Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Tỷ lệ cá cược    Dự đoán kết quả BD    Video bàn thắng    Contact   
Link xem online :    Real Madrid - Sevilla  Liverpool - Crystal Palace  Manchester Utd - Brighton & Hove  
Video goal Liverpool 3 - 2 Crystal Palace
Video goal Manchester United 2 - 0 Brighton
Video goal Liverpool 2 - 2 Crystal Palace
FT
Wolverhampton Wanderers
Leicester City
live 90'
AFC Bournemouth
West Ham United
live 89'
Liverpool
Crystal Palace
live 88'
Manchester United
Brighton & Hove Albion
live 88'
Newcastle United
Cardiff City
live 88'
Southampton
Everton
live 89'
Watford
Burnley
17:30
Arsenal
Chelsea
live 84'
Aston Villa
Hull City
live 89'
Blackburn Rovers
Ipswich Town
live 87'
Derby County
Reading
live 87'
Middlesbrough
Millwall
live 88'
Nottingham Forest
Bristol City
live 86'
Queens Park Rangers
Preston North End
live 88'
Rotherham United
Brentford
live 84'
Sheffield Wednesday
Wigan Athletic
live 88'
Stoke City
Leeds United
17:30
Swansea City
? - ?
Sheffield United
live 86'
AFC Wimbledon
Barnsley
live 85'
Blackpool
Shrewsbury Town
live 87'
Bradford City
Southend United
live 83'
Bristol Rovers
Wycombe Wanderers
live 85'
Charlton Athletic
Accrington Stanley
live 86'
Doncaster Rovers
Burton Albion
live 86'
Gillingham
Walsall
live 86'
Luton Town
Peterborough United
live 87'
Oxford United
Portsmouth
live 86'
Plymouth Argyle
Coventry City
live 88'
Rochdale
Fleetwood Town
live 88'
Scunthorpe United
Sunderland
FT
Lincoln City
Grimsby Town
live 85'
Cambridge United
Northampton Town
live 88'
Carlisle United
Cheltenham Town
live 87'
Colchester United
Mansfield Town
live 87'
Crawley Town
Port Vale
live 87'
Forest Green Rovers
Bury
live 84'
Macclesfield Town
Oldham Athletic
live 83'
Milton Keynes Dons
Crewe Alexandra
live 84'
Morecambe
Stevenage
live 90'
Newport County
Exeter City
live 84'
Tranmere Rovers
Swindon Town
live 86'
Yeovil Town
Notts County
FT
Harrogate Town
Hartlepool United
live 86'
AFC Fylde
Wrexham
live 87'
Aldershot Town
Chesterfield
live 84'
Barrow
FC Halifax Town
live 88'
Boreham Wood
Havant and Waterlooville
live 83'
Braintree Town
Barnet
live 87'
Dover Athletic
Bromley
live 88'
Eastleigh
Sutton United
live 86'
Ebbsfleet United
Leyton Orient
live 85'
Maidenhead United
Solihull Moors
live 86'
Maidstone United
Dagenham & Redbridge
live 87'
Salford City
Gateshead
FT
Roma
Torino
17:00
Udinese
Parma
19:30
Inter
? - ?
Sassuolo
FT
Carpi
Foggia
FT
Crotone
Cittadella
FT
Lecce
Benevento
17:00
Perugia
Brescia
live 60'
Gubbio
Ssd Vis Pesaro 1898
live 61'
Fermana FC
FeralpiSalo
live 59'
Imolese Calcio
AS Giana Erminio
live 58'
Pordenone Calcio
AlbinoLeffe
live 59'
Monza
0 - 0
Virtus Verona
live 58'
Triestina
Rimini
live 73'
Real Madrid
Sevilla
17:30
SD Huesca
Atletico Madrid
19:45
Celta Vigo
? - ?
Valencia
live 90'
Almeria
Cadiz
17:00
Numancia
Cordoba
17:00
Rayo Majadahonda
Real Zaragoza
19:30
Malaga
? - ?
Lugo
Postp.
Reus
? - ?
Las Palmas
FT
Bayer Leverkusen
Borussia Mönchengladbach
FT
Eintracht Frankfurt
Freiburg
FT
Augsburg
Fortuna Düsseldorf
FT
Hannover 96
Werder Bremen
FT
VfB Stuttgart
Mainz 05
17:30
RasenBallsport Leipzig
Borussia Dortmund
live 45'
Paris Saint-Germain
Guingamp
19:00
Monaco
? - ?
Strasbourg
19:00
Nimes
? - ?
Toulouse
19:00
Reims
? - ?
Nice
FT
Lens
Nancy
FT
Niort
Grenoble
17:30
AZ Alkmaar
FC Utrecht
18:45
ADO Den Haag
? - ?
VVV-Venlo
18:45
PEC Zwolle
? - ?
Feyenoord
19:45
FC Groningen
? - ?
Heracles
17:00
Standard Liege
? - ?
Kortrijk
19:00
Eupen
? - ?
