Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Real Sociedad - Atletico Madrid  Burnley - Chelsea  Leicester City - Southampton  
Bảng xếp hạng
VIDEO Real Madrid 1 – 1 Athletic Bilbao
VIDEO Bournemouth 0 – 2 Manchester United
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
Argentina - Primera Division
April 13
FT
Gimnasia LP
Atletico Tucuman
April 14
FT
Huracan
Argentinos Juniors
FT
Godoy Cruz
Temperley
FT
Olimpo
San Martin San Juan
FT
Lanus
Banfield
FT
Belgrano
Arsenal Sarandi
FT
Defensa y Justicia
Racing Club
April 15
FT
Union
Tigre
FT
Patronato de Parana
Estudiantes
FT
Chacarita Juniors
Colon
FT
River Plate
Rosario Central
FT
Independiente
Boca Juniors
April 16
FT
Newells Old Boys
Talleres
April 17
FT
Velez Sarsfield
San Lorenzo
Argentina - Primera B Nacional
April 14
FT
All Boys
0 - 0
Gimnasia Jujuy
FT
Ferro Carril Oeste
Sportivo Estudiantes
FT
Aldosivi
Los Andes
April 15
FT
Flandria
San Martin de Tucuman
FT
Brown de Adrogue
Santamarina
FT
Guillermo Brown
Nueva Chicago
FT
Juventud Unida Gualeguaychu
Instituto
FT
Club Atletico Mitre
Villa Dalmine
FT
Independiente Rivadavia
Deportivo Riestra
April 16
FT
Agropecuario
Almagro
FT
Deportivo Moron
Sarmiento
April 17
FT
Atletico Rafaela
Quilmes
April 13
FT
Acassuso
Almirante Brown
FT
CA Fenix
Deportivo Espanol
FT
CD UAI Urquiza
Atlanta
FT
CA Talleres Remedios de Escalada
Tristan Suarez
FT
CA Defensores de Belgrano
Club Atletico Estudiantes
FT
Club Atletico Platense
Barracas Central
April 14
FT
Villa San Carlos
Colegiales
FT
Comunicaciones
San Telmo
FT
Sacachispas FC
CA San Miguel
April 17
FT
Barracas Central
0 - 0
CA Talleres Remedios de Escalada
FT
Tristan Suarez
CA Defensores de Belgrano
April 18
FT
Club Atletico Estudiantes
Sacachispas FC
FT
Almirante Brown
0 - 0
CA Fenix
FT
CA San Miguel
Acassuso
FT
San Telmo
Club Atletico Platense
FT
Deportivo Espanol
CD UAI Urquiza
FT
Colegiales
Comunicaciones
FT
Atlanta
Villa San Carlos
Argentina - Primera C
April 13
FT
Ituzaingo
1 - 2
Deportivo Merlo
April 14
FT
Club Lujan
2 - 0
Canuelas
FT
Central Cordoba de Rosario
0 - 0
Deportivo Armenio
FT
Sportivo Italiano
1 - 0
Excursionistas
April 15
FT
Argentino de Quilmes
2 - 1
Leandro N. Alem
FT
El Porvenir
2 - 0
Berazategui
FT
CA Defensores Unidos
4 - 1
Justo Jose de Urquiza
April 16
FT
CA Ferrocarril Midland
0 - 3
San Martin Burzaco
FT
Defensores de Cambaceres
0 - 1
Laferrere
FT
Sportivo Barracas
2 - 2
Dock Sud
Argentina - Primera D
April 14
FT
Atlas
3 - 0
Yupanqui
FT
Liniers CSD
0 - 1
Argentino Merlo
FT
Argentino Rosario
Deportivo Muniz
April 15
FT
Central Espanol
1 - 0
Deportivo Paraguayo
FT
Juventud Unida San Miguel
1 - 3
CA Lugano
FT
General Lamadrid
0 - 2
Victoriano Arenas
April 16
FT
Claypole
Central Ballester
FT
Real Pilar
Puerto Nuevo
April 15
FT
Deportivo Madryn
Union de Sunchales
FT
CA Chaco For Ever
CA Alvarado
FT
Gimnasia y Tiro
Sportivo Belgrano
FT
Sarmiento de Resistencia
Crucero del Norte
April 15
FT
Juventud Unida Universitario
Estudiantes de Rio Cuarto
April 17
FT
Gimnasia Mendoza
Central Cordoba de Santiago
March 18
FT
Deportivo Roca
CA Alvarado
FT
Ferro Carril Oeste General Pico
Estudiantes de Rio Cuarto
