Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Contact   
 
Link xem online :    CSKA Moscow - Young Boys Liverpool - Hoffenheim
Bảng xếp hạng
18:45
CSKA Moscow
Young Boys
18:45
FC FCSB
Sporting CP
18:45
FC Koebenhavn
Qarabag FK
18:45
Liverpool
Hoffenheim
18:45
Slavia Prague
APOEL Nicosia
August 23
18:45
Blackburn Rovers
? - ?
Burnley
18:45
Cheltenham Town
? - ?
West Ham United
18:45
Huddersfield Town
? - ?
Rotherham United
18:45
Newcastle United
? - ?
Nottingham Forest
18:45
Southampton
? - ?
Wolverhampton Wanderers
19:00
Stoke City
? - ?
Rochdale
live 18'
FC Viktoria 1889 Berlin
BFC Dynamo
live 57'
Freiburg II
Saarbruecken
live HT
SV Roechling
VfB Stuttgart II
live 19'
Elversberg
0 - 0
Kickers Offenbach
live 16'
FSV Frankfurt
0 - 0
Koblenz
17:30
Hessen Kassel
? - ?
TSV Schott Mainz
17:30
Stuttgarter Kickers
? - ?
Waldhof Mannheim
August 23
16:00 Limited coverage
Capelle
? - ?
Altius
16:00 Limited coverage
DFS
? - ?
ONS Sneek
16:00 Limited coverage
Swift
? - ?
HBS
16:00 Limited coverage
USV Hercules
? - ?
VV Dongen
17:30 Limited coverage
Lienden
? - ?
HHC
17:30 Limited coverage
VVSB
? - ?
EVV
18:00 Limited coverage
Ajax Amateurs
? - ?
Be Quick 1887
18:00 Limited coverage
Excelsior Maassluis
? - ?
Lisse
18:00 Limited coverage
GVVV
? - ?
VV Magreb 90
18:00 Limited coverage
HV & CV Quick
? - ?
Ter Leede
18:00 Limited coverage
Noordwijk
? - ?
IJsselmeervogels
18:00 Limited coverage
Quick 1920
? - ?
Apeldoorn CSV
18:00 Limited coverage
UNA
? - ?
Staphorst
18:00 Limited coverage
vv De Meern (Zon)
? - ?
Vlissingen
18:15 Limited coverage
HSV ODIN '59
? - ?
Putten
August 23
FT
Gil Vicente
Uniao da Madeira
FT
Leixoes
FC Porto B
FT
Nacional
Famalicao
FT
Sporting CP B
Cova da Piedade
live 58'
Benfica B
Varzim
live 61'
Penafiel
Braga B
live 58'
Santa Clara
Academica
live 56'
Arouca
0 - 0
Academico Viseu
17:00 Limited coverage
Qatar
? - ?
Turkmenistan
20:45
Real Madrid
? - ?
Fiorentina
August 23
live 62'
FC Roskilde
HB Koege
live 60'
Nykoebing FC
Fremad Amager
live 65'
Thisted
Vendsyssel FF
live 64'
Vejle Boldklub
Brabrand
live 63'
Viborg
Fredericia
August 23
live 90+4'
Kristianstad FC
Halmstads BK
live 65'
Kvibille BK
Haecken
live 63'
Torns IF
0 - 0
IFK Vaernamo
live 59'
Torstorps IF
GIF Sundsvall
live 61'
Tvaaaakers IF
Oergryte FF
live 61'
Vaermbols FC
AIK
live HT
Arameiska-Syrianska IF
Brommapojkarna
live 45'
Bollnaes GIF FF
IFK Norrkoeping
live HT
Carlstad United
Sirius
live 45+2'
FC Trollhaettan
Malmoe FF
live HT
Gamla Upsala
Djurgaarden
live HT
Hittarps IK
Varbergs BoIS FC
live 45'
Husqvarna FF
Oesters IF
live HT
IFK Aspudden-Tellus
Dalkurd FF
live HT
IK Brage
Aatvidaberg
live 45+1'
Landskrona BoIS
Elfsborg
live HT
Landvetter IS
IFK Gothenburg
live HT
Lunds BK
0 - 0
Norrby
live HT
Oskarshamns AIK
Helsingborg
live 45'
Piteaa
0 - 0
Degerfors
live HT
Sollentuna FF
Syrianska
live HT
Tullinge TP FK
IK Frej Taeby
live 45+2'
Utsiktens BK
Joenkoepings Soedra
live HT
Vasalunds IF
AFC Eskilstuna
August 23
live 90'
AC Oulu
OPS
FT
Olympia Prague
0 - 0
SK Dynamo Ceske Budejovice
FT
Frydek-Mistek
FC Vlasim
FT
Pribram
FK Varnsdorf
FT
Sokolov
Trinec
live 60'
Hradec Kralove
Zizkov
live 64'
Usti nad Labem
Znojmo
live 65'
Vitkovice
Pardubice
August 23
AET
FC Chita
Yenisey Krasnoyarsk *
FT
Irtysh Omsk
Tomsk
FT
Znamya Truda
Fakel
FT
Chertanovo Moskva
FC Dynamo Saint Petersburg
FT
Tyumen
Sibir Novosibirsk
FT
Rotor Volgograd
Volgar Astrakhan
FT
Sokol Saratov
Gazovik Orenburg
FT
Syzran 2003
Krylya Sovetov
live 90'
Dynamo Bryansk
Avangard Kursk
live 90'
Spartak Nalchik
0 - 0
FK Chernomorets Novorossiysk
live 90'
Torpedo Vladimir
FC Olimpiyets NV
live 62'
Ararat Moscow
Baltika
live 63'
Energomash Belgorod
Tambov FK
live 63'
FK Armavir
0 - 0
Kuban Krasnodar
live 64'
FK Khimki
Shinnik Yaroslavl
August 23
FT
Odra Opole
Rakow Czestochowa
live 61'
Wigry Suwalki
Miedz Legnica
live 17'
Bytovia Bytow
0 - 0
Olimpia Grudziadz
live 18'
Chrobry Glogow
0 - 0
Gornik Leczna
live 18'
Stal Mielec
0 - 0
Pogon Siedlce
live 19'
Zaglebie Sosnowiec
0 - 0
Puszcza Niepolomice
18:45
GKS Katowice
? - ?
