Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Kết quả Bóng rổ trực tuyến    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Real Madrid - Liverpool  France U20 - South Korea U21  Rotherham Utd - Shrewsbury Town  
Bảng xếp hạng
VIDEO Real Madrid 3 – 1 Liverpool
VIDEO Aston Villa 0 – 1 Fulham
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
Bảng xếp hạng và lịch thi đấu World Cup 2018   
Australia - Northern
May 25
FT
Mindil Aces
Port Darwin
May 26
FT
Casuarina
Palmerston FC
FT
University Azzurri FC
0 - 1
Hellenic
Australia - Queensland
May 26
FT
Sunshine Coast
Cairns FC
FT
SWQ Thunder
3 - 0
Redlands United
FT
Brisbane Strikers
0 - 1
Lions FC
FT
Olympic FC
1 - 0
Western Pride
FT
Brisbane City
Moreton Bay United
FT
Magpies Crusaders
North Queensland United FC
May 27
FT
Brisbane Roar FC Youth
0 - 1
Gold Coast United FC
Australia - Western
May 26
FT
Balcatta
Bayswater City
FT
Floreat Athena
Forrestfield United SC
FT
Joondalup United FC
Armadale
FT
Perth Glory Youth
2 - 0
Perth
FT
Stirling Lions
Inglewood United
FT
Subiaco
Cockburn City
FT
Sorrento
ECU Joondalup
Australia - Southern
May 26
FT
Adelaide City
Campbelltown City
FT
Croydon Kings
South Adelaide
FT
North Eastern Metro Stars
West Torrens Birkalla
FT
Sturt Lions
West Adelaide
FT
Adelaide Olympic
1 - 0
Para Hills Knights
May 27
Aband. Limited coverage
Adelaide Comets
0 - 1
Adelaide United Youth
Australia - New South Wales
May 26
FT
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
FT
Bonnyrigg White Eagles
1 - 0
Sydney Olympic
FT
Sydney United 58
Marconi Stallions
May 27
FT
Blacktown City FC
Wollongong Wolves
FT
Hakoah Sydney City East
Sydney FC Youth
FT
APIA Leichhardt Tigers
Manly United
May 26
FT
Lambton Jaffas FC
Lake Macquarie
FT
Edgeworth Eagles
1 - 0
Valentine Phoenix
May 27
FT
Broadmeadow Magic
0 - 0
Maitland
FT
Charlestown City Blues
0 - 1
Newcastle Jets Youth
FT
Weston Workers
Hamilton Olympic
Australia - Victorian
May 25
FT
Avondale Heights
1 - 1
Heidelberg United
FT
Oakleigh Cannons
Northcote City
May 26
FT
Port Melbourne Sharks SC
South Melbourne
FT
Dandenong Thunder SC
Melbourne Knights
FT
Hume City FC
Pascoe Vale SC
May 28
10:30 Limited coverage
Bulleen Lions
? - ?
Bentleigh Greens
10:30 Limited coverage
Kingston City
? - ?
Green Gully Cavaliers
Australia - Tasmania Victory
May 26
FT
Clarence United
Devonport City
FT
Kingborough Lions
Launceston City
May 27
FT
Northern Rangers
Olympia FC Warriors
FT
South Hobart
Hobart Zebras
Australia - Capital
May 19
FT
Riverina Rhinos
0 - 0
Belconnen United
May 20
FT
Canberra FC
Woden Weston FC
FT
Monaro Panthers
Tuggeranong United
FT
Tigers FC
Canberra Olympic
Australia - FFA Cup
February 23
FT
Lismore Thistles
8 - 3
Ballina
February 25
Canc. Limited coverage
Shores United
? - ?
Goonellabah
FT
Bangalow
8 - 1
Casino Cobras
May 5
FT
Newcastle Jets
Melbourne Victory
Australia - Hyundai A-League
April 13
FT
Sydney FC
Melbourne Victory
April 14
FT
Wellington Phoenix
Melbourne City FC
FT
Central Coast Mariners
Newcastle Jets
FT
Perth Glory
Brisbane Roar FC
April 15
FT
Western Sydney Wanderers FC
Adelaide United
Australia - W-League:: play-off
February 18
FT
Sydney FC
0 - 2
Melbourne City FC
Australia - W-League
February 2
FT
Adelaide United
2 - 1
Melbourne Victory
February 3
FT
Newcastle Jets
0 - 3
Melbourne City FC
February 4
FT
Sydney FC
4 - 1
Western Sydney Wanderers FC
FT
Brisbane Roar FC
4 - 1
Canberra United FC
 
Chuyên trang thể thao