Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Bảng xếp hạng bóng đá Anh Tỷ lệ cá độ Xem thể thao trực tiếp
fun88
188
 
England - Premier League
April 18
FT
Crystal Palace
0 - 2
West Bromwich Albion
FT
Everton
1 - 0
Burnley
FT
Leicester City
2 - 0
Swansea City
FT
Stoke City
2 - 1
Southampton
FT
Chelsea
1 - 0
Manchester United
England - FA Cup
April 18
AET
Reading
1 - 2
Arsenal
England - Championship
April 18
FT
Wolverhampton Wanderers
1 - 1
Ipswich Town
FT
AFC Bournemouth
2 - 2
Sheffield Wednesday
FT
Blackburn Rovers
3 - 3
Nottingham Forest
FT
Blackpool
0 - 1
Fulham
FT
Brentford
2 - 2
Bolton Wanderers
FT
Charlton Athletic
2 - 1
Leeds United
FT
Huddersfield Town
4 - 4
Derby County
FT
Watford
1 - 0
Birmingham City
FT
Wigan Athletic
2 - 1
Brighton & Hove Albion
FT
Cardiff City
0 - 0
Millwall
Italy - Serie A
April 18
FT
Sampdoria
0 - 0
Cesena
FT
Juventus
2 - 0
Lazio
Spain - Liga BBVA
April 18
FT
Barcelona
2 - 0
Valencia
FT
Deportivo La Coruna
1 - 2
Atletico Madrid
FT
Real Madrid
3 - 1
Malaga
FT
Athletic Bilbao
4 - 0
Getafe
Germany - Bundesliga
April 18
FT
Bayer Leverkusen
4 - 0
Hannover 96
FT
Borussia Dortmund
3 - 0
Paderborn
FT
Freiburg
2 - 3
Mainz 05
FT
Hertha Berlin
0 - 0
FC Cologne
FT
Hoffenheim
0 - 2
Bayern Munich
FT
Augsburg
2 - 1
VfB Stuttgart
France - Ligue 1
April 18
FT
Nice
1 - 3
Paris Saint Germain
FT
Bastia
1 - 2
Reims
FT
Guingamp
1 - 1
Evian Thonon Gaillard
FT
Lorient
0 - 1
Toulouse
FT
Metz
3 - 1
Lens
FT
Monaco
1 - 1
Rennes
Netherlands - Eredivisie
April 18
FT
AZ Alkmaar
3 - 1
ADO Den Haag
FT
PSV Eindhoven
4 - 1
SC Heerenveen
FT
Vitesse
3 - 0
FC Dordrecht
FT
Willem II
1 - 4
FC Groningen
Belgium - Belgacom League
April 18
FT
Virton
2 - 1
Antwerp
Portugal - Primeira Liga
April 18
FT
Belenenses
0 - 2
Benfica
FT
FC Porto
1 - 0
Academica
Scotland - Premiership
April 18
FT
Aberdeen
1 - 0
Dundee United
Denmark - Superligaen
April 18
FT
FC Vestsjaelland
2 - 1
AaB
Norway - Tippeligaen
April 18
FT
Mjoendalen
1 - 1
Start
FT
Rosenborg
1 - 1
Stroemsgodset
Sweden - Allsvenskan
April 18
FT
Gefle
0 - 0
Halmstads BK
Sweden - Superettan
April 18
FT
IK Frej Taeby
0 - 0
Sirius
FT
Utsiktens BK
0 - 1
Assyriska FF
Turkey - Super Lig
April 18
FT
Karabukspor
2 - 1
Genclerbirligi
FT
Kasimpasa
1 - 5
Besiktas
Argentina - Primera Division
April 18
FT
Sarmiento
2 - 0
Arsenal Sarandi
FT
Huracan
1 - 2
Tigre
FT
Defensa y Justicia
