Kết quả bóng đá trực tuyến    Kết quả tennis trực tuyến    Dự đoán kết quả    Tỷ lệ cá cược    Video bàn thắng    Contact   
 
Link xem online :    Leicester City - Stoke City  Melbourne Victory - Adelaide United  Celta Vigo - Eibar  
Bảng xếp hạng
VIDEO Arsenal 1 – 2 Oestersunds
VIDEO RB Leipzig 0 – 2 Napoli
Tỷ số bóng đá các trận đang diễn ra
February 24
12:30
Leicester City
Stoke City
15:00
AFC Bournemouth
Newcastle United
15:00
Brighton & Hove Albion
Swansea City
15:00
Burnley
Southampton
15:00
Liverpool
West Ham United
15:00
West Bromwich Albion
Huddersfield Town
17:30
Watford
Everton
February 24
15:00
Birmingham City
? - ?
Barnsley
15:00
Burton Albion
Millwall
15:00
Leeds United
Brentford
15:00
Norwich City
Bolton Wanderers
15:00
Preston North End
Ipswich Town
15:00
Queens Park Rangers
Nottingham Forest
15:00
Reading
Derby County
15:00
Sheffield Wednesday
Aston Villa
15:00
Sunderland
? - ?
Middlesbrough
17:30
Fulham
? - ?
Wolverhampton Wanderers
February 24
15:00
Bristol Rovers
Scunthorpe United
15:00
Bury
? - ?
Gillingham
15:00
Charlton Athletic
Shrewsbury Town
15:00
Fleetwood Town
Milton Keynes Dons
15:00
Northampton Town
? - ?
Oxford United
15:00
Oldham Athletic
Southend United
15:00
Peterborough United
AFC Wimbledon
15:00
Plymouth Argyle
Bradford City
15:00
Portsmouth
Blackpool
15:00
Rotherham United
Doncaster Rovers
15:00
Walsall
Blackburn Rovers
15:00
Wigan Athletic
Rochdale
February 24
17:00
Bologna
Genoa
19:45
Inter
Benevento
February 24
14:00
Ascoli Picchio FC 1898
? - ?
Cesena
14:00
Avellino
? - ?
Novara
14:00
Carpi
? - ?
Entella
14:00
Cittadella
? - ?
Empoli
14:00
Foggia
? - ?
Brescia
14:00
Frosinone
? - ?
Perugia
14:00
Pescara
? - ?
Cremonese
14:00
Pro Vercelli
? - ?
Palermo
14:00
Ternana
? - ?
Bari
February 24
live 12'
Celta Vigo
Eibar
15:15
Real Madrid
Alaves
17:30
Leganes
Las Palmas
19:45
Barcelona
Girona
February 24
15:00
Barcelona B
? - ?
Gimnastic
17:00
Almeria
? - ?
Leonesa
17:00
Rayo Vallecano
? - ?
Huesca
19:00
Cadiz
? - ?
Lorca FC
February 24
14:30
Bayern Munich
Hertha Berlin
14:30
Hannover 96
Borussia Moenchengladbach
14:30
Hoffenheim
Freiburg
14:30
VfB Stuttgart
Eintracht Frankfurt
17:30
Werder Bremen
Hamburger SV
February 24
live 12'
Duisburg
Ingolstadt
live 12'
Erzgebirge Aue
Kaiserslautern
live 13'
Greuther Fuerth
Eintracht Braunschweig
live 11'
Union Berlin
Sandhausen
February 24
16:00
Toulouse
Monaco
19:00
Dijon
Caen
19:00
Guingamp
Metz
19:00
Lille
Angers
19:00
Nantes
Amiens
19:00
Rennes
Troyes
February 24
14:00
Paris FC
? - ?
Brest
February 24
17:30
AZ Alkmaar
Sparta Rotterdam
18:45
Heracles
PEC Zwolle
18:45
SC Heerenveen
Excelsior
19:45
VVV-Venlo
Vitesse
February 24
17:00
KV Mechelen
? - ?
Sporting Charleroi
19:00
Eupen
? - ?
Lokeren
19:00
Oostende
? - ?
St.Truiden
19:30
Waasland-Beveren
? - ?
Gent
February 24
16:00
Belenenses
? - ?
Feirense
18:15
Maritimo
? - ?
Vitoria de Guimaraes
20:30
Pacos de Ferreira
? - ?
Benfica
February 24
live HT
Famalicao
Sporting Covilha
15:00
Oliveirense
? - ?
Braga B
15:00
Sporting CP B
? - ?
Academica
February 24
12:30
Kilmarnock
Hibernian
15:00
Dundee FC
? - ?
Motherwell
15:00
Hamilton Academical
? - ?
Partick Thistle
15:00
Rangers
? - ?
Hearts
15:00
St.Johnstone
? - ?
Ross County
February 24
15:00
Falkirk
? - ?
Dumbarton
15:00
Inverness CT
? - ?
Greenock Morton
15:00
Queen of South
? - ?
Dunfermline Athletic
15:00
St. Mirren
? - ?
Brechin City
February 24
15:00
Ayr United
? - ?
Airdrieonians
15:00
East Fife
? - ?
Albion Rovers
15:00
Queen's Park
? - ?
Forfar Athletic
15:00
Raith Rovers
? - ?
Arbroath
15:00
Stranraer
? - ?
Alloa Athletic
13:00
Anzhi Makhachkala
? - ?
FK Slutsk
14:30
FC Ufa
? - ?
Red Arrows
15:00
Aasane
? - ?
Brann
February 24
15:00
Lyngby
AGF
February 24
15:00
Halmstads BK
? - ?
Syrianska
15:00
IK Oddevold
? - ?
AIK
February 24
live 53'
IK Frej Taeby
0 - 0
Djurgaarden
February 24
13:00
GIF Sundsvall
? - ?
IFK Vaernamo
February 24
13:00
Oerebro
? - ?
Helsingborg
13:00
Tvaaaakers IF
? - ?
IFK Norrkoeping
February 24
13:00
IFK Gothenburg
? - ?
Oesters IF
February 24
13:30
AC Oulu
? - ?
Musan Salama
February 24
13:00
FF Jaro
? - ?
SJK
15:00
PK Keski-Uusimaa
? - ?
KPV
February 24
live HT
FC Lahti
GrIFK Grankulla
12:30
Haka
? - ?
Ilves
February 24
live 10'
HJK
0 - 0
HIFK
February 24
15:00
Admira Moedling
? - ?
Austria Wien
17:30
Altach
? - ?
Mattersburg
17:30
Rapid Wien
? - ?
LASK
17:30
Wolfsberger AC
? - ?
SKN St. Poelten
February 24
18:00
Lausanne
? - ?
Basel
18:00
Young Boys
Sion
18:00
Schaffhausen
? - ?
Wil
18:00
Servette
? - ?
Aarau
February 24
13:00
PAS Giannina
? - ?
Levadiakos
15:15
Panionios
? - ?
Asteras Tripolis
17:30
Panathinaikos
? - ?
Lamia
February 24
13:00
Trikala
? - ?
Panachaiki
February 24
13:00
Kayserispor
? - ?
Kasimpasa
16:00
Alanyaspor
Trabzonspor
February 24
12:30
Ankaragucu
Gaziantepspor
12:30
Balikesirspor
Samsunspor
February 24
18:30
Limerick
Bohemian FC
February 24
19:30
Longford Town
? - ?
Cobh Ramblers
February 24
14:00
Connah's Quay
? - ?
TNS
16:15
Barry Town
? - ?
Llandudno FC
17:30
Bala Town
? - ?
Cardiff Met University
15:00
Ards
? - ?
Linfield
15:00
Carrick Rangers
? - ?
Glenavon
15:00
Coleraine
? - ?
Warrenpoint Town
15:00
Crusaders
? - ?
Ballymena United
15:00
Dungannon Swifts
? - ?
Ballinamallard United
15:00
Glentoran
? - ?
Cliftonville
February 24
14:00
Ethnikos Achnas
? - ?
Apollon Limassol
16:00
Ermis Aradippou
? - ?
Aris Limassol
16:00
Olympiakos Nicosia
? - ?
APOEL Nicosia
14:00
FC Progres Niedercorn
? - ?
Una Strassen
February 24
14:00
FC Zbrojovka Brno
? - ?
Sigma Olomouc
14:00
Slovan Liberec
? - ?
Mlada Boleslav
15:30
Slovacko
? - ?
Sparta Prague
17:30
Teplice
? - ?
Banik Ostrava
February 24
13:00
DAC 1904 Dunajska Streda
? - ?
Zemplin Michalovce
13:00
Slovan Bratislava
? - ?
Zilina
13:00
Spartak Trnava
FK Senica
13:00
Trencin
Tatran Presov
13:00
Zeleziarne Podbrezova
? - ?
Zlate Moravce
February 24
live 9'
Chornomorets Odesa
Karpaty
live 9'
FC Olexandria
Mariupol
February 24
14:30
Termalica Nieciecza
? - ?
Sandecja Nowy Sacz
17:00
Pogon Szczecin
? - ?
Wisla Plock
19:30
Cracovia
? - ?
Legia Warszawa
February 24
16:00
Hajduk Split
? - ?
Slaven
February 24
13:00
Backa Backa Palanka
? - ?
Rad Beograd
14:00
Borac Cacak
? - ?
Radnicki Nis
14:00
FK Radnik Surdulica
? - ?
Cukaricki
14:00
Javor
? - ?
Mladost Lucani
14:00
Macva Sabac
? - ?
Vojvodina
February 24
live 12'
Ankaran Hrvatini
ND Triglav
February 24
16:00
Debrecen
? - ?
Balmazujvaros
16:00
Mezokovesd SE
? - ?
Puskas FC Academy
16:00
Paksi SE
? - ?
Diosgyori VTK
16:00
Ujpest
? - ?
Haladas
16:00
Videoton FC
? - ?
Vasas Budapest
18:30
Ferencvaros
? - ?
Budapest Honved
February 24
live 12'
Botosani
Gaz Metan Medias
17:45
Astra Giurgiu
? - ?
Dinamo Bucuresti
17:45
CSMS Iasi
? - ?
FC Viitorul Constanta
live 54'
Dunav Ruse
Vereya
13:00
Beroe
Etar
15:30
Septemvri Sofia
Levski Sofia
February 24
live 54'
Suduva
0 - 0
Stumbras Kaunas
13:00
Trakai FK
? - ?
Atlantas Klaipeda
13:30
FK Mladost Doboj Kakanj
? - ?
Zrinjski Mostar
13:30
Vitez
? - ?
Siroki Brijeg
13:30
Zeljeznicar
? - ?
Sloboda Tuzla
February 24
13:00
Rabotnicki
? - ?
FK Vardar Skopje
February 24
live 11'
Zeta
0 - 0
Buducnost Podgorica
13:00
FK Iskra
? - ?
Kom
ToFi Limited coverage
Grbalj Radanovici
0 - 0
Rudar Pljevlja
13:00
Mladost Podgorica
? - ?
Decic Tuzi
16:00
Petrovac
? - ?
Sutjeska
February 24
14:00
Hapoel Raanana
? - ?
FC Ashdod
16:00
Hapoel Ashkelon
? - ?
Bnei Sakhnin
16:15
Maccabi Haifa
? - ?
Maccabi Netanya
18:30
Maccabi Tel Aviv
? - ?
Hapoel Haifa
February 24
FT
FC Tokyo
Urawa Red Diamonds
FT
Sanfrecce Hiroshima
Consadole Sapporo
FT
Gamba Osaka
Nagoya Grampus Eight
FT
Shonan Bellmare
V-Varen Nagasaki
February 25
04:00
Shimizu S-Pulse
? - ?
Kashima Antlers
04:00
Vegalta Sendai
? - ?
Kashiwa Reysol
06:30
Jubilo Iwata
? - ?
Kawasaki Frontale
07:00
Cerezo Osaka
? - ?
Yokohama F.Marinos
February 24
14:30
Delhi Dynamos FC
? - ?
ATK
February 24
FT
East Bengal Club
Chennai City FC
live 10'
Churchill Brothers
0 - 0
Gokulam FC
February 24
live 70'
Chonburi
Sukhothai FC
live 56'
Siam Navy FC
0 - 0
Bangkok Glass
live 12'
Prachuap FC
0 - 0
Pattaya United
13:00
Port FC
? - ?
Ratchaburi FC
February 24
FT
Quang Nam
Song Lam Nghe An
February 24
live 10'
Sabail
0 - 0
FK Qabala
14:00
FK Neftchi
? - ?
Zira
February 24
live 46'
Torpedo Kutaisi
0 - 0
Chikhura Sachkhere
February 24
live 10'
Pars Jonoubi Jam Bushehr
Tractor Sazi Tabriz
live 12'
Zob Ahan
0 - 0
Padideh FC
12:30
Foolad Khuzestan
? - ?
Esteghlal
15:00
Persepolis
? - ?
Esteghlal Khuzestan
13:30
Dibba Al Fujairah
? - ?
Al-Wasl
13:30
Emirates Club
? - ?
Ajman
16:15
Sharjah Cultural Club
? - ?
Al-Ain
February 24
FT
Brisbane Roar FC
Newcastle Jets
FT
Melbourne Victory
Adelaide United
live 48'
Perth Glory
Melbourne City FC
February 25
07:30
Sydney FC
? - ?
Western Sydney Wanderers FC
February 24
16:30
Wydad Casablanca
? - ?
TP Mazembe
February 24
14:00
Olympique de Medea
? - ?
ES Setif
15:00
JS Saoura
? - ?
CR Belouizdad
15:00
USM Blida
? - ?
DRB Tadjenanet
16:00
USM Alger
? - ?
MC Alger
February 24
12:30
Alassiouty
? - ?
El Dakhleya
12:30
El Raja Marsa Matruh
? - ?
Smouha SC
15:00
Ismaily SC
? - ?
Tanta
18:00
Al Ahly
? - ?
El Entag El Harby
February 24
14:00
Olympic Club de Safi
? - ?
RSB Berkane
14:30
Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Chabab Rif Al Hoceima
19:00
FUS Rabat
? - ?
MAT Tetouan
13:30
Baroka FC
? - ?
Polokwane City
16:00
Cape Town City FC
? - ?
Bidvest Wits
16:00
Mamelodi Sundowns FC
? - ?
SuperSport United
18:15
Free State Stars
? - ?
AmaZulu FC
18:15
Kaizer Chiefs
? - ?
Bloemfontein Celtic
 
Chuyên trang thể thao