Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Liverpool - Roma  Derby County - Cardiff  Liverpool - Roma  
Bảng xếp hạng
VIDEO Liverpool 5 – 2 Roma
VIDEO Manchester City 1 – 2 Liverpool
VIDEO Real Madrid 1 – 3 Juventus
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
Argentina - Primera Division
April 20
FT
Argentinos Juniors
Olimpo
April 21
FT
Estudiantes
Belgrano
FT
San Martin San Juan
Lanus
FT
Temperley
Velez Sarsfield
FT
Talleres
Gimnasia LP
FT
Banfield
Godoy Cruz
FT
San Lorenzo
Chacarita Juniors
April 22
FT
Tigre
Huracan
FT
Rosario Central
Racing Club
FT
Atletico Tucuman
Union
FT
Arsenal Sarandi
River Plate
FT
Boca Juniors
Newells Old Boys
April 23
FT
Colon
Patronato de Parana
April 24
FT
Independiente
Defensa y Justicia
Argentina - Primera B Nacional
April 21
FT
San Martin de Tucuman
Guillermo Brown
FT
Nueva Chicago
Brown de Adrogue
April 22
FT
Los Andes
All Boys
FT
Almagro
Flandria
FT
Villa Dalmine
Deportivo Moron
FT
Gimnasia Jujuy
Club Atletico Mitre
FT
Quilmes
Boca Unidos
FT
Instituto
Agropecuario
April 23
FT
Sportivo Estudiantes
0 - 0
Independiente Rivadavia
FT
Deportivo Riestra
Aldosivi
FT
Santamarina
Ferro Carril Oeste
April 24
FT
Sarmiento
Atletico Rafaela
April 21
FT
CA Defensores de Belgrano
Barracas Central
April 22
FT
Acassuso
Club Atletico Estudiantes
FT
Comunicaciones
Atlanta
FT
Sacachispas FC
Tristan Suarez
April 23
FT
CA Fenix
CA San Miguel
FT
CD UAI Urquiza
Almirante Brown
FT
San Telmo
Colegiales
FT
Villa San Carlos
Deportivo Espanol
April 24
FT
Club Atletico Platense
CA Talleres Remedios de Escalada
Argentina - Primera C
April 20
FT
Dock Sud
0 - 0
Argentino de Quilmes
FT
Leandro N. Alem
3 - 1
Defensores de Cambaceres
FT
San Martin Burzaco
1 - 2
CA Defensores Unidos
April 21
FT
Berazategui
3 - 1
Sportivo Barracas
FT
Canuelas
1 - 2
El Porvenir
FT
Deportivo Armenio
0 - 0
Ituzaingo
FT
Laferrere
2 - 4
CA Ferrocarril Midland
April 22
FT
Deportivo Merlo
1 - 1
Sportivo Italiano
FT
Excursionistas
2 - 1
Club Lujan
April 24
FT
Justo Jose de Urquiza
1 - 1
Central Cordoba de Rosario
Argentina - Primera D
April 20
FT
Central Ballester
General Lamadrid
April 21
FT
Deportivo Muniz
Real Pilar
April 22
FT
Victoriano Arenas
Juventud Unida San Miguel
April 23
FT
Deportivo Paraguayo
Atlas
April 24
FT
Argentino Merlo
Argentino Rosario
FT
CA Lugano
Liniers CSD
FT
Puerto Nuevo
Central Espanol
April 25
18:30 Limited coverage
Yupanqui
? - ?