0 - 1
Temperley
FT
Independiente
0 - 0
Argentinos Juniors
FT
Velez Sarsfield
0 - 1
Gimnasia LP
April 19
FT
Belgrano
1 - 0
Crucero del Norte
Argentina - Primera B Nacional
April 18
FT
Villa Dalmine
2 - 2
Juventud Unida Gualeguaychu
FT
Ferro Carril Oeste
0 - 1
Patronato de Parana
FT
Union de Mar del Plata
4 - 0
Sportivo Belgrano
FT
Atletico Parana
0 - 1
Santamarina
FT
Central Cordoba de Santiago
2 - 0
All Boys
Argentina - Primera B Metropolitana
April 18
FT
Colegiales
1 - 1
Almirante Brown
FT
Sportivo Italiano
0 - 1
Villa San Carlos
FT
Brown de Adrogue
2 - 1
CD UAI Urquiza
FT
Comunicaciones
0 - 2
Acassuso
FT
Atlanta
2 - 0
Deportivo Riestra
Argentina - Federal A:: zone 2
April 18
FT
Tiro Federal Rosario
2 - 1
Gutierrez SC
FT
Sportivo Las Parejas
0 - 0
Union Villa Krause
Argentina - Federal A:: zone 3
April 18
FT
Sarmiento de Resistencia
2 - 0
Textil Mandiyu
Bolivia - Primera Division:: clausura
April 18
FT
Sport Boys Warnes
1 - 2
Real Potosi
Postp.
Universitario
? - ?
Universitario de Pando
Chile - Primera:: clausura
April 18
FT
Colo Colo
0 - 3
Universidad Catolica
FT
Cobreloa
3 - 1
Antofagasta
FT
Union Espanola
0 - 1
Huachipato
FT
Atletico Nublense
1 - 1
Santiago Wanderers
Colombia - Primera A:: apertura
April 18
FT
La Equidad
1 - 2
Atletico Huila
FT
Alianza Petrolera
1 - 2
Envigado
FT
Uniautonoma
1 - 1
Independiente Medellin
April 19
FT
Atletico Nacional
2 - 2
Atletico Junior
Ecuador - Serie A:: apertura
April 18
FT
Aucas
2 - 3
Deportivo Quito
FT
El Nacional
1 - 2
Mushuc Runa
FT
Independiente del Valle
2 - 2
Deportivo Cuenca
Paraguay - Division Profesional:: apertura
April 18
FT
Sol de America
1 - 2
Cerro Porteno
April 19
FT
Luqueno
3 - 0
Libertad
Peru - Copa Inca:: play-off
April 18
FT
Universidad San Martin
3 - 3
Alianza Lima
Uruguay - Primera División:: clausura
April 18
FT
Racing
2 - 4
Nacional
FT
Rampla Juniors
1 - 0
Rentistas
FT
Sud America
0 - 0
Defensor Sporting
Venezuela - Liga Movistar:: clausura
April 18
FT
Trujillanos FC
1 - 0
Deportivo Anzoategui
FT
Carabobo FC
0 - 1
Mineros De Guayana
FT
Deportivo La Guaira
1 - 2
Tachira
Mexico - Primera Division:: clausura
April 18
FT
CF America
0 - 4
Queretaro FC
FT
Puebla
0 - 1
Atlas
April 19
FT
Tigres
3 - 0
Monterrey
FT
Leon
1 - 1
Toluca
USA - Major League Soccer
April 18
FT
DC United
1 - 1
Houston Dynamo
FT
Columbus Crew
3 - 0
Orlando City
April 19
Int.
