjerg
2 - 0
Aalborg Freja
08:00 Limited coverage
Oesterbro IF
? - ?
Ballerup-Skovlunde
October 25
11:30 Limited coverage
FB
? - ?
Solroed FC
14:15 Limited coverage
Fredensborg BI
? - ?
Damsoe
09:00 Limited coverage
IF Lyseng
? - ?
Fortuna Hjoerring II
12:00 Limited coverage
Varde
? - ?
Romalt IF