Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Bảng xếp hạng bóng đá Anh Tỷ lệ cá độ Game Trailer
fun88
188
 
Video clip Champions League    Bóng đá Anh    TBN    Y
EURO 2016 - Qualification:: group C
September 5
16:00
Luxembourg
? - ?
FYR Macedonia
16:00
Ukraine
? - ?
Belarus
18:45
Spain
? - ?
Slovakia
EURO 2016 - Qualification:: group E
September 5
16:00
Estonia
? - ?
Lithuania
16:00
San Marino
? - ?
England
18:45
Switzerland
? - ?
Slovenia
EURO 2016 - Qualification:: group G
September 5
16:00
Russia
? - ?
Sweden
18:45
Austria
? - ?
Moldova
18:45
Montenegro
? - ?
Liechtenstein
England - League 1
September 5
FT
Southend United
2 - 1
Peterborough United
14:00
Barnsley
? - ?
Shrewsbury Town
14:00
Chesterfield
? - ?
Wigan Athletic
14:00
Crewe Alexandra
? - ?
Swindon Town
14:00
Fleetwood Town
? - ?
Rochdale
14:00
Gillingham
? - ?
Doncaster Rovers
14:00
Oldham Athletic
? - ?
Bradford City
14:00
Scunthorpe United
? - ?
Blackpool
14:00
Walsall
? - ?
Bury
England - League 2
September 5
live 90+3'
Newport County
0 - 3
York City
live HT
Carlisle United
2 - 2
Barnet
14:00
Cambridge United
? - ?
Luton Town
14:00
Exeter City
? - ?
Leyton Orient
14:00
Mansfield Town
? - ?
AFC Wimbledon
14:00
Northampton Town
? - ?
Dagenham & Redbridge
14:00
Portsmouth
? - ?
Accrington Stanley
14:00
Stevenage
? - ?
Plymouth Argyle
14:00
Wycombe Wanderers
? - ?
Hartlepool United
14:00
Yeovil Town
? - ?
Morecambe
England - National League
September 5
FT
Welling United
1 - 1
Tranmere Rovers
14:00
Aldershot Town
? - ?
Halifax Town
14:00
Altrincham
? - ?
Cheltenham Town
14:00
Barrow
? - ?
Eastleigh
14:00
Boreham Wood
? - ?
Grimsby Town
14:00
Bromley
? - ?
Gateshead FC
14:00
Chester FC
? - ?
Forest Green Rovers
14:00
Kidderminster Harriers
? - ?
Braintree Town
14:00
Lincoln
? - ?
Wrexham
14:00
Macclesfield Town
? - ?
Woking
14:00
Southport
? - ?
Dover
14:00
Torquay United
? - ?
Guiseley
England - National League North
September 5
14:00
Brackley Town
? - ?
North Ferriby United
14:00
Bradford PA
? - ?
Telford
14:00
Chorley
? - ?
Alfreton Town
14:00
Curzon
? - ?
Nuneaton Town
14:00
Gainsborough
? - ?
Corby Town
14:00
Gloucester City
? - ?
AFC Fylde
14:00
Hednesford
? - ?
Boston United
14:00
Lowestoft Town
? - ?
FC United of Manchester
14:00
Solihull Moors
? - ?
Harrogate
14:00
Stockport
? - ?
Worcester
14:00
Tamworth
? - ?
Stalybridge
England - National League South
September 5
14:00
Bath City
? - ?
Dartford
14:00
Bishop's Stortford
? - ?
Weston Super Mare
14:00
Chelmsford
? - ?
Havant and Waterlooville
14:00
Eastbourne Borough
? - ?
Truro City
14:00
Ebbsfleet United
? - ?
Maidenhead United
14:00
Gosport Borough
? - ?
Maidstone
14:00
Hayes & Yeading United
? - ?
Wealdstone
14:00
Hemel Hempstead
? - ?
Basingstoke
14:00
Margate
? - ?
St.Albans
14:00
Oxford City
? - ?
Whitehawk
14:00
Sutton United
? - ?
Concord Rangers
Italy - Serie B
September 5
18:30
Cesena
? - ?
Brescia
Spain - Liga Adelante
September 5
16:00
Gimnastic
? - ?
Girona
16:00
Huesca
? - ?
Tenerife
16:00
Mirandes
? - ?
Lugo
16:00
Numancia
? - ?
Elche
Spain - Segunda B:: group II
September 5
14:00
Real Union
? - ?