FC Dallas
3 - 0
Toronto FC
FT
Colorado Rapids
1 - 3
Seattle Sounders FC
FT
Real Salt Lake
0 - 1
Vancouver Whitecaps
FT
LA Galaxy
2 - 1
Sporting Kansas City
USA - NASL Spring
April 18
FT
Ottawa Fury
1 - 0
Minnesota United
FT
New York Cosmos
2 - 0
Tampa Bay Rowdies
FT
Carolina RailHawks
1 - 2
Atlanta Silverbacks
April 19
FT
San Antonio Scorpions FC
1 - 2
Indy Eleven
USA - USL Pro
April 18
FT
Richmond Kickers
3 - 0
Charlotte Independence
FT
Harrisburg City Islanders
2 - 1
Montreal Impact FC
FT
Charleston Battery
1 - 1
New York Red Bulls USL
April 19
FT
Saint Louis FC
0 - 1
Rochester Rhinos
FT
OKC Energy FC
2 - 1
Seattle Sounders FC USL
FT
Orange County Blues FC
3 - 0
Arizona United SC
FT
Sacramento Republic FC
3 - 0
Portland Timbers USL
Costa Rica - Primera División:: clausura
April 18
FT
Belen Siglo XXI
2 - 4
Santos de Guapiles
Guatemala - Liga Nacional:: clausura
April 18
FT
CSD Comunicaciones
4 - 0
Coatepeque
April 19
FT
CD Suchitepequez
4 - 0
Guastatoya
FT
Club Xelaju
1 - 1
CSD Municipal
Aband.
Deportivo Marquense
? - ?
Antigua Guatemala
FT
Deportivo Petapa
2 - 1
Halcones FC
Honduras - Liga Nacional:: clausura
April 19
FT
Real Espana
1 - 2
CD Motagua
Japan - J. League:: stage 1
April 18
FT
FC Tokyo
1 - 2
Sanfrecce Hiroshima
FT
Urawa Red Diamonds
2 - 1
Yokohama F.Marinos
FT
Shonan Bellmare
0 - 2
Gamba Osaka
FT
Nagoya Grampus Eight
3 - 1
Shimizu S-Pulse
Japan - J. League 2
April 19
live 33'
Consadole Sapporo
0 - 0
Mito Hollyhock
live 33'
FC Gifu
0 - 0
Tochigi SC
live 33'
Fagiano Okayama FC
0 - 0
Roasso Kumamoto
live 33'
Jubilo Iwata
0 - 0
Tokyo Verdy
live 33'
Zweigen Kanazawa
0 - 0
Kamatamare Sanuki
05:00
Tokushima Vortis
? - ?
Kyoto Sanga FC
05:00
Yokohama FC
? - ?
V-Varen Nagasaki
06:00
Giravanz Kitakyushu
? - ?
Avispa Fukuoka
07:00
Cerezo Osaka
? - ?
Thespakusatsu Gunma
07:00
Ehime FC
? - ?
JEF United Chiba
07:00
Oita Trinita
? - ?
Omiya Ardija
Republic of Korea - K-League Classic
April 18
FT
Suwon S.B.
5 - 1
FC Seoul
FT
Gwangju FC
0 - 0
Seongnam FC
April 19
05:00
Incheon United
? - ?
Ulsan Hyundai
07:00
Busan I'Park
? - ?
Jeonnam Dragons
07:00
Daejeon Citizen
? - ?
Pohang Steelers
Republic of Korea - K-League Challenge
April 18
FT
Bucheon FC 1995
3 - 1
Sangju Sangmu
April 19
05:00
Chungju Hummel
? - ?
FC Anyang
07:00
Gyeongnam FC
? - ?
Suwon City
Kazakhstan - Premier League
April 19
08:00
Ordabasy Shymkent
? - ?
Kaisar Kyzylorda
Oceania - Champions League:: group A
April 18
FT
Pirae
0 - 2
Ba
Oceania - Champions League:: group B
April 18
FT
Amicale FC
0 - 3
Auckland City FC
Africa - Champions League:: qualification 2nd round
April 18
17:00
Al Merrikh
? - ?
Esperance Sportive de Tunis
17:00
Stade Malien Bamako
? - ?
TP Mazembe Englebert
 
Chuyên trang thể thao
60s Chuyên trang thể thao Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Kết quả bóng đá trực tuyến Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Tỷ lệ cá cược Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao EPL STANDINGS Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao