Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Real Sociedad - Atletico Madrid  Burnley - Chelsea  Leicester City - Southampton  
Bảng xếp hạng
VIDEO Real Madrid 1 – 1 Athletic Bilbao
VIDEO Bournemouth 0 – 2 Manchester United
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
Norway - Eliteserien
April 14
FT
Start
Vaalerenga
April 15
FT
Molde
Lillestroem
FT
Ranheim
FK Haugesund
FT
Sandefjord
Kristiansund BK
FT
Stabaek
Tromsoe
FT
Stroemsgodset
Odds Ballklubb
FT
Sarpsborg 08
Brann
April 16
FT
Bodoe/Glimt
Rosenborg
Norway - OBOS-ligaen
April 14
FT
Mjoendalen
Sogndal
April 15
FT
Aalesund
Floroe
FT
Aasane
Hamarkameratene
FT
Kongsvinger
Jerv
FT
Notodden
Nest Sotra
FT
Sandnes
Levanger
FT
Tromsdalen
Viking
FT
Ull/Kisa
Stroemmen
April 14
FT
Baerum
2 - 0
Moss
FT
Fram Larvik
2 - 1
NIL-Trysil
FT
Raufoss
4 - 0
Elverum
April 15
FT
Mjoelner
0 - 1
Alta
FT
Hoenefoss
1 - 2
Grorud
FT
Fredrikstad
1 - 0
Asker
April 14
FT
KFUM
3 - 0
Vidar
FT
Nardo
0 - 0
Arendal Fotball
FT
Stjoerdals Blink
0 - 3
Hoedd
FT
Kjelsaas
0 - 0
Skeid
April 15
FT
Vard Haugesund
1 - 2
Brattvaag
FT
Bryne
1 - 1
Flekkeroey
FT
Vaalerenga 2
1 - 0
Egersund
Norway - Cup
April 17
FT
Moss
4 - 0
Kraakeroey
April 18
FT
Bjoernevatn
0 - 3
Alta
AET
Harstad
5 - 3
Mosjoeen
FT
Aarvoll
Vaalerenga
FT
Arendal Fotball
2 - 0
Flekkeroey
AET
Arna-Bjoernar
Lysekloster *
FT
Asker
5 - 0
Follo
FT
Baerum
2 - 1
Droebak/Frogn
FT
Bergsoey
2 - 1
Aalesund
FT
Byaasen
0 - 3
Levanger
FT
Eidsvold TF
1 - 3
Kjelsaas
FT
Eiger
0 - 1
Egersund
FT
Eik-Toensberg
Sandefjord
FT
Fana
0 - 1
Nest Sotra
AET
Fjoera
2 - 3
Floroe
AET
Flint
2 - 4
Mjoendalen
AET
Floeya
1 - 3
Tromsdalen
FT
Frigg
0 - 3
Stroemmen
FT
Gjelleraasen
0 - 3
Ull/Kisa
FT
Grorud
2 - 0
FK Toensberg
FT
Halsen
0 - 4
Fram Larvik
FT
Herd
1 - 4
Brattvaag
FT
Kloefta
Lillestroem
FT
Korsvoll
0 - 1
Loerenskog
FT
Kvik
Ranheim
FT
Kvik Halden
0 - 4
Fredrikstad
FT
Lillehammer FK
0 - 2
Hoenefoss
FT
Lommedalen
0 - 2
Skeid
FT
Madla
0 - 2
Viking
FT
NIL-Trysil
0 - 1
Elverum
FT
Oern-Horten
3 - 1
Lyn
FT
Oestsiden
Sarpsborg 08
FT
Oeystese
1 - 4
Sogndal
FT
Oppsal
0 - 4
Kongsvinger
FT
Orkla
2 - 1
Nardo
FT
Os
1 - 6
Aasane
AET
Pors Grenland
1 - 2
Notodden
FT
Raufoss
6 - 0
Skjetten
FT
Senja
2 - 1
Finnsnes
FT
Skarphedin
Odds Ballklubb
FT
Skjervoey
Tromsoe
FT
Skjold
FK Haugesund
FT
Sola
2 - 3
Sandnes
AET
Sortland IL
1 - 2
Mjoelner
AET
Sotra Sportsklubb *
Vard Haugesund
FT
Staal Joerpeland
0 - 1
Bryne
FT
Steinkjer
4 - 2
Strindheim
FT
Stjoerdals Blink
6 - 0
Kolstad
FT
Sunndal
Kristiansund BK
FT
Tertnes
0 - 1
FK Fyllingsdalen
FT
Traeff
Molde
AET
Ullern
Stabaek
FT
Vestfossen
Stroemsgodset
FT
Vidar
5 - 1
Vardeneset
FT
Vigoer
Start
FT
Vindbjart
1 - 2
Jerv
FT
Volda
0 - 1
Hoedd
FT
Sandviken
Brann
FT
Junkeren
1 - 0
Mo
FT
Tynset
0 - 3
Hamarkameratene
AET
Valdres FK
2 - 1
Brumunddal
April 19
14:45
Melbo
? - ?
Bodoe/Glimt
16:00 Limited coverage
Lokomotiv Oslo FK
? - ?
KFUM
16:00
Trygg/Lade
? - ?
Rosenborg
April 7
FT
Bjoernevatn
6 - 0
Norild
FT
Frigg
1 - 0
Kolbu/KK
Norway - Super Cup
April 26
16:30
Lillestroem
? - ?
Rosenborg
 
Chuyên trang thể thao