Ebro
Germany - 3rd Liga
September 5
FT
Holstein Kiel
1 - 2
Stuttgarter Kickers
FT
Preußen Muenster
3 - 1
Werder Bremen II
FT
Wehen
3 - 0
Fortuna Koeln
FT
Wuerzburger Kickers
0 - 0
RW Erfurt
FT
Energie Cottbus
0 - 4
Aalen
FT
Erzgebirge Aue
0 - 0
Hansa Rostock
Germany - Regionalliga Bayern
September 5
FT
Burghausen
1 - 2
Nuernberg II
FT
SV Schalding-Heining
0 - 3
Greuther Fuerth II
FT
FV Illertissen
2 - 0
Augsburg II
FT
Unterhaching
1 - 0
FC Amberg
14:00
TSV Rain/Lech
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
Germany - Regionalliga Nord
September 5
FT
Wolfsburg II
6 - 1
TSV Havelse
FT
Goslarer SC
4 - 1
BSV Rehden
Germany - Regionalliga West
September 5
FT
Borussia Moenchengladbach II
2 - 2
Velbert
FT
Fortuna Duesseldorf II
1 - 1
Wattenscheid
FT
Oberhausen
1 - 3
FC Kray
FT
RW Ahlen
2 - 3
FC Koeln II
FT
SC Verl
2 - 0
TuS Erndtebrueck
Germany - Regionalliga Südwest
September 5
FT
FCA Walldorf
0 - 1
Eintracht Trier
FT
Hessen Kassel
0 - 1
Elversberg
FT
Homburg
1 - 1
SpVgg Neckarelz
FT
Kaiserslautern II
0 - 0
Hoffenheim II
FT
Kickers Offenbach
2 - 1
SV Spielberg
live 90+6'
TSV Steinbach
2 - 2
Wormatia Worms
live 86'
Bahlinger SC
0 - 2
Waldhof Mannheim
live 82'
Freiburg II
0 - 1
Pirmasens
France - National
September 5
16:00
Chambly
? - ?
Marseille Consolat
16:00
Colmar
? - ?
Lucon
16:00
Sedan
? - ?
Strasbourg
16:30
Les Herbiers
? - ?
ASM Belfort
18:00
AS Beziers
? - ?
Dunkerque
18:00
Epinal
? - ?
Avranches
18:00
Frejus Saint Raphael
? - ?
CA Bastia
18:00
Orleans
? - ?
Amiens
Belgium - Belgacom League
September 5
17:30
Dessel
? - ?
Eupen
18:00
KSK Heist
? - ?
Deinze
18:00
Patro Eisden
? - ?
Lommel
18:00
Tubize
? - ?
Virton
18:00
WS Bruxelles
? - ?
Roeselare
Portugal - Segunda Liga
September 5
15:00
Freamunde
? - ?
Gil Vicente
Portugal - Cup
September 5
15:00
Angrense
? - ?
Academica Coimbra
Scotland - Scottish Cup
September 5
14:00
CS Strollers
? - ?
Kelty Hearts
14:00
Cove Rangers
? - ?
St. Cuthbert Wanderers
14:00
Hermes
? - ?
Auchinleck Talbot
14:00
Lothian Hutchison
? - ?
Girvan
14:00
Wigtown and Bladnoch
? - ?
Hawick Royal Albert
Scotland - Championship
September 5
14:00
Dumbarton
? - ?
Alloa Athletic
14:00
Livingston
? - ?
Greenock Morton
14:00
Queen of South
? - ?
St. Mirren
14:00
Rangers
? - ?
Raith Rovers
Scotland - League 1
September 5
14:00
Airdrieonians
? - ?
Cowdenbeath
14:00
Forfar Athletic
? - ?
Dunfermline Athletic
14:00
Peterhead
? - ?
Albion Rovers
14:00
Stranraer
? - ?
Brechin City
Scotland - League 2
September 5
14:00
Annan Athletic
? - ?
East Fife
14:00
Arbroath
? - ?
Clyde
14:00
Berwick Rangers
? - ?
Queen's Park
14:00
East Stirlingshire
? - ?
Stirling Albion
14:00
Montrose
? - ?
Elgin City
Africa Cup of Nations - Qualification:: group A
September 5
16:00
Liberia
? - ?
Tunisia
Africa Cup of Nations - Qualification:: group C
September 5
live 22'
South Sudan
0 - 0
Equatorial Guinea
Africa Cup of Nations - Qualification:: group D
September 5
FT
Comoros
0 - 1
Uganda
14:00
Botswana
? - ?
Burkina Faso
Africa Cup of Nations - Qualification:: group E
September 5
16:00
Guinea-Bissau
? - ?
Congo
Africa Cup of Nations - Qualification:: group F
September 5
15:30
Sao Tome and Principe
? - ?
Morocco
Africa Cup of Nations - Qualification:: group G
September 5
live 25'
Tanzania
0 - 0
Nigeria
Africa Cup of Nations - Qualification:: group H
September 5
live 22'
Rwanda
0 - 0
Ghana
Africa Cup of Nations - Qualification:: group J
September 5
live HT
Seychelles
1 - 0
Ethiopia
Africa Cup of Nations - Qualification:: group K
September 5
live 20'
Burundi
0 - 0
Niger
live 18'
Namibia
0 - 0
Senegal
Africa Cup of Nations - Qualification:: group M
September 5
17:00
Mauritania
? - ?
South Africa
International - Friendly
September 5
17:00
Gabon
? - ?
Sudan
20:00
Costa Rica
? - ?
Brazil
21:00
Chile
? - ?
Paraguay
Euro U-21 - Qualification group 3
September 5
live HT
N.Ireland U21
1 - 1
Scotland U21
14:00
FYR Macedonia U21
? - ?
Ukraine U21
14:00
Iceland U21
? - ?
France U21
Denmark - 2nd Division:: group 1
September 5
live HT
Broenshoej
0 - 1
AB
Denmark - 2nd Division:: group 2
September 5
live HT
Frem
0 - 0
B 93
Denmark - 2nd Division:: group 3
September 5
live HT
Jammerbugt FC
0 - 1
Odder IGF
live HT
Kolding IF
1 - 1
Middelfart G og BK
Finland - Ykkonen
September 5
live HT
FC Jazz
0 - 0
AC Oulu
live HT
TPS
0 - 0
PS Kemi
live HT
VIFK
0 - 0
Mikkelin Palloilijat
Ireland - Airtricity League
September 5
14:00
Shamrock Rovers
? - ?
Bohemian FC
16:00
Derry City
? - ?
Drogheda United
16:45
Bray Wanderers
? - ?
Cork City
17:30
Limerick
? - ?
St. Patrick's Athletic
18:00
Dundalk
? - ?
Sligo Rovers
18:45
Galway United FC
? - ?
Longford Town
Ireland - 1st Division
September 5
18:45
Athlone Town
? - ?
UCD
18:45
Shelbourne
? - ?
Cabinteely
19:00
Finn Harps
? - ?
Waterford United
19:00
Wexford Youths
? - ?
Cobh Ramblers
Wales - Premier League
September 5
live 24'
Carmarthen
0 - 0
Bala Town
live 26'
Connah's Quay
1 - 0
Haverfordwest
live 23'
Rhyl
0 - 0
TNS
Northern Ireland - Premiership
September 5
14:00
Ballinamallard United
? - ?
Linfield
14:00
Carrick Rangers
? - ?
Warrenpoint Town
14:00
Cliftonville
? - ?
Crusaders
14:00
Dungannon Swifts
? - ?
Coleraine
14:00
Glentoran
? - ?
Ballymena United
Czech Republic - 2nd league
September 5
FT
Sokolov
3 - 3
Budejovice
FT
Trinec
3 - 3
FK Slavoj Vysehrad
15:00
FK MAS Taborsko
? - ?
Pardubice
15:00
Karvina
? - ?
Opava
September 6
08:15
Sigma Olomouc B
? - ?
FK Varnsdorf
Poland - 1st League
September 5
live HT
GKS Belchatow
1 - 0
GKS Katowice
15:00
MKS Kluczbork
? - ?
Wigry Suwalki
16:00
Bytovia Bytow
? - ?
Dolcan Zabki
16:00
Sandecja Nowy Sacz
? - ?
Wisla Plock
17:45
Stomil Olsztyn
? - ?
Chojniczanka Chojnice
Poland - 2nd League
September 5
live HT
Blekitni Stargard
0 - 0
Wisla Pulawy
14:00
Stal Stalowa Wola
? - ?
GKS Tychy 71
15:00
Gryf Wejherowo
? - ?
Stal Mielec
15:00
Okocimski KS Brzesko
? - ?
Nadwislan Gora
15:00
Rakow Czestochowa
? - ?
Olimpia Zambrow
16:00
Kotwica Kolobrzeg
? - ?
Radomiak Radom
17:00
Znicz Pruszkow
? - ?
Polonia Bytom
Republic of Korea - K-League Challenge
September 5
FT
Ansan Police FC
2 - 2
Sangju Sangmu
FT
Chungju Hummel
1 - 3
Seoul E-Land FC
FT
Bucheon FC 1995
1 - 0
Gyeongnam FC
September 6
05:00
Daegu FC
? - ?
Suwon City
05:00
Gangwon FC
? - ?
FC Anyang
Morocco - Botola Pro
September 5
17:30
Hassania Agadir
? - ?
Chabab Rif Al Hoceima
19:30
Ittihad Tanger
? - ?
MAS Fes
Trailer game
 
PS4 game trailer XBox One game trailer
WiiU game trailer 3ds game trailer
Chuyên trang thể thao
60s Chuyên trang thể thao Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Kết quả bóng đá trực tuyến Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Tỷ lệ cá cược Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao EPL STANDINGS Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao