Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
August 17
FT
Patriotas
Envigado
FT
Millonarios
La Equidad
FT
America de Cali
Rionegro Aguilas
FT
Cucuta
CD Jaguares
August 18
FT
Tolima
CD Once Caldas
21:00
Alianza Petrolera
Atlético Bucaramanga
22:00
Atletico Junior
Santa Fe
23:00
Atlético Nacional
Union Magdalena
August 19
01:00
Deportivo Cali
Independiente Medellin
19:00
Deportivo Pasto
Atletico Huila
August 14
FT
Itagui Leones FC
Deportes Quindio
August 15
FT
Fortaleza FC
Cortulua
August 17
FT
Tigres FC
CD Real San Andres
FT
Barranquilla FC
Itagui Leones FC
FT
Llaneros FC
Bogota FC
FT
Valledupar FC
Orsomarso SC
August 18
20:00
Atletico FC
? - ?
Boca Juniors de Cali
August 19
23:00
CS Deportivo Pereira
? - ?
Chico FC
August 20
01:00
Deportes Quindio
? - ?
Real Cartagena FC
Colombia - Copa:: play-off
August 14
AP
Deportivo Pasto *
La Equidad
FT
CD Real San Andres
0 - 1
Deportivo Cali
FT
Orsomarso SC
Tolima
FT
CS Deportivo Pereira
Rionegro Aguilas
FT
America de Cali
0 - 0
CD Once Caldas
August 15
FT
Millonarios
Independiente Medellin
FT
Atlético Bucaramanga
Atletico Junior
August 16
FT
Santa Fe
2 - 0
Atlético Nacional
Colombia - Primera A:: final
January 24
FT
Atletico Junior
Tolima
January 27
AP
Tolima
Atletico Junior *
June 9
FT
Atletico Junior
Deportivo Pasto
June 13
AP
Deportivo Pasto
Atletico Junior *
FT
Deportivo Pasto
Union Magdalena
FT
Millonarios
America de Cali
FT
Atlético Nacional
Atletico Junior
FT
Deportivo Cali
Tolima
May 5
FT
Atletico Huila
CD Jaguares
FT
Alianza Petrolera
Patriotas
FT
Atlético Nacional
Santa Fe
FT
Cucuta
Atletico Junior
FT
Deportivo Cali
Envigado
FT
Deportivo Pasto
America de Cali
FT
Tolima
Independiente Medellin
FT
Union Magdalena
Once Caldas
FT
La Equidad
Atlético Bucaramanga
FT
Millonarios
Rionegro Aguilas
June 6
FT
Cortulua
Deportivo Pereira
June 11
AP
Deportivo Pereira *
Cortulua
FT
Leones
1 - 0
Barranquilla FC
FT
Real Cartagena
Cortulua
FT
Chico FC
0 - 0
Llaneros FC
FT
Deportes Quindio
Deportivo Pereira
May 4
FT
Atletico FC
Chico FC
FT
Barranquilla FC
Fortaleza FC
FT
Boca Juniors de Cali
Deportivo Pereira
FT
Deportes Quindio
Llaneros FC
FT
Orsomarso
Leones
FT
Real San Andres
Real Cartagena
FT
Tigres FC
Bogota FC
FT
Valledupar
Cortulua
Colombia - Copa:: group A
May 8
FT
CD Jaguares
2 - 2
Envigado
FT
Leones
2 - 4
Deportivo Pereira
Colombia - Copa:: group B
May 8
FT
Bogota FC
1 - 0
Chico FC
FT
Patriotas
1 - 3
Santa Fe
Colombia - Copa:: group C
May 8
FT
Llaneros FC
1 - 0
Fortaleza FC
May 9
FT
Millonarios
2 - 0
Tigres FC
Colombia - Copa:: group D
May 8
FT
Alianza Petrolera
0 - 1
Atlético Bucaramanga
FT
Cucuta
1 - 1
Valledupar
Colombia - Copa:: group E
May 8
FT
Barranquilla FC
2 - 2
Real Cartagena
FT
Union Magdalena
3 - 4
Real San Andres
Colombia - Copa:: group F
May 8
FT
Boca Juniors de Cali
1 - 2
America de Cali
FT
Deportivo Pasto
2 - 0
Atletico FC
Colombia - Copa:: group G
May 8
FT
Cortulua
1 - 1
Atletico Huila
FT
Orsomarso
3 - 1
Deportes Quindio