Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Contact   
11:00
Burnley
Sheffield United
13:15
Newcastle United
West Ham United
15:30
Liverpool
Aston Villa
18:00
Southampton
Manchester City
11:00
Swansea City
Sheffield Wednesday
13:00
Middlesbrough
Queens Park Rangers
14:00
West Bromwich Albion
Hull City
12:00
Athletic Bilbao
Real Madrid
15:00
RCD Espanyol
Leganes
17:30
Osasuna
Getafe
20:00
Villarreal
Barcelona
15:00
Deportivo La Coruna
SD Huesca
17:30
Las Palmas
Ponferradina
17:30
Malaga
Albacete
19:45
Alcorcon
Lugo
July 5
15:15
Inter
Bologna
17:30
Brescia
Verona
17:30
Cagliari
Atalanta
17:30
Parma
Fiorentina
17:30
Sampdoria
SPAL
17:30
Udinese
Genoa
19:45
Napoli
Roma
AAW
Pontedera
0 - 0
Novara
18:30
Alessandria
? - ?
Robur Siena
18:00
Sudtirol
? - ?
Triestina
18:45
Padova
? - ?
FeralpiSalo
18:30
Ternana
? - ?
Catania
18:45
Potenza
? - ?
Catanzaro
16:00
Gil Vicente FC
Rio Ave
18:15
Tondela
Famalicao
20:30
FC Porto
Belenenses SAD
13:00
Arendal Fotball
? - ?
Eidsvold TF
12:00
FC Nordsjaelland
FC Midtjylland
16:00
AaB
Broendby IF
18:00
AGF
FC Koebenhavn
14:00
Hobro
Randers FC
11:00
Hvidovre IF
? - ?
HB Koege
13:00
Skive
? - ?
Fredericia
July 5
16:00
Bodoe/Glimt
SK Brann
16:00
Molde FK
Mjoendalen
16:00
Odds Ballklubb
FK Haugesund
16:00
Sandefjord Fotball
Sarpsborg 08
16:00
Stroemsgodset
Kristiansund BK
18:30
Stabaek
Rosenborg BK
13:00
Klepp
? - ?
Kolbotn
July 5
12:30
AIK
Falkenbergs FF
12:30
Elfsborg
Malmoe FF
15:30
Haecken
Hammarby IF
15:30
Sirius
Oerebro
Canc.
Kalmar FF
Oestersunds FK
July 5
12:30
Vasteraas SK
GAIS
12:00
Sollentuna FK
? - ?
IK Frej Taeby
12:00
Taeby FK
? - ?
Team TG FF
13:00
Gefle
? - ?
IF Sylvia
14:00
IFK Berga
? - ?
Oerebro Syrianska IF
14:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
IFK Haninge BRB
14:00
Nykoepings BIS
? - ?
Sandvikens IF
15:00
IF Karlstad
? - ?
IFK Luleaa
12:00
Eskilsminne IF
? - ?
Motala AIF FK
12:00
Lindome GIF
? - ?
Oskarshamns AIK
13:00
Assyriska IK
? - ?
IFK Vaernamo
13:00
FC Linkoeping City
? - ?
Torns IF
13:00
Landskrona BoIS
? - ?
Lunds BK
13:00
Utsiktens BK
? - ?
FK Karlskrona
15:00
FC Trollhaettan
? - ?
Skoevde AIK
13:00
Vittsjo Gik
? - ?
Linkopings FC
14:00
Pitea IF Dff
? - ?
KIF Orebro Dff
July 5
15:30
IF Gnistan
? - ?
FF Jaro
15:30
Mikkelin Palloilijat
? - ?
KPV
14:00
FC Jazz
? - ?
Pargas IF
15:30
GrIFK Grankulla
? - ?
Espoo
15:00
LASK
Salzburg
15:00
Sturm Graz
Hartberg
15:00
Wolfsberger AC
Rapid Wien
July 5
live 82'
Austria Wien (A)
Grazer AK
18:25
Amstetten
Floridsdorfer AC
14:00
Young Boys
Lugano
14:00
Luzern
Thun
14:00
FC ST Gallen 1879
Sion
16:15
Aris Thessaloniki
AEK Athens
18:30
Panathinaikos
Olympiacos
July 5
15:30
Kasimpasa
Sivasspor
18:00
Konyaspor
Rizespor
18:00
Galatasaray
Trabzonspor
July 5
14:30
Giresunspor
Erzurum BB
14:30
Hatayspor
Keciorengucu
17:00
Adana Demirspor
Altay Izmir
17:00
Osmanlispor FK
Umraniyespor
July 5
16:00
KA Akureyri
Breidablik
15:00
Sparta Prague
Jablonec
15:00
Banik Ostrava
Viktoria Plzen
15:00
Slovan Liberec
Slavia Prague
15:00
Trinec
? - ?
Sokolov
08:30
Zilina B
? - ?
FK Poprad
13:30
FC Ufa
Ural
15:30
FC Rubin Kazan
FC Orenburg
17:30
FC Krasnodar
Zenit St. Petersburg
14:00
Desna
? - ?
FC Kolos Kovalivka
16:30
Zorya Luhansk
? - ?
Oleksandriya
16:30
Olimpik Donetsk
? - ?
