Tin tức Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Kết quả bóng rổ trực tuyến Tỷ lệ cá độ
fun88
dafabet
188
 
England - Championship October 31
19:45 Norwich City ? - ? Bolton Wanderers

England - League 2 October 31
19:45 Accrington Stanley ? - ? Morecambe

Italy - Lega Pro:: group A October 31
19:45 Sudtirol ? - ? Albinoleffe

Italy - Lega Pro:: group B October 31
18:30 Gubbio ? - ? Reggiana

Spain - Liga BBVA October 31
19:45 Deportivo La Coruna ? - ? Getafe

Germany - Bundesliga October 31
19:30 Schalke 04 ? - ? Augsburg

Germany - 2nd Bundesliga October 31
17:30 Fortuna Dusseldorf ? - ? Ingolstadt
17:30 Karlsruhe ? - ? Sandhausen
17:30 Union Berlin ? - ? Greuther Furth

Germany - 3rd Liga October 31
18:00 Hansa Rostock ? - ? Osnabruck
18:00 Sonnenhof Großaspach ? - ? Mainz 05 II

Germany - Regionalliga Bayern October 31
18:00 Burghausen ? - ? SpVgg Bayreuth
18:30 FC Schweinfurt ? - ? Eintracht Bamberg

Germany - Regionalliga Nordost October 31
live 45+1' Plauen 0 - 0 Germania Halberstadt

Germany - Regionalliga West October 31
18:00 SV Rodinghausen ? - ? SC Wiedenbrueck
18:30 Viktoria Koln 1904 ? - ? Aachen
18:30 Wattenscheid ? - ? Fortuna Duesseldorf II

Germany - Regionalliga Südwest October 31
18:00 Pirmasens ? - ? Kaiserslautern II

France - Ligue 1 October 31
19:30 Monaco ? - ? Reims

France - Ligue 2 October 31
19:00 Auxerre ? - ? Brest
19:00 Clermont Foot ? - ? Nimes
19:00 Creteil ? - ? Sochaux
19:00 Dijon ? - ? Ajaccio
19:00 GFCO Ajaccio ? - ? Chateauroux
19:00 Laval ? - ? Tours
19:00 Le Havre ? - ? Arles-Avignon
19:00 Troyes ? - ? Orleans

France - National October 31
19:00 Boulogne ? - ? Lucon
19:00 Bourg-Peronnas ? - ? Istres
19:00 CA Bastia ? - ? Dunkerque
19:00 Colmar ? - ? Amiens
19:00 Epinal ? - ? Chambly
19:00 Le Poire Sur Vie ? - ? Red Star
19:00 Marseille Consolat ? - ? Frejus Saint Raphael
19:00 Paris FC ? - ? US Colomiers
19:00 Strasbourg ? - ? Avranches

Netherlands - Jupiler League October 31
19:00 FC Eindhoven ? - ? Jong Ajax
19:00 Fort.Sittard ? - ? FC Emmen
19:00 Telstar ? - ? MVV Maastricht

Belgium - Jupiler League October 31
19:30 Zulte-Waregem ? - ? Genk

Belgium - Belgacom League October 31
19:30 Oud-Heverlee ? - ? Seraing United

Portugal - Liga ZON Sagres October 31
19:45 Benfica ? - ? Rio Ave

Scotland - Premiership October 31
19:45 St.Johnstone ? - ? Motherwell

Denmark - Superligaen October 31
17:30 FC Midtjylland ? - ? FC Nordsjaelland

Denmark - 2nd Division:: east October 31
17:30 Hvidovre ? - ? Frem

Greece - Football League:: North October 31
18:30 Larisa ? - ? Pierikos FC

Turkey - Super Lig October 31
18:00 Galatasaray ? - ? Kasimpasa

Ireland - Airtricity League:: qualification October 31
19:45 Galway FC ? - ? UCD

Wales - Premier League October 31
19:30 Cefn Druids AFC ? - ? Prestatyn Town FC
19:45 Aberystwyth ? - ? Newtown

Czech Republic - Synot league October 31
19:15 M Boleslav ? - ? Bohemians 1905

Czech Republic - 2nd league October 31
17:00 Usti nad Labem ? - ? Frydek-Mistek

Slovakia - Fortuna League October 31
17:30 Trencin ? - ? Ruzomberok

Russia - Premier League October 31
16:00 FK Rostov ? - ? Ural S.R

Russia - 2nd Division:: south October 31
FT Angusht Nazran 1 - 0 Dinamo Stavropol
FT Anzhi Makhachkala II 1 - 0 FC Rotor Volgograd
FT Astrakhan 2 - 2 Mitos
11:00 FC Zhemchuzhyna Yalta ? - ? Biolog Novokubansk
FT FK Taganrog 0 - 1 Mashuk-KMV
FT Torpedo Armavir 3 - 1 Vityaz Krymsk
live 90+1' Alania-D Vladikavkaz 2 - 1 Terek Grozny II
live 90+1' FC Krasnodar II 1 - 2 FC SKCHF Sevastopol
live 45+1' Afips Afipsky 0 - 1 Sochi
live 45+1' TSK Simferopol 1 - 0 Chernomorets N.

