Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
 
Lich phat song cac kenh truyen hinh hom nay
Link xem online :    Dynamo Kiev - Slavia Praha  Ajax - Standard  Vietnam U23 - Pakistan U23  
Bảng xếp hạng
Video U23 Việt Nam 3 - 0 U23 Pakistan
Video Sevilla 1 - 2 Barcelona
Video Arsenal 0 - 2 Manchester City
Dự đoán kết quả   Bảng xếp hạng   Vua phá lưới
FT
Dynamo Kyiv
Slavia Prague
FT
BATE Borisov
Qarabag FK
FT
Spartak Moscow
PAOK Thessaloniki FC
FT
AEK Athens
Celtic
FT
Dinamo Zagreb
FC Astana
FT
Fenerbahce
Benfica
FT
Vidi FC
Malmoe FF
FT
KF Shkendija
Salzburg
FT
Ajax
Standard Liege
AET
Spartak Trnava
FK Crvena Zvezda
August 14
AP
Nottingham Forest *
Bury
FT
Blackpool
Barnsley
FT
Bristol City
Plymouth Argyle
FT
Bristol Rovers
Crawley Town
FT
Cambridge United
Newport County
FT
Carlisle United
Blackburn Rovers
AP
Cheltenham Town *
Colchester United
AP
Crewe Alexandra
Fleetwood Town *
AP
Exeter City *
Ipswich Town
FT
Grimsby Town
Rochdale
FT
Leeds United
Bolton Wanderers
AP
Macclesfield Town *
Bradford City
FT
Mansfield Town
Accrington Stanley
AP
Middlesbrough *
Notts County
AP
Millwall *
Gillingham
FT
Milton Keynes Dons
Charlton Athletic
FT
Norwich City
Stevenage
FT
Oldham Athletic
Derby County
FT
Oxford United
Coventry City
FT
Port Vale
Lincoln City
FT
Portsmouth
AFC Wimbledon
FT
Preston North End
Morecambe
FT
Queens Park Rangers
Peterborough United
FT
Rotherham United
Wigan Athletic
FT
Scunthorpe United
Doncaster Rovers
AP
Sheffield United
Hull City *
FT
Shrewsbury Town
Burton Albion
FT
Southend United
Brentford
FT
Swindon Town
Forest Green Rovers
FT
Tranmere Rovers
Walsall
AP
Wycombe Wanderers *
Northampton Town
FT
Yeovil Town
Aston Villa
FT
Reading
Birmingham City
FT
West Bromwich Albion
Luton Town
August 14
FT
AFC Fylde
Solihull Moors
FT
Aldershot Town
Dagenham & Redbridge
FT
Barrow
Chesterfield
FT
Boreham Wood
Gateshead FC
FT
Braintree Town
Hartlepool United
FT
Dover
Havant and Waterlooville
FT
Eastleigh
Bromley
FT
Ebbsfleet United
Sutton United
FT
Harrogate
Barnet
FT
Maidenhead United
Wrexham
FT
Maidstone
Leyton Orient
FT
Salford City
FC Halifax Town
FT
Alfreton Town
Curzon
FT
Altrincham
FC United of Manchester
FT
Ashton United
York City
FT
Boston United
Nuneaton Town
FT
Bradford PA
Spennymoor Town FC
FT
Chorley
Southport
FT
Hereford
Leamington
FT
Stockport County
Guiseley
FT
Telford
Brackley Town
FT
Bath City
Gloucester City
FT
Concord Rangers
Dartford
FT
East Thurrock United
Eastbourne Borough
FT
Hemel Hempstead
0 - 0
Hungerford Town
FT
Oxford City
Torquay United
FT
Slough Town
Weston Super Mare
FT
St.Albans
Hampton & Richmond
FT
Truro City
Chippenham Town
FT
Welling United
Billericay
August 14
FT
Tours
Lens
FT
Auxerre
GFC Ajaccio
FT
Chateauroux
Niort
FT
Laval
Clermont Foot
FT
Le Havre
Bourg en Bresse Peronnas
FT
Metz
Grenoble
FT
Nancy
Red Star
AP
Orleans *
AS Beziers
AP
Paris FC
AC Ajaccio *
FT
Quevilly
Troyes
AP
Sochaux
Brest *
FT
Valenciennes
Lorient
August 14
FT
Kilmarnock U21
St. Mirren U21
FT
Hearts U21
Ross County
FT
Rangers FC U21
Falkirk
FT
Stenhousemuir
Queen of South
FT
Alloa Athletic
Stirling Albion
FT
Annan Athletic
Celtic U21
FT
Berwick Rangers
Airdrieonians
FT
Cowdenbeath
East Fife
FT
Dumbarton
Greenock Morton
AP
Dundee FC U21 *
Hibernian U21
FT
East Stirlingshire
Motherwell U21
FT
Edinburgh City
Albion Rovers
FT
Hamilton Academical U21
Clyde
FT
Inverness CT
Dunfermline Athletic
Aband. Limited coverage
Livingston U21
Forfar Athletic
FT
Peterhead
Brechin City
AP
Queen's Park *
Ayr United
FT
Raith Rovers
Aberdeen U21
FT
Stranraer
Partick Thistle
FT
Inverurie Loco Works
Formartine United
FT
VfL Benrath
Fortuna Duesseldorf
August 14
AET
Bramdrupdam GIF
BiH Odense
FT
FC Rudersdal
NB Bornholm
FT
Nakskov
Avarta
17:00 Limited coverage
IF Frem Bjaeverskov
? - ?
Listrup UIF
August 14
FT
Stroemmen
Sogndal
August 14
FT
Oergryte FF
Helsingborg
August 14
FT
Jiskra Rymarov
0 - 1
Trinec
FT
Klatovy
1 - 2
FK MAS Taborsko
FT
Novy Jicin
Vitkovice
AET
SK Spartak Slatinany
Hradec Kralove
FT
Vrchovina
Vysocina Jihlava
FT
FC Viktoria Otrokovice
Vyskov
FT
TJ Tatran Rakovnik
Loko Vltavin
00:45
Nacional
Sol de America
August 14
22:15
Brasil de Pelotas
? - ?
Avai FC
August 15
00:30
Ponte Preta
? - ?
Criciuma
live 75'
Sporting Cristal
Sport Huancayo
22:45
Sport Boys
? - ?
Binacional
August 15
01:00
Alianza Lima
? - ?
Ayacucho FC
02:00
Puebla
? - ?
Monterrey
00:00
Leon
? - ?
Mineros de Zacatecas
02:00
Jaibos Tampico Madero
? - ?
Necaxa
02:00
Veracruz
? - ?
CF America
00:00
CD Guadalajara
? - ?
Alebrijes Oaxaca
August 15
02:30
LA Galaxy
? - ?
Colorado Rapids
August 14
FT
Beijing Guoan
Dalian Yifang
August 14
FT
USM Alger
DRB Tadjenanet
August 14
FT
El Dakhleya
El Entag El Harby
FT
ENPPI
Smouha SC
FT
Petrojet
Al Masry
FT
El Gounah
El Hodood
FT
El Geish
Pyramids FC
FT
Baroka FC
Kaizer Chiefs
FT
Italy U19
Croatia U19
 
 
Chuyên trang thể thao