Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Video bàn thắng    Contact
bang xep hang atp rankings
 
 
Bảng xếp hạng ATP    Bảng xếp hạng WTA   
ATP 250 - Hall of Fame Open (Newport)
July 19
FT
 
Mischa Zverev
3
0
 
 
Marcel Granollers
6
6
FT
 
Ugo Humbert
7
3
6
 
 
Ilya Ivashka
5
6
2
FT
 
Alexander Bublik
0
6
6
 
 
Tennys Sandgren
6
3
0
live S1
 
John Isner
1
(40)
 
 
Matthew Ebden
3
(30)
FT
 
Ben McLachlan
John-Patrick Smith
6
6
 
 
Nicholas Monroe
Mischa Zverev
3
4
live S2
 
Maoxin Gong
Ze Zhang
2
1
(0)
 
 
Marcel Granollers
Sergiy Stakhovsky
6
3
(30)
20:00
 
Matthew Ebden
Robert Lindstedt
 
 
Marcus Daniell
Leander Paes
ATP 250 - Croatia Open (Umag)
July 19
FT
 
Laslo Djere
6
6 6
6
 
 
Leonardo Mayer
4
7 8
3
FT
 
Stefano Travaglia
6
6 2
3
 
 
Attila Balazs
3
7 7
6
live S1
 
Aljaz Bedene
2
 
 
Dusan Lajovic
2
20:10
 
Facundo Bagnis
 
 
Salvatore Caruso
live S1
 
Denys Molchanov
Igor Zelenay
5
(0)
 
 
Robin Haase
Philipp Oswald
5
(15)
19:50
 
Oliver Marach
Juergen Melzer
 
 
Leonardo Mayer
Andres Molteni
July 20
08:00
 
Attila Balazs
 
 
Laslo Djere
ATP 250 - Swedish Open (Bastad)
July 19
FT
 
Jeremy Chardy
1
4
 
 
Nicolas Jarry
6
6
FT
 
Federico Delbonis
6
7
 
 
Joao Sousa
2
5
FT
 
Juan Ignacio Londero
7 7
4
6
 
 
Richard Gasquet
6 5
6
3
FT
 
Roberto Carballes Baena
6
1
1
 
 
Albert Ramos-Vinolas
4
6
6
FT
 
Roman Jebavy
Matwe Middelkoop
6
4
5
 
 
Sander Gille
Joran Vliegen
4
6
10
WTA - Bucharest Open
July 19
FT
 
Elena Rybakina
7 7
6
 
 
Viktoria Kuzmova
6 4
3
FT
 
Irina-Camelia Begu
5
2
 
 
Laura Siegemund
7
6
FT
 
Patricia Maria Tig
6
3
6
 
 
Kristyna Pliskova
3
6
3
live S1
 
Barbora Krejcikova
4
(0)
 
 
Martina Di Giuseppe
5
(30)
FT
 
Lara Arruabarrena
Andreea Mitu
3
6
11
 
 
Jaqueline Cristian
Gabriela Ruse
6
1
13
July 20
08:00
 
Patricia Maria Tig
 
 
Laura Siegemund
08:00
 
Irina-Camelia Begu
Raluca Olaru
 
 
Jaqueline Cristian
Gabriela Ruse
W.O.
 
Viktoria Kuzmova
Kristyna Pliskova
 
 
Aliona Bolsova
Tereza Mrdeza
WTA - Swiss Open (Lausanne)
July 19
FT
 
Xinyun Han
0
7
3
 
 
Bernarda Pera
6
5
6
FT
 
Samantha Stosur
4
2
 
 
Fiona Ferro
6
6
FT
 
Alize Cornet
4
6
6
 
 
Natalia Vikhlyantseva
6
1
3
FT
 
Jil Teichmann
6
0
1
 
 
Tamara Korpatsch
3
6
6
FT
 
Oksana Kalashnikova
Ena Shibahara
6 8
3
 
 
Anastasia Potapova
Yana Sizikova
7 10
6
July 20
08:00
 
Fiona Ferro
 
 
Bernarda Pera
08:00
 
Tamara Korpatsch
 
 
Alize Cornet
08:00
 
Monique Adamczak
Xinyun Han
 
 
Cornelia Lister
Renata Voracova
ATP Challenger - Amersfoort, Netherlands
July 19
FT
 
Zdenek Kolar
5
4
 
 
Blaz Rola
7
6
FT
 
Daniel Masur
6
4
4
 
 
Kimmer Coppejans
2
6
6
FT
 
Pedro Martinez
4
2
 
 
Mats Moraing
6
6
FT
 
Igor Sijsling
6
7
 
 
Daniel Gimeno-Traver
3
5
FT
 
Harri Helioevaara
Emil Ruusuvuori
4
6
13
 
 
Andre Begemann
Julian Lenz
6
1
11
FT
 
Jesper de Jong
Ryan Nijboer
6
6
 
 
Uladzimir Ignatik
Blaz Rola
0
4
July 20
08:00
 
Blaz Rola
 
 
Kimmer Coppejans
08:00
 
Mats Moraing
 
 
Igor Sijsling
08:00
 
Jesper de Jong
Ryan Nijboer
 
 
Vijay Sundar Prashanth
Vishnu Vardhan
ATP Challenger - Nur-Sultan, Kazakhstan
July 19
FT
 
Matteo Viola
4
5
 
 
Sebastian Korda
6
7
FT
 
Yun-Seong Chung
3
2
 
 
Aleksandar Vukic
6
6
FT
 
Egor Gerasimov
7 8
6 1
4
 
 
Khumoun Sultanov
6 6
7 7
6
FT
 
Evgeny Donskoy
6
7 7
 
 
Gastao Elias
4
6 4
FT
 
Nicolas Barrientos
Facundo Mena
5
3
 
 
Andrey Golubev
Aleksandr Nedovyesov
7
6
FT
 
Illya Marchenko
Goncalo Oliveira
6
6 2
8
 
 
Yun-Seong Chung
Ji-Sung Nam
3
7 7
10
July 20
05:00
 
Aleksandar Vukic
 
 
Sebastian Korda
05:00
 
Evgeny Donskoy
 
 
Khumoun Sultanov
ATP Challenger - Gatineau, Canada
July 19
FT
 
Darian King
6
1
6
 
 
Maxime Janvier
3
6
1
FT
 
Marc Polmans
1
4
 
 
Enzo Couacaud
6
6
live S2
 
Joao Menezes
4
7
 
 
Norbert Gombos
6
5
20:00
 
Duck-Hee Lee
 
 
Jason Kubler
FT
 
Evan Hoyt
Skander Mansouri
6 4
3
 
 
Hans Hach
Dennis Novikov
7 7
6
18:20
 
Roberto Maytin
Jackson Withrow
 
 
Alex Lawson
Marc Polmans
ATP Challenger - San Benedetto, Italy
July 19
FT
 
Andrej Martin
6
7
 
 
Oriol Roca
4
5
FT
 
Jan Satral
1
3
 
 
Renzo Olivo
6
6
live S2
 
Alessandro Giannessi
5
2
(30)
 
 
Andrea Arnaboldi
7
0
(40)
19:15
 
Roberto Marcora
 
 
Federico Gaio
FT
 
Sergio Galdos
Juan Pablo Varillas
4
6
10
 
 
Andreas Siljestroem
Szymon Walkow
6
1
6
18:30
 
Andrea Pellegrino
Andrea Vavassori
 
 
Ivan Sabanov
Matej Sabanov
 
Chuyên trang thể thao