Lokeren
19:00
Waasland-Beveren
? - ?
Cercle Brugge
19:30
Zulte-Waregem
? - ?
Royal Antwerp
live 45'
Tubize
0 - 0
Lommel
19:30
KFCO Beerschot-Wilrijk
? - ?
Westerlo
live 48'
Belenenses
Tondela
18:00
Sporting CP
? - ?
Moreirense
20:30
Santa Clara
? - ?
Maritimo
FT
Famalicao
Farense
live 87'
CD Cova da Piedade
Vitoria de Guimaraes B
live 85'
Braga B
Pacos de Ferreira
17:00
FC Porto B
Estoril
FT
Auchinleck Talbot
Ayr United
live 88'
Aberdeen
Stenhousemuir
live 90+1'
Dundee FC
Queen of South
live 90'
East Fife
Greenock Morton
live 90'
Hibernian
Elgin City
live 90+1'
Inverness CT
East Kilbride
live 90'
Kilmarnock
Forfar Athletic
live 89'
Montrose
Dundee United
live 89'
Motherwell
Ross County
live 89'
Partick Thistle
Stranraer
live 90+1'
Raith Rovers
Dunfermline Athletic
live 88'
St. Mirren
Alloa Athletic
live 89'
St.Johnstone
Hamilton Academical
17:15
Celtic
? - ?
Airdrieonians
live 86'
Edinburgh City
Annan Athletic
live 90'
Peterhead
Berwick Rangers
live 89'
Stirling Albion
Queen's Park
19:45
France
? - ?
USA
FT
Thisted
Vendsyssel FF
FT
Wolfsberger AC
Kapfenberger SV
FT
Austria Wien
Ried
FT
FC Nordsjaelland
AGF
FT
Grasshoppers
Hajduk Split
FT
Haecken
Norrby
FT
IK Frej Taeby
Hammarby
FT
Randers FC
SoenderjyskE
FT
FC Midtjylland
Fredericia
FT
FC Zuerich
Sabail
FT
Hartberg
SC Gleisdorf
FT
Levski Sofia
FC Ufa
FT
Rapid Wien
Floridsdorfer AC
FT
Ulm
FC Wacker Innsbruck
FT
Vasalunds IF
AIK
FT
Arsenal Tula
0 - 0
Paksi SE
FT
SC Bruehl
Thun
FT
Sion
Ferencvaros
14:30
DSC Arminia Bielefeld
? - ?
St. Gallen
live 86'
IFK Gothenburg
Stabaek
live 73'
PAS Giannina
Olympiacos
17:00
Apollon Smyrnis
Levadiakos
17:30
PAOK Thessaloniki FC
Panionios
FT
Aoc-Kissamikos
AE Karaiskakis
FT
Apollon Larissa FC
Volos Nps
FT
Ergotelis
Pao Aittitos Spata FC
FT
Panachaiki 1891 FC
Platanias
FT
Erzurum BB
Konyaspor
FT
Yeni Malatyaspor
Goztepe
FT
Antalyaspor
Kayserispor
live 45'
Galatasaray
Ankaragucu
FT
Gazisehir Gaziantep FK
Denizlispor
FT
Afjet Afyonspor
Istanbulspor AS
FT
Osmanlispor FK
Boluspor
live 88'
Crusaders
Linfield
live 90'
Dungannon Swifts
Cliftonville
live 88'
Glenavon
Ballymena United
live 89'
Glentoran
Newry City AFC
FT
Warrenpoint Town
Institute
live 90'
Omonia Nicosia
Nea Salamis
17:00
Ermis Aradippou
Apollon Limassol
FT
Bnei Yehuda Tel Aviv FC
0 - 0
Maccabi Netanya FC
live HT
Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa FC
live 27'
Maccabi Haifa FC
0 - 0
Hapoel Raanana FC
19:00
Maccabi Petach Tikva
? - ?
Hapoel Beer Sheva FC
FT
Minerva Fc
1 - 1
Gokulam Kerala Fc
FT
Shillong Lajong FC
0 - 1
Real Kashmir
FT
Churchill Brothers SC
North Eastern Re Organising Cultural Association
FT
Qatar SC
2 - 0
Al-Sadd
15:50
Al-Duhail SC
? - ?
Al Khor SC
live 45+1'
ASEC Mimosas
Lobi Stars
19:00
Mamelodi Sundowns FC
? - ?
Wydad Casablanca
19:00
CS Constantine
? - ?
TP Mazembe
live 45+1'
AS Vita Club
Simba SC
FT
AS Ain Mlila
0 - 0
Olympique de Medea
live 89'
USM Bel Abbes
JS Kabylie
FT
Al Mokawloon Al Arab
Nogoom FC
live 45'
Pyramids FC
1 - 1
El Geish
FT
KCB
Vihiga United
FT
Mathare United
Kakamega Homeboyz
FT
Sofapaka
0 - 0
SoNy Sugar
FT
Chippa United FC
Maritzburg United
18:15
Black Leopards
? - ?
Lamontville Golden Arrows