Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Southampton - West Bromwich  Valencia - Sevilla  Barcelona - Malaga  
Bảng xếp hạng
VIDEO Manchester City 3 – 0 Burnley
VIDEO Huddersfield Town 2 – 1 Manchester United
October 21
FT
Levante
Getafe
FT
Real Betis
Alaves
live 55'
Valencia
Sevilla
18:45
Barcelona
Malaga
October 22
10:00
Villarreal
Las Palmas
14:15
Celta Vigo
Atletico Madrid
16:30
Leganes
Athletic Bilbao
18:45
Real Madrid
Eibar
October 23
18:00
Real Sociedad
? - ?
Espanyol
19:00
Deportivo La Coruna
? - ?
Girona
Spain - LaLiga 1|2|3
October 20
FT
Osasuna
Barcelona B
October 21
FT
Huesca
Cadiz
live 88'
Numancia
Granada
18:00
Lorca FC
Tenerife
18:30
Sevilla Atletico
? - ?
Zaragoza
October 22
10:00
Real Oviedo
? - ?
Cordoba
14:00
Valladolid
? - ?
Lugo
16:00
Gimnastic
? - ?
Alcorcon
16:00
Rayo Vallecano
? - ?
Sporting Gijon
18:00
Almeria
? - ?
Reus
October 23
18:30
Leonesa
? - ?
Albacete
October 21
FT
Rapido de Bouzas
Fuenlabrada
live 70'
Guijuelo
Ponferradina
October 22
10:00
AD Union Adarve
? - ?
Real Madrid Castilla
10:00
Atletico Madrid B
? - ?
Racing de Ferrol
10:00
Celta Vigo B
? - ?
San Sebastian de los Reyes
14:30
Navalcarnero
? - ?
RC Deportivo Fabril
15:00
Cerceda
? - ?
Toledo
15:00
Gimnastica Segoviana
? - ?
Rayo Majadahonda
15:00
Pontevedra
? - ?
Coruxo F.C.
16:00
CF Talavera de la Reina
? - ?
Valladolid B
October 21
FT
Real Union
Osasuna B
FT
Pena Sport
CD Vitoria
FT
Mirandes
Burgos CF
live 86'
Arenas Getxo
CD Lealtad
October 22
10:00
Sporting Gijon B
? - ?
SD Amorebieta
15:00
Izarra
? - ?
Athletic Bilbao B
15:00
Racing Santander
? - ?
Barakaldo
15:00
SD Gernika
? - ?
Caudal Deportivo
16:00
Logrones
? - ?
SD Leioa
16:00
Real Sociedad B
? - ?
Tudelano
October 21
live 86'
Elche
Alcoyano
October 22
10:00
CF Peralada
? - ?
Pena Dep. Santa Eulalia
10:00
Deportivo Aragon
? - ?
Atletico Baleares
10:00
Mallorca
? - ?
Villarreal B
10:00
SD Formentera
? - ?
Hercules
15:00
Badalona
? - ?
Atletico Saguntino
15:00
Sabadell
? - ?
Ontinyent
15:00
UE Olot
? - ?
Llagostera
16:00
Lleida Esportiu
? - ?
UD Cornella
16:00
Valencia B
? - ?
Ebro
October 21
FT
UCAM Murcia
Ecija
live 86'
Cordoba B
0 - 0
Betis Deportivo Balompie
October 22
10:00
Granada B
? - ?
Cartagena
10:00
Las Palmas B
? - ?
Futbol Club Jumilla
10:00
Marbella FC
? - ?
CD Badajoz
10:00
Melilla
? - ?
Recreativo Huelva
16:00
CD El Ejido 2012
? - ?
Extremadura
16:00
Merida
? - ?
Lorca Deportiva
16:00
San Fernando CD
? - ?
Real Murcia
16:00
Villanovense
? - ?
Linense
Spain - Copa del Rey
September 19
AET
Sporting Gijon
Numancia *
September 20
FT
Cordoba
Tenerife
AET
SD Formentera
Logrones
FT
Gimnastica Segoviana
Ponferradina
FT
CD Calahorra
Fuenlabrada
AET
CF Talavera de la Reina
Cartagena
FT
Cadiz
Osasuna
FT
Hercules
Elche
FT
Real Murcia
UE Olot
September 21
FT
Leonesa
Valladolid
FT
Zaragoza
Lugo
Spain - Super Cup
August 13
FT
Barcelona
Real Madrid
August 16
FT
Real Madrid
Barcelona
 
Chuyên trang thể thao