SC Dnipro-1
13:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
15:30
Piast Gliwice
WKS Slask Wroclaw
July 5
10:40
Podbeskidzie Bielsko Biala
Radomiak Radom
13:10
Termalica Nieciecza
OKS Stomil Olsztyn
15:40
Wigry Suwalki
GKS Jastrzebie
16:00
Olimpia Grudziadz
? - ?
GKS Belchatow
July 5
11:05
Gornik Leczna
? - ?
Olimpia Elblag
15:00
Garbarnia
? - ?
Znicz Pruszkow
15:00
Lech Poznan ll
? - ?
Resovia
15:00
Pogon Siedlce
? - ?
Widzew Lodz
15:00
Stal Rzeszow
? - ?
Bytovia Bytow
15:30
SKRA Czestochowa
? - ?
Blekitni Stargard
July 5
16:55
Hajduk Split
? - ?
NK Osijek
19:05
Rijeka
Dinamo Zagreb
July 5
15:00
ND Triglav
? - ?
Olimpija Ljubljana
18:15
Maribor
? - ?
Mura
17:00
Astra Giurgiu
CFR Cluj
live 10'
CSM Politehnica Iasi
Sepsi OSK
14:00
FC Academica Clinceni
Dinamo Bucuresti
15:45
Lokomotiv Plovdiv
Beroe
18:00
PFC CSKA-Sofia
PFC Ludogorets 1945 Razgrad
July 5
13:00
FC Minsk
Belshina Bobruisk
15:00
Torpedo Zhodino
Shakhter Soligorsk
17:00
FC Ruh Brest
Dinamo Minsk
July 5
14:00
FC Slonim-2017
? - ?
Krumkachy Minsk
15:00
Granit Mikashevichi
? - ?
Khimik Svetlogorsk
16:00
Lida
? - ?
Arsenal Dzerzhinsk
July 5
16:00
FCI Levadia U21
? - ?
FC Kohtla-Jaerve
16:00
Maardu Linnameeskond
? - ?
Vaendra JK Vaprus
16:00
Paernu Jalgpalliklubi
? - ?
FC Elva
17:30
Zimbru
? - ?
Dacia Buiucani
15:45
Laci
? - ?
Flamurtari
15:45
Luftetari
? - ?
Vllaznia
09:00
Atletic Escaldes
? - ?
UE Santa Coloma
09:00
Sant Julia
? - ?
CE Carroi
14:30
UE Engordany
? - ?
FC Ordino
18:30
Inter Club d'Escaldes
? - ?
FC Santa Coloma
July 5
15:00
Ferizaj
? - ?
Trepca 89
15:00
Llapi
? - ?
Drita
19:00
Flamengo
? - ?
Volta Redonda
19:00
Fluminense
? - ?
Botafogo RJ
16:30
North Carolina Courage
? - ?
Chicago Red Stars
July 6
02:00
Portland Thorns
? - ?
Washington Spirit
July 5
live 51'
Jubilo Iwata
Fagiano Okayama
live 8'
Renofa Yamaguchi
0 - 0
Ehime FC
live 8'
Tochigi SC
0 - 0
Tokyo Verdy
live 10'
Gwangju FC
Daegu FC
live 10'
Sangju Sangmu
Jeonbuk FC
live 10'
Seongnam FC
Pohang Steelers
live 10'
Chungnam Asan FC
Gyeongnam FC
live 10'
FC Anyang
Jeju United
10:00
Gangneung City
? - ?
Daejeon Korail
July 5
live 9'
Hai Phong
0 - 0
Saigon FC
live 9'
QNK Quang Nam
1 - 0
Song Lam Nghe An
12:15
Viettel
? - ?
Ha Noi FC
July 5
live 11'
Ba Ria Vung Tau FC
0 - 0
Binh Dinh
live 11'
Khanh Hoa Nha Trang
0 - 0
Tay Ninh
17:00
Merani
? - ?
Torpedo Kutaisi
July 5
Postp.
FC Pars Jonoubi Jam
? - ?
Esteghlal
16:00
GOL Gohar Sirjan FC
? - ?
Shahr Khodro FC
16:30
FC Nassaji Mazandaran
? - ?
Foolad Khuzestan
16:30
Naft Masjed Soleyman FC
? - ?
Machine Sazi FC
16:30
Saipa FC
? - ?
Sepahan
FT
Ming Chuan University
Taipower
FT
NTUPES
Hang Yuen
FT
Taipei Red Lions
0 - 1
Tainan City
FT
Taipei Tatung
Taichung Futuro
12:30
CSKA Pamir
? - ?
Regar-TadAZ
12:30
Khatlon
? - ?
Kuktosh
13:00
Alliance FC
? - ?
Mtibwa Sugar
13:00
Azam FC
? - ?
Singida United
13:00
Biashara Mara United
? - ?
Young Africans
13:00
Mbeya City
? - ?
Coastal Union
13:00
Ndanda FC
? - ?
Simba SC
13:00
Bobruichanka (w)
? - ?
ABFF U19 (w)
15:00
Neman Grodno (w)
? - ?
Zorka-BDU (w)
16:00
FK Minsk (w)
? - ?
BOTSOR (w)