Chojniczanka Chojnice
August 23
FT
Lodzki KS
Blekitni Stargard
FT
Olimpia Elblag
Gryf Wejherowo
FT
Radomiak Radom
ROW Rybnik 1964
FT
Siarka Tarnobrzeg
0 - 0
Rozwoj Katowice
live 88'
GKS Jastrzebie
GKS Belchatow
live 85'
Garbarnia
KS Legionovia Legionowo
live 89'
Warta Poznan
MKS Kluczbork
live 63'
Wisla Pulawy
Gwardia Koszalin
live 62'
Znicz Pruszkow
Stal Stalowa Wola
August 23
live 61'
Radnicki Nis
Mladost Lucani
August 23
FT
FK Kauno Zalgiris
FK Utenis Utena
August 23
FT
Buducnost P.
Jedinstvo BP
FT
Decic Tuzi
Jezero Plav
FT
Mladost Podgorica
Celik Niksic
FT
Zeta Golubovci
Mladost Ljeskopolje
00:45
Nacional
? - ?
Estudiantes
August 23
22:30
Chapecoense AF
? - ?
Corinthians
August 24
00:45
Cruzeiro
Gremio
00:45
Flamengo
Botafogo RJ
19:00
Guabira
? - ?
San Jose
August 24
00:00
Real Potosi
? - ?
Jorge Wilstermann
August 23
21:00
Deportes Temuco
? - ?
Union San Felipe
22:30
San Luis
? - ?
Coquimbo Unido
23:00
Universidad Catolica
? - ?
Huachipato
August 24
00:30
San Marcos
? - ?
Antofagasta
02:00 Limited coverage
CD Arabe Unido
CD Aguila
02:00 Limited coverage
CD Olimpia
Alianza FC
00:00
CF America
? - ?
Tigres
01:00
Puebla
? - ?
Leon
01:30
Santos
? - ?
CD Guadalajara
02:00
Monterrey
? - ?
Toluca
02:00
Necaxa
? - ?
Cruz Azul
August 23
23:30
Columbus Crew
? - ?
LA Galaxy
23:30
DC United
? - ?
Atlanta United
August 24
00:00
Toronto FC
? - ?
Philadelphia Union
01:00
FC Dallas
? - ?
Houston Dynamo
02:00
Real Salt Lake
? - ?
San Jose Earthquakes
02:00
Vancouver Whitecaps
? - ?
Seattle Sounders FC
02:30
Portland Timbers
Colorado Rapids
23:30
FC Cincinnati
? - ?
Ottawa Fury
23:30
Louisville City FC
? - ?
Harrisburg City Islanders
August 24
00:00
Saint Louis FC
? - ?
Tulsa Roughnecks FC
00:30
San Antonio FC
? - ?
Vancouver Whitecaps II
03:00
Sacramento Republic FC
? - ?
Swope Park Rangers
02:00
Deportivo Saprissa
? - ?
C.S. Cartagines
FT
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
August 23
FT
Bengaluru FC
3 - 0
April 25 SC
FT
Laos U23
Malaysia U23
FT
Singapore U23
Brunei U23
08:00
Indonesia U23
? - ?
Cambodia U23
08:00
Thailand U23
? - ?
Vietnam U23
08:00
Timor-Leste U23
? - ?
Philippines U23
FT
Gyeongnam FC
Daejeon Citizen
FT
Ansan Greeners
FC Anyang
FT
Suwon City
Bucheon FC 1995
FT
Seongnam FC
Busan I'Park
FT
Seoul E-Land FC
Asan Mugunghwa
August 23
FT
Barito Putera
Arema
FT
PSM Makassar
Perseru Serui
August 23
FT
Adelaide United
Melbourne Victory
AET
Moreton Bay United
Gold Coast City
FT
South Melbourne
Sorrento
AET
Sydney United 58
Heidelberg United *
August 23
FT
Sofapaka
3 - 1
Nzoia Sugar FC
FT
Kakamega Homeboyz
1 - 0
Bandari
FT
Kariobangi Sharks
1 - 0
Western Stima
FT
Mathare United
1 - 1
Nakumatt
FT
Muhoroni Youth FC
2 - 0
Thika United
FT
SoNy Sugar
2 - 1
Zoo FC
FT
Gor Mahia
1 - 0
Posta Rangers
17:30
Cape Town City FC
Platinum Stars
17:30
Free State Stars
Bidvest Wits
17:30
Kaizer Chiefs
SuperSport United
17:30
Lamontville Golden Arrows
Bloemfontein Celtic
17:30
Maritzburg United
Ajax Cape Town
 
Chuyên trang thể thao