Claypole
April 22
FT
Crucero del Norte
Sarmiento de Resistencia
FT
Union de Sunchales
Deportivo Madryn
FT
CA Alvarado
CA Chaco For Ever
AP
Sportivo Belgrano *
Gimnasia y Tiro
April 22
FT
Central Cordoba de Santiago
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
FT
Estudiantes de Rio Cuarto
Gimnasia Mendoza
March 18
FT
Deportivo Roca
CA Alvarado
FT
Ferro Carril Oeste General Pico
Estudiantes de Rio Cuarto
FT
Villa Mitre
Desamparados
FT
Juventud Unida Universitario
Gimnasia Mendoza
March 18
FT
CA Chaco For Ever
Union de Sunchales
FT
Crucero del Norte
Sportivo Belgrano
FT
Gimnasia y Tiro
Sarmiento de Resistencia
FT
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Central Cordoba de Santiago
Argentina - Federal A:: zone 1
December 10, 2017
FT
Deportivo Madryn
Club Rivadavia
FT
CA Alvarado
Ferro Carril Oeste General Pico
FT
Club Cipolletti
Sansinena BB
FT
Villa Mitre
Deportivo Roca
Argentina - Federal A:: zone 2
December 10, 2017
FT
Estudiantes de Rio Cuarto
Union Aconquija
FT
Gutierrez SC
Juventud Unida Universitario
FT
San Lorenzo de Alem
Huracan Las Heras
FT
Union Villa Krause
Gimnasia Mendoza
FT
Deportivo Maipu
Desamparados
Argentina - Federal A:: zone 3
December 11, 2017
FT
CD Libertad
Atletico Parana
FT
Central Cordoba de Santiago
Union de Sunchales
FT
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Gimnasia y Esgrima de Concepcion
FT
Defensores de Pronunciamiento
Douglas Haig
FT
Sportivo Las Parejas
Sportivo Belgrano
Argentina - Federal A:: zone 4
January 17
FT
CA Chaco For Ever
0 - 0
Crucero del Norte
March 25
FT
Deportivo Madryn
Sansinena BB
FT
Club Cipolletti
Club Rivadavia
March 24
FT
Union Aconquija
Deportivo Maipu
March 25
FT
Gutierrez SC
Union Villa Krause
FT
San Lorenzo de Alem
Huracan Las Heras
March 24
FT
CD Libertad
Douglas Haig
March 25
FT
Gimnasia y Esgrima de Concepcion
Defensores de Pronunciamiento
FT
Atletico Parana
Sportivo Las Parejas
March 24
FT
Deportivo San Jorge Tucuman
0 - 0
Guarani Antonio Franco
March 25
FT
Sportivo Patria
Deportivo Mandiyu
Argentina - Super Cup
March 15
FT
Boca Juniors
River Plate
Argentina - Copa Argentina
May 31
20:00
Agropecuario
? - ?
Club Lujan
20:00
Almagro
? - ?
Gimnasia Jujuy
20:00
Argentinos Juniors
? - ?
Independiente Chivilcoy
20:00
Arsenal Sarandi
? - ?
Club Cipolletti
20:00
Atletico Rafaela
? - ?
CA Defensores de Belgrano
20:00
Atletico Tucuman
? - ?
Tristan Suarez
20:00
Banfield
? - ?
Lamadrid
20:00
Belgrano
? - ?
Club Atletico Platense
20:00
Boca Juniors
? - ?
CA Alvarado
20:00
Chacarita Juniors
? - ?
Deportivo Maipu
20:00
Colon
? - ?
Deportivo Moron
20:00
Defensa y Justicia
? - ?
Club Atletico Mitre
20:00
Estudiantes
? - ?
Central Cordoba de Rosario
20:00
Gimnasia LP
? - ?
Sportivo Belgrano
20:00
Godoy Cruz
? - ?
CA Defensores Unidos
20:00
Huracan
? - ?
Victoriano Arenas
20:00
Independiente
? - ?
Central Ballester
20:00
Lanus
? - ?
Douglas Haig
20:00
Newells Old Boys
? - ?
Deportivo Rincon
20:00
Olimpo
? - ?
Aldosivi
20:00
Patronato de Parana
? - ?
San Martin de Tucuman
20:00
Racing Club
? - ?
Sarmiento de Resistencia
20:00
River Plate
? - ?
Central Norte
20:00
Rosario Central
? - ?
Juventud Antoniana
20:00
San Lorenzo
? - ?
Racing de Cordoba
20:00
San Martin San Juan
? - ?
Brown de Adrogue
20:00
Talleres
? - ?
CA Ferrocarril Midland
20:00
Temperley
? - ?
Club Atletico Estudiantes
20:00
Tigre
? - ?
Guillermo Brown
20:00
Union
? - ?
Juventud Unida Gualeguaychu
20:00
Velez Sarsfield
? - ?
Central Cordoba de Santiago
20:00
Villa Dalmine
? - ?
CD UAI Urquiza
 
Chuyên trang thể thao