FT
Villa Mitre
Desamparados
FT
Juventud Unida Universitario
Gimnasia Mendoza
March 18
FT
CA Chaco For Ever
Union de Sunchales
FT
Crucero del Norte
Sportivo Belgrano
FT
Gimnasia y Tiro
Sarmiento de Resistencia
FT
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Central Cordoba de Santiago
Argentina - Federal A:: zone 1
December 10, 2017
FT
Deportivo Madryn
Club Rivadavia
FT
CA Alvarado
Ferro Carril Oeste General Pico
FT
Club Cipolletti
Sansinena BB
FT
Villa Mitre
Deportivo Roca
Argentina - Federal A:: zone 2
December 10, 2017
FT
Estudiantes de Rio Cuarto
Union Aconquija
FT
Gutierrez SC
Juventud Unida Universitario
FT
San Lorenzo de Alem
Huracan Las Heras
FT
Union Villa Krause
Gimnasia Mendoza
FT
Deportivo Maipu
Desamparados
Argentina - Federal A:: zone 3
December 11, 2017
FT
CD Libertad
Atletico Parana
FT
Central Cordoba de Santiago
Union de Sunchales
FT
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Gimnasia y Esgrima de Concepcion
FT
Defensores de Pronunciamiento
Douglas Haig
FT
Sportivo Las Parejas
Sportivo Belgrano
Argentina - Federal A:: zone 4
January 17
FT
CA Chaco For Ever
0 - 0
Crucero del Norte
March 25
FT
Deportivo Madryn
Sansinena BB
FT
Club Cipolletti
Club Rivadavia
March 24
FT
Union Aconquija
Deportivo Maipu
March 25
FT
Gutierrez SC
Union Villa Krause
FT
San Lorenzo de Alem
Huracan Las Heras
March 24
FT
CD Libertad
Douglas Haig
March 25
FT
Gimnasia y Esgrima de Concepcion
Defensores de Pronunciamiento
FT
Atletico Parana
Sportivo Las Parejas
March 24
FT
Deportivo San Jorge Tucuman
0 - 0
Guarani Antonio Franco
March 25
FT
Sportivo Patria
Deportivo Mandiyu
Argentina - Super Cup
March 15
FT
Boca Juniors
River Plate
Argentina - Copa Argentina
May 31
20:00
Agropecuario
? - ?
Club Lujan
20:00
Almagro
? - ?
Gimnasia Jujuy
20:00
Argentinos Juniors
? - ?
Independiente Chivilcoy
20:00
Arsenal Sarandi
? - ?
Club Cipolletti
20:00
Atletico Rafaela
? - ?
CA Defensores de Belgrano
20:00
Atletico Tucuman
? - ?
Tristan Suarez
20:00
Banfield
? - ?
Lamadrid
20:00
Belgrano
? - ?
Club Atletico Platense
20:00
Boca Juniors
? - ?
CA Alvarado
20:00
Chacarita Juniors
? - ?
Deportivo Maipu
20:00
Colon
? - ?
Deportivo Moron
20:00
Defensa y Justicia
? - ?
Club Atletico Mitre
20:00
Estudiantes
? - ?
Central Cordoba de Rosario
20:00
Gimnasia LP
? - ?
Sportivo Belgrano
20:00
Godoy Cruz
? - ?
CA Defensores Unidos
20:00
Huracan
? - ?
Victoriano Arenas
20:00
Independiente
? - ?
Central Ballester
20:00
Lanus
? - ?
Douglas Haig
20:00
Newells Old Boys
? - ?
Deportivo Rincon
20:00
Olimpo
? - ?
Aldosivi
20:00
Patronato de Parana
? - ?
San Martin de Tucuman
20:00
Racing Club
? - ?
Sarmiento de Resistencia
20:00
River Plate
? - ?
Central Norte
20:00
Rosario Central
? - ?
Juventud Antoniana
20:00
San Lorenzo
? - ?
Racing de Cordoba
20:00
San Martin San Juan
? - ?
Brown de Adrogue
20:00
Talleres
? - ?
CA Ferrocarril Midland
20:00
Temperley
? - ?
Club Atletico Estudiantes
20:00
Tigre
? - ?
Guillermo Brown
20:00
Union
? - ?
Juventud Unida Gualeguaychu
20:00
Velez Sarsfield
? - ?
Central Cordoba de Santiago
20:00
Villa Dalmine
? - ?
CD UAI Urquiza
 
Chuyên trang thể thao