Ukraine - Premier League October 31
17:00 Met. Donetsk ? - ? Shakhtar Donetsk

Poland - Ekstraklasa October 31
17:00 Gornik Leczna ? - ? Lechia Gdansk
19:30 Korona Kielce ? - ? Wisla Krakow

Poland - 1st League October 31
FT Flota Swinoujscie 1 - 0 Wigry Suwalki
16:00 Miedz Legnica ? - ? Pogon Siedlce
17:00 Sandecja Nowy Sacz ? - ? GKS Katowice
17:30 Arka Gdynia ? - ? Chrobry Glogow
18:45 Widzew Lodz ? - ? Zaglebie Lubin

Poland - 2nd League October 31
FT KS Legionovia Legionowo 2 - 2 Stal Stalowa Wola
FT Okocimski KS Brzesko 1 - 4 Energetyk ROW Rybnik
16:00 Stal Mielec ? - ? Gornik Walbrzych

Slovenia - 1st SNL October 31
16:00 Maribor ? - ? Domzale

Hungary - OTP BANK Liga October 31
18:00 Kecskemeti TE ? - ? Puskas FC Academy

Romania - Liga 1 October 31
18:30 Steaua Bucuresti ? - ? Dinamo Bucuresti

Bulgaria - A PFG October 31
FT Marek Dupnitsa 0 - 4 PFC Ludogorets Razgrad

Lithuania - A Lyga October 31
15:00 Klaipedos Granitas ? - ? Siauliai
17:00 Dainava Alytus ? - ? Banga Gargzdai

Israel - Leumit League October 31
FT Bnei Lod 1 - 1 Hapoel Jerusalem
FT Hapoel Ramat Gan 0 - 0 Maccabi Kiryat Gat
FT Ironi Tiberias 1 - 1 Maccabi Ahi Nazrat
FT Maccabi Herzeliya 0 - 1 Hapoel Afula
live 90+1' Bnei Yehuda Tel Aviv 3 - 0 Hakoach Amidar Ramat Gan

Argentina - Primera:: apertura October 31
23:30 Banfield ? - ? Olimpo

Argentina - Primera B Nacional October 31
21:10 All Boys ? - ? Crucero del Norte
November 1
00:00 Guarani Antonio Franco ? - ? Colon
00:00 Instituto ? - ? Douglas Haig
00:30 Gimnasia J ? - ? Ferro Carril Oeste
00:30 Independiente Rivadavia ? - ? Deportivo Santamarina

Argentina - Primera B Metropolitana October 31
18:30 Dep. Merlo ? - ? Colegiales
23:35 Villa Dalmine ? - ? Tristan Suarez
November 1
00:00 Club Atletico Platense ? - ? Deportivo Moron

Brazil - Serie B October 31
21:30 Atletico GO ? - ? Vila Nova
23:50 Parana Clube ? - ? Vasco da Gama

Chile - Primera:: apertura October 31
20:00 Santiago Wanderers ? - ? O'Higgins

Mexico - Primera Division:: apertura November 1
01:30 Morelia ? - ? Monterrey
02:30 Tijuana ? - ? Toluca

Japan - J. League 2 November 1
04:00 Fagiano Okayama FC ? - ? Kyoto Sanga FC
04:00 Kamatamare Sanuki ? - ? Giravanz Kitakyushu
04:00 Mito Hollyhock ? - ? Yokohama FC
04:00 Tokyo Verdy 1969 ? - ? Consadole Sapporo
05:00 FC Gifu ? - ? Oita Trinita
05:00 Kataller Toyama ? - ? Tochigi SC
06:00 Ehime FC ? - ? V-Varen Nagasaki

Singapore - S.League October 31
FT Balestier Khalsa FC 0 - 1 Home United FC
FT Tampines Rovers FC 2 - 1 Brunei DPMM
FT Warriors FC 1 - 0 Albirex Niigata FC

Republic of Korea - K-League Classic November 1
05:00 Chunnam Dragons ? - ? Seongnam FC
05:00 Pohang Steelers ? - ? Jeju United
07:00 Ulsan Hyundai ? - ? Suwon S.B.

Republic of Korea - K-League Challenge November 1
05:00 Korean Police FC ? - ? Gwangju FC
07:00 Daejeon Citizen ? - ? Bucheon FC 1995
07:00 Suwon City ? - ? FC Anyang

Iran - Pro League October 31
FT Naft Tehran 1 - 0 Padideh FC
FT Sepahan 3 - 2 Esteghlal Khuzestan
live 86' Esteghlal 1 - 1 Saba Qom
live 80' Saipa 1 - 2 Rah Ahan
live 71' Gostaresh Foolad FC 1 - 2 Tractor Sazi Tabriz
live 71' Naft Masjed Soleyman FC 1 - 1 Zob Ahan

Australia - Hyundai A-League October 31
FT Melbourne City FC 1 - 2 Adelaide United
November 1
08:30 Perth Glory ? - ? Newcastle Jets

Algeria - Ligue 1 October 31
15:00 NA Hussein Dey ? - ? CS Constantine

Morocco - Botola Pro October 31
19:00 Raja Casablanca ? - ? OCK Khouribga

South Africa - Premier League October 31
Postp. Maritzburg United ? - ? University of Pretoria
Postp. Moroka Swallows ? - ? Platinum Stars

Chuyên trang thể thao
60s Chuyên trang thể thao Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Kết quả bóng đá trực tuyến Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Tỷ lệ cá cược Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao EPL STANDINGS Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao