Kết quả bóng đá trực tuyến Kết quả tennis trực tuyến Bảng xếp hạng bóng đá Anh Tỷ lệ cá độ Xem thể thao trực tiếp
fun88
188
 
England - Premier League
April 28
18:45
Hull City
? - ?
Liverpool
England - Championship
April 28
18:45
Rotherham United
? - ?
Reading
England - League 1
April 28
18:45
Colchester United
? - ?
Swindon Town
Italy - Serie A
April 28
18:45
Udinese
? - ?
Inter
Italy - Serie B
April 28
18:30
Brescia
? - ?
Vicenza
18:30
Carpi
? - ?
Bari
18:30
Cittadella
? - ?
Spezia
18:30
Crotone
? - ?
Avellino
18:30
Entella
? - ?
Varese
18:30
Latina
? - ?
Perugia
18:30
Livorno
? - ?
Modena
18:30
Pescara
? - ?
Pro Vercelli
18:30
Ternana
? - ?
Frosinone
18:30
Trapani
? - ?
Virtus Lanciano
Spain - Liga BBVA
April 28
18:00
Barcelona
? - ?
Getafe
20:00
Athletic Bilbao
? - ?
Real Sociedad
20:00
Levante
? - ?
Cordoba
Germany - Regionalliga Bayern
April 28
FT
Bayern Munich II
3 - 0
SV Seligenporten
Germany - Regionalliga West
April 28
16:30
SV Roedinghausen
? - ?
Borussia Moenchengladbach II
17:30
FC Kray
? - ?
Sportfreunde Siegen
17:30
KFC Uerdingen
? - ?
SC Wiedenbrueck
Germany - Regionalliga Südwest
April 28
17:00
Homburg
? - ?
Hoffenheim II
Germany - DFB Cup
April 28
18:30
Bayern Munich
? - ?
Borussia Dortmund
France - Ligue 1
April 28
19:00
Paris Saint Germain
? - ?
Metz
France - Ligue 2
April 28
18:30
Ajaccio
? - ?
Orleans
18:30
Auxerre
? - ?
Laval
18:30
Creteil
? - ?
Brest
18:30
Dijon
? - ?
Arles-Avignon
18:30
GFCO Ajaccio
? - ?
Tours
18:30
Le Havre
? - ?
Nimes
18:30
Niort
? - ?
Chateauroux
18:30
Troyes
? - ?
Angers
18:30
Valenciennes
? - ?
Nancy
Belgium - Play-Off I
April 28
18:30
Kortrijk
? - ?
Standard Liege
Sweden - Superettan
April 28
16:45
Ljungskile
? - ?
Mjaellby
Austria - ÖFB Cup
April 28
16:00
SV Groedig
? - ?
Salzburg
Switzerland - Super League
April 28
17:45
Sion
? - ?
FC Zurich
Turkey - 1st Lig
April 28
live 90+9'
Elazigspor
2 - 0
Alanyaspor
FT
Karsiyaka
0 - 1
Giresunspor
16:00
Orduspor
? - ?
Altinordu
16:00
Sanliurfaspor
? - ?
Denizlispor
Turkey - Cup
April 28
17:30
Bursaspor
? - ?
Fenerbahce
Northern Ireland - Premiership:: qualification
April 28
18:45
Bangor
? - ?
Warrenpoint Town
April 28
17:10
Liberec
? - ?
Teplice
Russia - 2nd Division:: south 2nd stage: group B
April 28
FT
FC Krasnodar II
3 - 0
Terek Grozny II
Croatia - 1st League
April 28
16:00
Dinamo Zagreb
? - ?
Osijek
Hungary - Cup
April 28
16:00
Ujpest
? - ?
Videoton FC
Romania - Liga 1
April 28
FT
CFR Cluj
2 - 1
Concordia Chiajna
16:15
Rapid Bucuresti
? - ?
Botosani
18:30
Pandurii
? - ?
Dinamo Bucuresti
Bulgaria - Cup
April 28
16:00
Lokomotiv Plovdiv
? - ?
Cherno More Varna
Lithuania - A Lyga
April 28
16:30
Suduva
? - ?
Kruoja Pakruojis
Estonia - Cup
April 28
live 10'
Paide Linnameeskond
1 - 0
Tallinna Infonet II
FYR Macedonia - Prva Liga
April 28
live 90+9'
FK Horizont Turnovo
0 - 4
Shkendija 79
16:00
FK Vardar Skopje
? - ?
Rabotnicki
South America - Copa Libertadores:: play-off
April 29
00:30
Universitario
? - ?
Tigres
Argentina - Primera B Metropolitana
April 28
18:30
Club Atletico Estudiantes
? - ?
Colegiales
April 29
00:05
CA Defensores de Belgrano
? - ?
Deportivo Espanol
Argentina - Federal A:: zone 4
April 29
01:00
San Martin de Tucuman
? - ?
Deportivo San Jorge Tucuman
Brazil - Cup
April 29
00:50
Portuguesa
? - ?
Ituano FC
00:50
Tupi
? - ?
Atletico PR
Costa Rica - Primera División:: clausura
April 29
02:00
LD Alajuelense
? - ?
Club Sport Herediano
Asia - AFC Cup:: group A
April 28
FT
Salam Zgharta
0 - 3
Al-Wehdat
Asia - AFC Cup:: group B
April 28
15:00
Al-Jazeera
? - ?
Taraji Wade AL Nees
15:30
Al-Hidd
? - ?
Al Shorta
Asia - AFC Cup:: group E
April 28
FT
Persipura Jayapura
6 - 0
Warriors FC
FT
Maziya
1 - 2
Bengaluru FC
Asia - AFC Cup:: group F
April 28
FT
Balestier Khalsa FC
1 - 2
Kitchee
FT
East Bengal Club
0 - 1
Johor Darul Ta'zim FC
Japan - J. League:: stage 1
April 29
05:00
Albirex Niigata
? - ?
FC Tokyo
05:00
Kawasaki Frontale
? - ?
Kashiwa Reysol
05:00
Shimizu S-Pulse
? - ?
Montedio Yamagata
05:00
Vegalta Sendai
? - ?
Kashima Antlers
07:00
Gamba Osaka
? - ?
Matsumoto Yamaga
07:00
Shonan Bellmare
? - ?
Sagan Tosu
07:00
Vissel Kobe
? - ?
Nagoya Grampus Eight
Japan - J. League 2
April 29
04:00
FC Gifu
? - ?
V-Varen Nagasaki
04:00
Jubilo Iwata
? - ?
Avispa Fukuoka
04:00
Mito Hollyhock
? - ?
Fagiano Okayama FC
04:00
Tokyo Verdy
? - ?
Yokohama FC
05:00
Oita Trinita
? - ?
Tochigi SC
05:00
Tokushima Vortis
? - ?
Omiya Ardija
07:00
Ehime FC
? - ?
Giravanz Kitakyushu
07:00
Roasso Kumamoto
? - ?
JEF United Chiba
08:00
Cerezo Osaka
? - ?
Kyoto Sanga FC
Singapore - S.League
April 28
FT
Home United FC
0 - 1
Courts Young Lions
April 29
05:00
Sangji University
? - ?
Yeungnam University
Egypt - Premier League
April 28
FT
Al-Ittihad Al-Sakandary
3 - 2
El Raja Marsa Matruh
FT
ENPPI
3 - 0
Alaab Damanhour
FT
El Gounah
2 - 1
El Geish
FT
Itthad Al Shortah
1 - 0
Al Asyoty Sport
FT
Misr El-Maqasha
2 - 1
El Dakhleya
16:00
Wadi Degla FC
? - ?
Ismaily SC
South Africa - Premier League
April 28
17:30
Maritzburg United
? - ?
Ajax Cape Town
17:30
University of Pretoria
? - ?
Moroka Swallows
 
Chuyên trang thể thao
60s Chuyên trang thể thao Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Kết quả bóng đá trực tuyến Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao Tỷ lệ cá cược Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao EPL STANDINGS Chuyên trang thể thao | Chuyên trang thể thao